htmlsearch - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: KDE Index generator for help files.
ml: സഹായത്തിനുള്ള ഫയലുകള്‍ക്കു് കെഡിഇ സൂചിക ഉണ്ടാക്കുന്ന പ്രയോഗം.

en: The language to index
ml: സൂചികയ്ക്കുള്ള ഭാഷ

en: Generating Index
ml: സൂചിക ഉണ്ടാക്കുന്നു

en: Scanning for files
ml: ഫയലുകള്‍ക്കായി പരിശോധിക്കുന്നു

en: Extracting search terms
ml: തിരയുന്നതിനുള്ള വാക്കുകള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Generating index...
ml: സൂചിക ഉണ്ടാക്കുന്നു...

en: Files processed: %1
ml: പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍ പൂര്‍ത്തിയായ ഫയലുകള്‍: %1
