drkonqi - en to ml translation catalogue (47 entries)

en: Could not generate a backtrace as the debugger '%1' was not found.
ml: ഡീബഗ്ഗര്‍ '%1' ലഭ്യമാകാഞ്ഞതിനാല്‍ ഒരു ബാക്ക്ട്രെയിസ് ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: C&opy
ml: പ&കര്‍ത്തുക

en: Application: %progname (%execname), signal %signame
ml: പ്രയോഗം: %progname (%execname), signal %signame

[ctx: debugging finished]
en: Backtrace loaded.
ml: ബാക്ക്ട്രെയിസ് ലഭ്യമാക്കിയിരിക്കുന്നു.

en: Backtrace saved to <filename>%1</filename>.
ml: ബാക്ക്ട്രെയിസ് <filename>%1</filename>-ല്‍ സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Cannot create a file to save the backtrace in
ml: ബാക്ക്ട്രെയിസ് സൂക്ഷിക്കുന്നതിനായി ഒരു ഫയല്‍ ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Select Filename
ml: ഫയല്‍നാമം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: A file named <filename>%1</filename> already exists. Are you sure you want to overwrite it?
ml: <filename>%1</filename> എന്ന പേരില്‍ ഒരു ഫയല്‍ നിലവിലുണ്ടു്. നിങ്ങള്‍ക്കു് ഇതു് മാറ്റി എഴുതണമോ?

en: Overwrite File?
ml: ഫയല്‍ മാറ്റി എഴുതണമോ?

en: &Overwrite
ml: &മാറ്റി എഴുതുക

en: Cannot open file <filename>%1</filename> for writing.
ml: <filename>%1</filename> തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Unable to create a valid backtrace.
ml: സാധുതയുള്ള ഒരു ബാക്ക്ട്രെയിസ് ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: This backtrace appears to be of no use.
    This is probably because your packages are built in a way which prevents creation of proper backtraces, or the stack frame was seriously corrupted in the crash.
ml: ബാക്ക്ട്രെയിസ്കൊണ്ടു് ഒരു പ്രയോജനവുമില്ലതെയായിരിക്കുന്നു.
    ഒരു പക്ഷേ ശരിയായി ബാക്ക്ട്രെയിസുകള്‍ ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധിക്കാത്ത വിധം നിങ്ങളുടെ പാക്കേജുകള്‍ ഉണ്ടാക്കിയിരിക്കുന്നതുകൊണ്ടോ അല്ലെങ്കില്‍ പ്രോഗ്രാമിന്റെ പ്രവര്‍ത്തനം നിന്നപ്പോള്‍ സ്റ്റാക്ക് ഫ്രെയിമിനു് തകരാറു സംഭവിച്ചതുകൊണ്ടോ ആവാം.

en: Loading backtrace...
ml: ബാക്ക്ട്രെയിസ് ലഭ്യമാക്കുന്നു...

en: The following options are enabled:
ml: താഴെ പറയുന്ന ഉപാധികള്‍ പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാണു്:

en: 
    As the usage of these options is not recommended - because they can, in rare cases, be responsible for KDE problems - a backtrace will not be generated.
    You need to turn these options off and reproduce the problem again in order to get a backtrace.
ml: 
    ഈ ഉപാധികള്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നതു് ഉചിതമല്ലാത്തതിനാല്‍ (കാരണം, ഇവ ചിലപ്പോള്‍ കെഡിഇ-യുടെ തകരാറുകള്‍ക്കു് കാരണമാവാം) ഒരു ബാക്ക്ട്രെയിസ് ഉണ്ടാകുന്നതല്ല.
    ഈ ഉപാധികളെല്ലാം ഓഫ് ചെയ്തു് പിശകു് വീണ്ടുമുണ്ടാക്കിയാല്‍ മാത്രമേ നിങ്ങള്‍ക്കു് ഒരു ബാക്ക്ട്രെയിസ് ലഭ്യമാകുകയുള്ളൂ.

en: Backtrace will not be created.
ml: ബാക്ക്ട്രെയിസ് ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Loading symbols...
ml: ചിഹ്നങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നു...

en: System configuration startup check disabled.
ml: സിസ്റ്റം ക്രമീകരണങ്ങളുടെ ആരംഭത്തിലുള്ള പരിശോധന പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കിയിരിക്കുന്നു.

en: You have to edit the description before the report can be sent.
ml: റിപ്പോര്‍ട്ടു് അയയ്ക്കുന്നതിനു് മുമ്പായി നിങ്ങള്‍ അതിന്റെ വിശദാംശങ്ങള്‍ മാറ്റേണ്ടതുണ്ടു്.

[ctx: unknown application]
en: unknown
ml: അപരിചിതം

en: KDE crash handler gives the user feedback if a program crashed
ml: ഒരു പ്രോഗ്രാമിന്റെ പ്രവര്‍ത്തനം അപ്രതീക്ഷിതമായി നില്‍ക്കുന്നതിനുള്ള കാരണം കെഡിഇ തകരാറുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന പ്രയോഗം ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: The KDE Crash Handler
ml: കെഡിഇ തകരാറുകള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്ന പ്രയോഗം

en: (C) 2000-2003, Hans Petter Bieker
ml: (C) 2000-2003, ഹാന്‍സ് പെറ്റര്‍ ബെയിക്കര്‍

en: Hans Petter Bieker
ml: ഹാന്‍സ് പെറ്റര്‍ ബെയിക്കര്‍

en: The signal number that was caught
ml: ലഭ്യമായ സിഗ്നലിന്റെ നംബര്‍

en: Name of the program
ml: പ്രോഗ്രാമിന്റെ പേരു്

en: Path to the executable
ml: എക്സിക്യൂട്ടബിളിലേക്കുള്ള പാഥ്

en: The version of the program
ml: പ്രോഗ്രാമിന്റെ പതിപ്പു്

en: The bug address to use
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട ബഗിന്റെ വിലാസം

en: Translated name of the program
ml: പ്രോഗ്രാമിന്റെ തര്‍ജ്ജമചെയ്ത പേരു്

en: The PID of the program
ml: പ്രോഗ്രാമിന്റെ PID

en: Startup ID of the program
ml: പ്രോഗ്രാമിനുള്ള സ്റ്റാര്‍ട്ടപ്പു് ID

en: The program was started by kdeinit
ml: പ്രോഗ്രാം ആരംഭിച്ചതു് kdeinit ആണു്

en: Disable arbitrary disk access
ml: ഡിസ്കിലേക്കുള്ള അനിയന്ത്രിതമായ പ്രവേശനം നിര്‍ജ്ജീവമാക്കുക

en: &Bug Report
ml: &ബഗ് റിപ്പോര്‍ട്ടു്

en: &Debugger
ml: &ഡീബഗ്ഗര്‍

en: Show details
ml: വിശദാംശങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: Please attach the following information to your bug report:
ml: ദയവായി നിങ്ങളുടെ ബഗ് റിപ്പോര്‍ട്ടിലേക്കു് താഴെ പറയുന്ന വിവരങ്ങളും ചേര്‍ക്കുക:

en: A Fatal Error Occurred
ml: ഒരു മാരകമായ പിശകുണ്ടായിരിക്കുന്നു

en: <p style="margin-bottom: 6px;"><b>Application crashed</b></p><p>The program %appname crashed.</p>
ml: <p style="margin-bottom: 6px;"><b>പ്രയോഗം അപ്രതീക്ഷിതമായി പ്രവര്‍ത്തനം നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു</b></p><p> %appname എന്ന പ്രോഗ്രാം നിന്നുപോയി.</p>

en: <p>Do you want to generate a backtrace? This will help the developers to figure out what went wrong.</p>
    <p>Unfortunately this will take some time on slow machines.</p><p><b>Note: A backtrace is not a substitute for a proper description of the bug and information on how to reproduce it. It is not possible to fix the bug without a proper description.</b></p>
ml: <p>നിങ്ങള്‍ക്കു് ഒരു ബാക്ക്ട്രെയിസ് ഉണ്ടാക്കണമോ? അഥവാ പിശകുകളുണ്ടായാല്‍, അവയെന്തെല്ലാമെന്നു് കണ്ടുപിടിക്കുവാന്‍ ഇതു് ഡവലപ്പര്‍മാരെ സഹായിക്കുന്നു.</p>
    <p>വേഗത കുറവുള്ള സിസ്റ്റമുകളില്‍ ഇതിനു് അല്‍പം സമയമെടുക്കുന്നു.</p><p><b>കുറിപ്പു്: ഒരു ബഗിനെപ്പറ്റിയും അതു് എങ്ങനെയുണ്ടായി എന്നുള്ള വിശദീകരണങ്ങള്‍ക്കും ഒരിക്കലും ഒരു ബാക്ക്ട്രെയിസ് പകരമാവില്ല. ശരിയായ വിശദാംശങ്ങളില്ലാതെ ഒരു ബഗ് പരിഹരിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല</b></p>

en: Include Backtrace
ml: ബാക്ക്ട്രെയിസ് ഉള്‍പ്പെടുത്തുക

en: Generate
ml: ഉണ്ടാക്കുക

en: Do Not Generate
ml: ഉണ്ടാക്കേണ്ട

en: It was not possible to generate a backtrace.
ml: ഒരു ബാക്ക്ട്രെയിസ് ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Backtrace Not Possible
ml: ബാക്ക്ട്രെയിസ് സാധ്യമല്ല
