kcmsmserver - en to ml translation catalogue (22 entries)

en: <h1>Session Manager</h1> You can configure the session manager here. This includes options such as whether or not the session exit (logout) should be confirmed, whether the session should be restored again when logging in and whether the computer should be automatically shut down after session exit by default.
ml: <h1>സെഷന്‍ മാനേജര്‍</h1> സെഷന്‍ മാനേജരെ ഇവിടെ നിന്ന് ക്രമീകരിക്കാം . സെഷനില്‍ നിന്ന് പുറത്ത് പോകുന്നതിനെ (ലോഗൌട്ട്) സ്ഠിരീകരിക്കണോ വേണ്ടയോ , സെഷന്‍ പുന:സ്ഠാപിക്കണോ വേണ്ടയോ , സെഷനില്‍ നിന്ന് പുറത്ത് പോയതിന് ശേഷം കമ്പ്യൂട്ടര്‍ സ്വയം അടച്ചു പൂട്ടണോ എന്നിവയൊക്കെ ഈക്രമീകരണങ്ങളില്‍ പെടും

en: The new window manager will be used when KDE is started the next time.
ml: കെഡിഇ അടുത്ത തവണ ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍ മുതല്‍ പുതിയ വിന്‍ഡോ മാനേജര്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നതായിരിക്കും

en: Window manager change
ml: വിന്‍ഡോ മാനേജര്‍ മാറ്റം

en: KWin (KDE default)
ml: KWin (KDE-ല്‍ സ്വതവേയുള്ളതു്)

note: i18n: tag string i18n: file smserverconfigdlg.ui line 13
en: Session Manager
ml: സെഷന്‍ മാനേജര്‍

note: i18n: tag string i18n: file smserverconfigdlg.ui line 34
en: General
ml: സാധാരണ

note: i18n: tag string i18n: file smserverconfigdlg.ui line 40
en: Check this option if you want the session manager to display a logout confirmation dialog box.
ml: ലോഗൌട്ട് ഉറപ്പാക്കുന്ന ചോദ്യത്തിനുള്ള ഡയലോഗ് ബോക്സ് സെഷന്‍ മാനേജര്‍ കാണിക്കുന്നതിനായി ഈ ഉപാധി തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

note: i18n: tag string i18n: file smserverconfigdlg.ui line 43
en: Conf&irm logout
ml: ലോഗൌട്ട് ആകണമെന്നു് ഉ&റപ്പാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file smserverconfigdlg.ui line 50
en: O&ffer shutdown options
ml: അടച്ചു പൂട്ടുന്നതിനുള്ള ഉപാധികള്‍ &നല്‍കുക

note: i18n: tag string i18n: file smserverconfigdlg.ui line 64
en: <ul>
    <li><b>Restore previous session:</b> Will save all applications running on exit and restore them when they next start up</li>
    <li><b>Restore manually saved session: </b> Allows the session to be saved at any time via "Save Session" in the K-Menu. This means the currently started applications will reappear when they next start up.</li>
    <li><b>Start with an empty session:</b> Do not save anything. Will come up with an empty desktop on next start.</li>
    </ul>
ml: <ul>
    <li><b>മുമ്പുള്ള സെഷന്‍ വീണ്ടെടുക്കുക:</b> പ്രയോഗങ്ങളുടെ പ്രവര്‍ത്തനത്തിനിടയില്‍ പുറത്തു് കടന്നാല്‍, അവയെ സൂക്ഷിച്ചു് അടുത്ത തവണ ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍ വീണ്ടെടുക്കുന്നു.</li>
    <li><b>നിങ്ങള്‍ സ്വയം സൂക്ഷിച്ച സെഷന്‍ വീണ്ടെടുക്കുക: </b> കെ-മെനുവിലുള്ള "സെഷന്‍ സൂക്ഷിക്കുക" ഉപയോഗിച്ചു് എപ്പോഴും സെഷന്‍ സൂക്ഷിക്കുന്നു. അതായതു്, നിലവില്‍ തുടങ്ങിയ പ്രയോഗങ്ങള്‍ അടുത്ത തവണ ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍ വീണ്ടും ലഭ്യമാകുന്നു.</li>
    <li><b>ശൂന്യമായ സെഷനില്‍ ആരംഭിക്കുക:</b> ഒന്നും സൂക്ഷിക്കുകയില്ല. അടുത്ത തവണ ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍ ഡസ്കടോപ്പ് കാലിയാകുന്നു.</li>
    </ul>

note: i18n: tag string i18n: file smserverconfigdlg.ui line 67
en: On Login
ml: ലോഗിന്‍ ചെയ്യുമ്പോള്‍

note: i18n: tag string i18n: file smserverconfigdlg.ui line 73
en: Restore &previous session
ml: &മുമ്പുള്ള സെഷന്‍ വീണ്ടെടുക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file smserverconfigdlg.ui line 80
en: Restore &manually saved session
ml: &നിങ്ങള്‍ സ്വയം സൂക്ഷിച്ച സെഷന്‍ വീണ്ടെടുക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file smserverconfigdlg.ui line 87
en: Start with an empty &session
ml: ശൂന്യമായ &സെഷനില്‍ ആരംഭിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file smserverconfigdlg.ui line 97
en: Here you can choose what should happen by default when you log out. This only has meaning, if you logged in through KDM.
ml: ലോഗൌട്ട് ആകുമ്പോള്‍ സ്വതവേ എന്തു് സംഭവിക്കണം എന്നതു് ഇവിടെ നിങ്ങള്‍ക്കു് തിരഞ്ഞെടുക്കാം. KDM വഴി ലോഗിന്‍ ചെയ്താന്‍ മാത്രമേ ഇതിനര്‍ത്ഥമുള്ളൂ.

note: i18n: tag string i18n: file smserverconfigdlg.ui line 100
en: Default Shutdown Option
ml: അടച്ചു പൂട്ടുന്നതിനു് സ്വതവേയുള്ള ഉപാധി

note: i18n: tag string i18n: file smserverconfigdlg.ui line 106
en: &End current session
ml: നിലവിലുള്ള സെഷന്‍ &അവസാനിപ്പിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file smserverconfigdlg.ui line 113
en: &Turn off computer
ml: കംപ്യൂട്ടര്‍ &അടച്ചു പൂട്ടുക

note: i18n: tag string i18n: file smserverconfigdlg.ui line 120
en: &Restart computer
ml: കംപ്യൂട്ടര്‍ &വീണ്ടും ആരംഭിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file smserverconfigdlg.ui line 142
en: Advanced
ml: പുരോഗമിച്ചവ

note: i18n: tag string i18n: file smserverconfigdlg.ui line 148
en: Applications to be e&xcluded from sessions:
ml: സെഷനുകളില്‍ നിന്നും &മാറ്റേണ്ട പ്രയോഗങ്ങള്‍:

note: i18n: tag string i18n: file smserverconfigdlg.ui line 161
en: Here you can enter a comma-separated list of applications that should not be saved in sessions, and therefore will not be started when restoring a session. For example 'xterm,xconsole'.
ml: സെഷനുകളില്‍ സൂക്ഷിക്കേണ്ടാത്ത പ്രയോഗങ്ങള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് കോമാ ഉപയോഗിച്ചു് വേര്‍തിരിച്ചു് ഇവിടെ നല്‍കാം. ഇവ സെഷന്‍ പിന്നീടു് വീണ്ടെടുക്കുമ്പോള്‍ ആരംഭിക്കുന്നതല്ല. ഉദാ, 'xterm,xconsole'.
