kfontinst - en to ml translation catalogue (20 entries)

en: KStart
ml: കെസ്റ്റാര്‍ട്ട്

en: (C) 1997-2000 Matthias Ettrich (ettrich@kde.org)
ml: (സി) 1997-2000 മതിയാസ്  എട്ടറിക്ക്  (ettrich@kde.org)

en: Matthias Ettrich
ml: മതിയാസ്  എട്ടറിക്ക്

en: David Faure
ml: ഡേവിഡ് ഫാര്‍

en: Richard J. Moore
ml: റിചാര്‍ഡ്  ജെ. മൂര്‍

en: Command to execute
ml: പ്രവര്‍ത്തിക്കുവാന്‍ ഉള്ള നിര്‍ദ്ദേശം

en: A regular expression matching the window title
ml: ജാലകത്തിന്റെ തലക്കെട്ടുമായി യോജിക്കുന്ന റെഗുലര്‍ എക്സ്പ്രഷന്‍

en: Desktop on which to make the window appear
ml: എതു പണിയിടത്തിലാണു്  ജാലകം വരേണ്ടതു്

en: Make the window appear on all desktops
ml: എല്ലാ പണിയിടങ്ങളിലും ജാലകം വരത്തക്ക വിധത്തില്‍ ആക്കുക

en: Iconify the window
ml: ജാലകത്തെ ചിഹ്നമാക്കി മാറ്റുക

en: Maximize the window
ml: ജാലകം വലുതാക്കുക

en: Maximize the window vertically
ml: ജാലകം ലംബമായി വലുതാക്കുക

en: Maximize the window horizontally
ml: ജാലകം തിരശ്ചീനമയി വലുതാക്കുക

en: Show window fullscreen
ml: ജാലകം തിര മുഴുവനായി കാണിക്കുക

en: Try to keep the window above other windows
ml: മറ്റ്  ജാലകങ്ങളുടെ മുകളിലായി ജാലകം നിര്‍ത്തുവാന്‍ ശ്രമിയ്ക്കുക

en: Try to keep the window below other windows
ml: മറ്റ് ജാലകങ്ങളുടെ താഴെയായി ജാലകം നിര്‍ത്തുവാന്‍ ശ്രമിയ്ക്കുക

en: The window does not get an entry in the taskbar
ml: പ്രവര്‍ത്തന തട്ടിലേക്ക് ജാലകത്തിനു്  പ്രവേശനം ലഭിച്ചില്ല

en: The window does not get an entry on the pager
ml:  പേജറിലേക്ക് ജാലകത്തിനു് പ്രവേശനം ലഭിച്ചില്ല

en: The window is sent to the system tray in Kicker
ml: കിക്കറിലെ സിസ്റ്റം ട്രെയിലേക്ക് ജാലകം അയച്ചിരിക്കുനു

en: No command specified
ml: ഒരു നിര്‍ദ്ദേശവും പറഞ്ഞിട്ടില്ല.
