libkworkspace - en to ml translation catalogue (6 entries)

[ctx: user: ...]
en: %1: TTY login
ml: %1: TTY ലോഗിന്‍

en: Unused
ml: ഉപയോഗിക്കാത്തവ

en: X login on remote host
ml: റിമോട്ട് ഹോസ്റ്റിലുള്ള എക്സ് ലോഗിന്‍

[ctx: ... host]
en: X login on %1
ml: %1-ലുള്ള എക്സ് ലോഗിന്‍

en: On All Desktops
ml: എല്ലാ ഡസ്ക്ടോപ്പിലും

en: No Windows
ml: ജാലകങ്ങളില്ല
