kio_nfs - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: An RPC error occurred.
ml: ഒരു ആര്‍പിസി പിശകു് ഉണ്ടായിരിക്കുന്നു.

en: No space left on device
ml: ഡിവൈസില്‍ സ്ഥലം ലഭ്യമല്ല

en: Read only file system
ml: റീഡ് ഒണ്‍ലി ഫയല്‍ സിസ്റ്റം

en: Filename too long
ml: ഫയല്‍നാമം വളരെ വലുതാണു്

en: Disk quota exceeded
ml: ഡിസ്ക് കോട്ടായുടെ പരിധി കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു
