audiorename_plugin - en to ml translation catalogue (14 entries)

en: An older file named '%1' already exists.
ml: '%1' എന്ന പേരില്‍ പഴയ ഒരു ഫയല്‍ നിലവിലുണ്ടു്.

en: A similar file named '%1' already exists.
ml: '%1' എന്ന പേരില്‍ മറ്റൊരു ഫയല്‍ നിലവിലുണ്ടു്.

en: A newer file named '%1' already exists.
ml: '%1' എന്ന പേരില്‍ പുതിയ മറ്റൊരു ഫയല്‍ നിലവിലുണ്ടു്.

en: Source File
ml: ശ്രോതസ്സായ ഫയല്‍

en: Existing File
ml: നിലവിലുള്ള ഫയല്‍

en: Would you like to replace the existing file with the one on the right?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് നിലവിലുള്ള ഫയല്‍ വലത്തു വശത്തുള്ളതുമായി മാറ്റണമോ?

en: This audio file is not stored
    on the local host.
    Click on this label to load it.
ml: ഓഡിയോ ഫയല്‍ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നതു്
    ലോക്കല്‍ ഹോസ്റ്റിലല്ല.
    അതു് ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി ഈ ലേബലില്‍ ക്ലിക്കു് ചെയ്യുക.

en: Unable to load audio file
ml: ഓഡിയോ ഫയല്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Artist: %1
ml: കലാകാരന്‍: %1

en: Title: %1
ml: തലക്കെട്ടു്: %1

en: Comment: %1
ml: അഭിപ്രായം: %1

[ctx: Bitrate: 160 kbits/s]
en: Bitrate: %1 %2
ml: ബിറ്റ് റേറ്റു്: %1 %2

en: Sample rate: %1 %2
ml: സാംമ്പിള്‍ റേറ്റ്: %1 %2

en: Length:
ml: നീളം:
