plasma_applet_trash - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: &Open
ml: &തുറക്കുക

en: &Empty Trashcan
ml: ചവറ്റുകുട്ട &കാലിയാക്കുക

en: Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ട

en: &Menu
ml: &മെനു

en: One item | %1 items
ml[0]: ഒരു വസ്തു
ml[1]: %1 വസ്തുക്കള്‍

[ctx: @info]
en: Do you really want to empty the trash? All items will be deleted.
ml: ചവറ്റുകുട്ട കാലിയാക്കിയാല്‍ വസ്തുക്കളെല്ലാം നഷ്ടമാകും, അങ്ങനെ ചെയ്യണമോ?

[ctx: @action:button]
en: Empty Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ട കാലിയാക്കുക

[ctx: The trash is empty. This is not an action, but a state]
en: Empty
ml: കാലി
