kcmkded - en to ml translation catalogue (21 entries)

en: KDE Service Manager
ml: KDE സേവന മാനേജര്‍

en: (c) 2002 Daniel Molkentin
ml: (c) 2002 ഡാനിയേല്‍ മോല്‍കെന്റിന്‍

en: Daniel Molkentin
ml: ഡാനിയേല്‍ മോല്‍കെന്റിന്‍

en: <h1>Service Manager</h1><p>This module allows you to have an overview of all plugins of the KDE Daemon, also referred to as KDE Services. Generally, there are two types of service:</p><ul><li>Services invoked at startup</li><li>Services called on demand</li></ul><p>The latter are only listed for convenience. The startup services can be started and stopped. In Administrator mode, you can also define whether services should be loaded at startup.</p><p><b> Use this with care: some services are vital for KDE; do not deactivate services if you do not know what you are doing.</b></p>
ml: <h1>സേവന മാനേജര്‍</h1><p> നിങ്ങള്‍ക്കു് കെഡിഇ ഡെമണിലുള്ള എല്ലാ പ്ലഗിനുകളെപ്പറ്റിയുമുള്ള വിവരം ഈ ഘടകം നല്‍കുന്നു. കെഡിഇ സേവനങ്ങള്‍ എന്ന പേരിലും അറിയപ്പെടുന്ന ഇവ രണ്ടു് രീതിയില്‍ ലഭ്യമാണു്: </p><ul><li> പ്രാരംഭത്തില്‍ ലഭ്യമാകുന്ന സേവനങ്ങള്‍</li><li>ആവശ്യമനുസരിച്ചു് ലഭ്യമാകുന്ന സേവനങ്ങള്‍</li></ul><p> പ്രാരംഭത്തില്‍ ലഭ്യമാകുന്നവ ആരംഭിക്കുവാനും നിര്‍ത്തുവാനും സാധ്യമാകുന്നു. എന്നാല്‍ ആവശ്യാനുസരണമുള്ള സേവനങ്ങള്‍ നിങ്ങളുടെ സൌകര്യത്തിനു് മാത്രമുള്ളവയാകുന്നു. സേവനങ്ങള്‍ പ്രാരംഭത്തില്‍ ലഭ്യമാകണമെങ്കില്‍, അഡ്മിനിസ്ട്രേഷന്‍ മോഡില്‍ അവ വ്യക്തമാക്കേണ്ടതാകുന്നു. </p><p><b>ചില സേവനങ്ങള്‍ കെഡിഇയ്ക്കു് വളരെ പ്രധാനപ്പെട്ടവയാകുന്നു, അതിനാല്‍ അവ നിര്‍ജ്ജീവമാക്കുന്നതിനു് മുമ്പ് പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കുക.</b></p>

en: Running
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തില്‍

en: Not running
ml: പ്രവര്‍ത്തനത്തിലല്ല

en: Load-on-Demand Services
ml: ആവശ്യമനുസരിച്ചു് ലഭ്യമാക്കുന്ന സേവനങ്ങള്‍

en: This is a list of available KDE services which will be started on demand. They are only listed for convenience, as you cannot manipulate these services.
ml: ആവശ്യമനുസരിച്ചു് ആരംഭിക്കുന്ന കെഡിഇ സേവനങ്ങളുടെ ഒരു പട്ടികയാണിത്. ഇതു നിങ്ങളുടെ സൌകര്യാര്‍ത്ഥം മാത്രമാണ് ലഭ്യമാക്കിയിരിക്കുന്നത് . ഇവയില്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് മാറ്റങ്ങള്‍ വരുത്തുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Service
ml: സേവനം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Status
ml: നിലവാരം

en: Startup Services
ml: പ്രാരംഭ സേവനങ്ങള്‍

en: This shows all KDE services that can be loaded on KDE startup. Checked services will be invoked on next startup. Be careful with deactivation of unknown services.
ml: കെഡിഇയുടെ ആരംഭത്തില്‍ ലഭ്യമാകുന്ന എല്ലാ കെഡിഇ സേവനങ്ങളും ഇവിടെ കാണാം. ഇപ്പോള്‍ നിങ്ങള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നവ അടുത്ത തവണ ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍ ലഭ്യമാകുന്നു. അപരിചിതമായ സേവനങ്ങള്‍ നിര്‍ജ്ജീവമാക്കുന്നതിനെപ്പറ്റി പ്രത്യേകം ശ്രദ്ധിക്കേണ്ടതുണ്ടു്.

en: Use
ml: ഉപയോഗം

en: Start
ml: ആരംഭിക്കുക

en: Stop
ml: നിര്‍ത്തുക

en: Unable to contact KDED.
ml: KDED-യുമായി ബന്ധപ്പെടുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Unable to start server <em>service</em>.
ml: സര്‍വറിനുള്ള <em>സേവനം</em> ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Unable to start service <em>service</em>.<br /><br /><i>Error: %1</i>
ml: <em>service</em> എന്ന സേവനം തുടങ്ങിയിട്ടില്ല.<br /><br /><i> കുഴപ്പം : %1</i>

en: Unable to stop server <em>service</em>.
ml: സര്‍വറിനുള്ള <em>സേവനം</em> നിര്‍ത്തുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Unable to stop service <em>service</em>.<br /><br /><i>Error: %1</i>
ml: <em>service</em> എന്ന സേവനം നിര്‍ത്താന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല .<br /><br /><i>കുഴപ്പം: %1</i>
