kappfinder - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: KDE's application finder
ml: കെഡിഇ-യുടെ പ്രയോഗങ്ങള്‍ തിരച്ചില്‍ സഹായി

en: (c) 1998-2000, Matthias Hoelzer-Kluepfel
ml: (c) 1998-2000, മത്തിയാസ് ഹോയല്‍സര്‍-ക്ലുപ്ഫെല്‍

en: Matthias Hoelzer-Kluepfel
ml: മത്തിയാസ് ഹോയല്‍സര്‍-ക്ലുപ്ഫെല്‍

en: Tobias Koenig
ml: തോബിയാസ് കോയിനിഗ്

en: Install .desktop files into directory <dir>
ml: .desktop ഫയലുകള്‍ <dir> ഡയറക്ടറിയിലേക്കു് ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

en: The application finder looks for non-KDE applications on your system and adds them to the KDE menu system. Click 'Scan' to begin, select the desired applications and then click 'Apply'.
ml: ഈ തിരച്ചില്‍ സഹായി നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തിലുള്ള കെഡിഇ അല്ലാത്ത പ്രയോഗങ്ങല്‍ തിരഞ്ഞു് അവ കെഡിഇ മെനു സിസ്റ്റത്തിലേക്കു് ചേര്‍ക്കുന്നു. 'പരിശോധിക്കുക' എന്നതില്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ ഈ പ്രക്രിയ ആരംഭിക്കുന്നു. ശേഷം, നിങ്ങള്‍ക്കു് ആവശ്യമുള്ള പ്രയോഗങ്ങള്‍ തിരഞ്ഞെടുത്തു് ''കംപ്യൂട്ടറില്‍ സൂക്ഷിക്കുക' എന്നതു് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Application
ml: പ്രയോഗം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Command
ml: ആജ്ഞ

en: Summary:
ml: സംഗ്രഹം:

en: Scan
ml: പരിശോധിക്കുക

en: Select All
ml: എല്ലാം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Unselect All
ml: തിരഞ്ഞെടുത്തവയെല്ലാം വേണ്ടെന്നു് വയ്ക്കുക

en: Summary: %1 application found | Summary: %1 applications found
ml[0]: സംഗ്രഹം: %1 പ്രയോഗം ലഭ്യമായി
ml[1]: സംഗ്രഹം: %1 പ്രയോഗങ്ങള്‍ ലഭ്യമായി

en: %1 application was added to the KDE menu system. | %1 applications were added to the KDE menu system.
ml[0]: %1 പ്രയോഗം കെഡിഇ മെനു സിസ്റ്റത്തിലേക്കു് ചേര്‍ത്തിരിക്കുന്നു.
ml[1]: %1 പ്രയോഗങ്ങള്‍ കെഡിഇ മെനു സിസ്റ്റത്തിലേക്കു് ചേര്‍ത്തിരിക്കുന്നു.
