kcmcgi - en to ml translation catalogue (7 entries)

en: Paths to Local CGI Programs
ml: ലോക്കല്‍ CGI പ്രോഗ്രാമുകളിലേക്കുള്ള പാഥ്

en: Add...
ml: ചേര്‍ക്കുക...

en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: CGI KIO Slave Control Module
ml: CGI KIO സ്ലേവ് നിയന്ത്രണ ഘടകം

en: (c) 2002 Cornelius Schumacher
ml: (c) 2002 കോണ്‍ലിയസ് ഷൌമാക്കര്‍

en: Cornelius Schumacher
ml: കോണ്‍ലിയസ് ഷൌമാക്കര്‍

en: <h1>CGI Scripts</h1> The CGI KIO slave lets you execute local CGI programs without the need to run a web server. In this control module you can configure the paths that are searched for CGI scripts.
ml: <h1>CGI സ്ക്രിപ്റ്റുകള്‍</h1> ഒരു വെബ് സര്‍വറിന്റെ സഹായമില്ലാതെ നിങ്ങള്‍ക്കു് ലോക്കല്‍ CGI പ്രോഗ്രാമുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതിനായി CGI KIO സ്ലേവ് സഹായിക്കുന്നു. ഈ നിയന്ത്രണ ഘടകത്തില്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് CGI സ്ക്രിപ്റ്റുകള്‍ക്കായി തിരയുന്ന പാഥ് ക്രമികരിക്കാന്‍ സാധിക്കുന്നു
