kcmhtmlsearch - en to ml translation catalogue (23 entries)

en: The fulltext search feature makes use of the ht://dig HTML search engine. You can get ht://dig at the
ml: പൂര്‍ണ്ണമായും വാചകങ്ങള്‍ പരിശോധിക്കുന്നതിനുള്ള സംവിധാനം ht://dig HTML തിരച്ചില്‍ എഞ്ചിന്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നു. നിങ്ങള്‍ക്കു് ht://dig ഇവിടെ ലഭിക്കുന്നു

en: Information about where to get the ht://dig package.
ml: ht://dig പാക്കേജ് എവിടെ ലഭ്യമാകുന്നു എന്ന വിവരം.

en: ht://dig home page
ml: ht://dig പ്രധാന താള്‍

en: Program Locations
ml: പ്രോഗ്രാമിന്റെ സ്ഥാനങ്ങള്‍

en: Enter the path to your htdig program here, e.g. /usr/local/bin/htdig
ml: നിങ്ങളുടെ htdig പ്രോഗ്രാമിലേക്കുള്ള പാഥ് ഇവിടെ നല്‍കുക, ഉദാ. /usr/local/bin/htdig

en: Enter the path to your htsearch program here, e.g. /usr/local/bin/htsearch
ml: നിങ്ങളുടെ htsearch പ്രോഗ്രാമിലേക്കുള്ള പാഥ് ഇവിടെ നല്‍കുക, ഉദാ. /usr/local/bin/htsearch

en: Enter the path to your htmerge program here, e.g. /usr/local/bin/htmerge
ml: നിങ്ങളുടെ htmerge പ്രോഗ്രാമിലേക്കുള്ള പാഥ് ഇവിടെ നല്‍കുക, ഉദാ. /usr/local/bin/htmerge

en: Scope
ml: പരിധി

en: Here you can select which parts of the documentation should be included in the fulltext search index. Available options are the KDE Help pages, the installed man pages, and the installed info pages. You can select any number of these.
ml: പൂര്‍ണ്ണമായുള്ള വാചക തിരച്ചിലിനുള്ള സൂചികയില്‍ വിവരണത്തിന്റെ ഏതെല്ലാം ഭാഗങ്ങള്‍ നല്‍കേണമെന്നു് നിങ്ങള്‍ക്കു് ഇവിടെ തിരഞ്ഞെടുക്കാം. കെഡിഇ സഹായ താളുകള്‍, ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്തിരിക്കുന്ന മാന്‍ താളുകള്‍, വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്ന താളുകള്‍ എന്നിവയാണു് ലഭ്യമായ ഉപാധികള്‍. നിങ്ങള്‍ക്കു് ഇവയില്‍ എത്രയെണ്ണം വേണമെങ്കിലും തിരഞ്ഞെടുക്കാം.

en: &KDE help
ml: &കെഡിഇ സഹായം

en: &Man pages
ml: &മാന്‍ താളുകള്‍

en: &Info pages
ml: &വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്ന താളുകള്‍

en: Additional Search Paths
ml: കൂടുതല്‍ തിരച്ചിലിനുള്ള പാഥുകള്‍

en: Here you can add additional paths to search for documentation. To add a path, click on the <em>Add...</em> button and select the folder from where additional documentation should be searched. You can remove folders by clicking on the <em>Delete</em> button.
ml: വിവരണങ്ങള്‍ തിരയുന്നതിനുള്ള കൂടുതല്‍ പാഥുകള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് ഇവിടെ ചേര്‍ക്കാം. ഒരു പാഥ് ചേര്‍ക്കുന്നതിനായി, <em>ചേര്‍ക്കുക...</em> എന്ന ബട്ടണ്‍ ക്ലിക്കു് ചെയ്തു്, കൂടുതല്‍ വിവരണങ്ങള്‍ തിരയുന്നതിനുള്ള ഫോള്‍ഡര്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക. <em>വെട്ടിമാറ്റുക</em> എന്ന ബട്ടണ്‍ ക്ലിക്കു് ചെയ്തു് നിങ്ങള്‍ക്കു് ഫോള്‍ഡറുകള്‍ നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധിക്കുന്നു.

en: Add...
ml: ചേര്‍ക്കുക...

en: Delete
ml: വെട്ടിമാറ്റുക

en: Language Settings
ml: ഭാഷയുടെ ക്രമികരണങ്ങള്‍

en: Here you can select the language you want to create the index for.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് സൂചിക ഉണ്ടാക്കുന്നതിനുള്ള ഭാഷ ഏതെന്നു് ഇവിടെ തിരഞ്ഞെടുക്കാം.

en: &Language
ml: &ഭാഷ

en: Generate Index...
ml: സൂചിക ഉണ്ടാക്കുക...

en: Click this button to generate the index for the fulltext search.
ml: പൂര്‍ണ്ണമായും വാചകങ്ങള്‍ തിരയുന്നതിനായി ഒരു സൂചിക ഉണ്ടാക്കുന്നതിനു് ഈ ബട്ടണില്‍ ക്ലിക്കു് ചെയ്യുക.

en: without name
ml: പേരില്ലാതെ

en: <h1>Help Index</h1> This configuration module lets you configure the ht://dig engine which can be used for fulltext search in the KDE documentation as well as other system documentation like man and info pages.
ml: <h1>സഹായത്തിനുള്ള സൂചിക</h1> കെഡിഇ വിവരണങ്ങള്‍, മാന്‍, വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്ന താളുകള്‍ എന്നിവയില്‍ പൂര്‍ണ്ണമായും വാചകങ്ങള്‍ തിരയുന്നതിനായി ഉപയോഗിക്കുന്ന ht://dig എഞ്ചിന്‍ ക്രമികരിക്കുന്നതിനായി നിങ്ങളെ ഈ ക്രമികരണ ഘടകം സഹായിക്കുന്നു.
