kwin - en to ml translation catalogue (168 entries)

en: Window '%1' demands attention.
ml: ജാലകം '%1' ശ്രദ്ധ ആവശ്യപ്പെടുന്നു.

en: GLX/OpenGL and XRender/XFixes are not available.
ml: GLX/OpenGL, XRender/XFixes എന്നിവ ലഭ്യമല്ല.

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Windows
ml: ജാലകങ്ങള്‍

en: Window Operations Menu
ml: ജാലക പ്രക്രിയകള്‍ക്കുള്ള മെനു

en: Close Window
ml: ജാലകം അ‍ടയ്ക്കുക

en: Maximize Window
ml: ജാലകം വലുതാക്കുക

en: Minimize Window
ml: ജാലകം ചെറുതാക്കുക

en: Shade Window
ml: ജാലകം മറയ്ക്കുക

en: Move Window
ml: ജാലകം നീക്കുക

en: Resize Window
ml: ജാലകത്തിന്റെ വലിപ്പം മാറ്റുക

en: Make Window Fullscreen
ml: ജാലകം പൂര്‍ണ്ണവലിപ്പത്തിലാക്കുക

en: Hide Window Border
ml: ജാലകത്തിന്റെ അതിരു് അദൃശ്യമാക്കുക

en: Window & Desktop
ml: ജാലകവും ഡസ്ക്ടോപ്പും

en: Keep Window on All Desktops
ml: എല്ലാ ഡസ്ക്ടോപ്പിലും ജാലകം വയ്ക്കുക

en: Window to Desktop 1
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും ഡസ്ക്ടോപ്പ് 1-ലേക്കു്

en: Window to Desktop 2
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും ഡസ്ക്ടോപ്പ് 2-ലേക്കു്

en: Window to Desktop 3
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും ഡസ്ക്ടോപ്പ് 3-ലേക്കു്

en: Window to Desktop 4
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും ഡസ്ക്ടോപ്പ് 4-ലേക്കു്

en: Window to Desktop 5
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും ഡസ്ക്ടോപ്പ് 5-ലേക്കു്

en: Window to Desktop 6
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും ഡസ്ക്ടോപ്പ് 6-ലേക്കു്

en: Window to Desktop 7
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും ഡസ്ക്ടോപ്പ് 7-ലേക്കു്

en: Window to Desktop 8
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും ഡസ്ക്ടോപ്പ് 8-ലേക്കു്

en: Window to Desktop 9
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും ഡസ്ക്ടോപ്പ് 9-ലേക്കു്

en: Window to Desktop 10
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും ഡസ്ക്ടോപ്പ് 10-ലേക്കു്

en: Window to Desktop 11
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും ഡസ്ക്ടോപ്പ് 11-ലേക്കു്

en: Window to Desktop 12
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും ഡസ്ക്ടോപ്പ് 12-ലേക്കു്

en: Window to Desktop 13
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും ഡസ്ക്ടോപ്പ് 13-ലേക്കു്

en: Window to Desktop 14
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും ഡസ്ക്ടോപ്പ് 14-ലേക്കു്

en: Window to Desktop 15
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും ഡസ്ക്ടോപ്പ് 15-ലേക്കു്

en: Window to Desktop 16
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും ഡസ്ക്ടോപ്പ് 16-ലേക്കു്

en: Window to Desktop 17
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും ഡസ്ക്ടോപ്പ് 17-ലേക്കു്

en: Window to Desktop 18
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും ഡസ്ക്ടോപ്പ് 18-ലേക്കു്

en: Window to Desktop 19
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും ഡസ്ക്ടോപ്പ് 19-ലേക്കു്

en: Window to Desktop 20
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും ഡസ്ക്ടോപ്പ് 20-ലേക്കു്

en: Window to Next Desktop
ml: അടുത്ത ഡസ്ക്ടോപ്പിലേക്കു് മാറുക

en: Window to Previous Desktop
ml: മുമ്പോള്ള ഡസ്ക്ടോപ്പിലേക്കു് മാറുക

en: Window One Desktop to the Right
ml: ഒരു ഡസ്ക്ടോപ്പ് വലത്തേക്കു് മാറുക

en: Window One Desktop to the Left
ml: ഒരു ഡസ്ക്ടോപ്പ് ഇടത്തേക്കു് മാറുക

en: Window One Desktop Up
ml: ഒരു ഡസ്ക്ടോപ്പ് മുകളിലേക്കു് മാറുക

en: Window One Desktop Down
ml: ഒരു ഡസ്ക്ടോപ്പ് താഴേക്കു് മാറുക

en: Window to Screen 0
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും സ്ക്രീന്‍ 0-ത്തിലേക്കു്

en: Window to Screen 1
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും സ്ക്രീന്‍ 1-ലേക്കു്

en: Window to Screen 2
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും സ്ക്രീന്‍ 2-ലേക്കു്

en: Window to Screen 3
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും സ്ക്രീന്‍ 3-ലേക്കു്

en: Window to Screen 4
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും സ്ക്രീന്‍ 4-ലേക്കു്

en: Window to Screen 5
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും സ്ക്രീന്‍ 5-ലേക്കു്

en: Window to Screen 6
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും സ്ക്രീന്‍ 6-ലേക്കു്

en: Window to Screen 7
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും സ്ക്രീന്‍ 7-ലേക്കു്

en: Window to Next Screen
ml: ജാലകത്തില്‍ നിന്നും അടുത്ത സ്ക്രീനിലേക്കു്

en: Desktop Switching
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പുകള്‍ തമ്മില്‍ മാറുന്നു

en: Switch to Desktop 1
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് 1-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Desktop 2
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് 2-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Desktop 3
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് 3-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Desktop 4
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് 4-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Desktop 5
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് 5-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Desktop 6
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് 6-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Desktop 7
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് 7-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Desktop 8
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് 8-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Desktop 9
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് 9-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Desktop 10
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് 10-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Desktop 11
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് 11-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Desktop 12
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് 12-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Desktop 13
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് 13-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Desktop 14
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് 14-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Desktop 15
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് 15-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Desktop 16
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് 16-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Desktop 17
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് 17-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Desktop 18
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് 18-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Desktop 19
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് 19-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Desktop 20
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് 20-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Next Desktop
ml: അടുത്ത ഡസ്ക്ടോപ്പിലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Previous Desktop
ml: മുമ്പുള്ള ഡസ്ക്ടോപ്പിലേക്കു മാറുക

en: Switch One Desktop to the Right
ml: ഒരു ഡസ്ക്ടോപ്പ് വലത്തേക്കു് മാറുക

en: Switch One Desktop to the Left
ml: ഒരു ഡസ്ക്ടോപ്പ് ഇടത്തേക്കു് മാറുക

en: Switch One Desktop Up
ml: ഒരു ഡസ്ക്ടോപ്പ് മുകളിലേക്കു് മാറുക

en: Switch One Desktop Down
ml: ഒരു ഡസ്ക്ടോപ്പ് താഴോട്ടു് മാറുക

en: Switch to Screen 0
ml: സ്ക്രീന്‍ 0-ത്തിലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Screen 1
ml: സ്ക്രീന്‍ 1-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Screen 2
ml: സ്ക്രീന്‍ 2-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Screen 3
ml: സ്ക്രീന്‍ 3-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Screen 4
ml: സ്ക്രീന്‍ 4-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Screen 5
ml: സ്ക്രീന്‍ 5-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Screen 6
ml: സ്ക്രീന്‍ 6-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Screen 7
ml: സ്ക്രീന്‍ 7-ലേക്കു് മാറുക

en: Switch to Next Screen
ml: അടുത്ത സ്ക്രീനിലേക്കു് മാറുക

en: Miscellaneous
ml: പലവക

en: Kill Window
ml: ജാലകം അടയ്ക്കുക

en: Window Screenshot to Clipboard
ml: ജാലകത്തിന്റെ സ്ക്രീന്‍ ഷോട്ട് ക്ലിപ്ബോര്‍ഡിലേക്കു്

en: Desktop Screenshot to Clipboard
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് സ്ക്രീന്‍ ഷോട്ട് ക്ലിപ്ബോര്‍ഡിലേക്കു്

en: KDE window manager
ml: കെഡിഇ ജാലക കാര്യസ്ഥന്‍

en: KWin
ml: ക്വിന്‍

en: (c) 1999-2005, The KDE Developers
ml: (c) 1999-2005, കെഡിഇ ഡവലപ്പര്‍മാര്‍

en: Matthias Ettrich
ml: മത്തിയാസ് എട്രിക്

en: Cristian Tibirna
ml: ക്രിസ്റ്റ്യന്‍ റ്റിബിര്‍നാ

en: Daniel M. Duley
ml: ഡാനിയേല്‍ എം ഡ്യൂലേ

en: Luboš Luňák
ml: ലുബോസ് ലുനാക്

en: Maintainer
ml: പാലകന്‍

en: Disable configuration options
ml: ക്രമീകരിക്കുവാനുള്ള ഉപാധികള്‍ പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: Replace already-running ICCCM2.0-compliant window manager
ml: നിലവില്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്ന ICCCM2.0-രീതിയിലുള്ള ജാലക കാര്യസ്ഥന്‍ മാറ്റി മറ്റൊന്നു് സ്ഥാപിക്കുക

en: Indicate that KWin has recently crashed n times
ml: ക്വിനില്‍ ഏറ്റവും ഒടുവിലായി n തവണ തകര്‍ച്ച സംഭവിച്ചു എന്നു സൂചിപ്പിക്കുന്നു

en: KWin:
ml: ക്വിന്‍:

en: 
    KWin will now exit...
ml: 
    ക്വിനില്‍ നിന്നും നിങ്ങളിപ്പോള്‍ പുറത്തു കടക്കുന്നതാണു്...

en: *** No Windows ***
ml: *** ജാലകങ്ങളില്ല ***

en: Keep &Above Others
ml: എല്ലാറ്റിനും &മുകളിലാക്കുക

en: Keep &Below Others
ml: എല്ലാറ്റിനും &താഴെയാക്കുക

en: &Fullscreen
ml: &സ്ക്രീന്‍ പൂര്‍ണ്ണവലിപ്പത്തിലാക്കുക

en: &No Border
ml: &അതിരില്ല

en: Window &Shortcut...
ml: ജാലകത്തിനുള്ള &കുറുക്കുവഴി...

en: &Special Window Settings...
ml: ജാലകത്തിനുള്ള &പ്രത്യേക സജ്ജീകരണങ്ങള്‍...

en: &Special Application Settings...
ml: പ്രയോഗത്തിനുള്ള &പ്രത്യേക സജ്ജീകരണങ്ങള്‍...

en: Ad&vanced
ml: പുരോ&ഗമിച്ച

en: &Move
ml: &നീക്കുക

en: Re&size
ml: വലിപ്പം &മാറ്റുക

en: Mi&nimize
ml: ചെറു&nതാക്കുക

en: Ma&ximize
ml: വലു&താക്കുക

en: Sh&ade
ml: മറ&യ്ക്കുക

en: Configur&e Window Behavior...
ml: ജാലകത്തിനുള്ള വിശേഷതകള്‍ ക്രമീ&കരിക്കുക...

en: &Close
ml: &അടയ്ക്കുക

en: To &Desktop
ml: &ഡസ്ക്ടോപ്പിലേക്കു്

en: &All Desktops
ml: &എല്ലാ ഡസ്ക്ടോപ്പുകളും

en: Desktop %1
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് %1

en: Show Desktop Grid
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് ഗ്രിഡ് കാണിക്കുക

en: Top
ml: മുകളില്‍

en: Top-right
ml: മുകളില്‍-വലതു്

en: Right
ml: വലതു്

en: Bottom-right
ml: താഴെ-വലതു്

en: Bottom
ml: താഴെ

en: Bottom-left
ml: താഴെ-ഇടതു്

en: Left
ml: ഇടതു്

en: Top-left
ml: മുകളില്‍-ഇടതു്

en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Clear All Mouse Marks
ml: എല്ലാ മൌസ് അടയാളങ്ങളും വെടിപ്പാക്കുക

en: Clear Last Mouse Mark
ml: മൌസിന്റെ അവസാന അടയാളം വെടിപ്പാക്കുക

en: Clear Mouse Marks
ml: മൌസിന്റെ അടയാളങ്ങള്‍ വെടിപ്പാക്കുക

en: Filter:
    %1
ml: ഫില്‍‌റ്റര്‍:
    %1

en: for windows on current desktop:
ml: നിലവിലുള്ള ഡസ്ക്ടോപ്പിലുള്ള ജാലകങ്ങള്‍ക്കു്:

en: for windows on all desktops:
ml: എല്ലാ ഡസ്ക്ടോപ്പിലുമുള്ള ജാലകങ്ങള്‍ക്കു്:

en: X offset:
ml: X ഓഫ്സെറ്റ്:

en: Y offset:
ml: Y ഓഫ്സെറ്റ്:

en: Snow
ml: മഞ്ഞു്

en: Path to save video:
ml: വീഡിയോ സൂക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള പാഥ്:

en: KWin helper utility
ml: ക്വിന്‍ സഹായ ഉപാധി

en: PID of the application to terminate
ml: അവസാനിക്കേണ്ട പ്രയോഗത്തിന്റെ PID

en: Hostname on which the application is running
ml: പ്രയോഗം പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഹോസ്റ്റിന്റെ പേരു്

en: Caption of the window to be terminated
ml: അവസാനിപ്പിക്കേണ്ട ജാലകത്തിന്റെ തലക്കെട്ടു്

en: Name of the application to be terminated
ml: അവസാനിപ്പിക്കേണ്ട പ്രയോഗം

en: ID of resource belonging to the application
ml: പ്രയോഗത്തിനുള്ള സ്രോതസ്സിന്റെ ID

en: Time of user action causing termination
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ പ്രവൃത്തി കാരണം അവസാനിക്കുന്നതിനുള്ള സമയം

en: This helper utility is not supposed to be called directly.
ml: ഈ സഹായ ഉപാധി നേരിട്ടു് വിളിക്കാന്‍ പാടില്ലാത്തതാകുന്നു.

en: Terminate
ml: അവസാനിപ്പിക്കുക

en: Keep Running
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: <center><b>%1 preview</b></center>
ml: <center><b>%1 കണ്ടുനോക്കുക</b></center>

en: Menu
ml: മെനു

en: Not on all desktops
ml: എല്ലാ ഡസ്ക്ടോപ്പുകളിലുമില്ല

en: On all desktops
ml: എല്ലാ ഡസ്ക്ടോപ്പുകളിലും

en: Help
ml: സഹായം

en: Minimize
ml: ചെറുതാക്കുക

en: Restore
ml: വീണ്ടെടുക്കുക

en: Maximize
ml: വലുതാക്കുക

en: Close
ml: അടയ്ക്കുക

en: Do not keep above others
ml: എല്ലാറ്റിനും മുകളിലാക്കരുതു്

en: Keep above others
ml: എല്ലാറ്റിനും മുകളിലാക്കുക

en: Do not keep below others
ml: എല്ലാറ്റിനും താഴെയാക്കരുതു്

en: Keep below others
ml: എല്ലാറ്റിനും താഴെയാക്കുക

en: Unshade
ml: മറയ്ക്കാതിരിക്കുക

en: Shade
ml: മറയ്ക്കുക

en: The library %1 is not a KWin plugin.
ml: ലൈബ്രറി %1 ക്വിന്‍ പ്ലഗിനല്ല.
