imagerename_plugin - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: You want to overwrite the left picture with the one on the right.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് വലത്തു വശത്തുള്ള ചിത്രം ഉപയോഗിച്ചു് ഇടത്തുവശത്തുള്ളതു് മാറ്റണമോ?

en: This picture is not stored
    on the local host.
    Click on this label to load it.
ml: ചിത്രം ലോക്കല്‍ ഹോസ്റ്റില്‍ അല്ല
    സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നതു്.
    ഇതു് ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി ലേബലില്‍ ക്ലിക്കു് ചെയ്യുക.

en: Unable to load image
ml: ചിത്രം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

[ctx: The color depth of an image]
en: Depth: %1
ml: ആഴം: %1

[ctx: The dimensions of an image]
en: Dimensions: %1x%2
ml: വ്യാപ്തി: %1x%2
