plasmoidviewer - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: Run Plasma applets in their own window
ml: സ്വന്തം ജാലകത്തില്‍ പ്ലാസ്മാ ആപ്ലെറ്റുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Plasma Applet Viewer
ml: പ്ലാസ്മാ ആപ്ലെറ്റ് വ്യൂവര്‍

en: (C) 2007, The KDE Team
ml: (C) 2007, കെഡിഇ സംഘം

en: Frerich Raabe
ml: ഫ്രെറിച് റാബെ

en: Original author
ml: യഥാര്‍ത്ഥ രചയിതാവു്

en: The size in KB to set the pixmap cache to
ml: പിക്സ്മാപ്പ് കാഷേയ്ക്കു് വ്യാപ്തി (KB)

en: Name of applet to add (required)
ml: ചേര്‍ക്കുവാനുള്ള ആപ്ലെറ്റിന്റെ പേരു് (ആവശ്യമുണ്ടു്)

en: Optional arguments of the applet to add
ml: ആപ്ലെറ്റിന്റെ ചേര്‍ക്കുവാനുള്ള മറ്റു് ഉപാധികള്‍

en: No applet name specified
ml: ആപ്ലെറ്റിന്റെ പേരു് നല്‍കിയിട്ടില്ല
