kcmlocale - en to ml translation catalogue (55 entries)

en: Country Selector
ml: രാജ്യം തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍

en: without name
ml: പേരില്ലാതെ

[ctx: @item:inlistbox Country]
en: Not set (Generic English)
ml: ക്രമികരിച്ചിട്ടില്ല (സാധാരണ ഇംഗ്ലീഷ്)

note: i18n: tag string i18n: file language.ui line 28
en: Country or region:
ml: രാജ്യം അല്ലെങ്കില്‍ പ്രദേശം:

note: i18n: tag string i18n: file language.ui line 38
en: Languages:
ml: ഭാഷകള്‍:

note: i18n: tag string i18n: file language.ui line 127
en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

[ctx: @item:intext Country]
en: Not set (Generic English)
ml: ക്രമികരിച്ചിട്ടില്ല (സാധാരണ ഇംഗ്ലീഷ്)

en: Add Language
ml: ഭാഷ ചേര്‍ക്കുക

en: This is where you live. KDE will use the defaults for this country or region.
ml: ഇതാണ് നിങ്ങള്‍ താമസിക്കുന്ന സ്ഥലം. ഈ രാജ്യം അല്ലെങ്കില്‍ പ്രദേഷത്തിനായി കെഡിഇ സ്വതവേയുള്ളത് ഉപയോഗിക്കുന്നു.

en: This will add a language to the list. If the language is already in the list, the old one will be moved instead.
ml: ഇത് പട്ടികയിലേക്ക് ഒരു ഭാഷ ചേര്‍ക്കുന്നു. നിലവില്‍ പട്ടികയിലുള്ള ഭാഷയാണ് എങ്കില്‍, പഴയതിനെ മാറ്റി ഇത് സംരക്ഷിക്കപ്പെടുന്നു.

en: This will remove the highlighted language from the list.
ml: പട്ടികയില്‍ തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുള്ള ഭാഷ ഇത് നീക്കം ചെയ്യുന്നു.

en: KDE programs will be displayed in the first available language in this list.
    If none of the languages are available, US English will be used.
ml: ഈ പട്ടികയിലുള്ള ആദ്യത്തെ ഭാഷയില്‍ കെഡിഇ പ്രോഗ്രാമുകള്‍ ലഭ്യമാകുന്നു.
    ഒരു ഭാഷയും ഇല്ല എങ്കില്‍, യു എസ് ഇംഗ്ലീഷ് ഉപയോഗിക്കുന്നു.

en: Here you can choose your country or region. The settings for languages, numbers etc. will automatically switch to the corresponding values.
ml: ഇവിടെ നിങ്ങളുടെ രാജ്യം അല്ലെങ്കില്‍ പ്രദേഷം നല്‍കുക. അതനുസരിച്ച്, നിങ്ങളുടെ ഭാഷ, അക്കങ്ങള്‍ എന്നിവയുടെ ക്രമികരണങ്ങള്‍ ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി ലഭ്യമാകുന്നു.

en: <p>Here you can choose the languages that will be used by KDE. If the first language in the list is not available, the second will be used, etc. If only US English is available, no translations have been installed. You can get translation packages for many languages from the place you got KDE from.</p><p>Note that some applications may not be translated to your languages; in this case, they will automatically fall back to US English.</p>
ml: <p>ഇവിടെ നിങ്ങള്‍ക്ക് കെഡിഇ ഉപയോഗിക്കേണ്ട ഭാഷ തിരഞ്ഞെടുക്കാവുന്നതാണ്. പട്ടികയിലുള്ള ആദ്യത്തെ ഭാഷ ലഭ്യമായില്ലെങ്കില്‍, അത് അടുത്തത് തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു, ഇല്ലെങ്കില്‍ അടുത്തത്. യുഎസ് ഇംഗ്ലീഷ് മാത്രമേ ലഭ്യമുള്ളൂ എങ്കില്‍, തര്‍ജ്ജമകള്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യപ്പെടുന്നതല്ല. നിങ്ങള്‍ക്ക് കെഡിഇ ലഭ്യമായിടത്ത് നിന്നും മറ്റ് ഭാഷകളുടെ തര്‍ജ്ജമ പാക്കേജുകള്‍ ലഭ്യമാകുന്നതാണ്.</p><p>കുറിപ്പ്: ചില പ്രയോഗങ്ങള്‍ നിങ്ങളുടെ ഭാഷയില്‍ ലഭ്യമായിരിക്കില്ല, അപ്പോള്‍ ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി അവ ഇംഗ്ലീഷ് ഉപയോഗിക്കുന്നു.</p>

en: Numbers:
ml: അക്കങ്ങള്‍:

en: Money:
ml: പണം:

en: Date:
ml: തീയതി:

en: Short date:
ml: തീയതിയുടെ ലഘു വിവരം:

en: Time:
ml: സമയം:

en: This is how numbers will be displayed.
ml: ഇങ്ങനെയാണ് അക്കങ്ങള്‍ കാണപ്പെടുന്നുത്.

en: This is how date values will be displayed.
ml: ഇങ്ങനെയാണ് തീയതി കാണപ്പെടുന്നുത്.

en: This is how the time will be displayed.
ml: ഇങ്ങനെയാണ് സമയം കാണപ്പെടുന്നുത്.

note: i18n: tag string i18n: file localemon.ui line 18
en: Currency symbol:
ml: നാണയത്തിന്റെ ചിഹ്നം:

note: i18n: tag string i18n: file localemon.ui line 28
en: Decimal symbol:
ml: ഡെസിമലിനുള്ള ചിഹ്നം:

note: i18n: tag string i18n: file localemon.ui line 60
en: Positive
ml: പോസിറ്റീവ്

note: i18n: tag string i18n: file localemon.ui line 75 i18n: file localemon.ui line 131
en: Sign position:
ml: ചിഹ്നത്തിന്റെ സ്ഥാനം:

note: i18n: tag string i18n: file localemon.ui line 116
en: Negative
ml: നെഗറ്റീവ്

en: Here you can enter your usual currency symbol, e.g. $ or €.
ml: ഇവിടെ നിങ്ങളുടെ നാണയ ചിഹ്നം നല്‍കുക, ഉദാഹരണം $ അല്ലെങ്കില്‍ €.

en: &Decimal symbol:
ml: &ഡെസിമല്‍ ചിഹ്നം:

en: Positive si&gn:
ml: പോസിറ്റീവ് ചി&gഹ്നം:

en: &Negative sign:
ml: &നെഗറ്റീവ് ചിഹ്നം:

en: Paper format:
ml: പേപ്പറിന്റെ രീതി:

[ctx: The Metric System]
en: Metric
ml: മെട്രിക്

[ctx: The Imperial System]
en: Imperial
ml: ഇംപേരിയല്‍

en: US Letter
ml: യുഎസ് ലെറ്റര്‍

en: Calendar system:
ml: കലണ്ടര്‍ സിസ്റ്റം:

en: Time format:
ml: സമയത്തിന്റെ രീതി:

en: Date format:
ml: തീയതിയുടെ രീതി:

en: Short date format:
ml: തീയതി ലഘു രീതിയില്‍:

en: First day of the week:
ml: ആഴ്ചയുടെ ആദ്യത്തെ ദിവസം:

[ctx: Calendar System Gregorian]
en: Gregorian
ml: ഗ്രിഗോറിയന്‍

[ctx: Calendar System Hijri]
en: Hijri
ml: ഹിജ്രി

[ctx: Calendar System Hebrew]
en: Hebrew
ml: ഹീബ്രൂ

[ctx: Calendar System Jalali]
en: Jalali
ml: ജജാലി

note: i18n: tag string i18n: file language.ui line 95
en: None selected (<a href="/change">change...</a>)
ml: ഒന്നും തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല (<a href="/change">change...</a>)

en: Regional settings
ml: പ്രാദേശിക ക്രമികരണങ്ങള്‍

en: Changed language settings apply only to newly started applications.
    To change the language of all programs, you will have to logout first.
ml: പുതുതായി തുറക്കുന്ന പ്രയോഗങ്ങള്‍ക്ക് മാത്രമേ ഭാഷയില്‍ വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍ ബാധകമാകൂ.
    എല്ലാ പ്രോഗ്രാമുകളുടേയും ഭാഷ മാറ്റുന്നതിനായി, നിങ്ങള്‍ ലോഗൌട്ട് ചെയ്യേണ്ടതാണ്.

en: Applying Language Settings
ml: ഭാഷയ്ക്കു് ആവശ്യമുള്ള ക്രമികരണങ്ങള്‍ കംപ്യൂട്ടറില്‍ സൂക്ഷിക്കുക

en: <h1>Country/Region & Language</h1>
    <p>From here you can configure language, numeric, and time 
    settings for your particular region. In most cases it will be 
    sufficient to choose the country you live in. For instance KDE 
    will automatically choose "German" as language if you choose 
    "Germany" from the list. It will also change the time format 
    to use 24 hours and and use comma as decimal separator.</p>
ml: <h1>രാജ്യം/പ്രദേശവും ഭാഷയും</h1>
    <p>ഇവിടെ നിങ്ങള്‍ക്ക് നിങ്ങളുടെ സ്ഥലത്തിനനുസരിച്ചുള്ള ഭാഷ, അക്കങ്ങള്‍, സമയം
     എന്നിവ ക്രമികരിക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്നു. മിക്കപ്പോഴും നിങ്ങളുടെ രാജ്യം തിരഞ്ഞെടുക്കുക
    മാത്രമേ ചെയ്യേണ്ടുള്ളൂ. ഉദാഹരണത്തിന്, പട്ടികയില്‍ നിന്നും നിങ്ങള്‍ "ജെര്‍മനി" എന്ന്
    തിരഞ്ഞെടുത്താല്‍, കെഡിഇ സ്വതവേ "ജെര്‍മന്‍" എന്ന ഭാഷ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നു. 24 മണിക്കൂര്‍
    സമയം ഉപയോഗിക്കുന്നതിനായി ഇത് സമയത്തിന്റെ ക്രമികരണവും മാറ്റുന്നു. കൂടാതെ,
    ദശാംശ ചിഹ്നമായി കോമായും ഉപയോഗിക്കുന്നു.</p>

en: Examples
ml: ഉദാഹരണങ്ങള്‍

en: &Locale
ml: &ലോക്കേല്‍

en: &Numbers
ml: &അക്കങ്ങള്‍

en: &Money
ml: &പണം

en: &Time && Dates
ml: &സമയവും തീയതിയും

en: &Other
ml: &മറ്റുള്ളവ
