kwriteconfig - en to ml translation catalogue (5 entries)

en: (c) 2001 Red Hat, Inc. & Luís Pedro Coelho
ml: (c) 2001 റെഡ് ഹാറ്റ്, ഇന്‍കും ലൂയി പെഡ്രോ കോലോ

en: Luís Pedro Coelho
ml: ലൂയി പെഡ്രോ കോലോ

en: Bernhard Rosenkraenzer
ml: ബെര്‍നാഡ് റോസന്‍ക്രെന്‍സര്‍

en: Use <file> instead of global config
ml: ഗ്ലോബല്‍ കോണ്‍ഫിഗിനു് പകരം <file> ഉപയോഗിക്കുക

en: Key to look for
ml: തിരയേണ്ട സൂചന
