konqueror - en to ml translation catalogue (139 entries)

en: Konqueror
ml: കോണ്‍ക്വറര്‍

en: David Faure
ml: ഡേവിഡ് ഫൌര്‍

en: Open a new tab
ml: ഒരു പുതിയ ടാബ് തുറക്കുക

en: Close the current tab
ml: നിലവിലുള്ള ടാബ് അടയ്ക്കുക

en: &Reload All Tabs
ml: എല്ലാ ടാബുകളും &വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുക

en: Close &Other Tabs
ml: &മറ്റ് ടാബുകള്‍ അടയ്ക്കുക

en: &New Tab
ml: &പുതിയ ടാബ്

en: &Reload Tab
ml: ടാബ് &വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുക

en: Other Tabs
ml: മറ്റ് ടാബുകള്‍

en: &Close Tab
ml: ടാബ് &അടയ്ക്കുക

en: Restore session?
ml: സെഷന്‍ വീണ്ടെടുക്കണമോ?

en: Restore session
ml: സെഷന്‍ വീണ്ടെടുക്കുക

en: Do not restore
ml: വീണ്ടെടുക്കേണ്ട

en: Ask me later
ml: പിന്നീടു് ചോദിക്കുക

en: Malformed URL
    %1
ml: തെറ്റായ യുആര്‍എല്‍
    %1

en: Protocol not supported
    %1
ml: സമ്പ്രദായം പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല
    %1

en: Canceled.
ml: റദ്ദാക്കിയിരിക്കുന്നു.

en: Discard Changes?
ml: മാറ്റങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കണമോ?

en: &Discard Changes
ml: മാറ്റങ്ങള്‍ &സൂക്ഷിക്കുക

en: Save as..
ml: പേരു് മാറ്റി സൂക്ഷിക്കുക..

en: Manage..
ml: കൈകാര്യം ചെയ്യുക..

en: New &Window
ml: പുതിയ &ജാലകം

en: S&end File...
ml: ഫയര്‍ അ&യയ്ക്കുക..

en: &Open Location
ml: സ്ഥാനം &തുറക്കുക

en: &Open File...
ml: ഫയല്‍ &തുറക്കുക..

en: &Find File...
ml: &ഫയല്‍ കണ്ടുപിടിക്കുക...

en: &Use index.html
ml: index.html &ഉപയോഗിക്കുക

en: &Up
ml: &മുകളിലേക്ക്

en: Closed Items
ml: അടച്ചു പൂട്ടിയ വസ്തുക്കള്‍

en: &Reload
ml: &വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുക

en: &Stop
ml: &നിര്‍ത്തുക

en: L&ocation:
ml: &സ്ഥാനം:

en: Go
ml: ലഭ്യമാക്കുക

en: Print the current document
ml: നിലവിലുള്ള രേഖ പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: Copy &Files...
ml: &ഫയലുകള്‍ പകര്‍ത്തുക...

en: M&ove Files...
ml: ഫയലുകള്‍ &നീക്കുക...

en: Open in T&his Window
ml: &ഈ ജാലകത്തില്‍ തുറക്കുക

en: Open the document in current window
ml: നിലവിലുള്ള ജാലകത്തില്‍ രേഖ തുറക്കുക

en: Open in New &Window
ml: പുതിയ &ജാലകത്തില്‍ തുറക്കുക

en: Open the document in a new window
ml: പുതിയ ഒരു ജാലകത്തില്‍ രേഖ തുറക്കുക

en: Open in &New Tab
ml: &പുതിയ ടാബില്‍ തുറക്കുക

en: Open the document in a new tab
ml: പുതിയ ഒരു ടാബില്‍ രേഖ തുറക്കുക

en: Open with %1
ml: %1 ഉപയോഗിച്ചു് തുറക്കുക

en: C&lose Current Tab
ml: നിലവിലുള്ള ടാബ് അ&ടയ്ക്കുക

en: Add
ml: ചേര്‍ക്കുക

en: Do Not Add
ml: ചേര്‍ക്കേണ്ടതില്ല

en: &Open
ml: &തുറക്കുക

en: Session exists. Overwrite?
ml: സെഷന്‍ നിലവിലുണ്ടു്. മാറ്റി എഴുതണമോ?

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പ്

en: Resend
ml: വീണ്ടും അയയ്ക്കുക

en: Configure
ml: സജ്ജമാക്കുക

en: Extensions
ml: എക്സ്റ്റെന്‍ഷനുകള്‍

en: Close View
ml: കാഴ്ച അടയ്ക്കുക

en: Show %1
ml: %1 കാണിക്കുക

en: Hide %1
ml: %1 അദൃശ്യമാക്കുക

en: &Rename Profile
ml: പ്രൊഫൈലിന്റെ പേരു് &മാറ്റുക

en: &Delete Profile
ml: പ്രൊഫൈല്‍ വെട്ടി &മാറ്റുക

en: Start without a default window
ml: സ്വതവേയുള്ള ജാലകമില്ലാതെ ആരംഭിക്കുക

en: Profile to open
ml: തുറക്കേണ്ട പ്രൊഫൈല്‍

en: Location to open
ml: തുറക്കേണ്ട സ്ഥലം

en: Select Type
ml: ഏതു് തരം എന്നു് തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select type:
ml: ഏതു് തരം എന്നു് തിരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: &Remove Entry
ml: എന്‍ട്രി &നീക്കം ചെയ്യുക

en: &Preferences...
ml: &മുന്‍ഗണനകള്‍...

en: By &Name
ml: &പേരു് ഉപയോഗിച്ചു്

en: By &Date
ml: &തീയതി ഉപയോഗിച്ചു്

en: Sort
ml: ക്രമപ്പെടുത്തുക

en: Minutes
ml: മിനിറ്റുകള്‍

en: Days
ml: ദിവസങ്ങള്‍

en:  day |  days
ml[0]:  ദിവസം
ml[1]:  ദിവസങ്ങള്‍

en: Day | Days
ml[0]: ദിവസം
ml[1]: ദിവസങ്ങള്‍

en: Minute | Minutes
ml[0]: മിനിറ്റ്
ml[1]: മിനിറ്റുകള്‍

en: Miscellaneous
ml: പലവക

en: &Create New Folder
ml: പുതിയ ഫോള്‍ഡര്‍ &ഉണ്ടാക്കുക

en: Delete Folder
ml: ഫോള്‍ഡര്‍ വെട്ടി മാറ്റുക

en: Properties
ml: ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Open in New Window
ml: പുതിയ ജാലകത്തില്‍ തുറക്കുക

en: Open in New Tab
ml: പുതിയ ടാബില്‍ തുറക്കുക

en: Open Folder in Tabs
ml: ഫോള്‍ഡര്‍ ടാബുകളില്‍ തുറക്കുക

en: Copy Link Address
ml: ലിങ്കിന്റെ വിലാസം പകര്‍ത്തുക

en: &Update
ml: &പരിഷ്കരിക്കുക

en: Name:
ml: പേര്:

en: Location:
ml: സ്ഥാനം:

en: &Create New Folder...
ml: പുതിയ ഫോള്‍ഡര്‍ &ഉണ്ടാക്കുക...

en: Rename
ml: പേര് മാറ്റുക

en: Delete Link
ml: ലിങ്ക് വെട്ടി മാറ്റുക

en: New Folder
ml: പുതിയ ഫോള്‍ഡര്‍

en: Create New Folder
ml: പുതിയ ഫോള്‍ഡര്‍ ഉണ്ടാക്കുക

en: Enter folder name:
ml: ഫോള്‍ഡറിന്റെ പേരു് നല്‍കുക:

en: Add New
ml: പുതിയത് ചേര്‍ക്കുക

en: Show Configuration Button
ml: ക്രമികരണങ്ങള്‍ക്കുള്ള ബട്ടണ്‍ കാണിക്കുക

en: This entry already exists.
ml: ഇതു് നിലവിലുണ്ടു്.

en: Set Name
ml: പേരു് സജ്ജമാക്കുക

en: Enter the name:
ml: പേരു് നല്‍കുക:

en: Enter a URL:
ml: ഒരു യുആര്‍എല്‍ നല്‍കുക:

en: <qt><b>%1</b> does not exist</qt>
ml: <qt><b>%1</b> നിലവിലില്ല</qt>

en: <qt>Do you really want to remove the <b>%1</b> tab?</qt>
ml: <qt>നിങ്ങള്‍ക്കു് <b>%1</b> ടാബ് നീക്കം ചെയ്യണമോ?</qt>

en: Set Name...
ml: പേര് സജ്ജമാക്കുക...

en: Set Icon...
ml: ചിഹ്നം സജ്ജമാക്കുക...

en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Joseph WENNINGER
ml: ജോസഫ് വെന്നിങ്കര്‍

en: Introduction
ml: ആമുഖം

en: Tips
ml: സൂചനകള്‍

en: Specifications
ml: പ്രത്യേകതകള്‍

en: Home Folder
ml: ഹോം ഫോള്‍ഡര്‍

en: Your personal files
ml: നിങ്ങളുടെ സ്വകാര്യ ഫയലുകള്‍

en: Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ട

en: Network Folders
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഫോള്‍ഡറുകള്‍

en: Applications
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍

en: Installed programs
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്ന പ്രോഗ്രാമുകള്‍

en: Search the Web
ml: വെബില്‍ തിരയുക

en: built-in
ml: ബിള്‍ട്ടിന്‍

en: G E N E R A L
ml: സാധാരണ

en: Feature
ml: വിശേഷത

note: i18n: tag string i18n: file sidebar/trees/history_module/history_dlg.ui line 134
en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങള്‍

en: Manual
ml: മാനുവല്‍

en: Popup
ml: പോപ്പപ്പ്

en: Installed Plugins
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്ത പ്ലഗ്ഗിനുകള്‍

en: Installed
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: Disable
ml: നിര്‍ജ്ജീവമാക്കുക

en: Keep
ml: സൂക്ഷിക്കുക

en: Reload
ml: വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുക

en: Default
ml: സ്വതവേയുള്ള

en: Input Required:
ml: ഇന്‍പുട്ട് ആവശ്യമുണ്ടു്:

note: i18n: tag text i18n: file src/konq-simplebrowser.rc line 7
en: &Location
ml: &സ്ഥാനം

note: i18n: tag text i18n: file src/konq-simplebrowser.rc line 24 i18n: file src/konq-webbrowsing.rc line 24 i18n: file src/konqueror.rc line 24 i18n: file src/konq-filemanagement.rc line 24
en: &Edit
ml: &മാറ്റം വരുത്തുക

note: i18n: tag text i18n: file src/konq-simplebrowser.rc line 32 i18n: file src/konq-webbrowsing.rc line 33 i18n: file src/konqueror.rc line 33 i18n: file src/konq-filemanagement.rc line 33
en: &View
ml: &കാഴ്ച

note: i18n: tag text i18n: file src/konq-simplebrowser.rc line 40 i18n: file src/konq-webbrowsing.rc line 58 i18n: file src/konqueror.rc line 54 i18n: file src/konq-filemanagement.rc line 54
en: &Settings
ml: &ക്രമികരണങ്ങള്‍

note: i18n: tag text i18n: file src/konq-simplebrowser.rc line 53 i18n: file src/konq-webbrowsing.rc line 94 i18n: file src/konqueror.rc line 87 i18n: file src/konq-filemanagement.rc line 90
en: &Help
ml: &സഹായം

note: i18n: tag text i18n: file src/konq-webbrowsing.rc line 5 i18n: file src/konqueror.rc line 5 i18n: file src/konq-filemanagement.rc line 5
en: &File
ml: &ഫയല്‍

note: i18n: tag text i18n: file src/konq-webbrowsing.rc line 44 i18n: file src/konqueror.rc line 44 i18n: file src/konq-filemanagement.rc line 44
en: &Go
ml: &ലഭ്യമാക്കുക

note: i18n: tag text i18n: file src/konq-webbrowsing.rc line 78 i18n: file src/konqueror.rc line 71 i18n: file src/konq-filemanagement.rc line 74
en: &Window
ml: &ജാലകം

note: i18n: tag text i18n: file remoteencodingplugin/kremoteencodingplugin.rc line 4 i18n: file shellcmdplugin/kshellcmdplugin.rc line 4
en: &Tools
ml: &ഉപകരണങ്ങള്‍

[ctx: @action:button New session]
note: i18n: tag string i18n: file src/konqsessiondlg_base.ui line 25
en: New
ml: പുതിയ

[ctx: @action:button Save current session]
note: i18n: tag string i18n: file src/konqsessiondlg_base.ui line 32
en: Save current
ml: നിലവിലുള്ളതു് സൂക്ഷിക്കുക

[ctx: @action:button Rename session]
note: i18n: tag string i18n: file src/konqsessiondlg_base.ui line 39
en: Rename
ml: പേര് മാറ്റുക

[ctx: @action:button Delete session]
note: i18n: tag string i18n: file src/konqsessiondlg_base.ui line 46
en: Delete
ml: വെട്ടി മാറ്റുക

note: i18n: tag string i18n: file src/konqnewsessiondlg_base.ui line 45
en: &Session name:
ml: &സെഷന്റെ പേര്:

note: i18n: tag string i18n: file sidebar/trees/history_module/history_dlg.ui line 107 i18n: file sidebar/trees/history_module/history_dlg.ui line 124
en: Choose Font...
ml: ലിപി തിരഞ്ഞെടുക്കുക...
