kappfinder - en to ml translation catalogue (41 entries)

en: Sounds
ml: ശബ്ദങ്ങള്‍

en: Font
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം

[ctx: @action:button Start a new game]
en: Start
ml: തുടങ്ങൂ

en: Restart
ml: വീണ്ടും തുടങ്ങൂ

en: Enter Your Name
ml: താങ്കളുടെ പേരു് ചേര്‍ക്കൂ

[ctx: @label:textbox refers to the user's name]
en: Name:
ml: പേരു് :

en: Restart the game
ml: കളി വീണ്ടും തുടങ്ങൂ

en: Quit Blinken
ml: ബ്ലിങ്കണ്‍ നിര്‍ത്തുക

en: View Highscore Table
ml: ഉന്നത നിലവാര പട്ടിക കാണിക്കൂ

en: Show Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: Hide Settings
ml: ക്രമീകരണങ്ങള്‍ ഒളിപ്പിക്കുക

en: 2nd Level
ml: രണ്ടാം നില

en: 1st Level
ml: ഒന്നാം നില

en: Random Level
ml: ഏതെങ്കിലും നില

en: Press the key for this button
ml: ഈ കട്ടയുടെ അക്ഷരം അമര്‍ത്തുക

en: Click any button to change its key
ml: ഏതു കട്ടയുടെ അക്ഷരം മാറ്റാനും അതില്‍ അമര്‍ത്തുക

en: Press Start to begin
ml: ആരംഭിക്കാന്‍ 'തുടങ്ങൂ' അമര്‍ത്തുക

en: Set the Difficulty Level...
ml: വിഷമനില ക്രമപ്പെടുത്തൂ

en: Next sequence in 3...
ml: 3... -ലെ അടുത്ത ശ്രേണി

en: Next sequence in 3, 2...
ml: 3, 2... -ലെ അടുത്ത ശ്രേണി

en: Next sequence in 2...
ml: 2... -ലെ അടുത്ത ശ്രേണി

en: Next sequence in 3, 2, 1...
ml: 3, 2, 1... -ലെ അടുത്ത ശ്രേണി

en: Next sequence in 2, 1...
ml: 2, 1... -ലെ അടുത്ത ശ്രേണി

en: Remember this sequence...
ml: ഈ ശ്രേണി ഓര്‍ത്തുവെക്കുക...

en: Repeat the sequence
ml: വീണ്ടും ശ്രേണി

[ctx: @label:chooser which level is currently being played]
en: Level
ml: നില

[ctx: @title:window the highest scores for each level are shown]
en: Highscores
ml: ഉന്നത നിലവാരങ്ങള്‍

[ctx: @title:group first level high scores]
en: Level 1
ml: നില 1

[ctx: @title:group second level high scores]
en: Level 2
ml: നില 2

[ctx: @title:group all other level high scores]
en: Level ?
ml: നില ?

en: Blinken
ml: ബ്ലിങ്കണ്‍

en: A memory enhancement game
ml: ഓര്‍മ്മശക്തി കൂട്ടുന്ന ഒരു കളി

en: © 2005-2007 Albert Astals Cid
    © 2005-2007 Danny Allen
ml: © 2005-2007 അല്‍ബര്‍ട്ട് അസ്താല്സ് സിദ് 
     © 2005-2007 ഡാനി അല്ലന്‍

en: Albert Astals Cid
ml: അല്‍ബര്‍ട്ട് അസ്താല്സ് സിദ്

en: Coding
ml: നിര്‍ദ്ദേശങ്ങളൊരുക്കല്‍

en: Danny Allen
ml: ഡാനി അല്ലന്‍

en: Design, Graphics and Sounds
ml: രൂപരേഖ, ചിത്രങ്ങള്‍, ശബ്ദങ്ങള്‍

en: Steve Jordi
ml: സ്റ്റീവ് ജോര്‍ദി

en: GPL'ed his 'Steve' font so that we could use it
ml: അദ്ദേഹത്തിന്റെ 'സ്റ്റീവ്' അക്ഷരരൂപങ്ങള്‍ സ്വതന്ത്രമാക്കിയതിനാല്‍ നമുക്കു് ഉപയോഗിക്കാം

note: i18n: tag label i18n: file blinken.kcfg line 9
en: Play sounds
ml: ശബ്ദം കേള്‍പ്പിക്കൂ

note: i18n: tag label i18n: file blinken.kcfg line 13
en: Use custom font for status text
ml: അവസ്ഥാപദത്തിനു് പ്രത്യേക അക്ഷരസഞ്ചയം ഉപയോഗിക്കുക
