libkonq - en to ml translation catalogue (33 entries)

en: Create New
ml: പുതിയതുണ്ടാക്കുക

en: Link to Device
ml: ഡിവൈസുമായി ബന്ധിപ്പിക്കുക

en: <qt>The template file <b>%1</b> does not exist.</qt>
ml: <qt>ടെംപ്ലേറ്റ് ഫയല്‍ <b>%1</b> നിലവിലില്ല.</qt>

en: File name:
ml: ഫയലിന്റെ പേരു്:

[ctx: @title:menu]
en: Copy To
ml: എവിടേക്കു് പകര്‍ത്തണം

[ctx: @title:menu]
en: Move To
ml: എവിടേക്കു് നീക്കണം

[ctx: @title:menu]
en: Home Folder
ml: ആസ്ഥാന ഫോള്‍ഡര്‍

[ctx: @title:menu]
en: Root Folder
ml: റൂട്ട് ഫോള്‍ഡര്‍

[ctx: @title:menu in Copy To or Move To submenu]
en: Browse...
ml: പരുതുക...

[ctx: @title:menu]
en: Copy Here
ml: ഇവിടെ ഒട്ടിക്കുക

[ctx: @title:menu]
en: Move Here
ml: ഇവിടേക്കു് നീക്കുക

[ctx: @title:menu]
en: Actions
ml: പ്രവര്‍ത്തികള്‍

en: &Open With
ml: ഫയല്‍ &തുറക്കേണ്ട പ്രയോഗം

en: Open with %1
ml: %1 ഉപയോഗിച്ചു് തുറക്കുക

en: &Other...
ml: &മറ്റുള്ളവ...

en: &Open With...
ml: ഫയല്‍ &തുറക്കേണ്ട പ്രയോഗം...

en: &Move Here
ml: ഇവിടേക്കു് &നീക്കുക

en: &Copy Here
ml: ഇവിടെ &പകര്‍ത്തുക

en: Set as &Wallpaper
ml: &വോള്‍പേപ്പറായി ക്രമീകരിക്കുക

en: C&ancel
ml: റ&ദ്ദാക്കുക

en: New Folder
ml: പുതിയ ഫോള്‍ഡര്‍

en: Enter folder name:
ml: ഫോള്‍ഡറിന്റെ പേരു് നല്‍കുക:

en: &Open
ml: &തുറക്കുക

en: Create &Folder...
ml: &ഫോള്‍ഡറുണ്ടാക്കുക...

en: &Restore
ml: &വീണ്ടെടുക്കുക

en: &Empty Trash Bin
ml: ചവറ്റുകുട്ട &കാലിയാക്കുക

en: &Bookmark This Page
ml: ഈ താള്‍ &ഓര്‍മ്മക്കറിപ്പായി ചേര്‍ക്കുക

en: &Bookmark This Location
ml: ഈ സ്ഥാനം &ഓര്‍മ്മക്കറിപ്പായി ചേര്‍ക്കുക

en: &Bookmark This Folder
ml: ഈ ഫോള്‍ഡര്‍ &ഓര്‍മ്മക്കറിപ്പായി ചേര്‍ക്കുക

en: &Bookmark This Link
ml: ഈ ലിങ്ക് &ഓര്‍മ്മക്കറിപ്പായി ചേര്‍ക്കുക

en: &Bookmark This File
ml: ഈ ഫയല്‍ &ഓര്‍മ്മക്കറിപ്പായി ചേര്‍ക്കുക

en: &Properties
ml: &ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Share
ml: പങ്കിടുക
