ksysguard - en to ml translation catalogue (171 entries)

en: Cannot open the file %1.
ml: %1 ഫയല്‍ തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: The file %1 does not contain valid XML.
ml: %1 ഫയലില്‍ ശരിയായ എക്സ്എംഎല്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: The file %1 has an invalid worksheet size.
ml: %1 ഫയലിലുള്ള വര്‍ക്ക്ഷീറ്റിന്റെ വലിപ്പം തെറ്റാണു്.

en: Cannot save file %1
ml: %1 ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Select Display Type
ml: പ്രദര്‍ശന രീതി തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: &Line graph
ml: &ലൈന്‍ ഗ്രാഫ്

en: &Bar graph
ml: &ബാര്‍ ഗ്രാഫ്

en: Log to a &file
ml: ഒരു &ഫയലിലേക്കു് ലോഗിന്‍ ചെയ്യുക

en: Do you really want to delete the display?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് പ്രദര്‍ശനം വെട്ടി മാറ്റണമോ?

en: Delete Display
ml: പ്രദര്‍ശനം വെട്ടി മാറ്റുക

en: Dummy
ml: ഡമ്മി

en: Message from %1:
    %2
ml: %1-ല്‍ നിന്നുള്ള സന്ദേശം:
    %2

en: Could not run daemon program '%1'.
ml: ഡെമണ്‍ പ്രോഗ്രാം '%1' പ്രവര്‍ത്തിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: The daemon program '%1' failed.
ml: ഡെമണ്‍ പ്രോഗ്രാം '%1' പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Change
ml: വ്യത്യാസം വരുത്തുക

en: Rate
ml: നിരക്കു്

note: i18n: tag display attribute title i18n: file ./SystemLoad.sgrd line 5
en: CPU Load
ml: സിപിയു ലോഡ്

en: User Load
ml: യൂസര്‍ ലോഡ്

note: i18n: tag WorkSheet attribute title i18n: file ./SystemLoad.sgrd line 3
en: System Load
ml: സിസ്റ്റം ലോഡ്

en: Waiting
ml: കാത്തിരിക്കുന്നു

en: Total Load
ml: മോത്തം ലോഡ്

en: Memory
ml: മെമ്മറി

note: i18n: tag display attribute title i18n: file ./SystemLoad.sgrd line 14
en: Physical Memory
ml: ഫിസിക്കല്‍ മെമ്മറി

note: i18n: tag display attribute title i18n: file ./SystemLoad.sgrd line 19
en: Swap Memory
ml: സ്വാപ്പ് മെമ്മറി

en: Cached Memory
ml: കാഷ്ഡ് മെമ്മറി

en: Buffered Memory
ml: ബഫര്‍‍ഡ് മെമ്മറി

en: Used Memory
ml: ഉപയോഗത്തിലുള്ള മെമ്മറി

en: Application Memory
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍ക്കുള്ള മെമ്മറി

en: Free Memory
ml: ഉപയോഗത്തിലില്ലാത്ത മെമ്മറി

en: Active Memory
ml: സജീവമായ മെമ്മറി

en: Inactive Memory
ml: നിര്‍ജ്ജീവമായ മെമ്മറി

en: Wired Memory
ml: വയര്‍ഡ് മെമ്മറി

en: File Pages
ml: ഫയലിലെ താളുകള്‍

en: Process Count
ml: പ്രൊസസ്സ് കൌണ്ടു്

en: Process Controller
ml: പ്രൊസസ്സ് കണ്ട്രോളര്‍

[ctx: CPU Load]
en: Load
ml: ലോഡ്

en: Total Accesses
ml: മൊത്തമുള്ള അനുമതികള്‍

en: Read Accesses
ml: വായിക്കുവാനുള്ള അനുമതികള്‍

en: Write Accesses
ml: എഴുതുവാനുള്ള അനുമതികള്‍

en: I/Os currently in progress
ml: നിലവില്‍ പ്രവര്‍ത്തനത്തിലുള്ള I/O

en: Network
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്

en: Interfaces
ml: സംയോജകഘടകങ്ങള്‍

en: Receiver
ml: റിസീവര്‍

en: Transmitter
ml: ട്രാന്‍സ്മിറ്റര്‍

en: Data
ml: ഡേറ്റാ

en: Compressed Packets
ml: കംപ്രസ്സ് ചെയ്ത പാക്കറ്റുകള്‍

en: Errors
ml: പിശകുകള്‍

en: Frame Errors
ml: ഫ്രെയിം പിശകുകള്‍

en: Packets
ml: പാക്കറ്റുകള്‍

en: Sockets
ml: സോക്കറ്റുകള്‍

en: Total Number
ml: മൊത്തം എണ്ണം

en: Table
ml: ടേബിള്‍

en: ACPI
ml: എസിപിഐ

en: Thermal Zone
ml: ഥേര്‍മല്‍ സോണ്‍

en: Temperature
ml: താപനില

en: Fan
ml: ഫാന്‍

en: State
ml: അവസ്ഥ

en: Battery
ml: ബാറ്ററി

en: Battery Charge
ml: ബാറ്ററിയിലുള്ള ചാര്‍ജ്

en: Battery Usage
ml: ബാറ്ററിയുടെ ഉപയോഗം

en: Remaining Time
ml: ബാക്കിയുള്ള സമയം

en: Interrupts
ml: ഇന്ററപ്റ്റുകള്‍

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: Linux Soft Raid (md)
ml: ലിനക്സ് സോഫ്റ്റ് റെയിഡ് (md)

en: Processors
ml: പ്രസസ്സറുകള്‍

en: CPU %1
ml: സിപിയു %1

en: Disk %1
ml: ഡിസ്ക് %1

en: Fan %1
ml: ഫാന്‍ %1

en: Temperature %1
ml: താപനില %1

en: Total
ml: മൊത്തം

en: Int %1
ml: ഇന്റ് %1

en: Connection to %1 has been lost.
ml: %1-ലേക്കുള്ള ബന്ധം നഷ്ടപ്പെട്ടു.

en: Connection to %1 refused
ml: %1-ലേക്കുള്ള ബന്ധം അനുവദിച്ചില്ല

en: Host %1 not found
ml: ഹോസ്റ്റ് %1 ലഭ്യമായില്ല

en: An error occurred with the network (e.g. the network cable was accidentally unplugged) for host %1.
ml: ഹോസ്റ്റ് %1-നുള്ള നെറ്റ്‌വര്‍ക്കില്‍ (ഉദാ. നെറ്റ്‌വര്‍ക്കു് കേബിള്‍ അബദ്ധവശാല്‍ ഊരിയെടുത്തു) പിശകു് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Error for host %1: %2
ml: ഹോസ്റ്റ് %1-ലുള്ള പിശകു്: %2

en: Timer Settings
ml: ടൈമര്‍ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Connect Host
ml: ഹോസ്റ്റിലേക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുക

en: Host:
ml: ഹോസ്റ്റ്:

en: Enter the name of the host you want to connect to.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് കണക്ട് ചെയ്യുവാനുള്ള ഹോസ്റ്റിന്റെ പേരു് നല്‍കുക.

en: Connection Type
ml: ഏതു് തരം കണക്ഷന്‍

en: Daemon
ml: ഡെമണ്‍

en: Port:
ml: പോര്‍ട്ടു്:

en: e.g.  3112
ml: ഉദാ.  3112

en: Command:
ml: കമാന്‍ഡ്:

en: e.g. ssh -l root remote.host.org ksysguardd
ml: ഉദാ. ssh -l root remote.host.org ksysguardd

en: Sheet %1
ml: ഷീറ്റു് %1

en: The worksheet '%1' contains unsaved data.
    Do you want to save the worksheet?
ml: '%1' വര്‍ക്ക്ഷീറ്റില്‍ സൂക്ഷിച്ചിട്ടില്ലാത്ത ഡേറ്റായുണ്ടു്.
    നിങ്ങള്‍ക്കതു് സൂക്ഷിക്കണമോ?

en: You do not have a worksheet that could be saved.
ml: സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധിക്കുന്ന ഒരു വര്‍ക്ക്ഷീറ്റ് നിങ്ങള്‍ക്കു് ലഭ്യമല്ല.

en: There are no worksheets that could be deleted.
ml: വെട്ടി നീക്കുവാന്‍ വര്‍ക്ക്ഷീറ്റുകള്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: System Guard Applet Settings
ml: സിസ്റ്റം ഗാര്‍ഡ് ആപ്ലെറ്റ് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Number of displays:
ml: പ്രദര്‍ശനങ്ങളുടെ എണ്ണം:

en: Range
ml: പരിധി

note: i18n: tag string i18n: file ./SensorDisplayLib/ListViewSettingsWidget.ui line 19 i18n: file ./SensorDisplayLib/SensorLoggerSettingsWidget.ui line 19
en: Title
ml: തലക്കെട്ടു്

note: i18n: tag string i18n: file ./SensorDisplayLib/MultiMeterSettingsWidget.ui line 35
en: Enter the title of the display here.
ml: പ്രദര്‍ശനത്തിനുള്ള തലക്കെട്ടു് ഇവിടെ നല്‍കുക.

en: Minimum value:
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ മൂല്ല്യം:

en: Maximum value:
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ മൂല്ല്യം:

en: Alarms
ml: അലാറമുകള്‍

en: Enable alarm
ml: അലാറം സജ്ജമാക്കുക

en: Look
ml: നോക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./SensorDisplayLib/MultiMeterSettingsWidget.ui line 222 i18n: file ./SensorDisplayLib/ListViewSettingsWidget.ui line 76 i18n: file ./SensorDisplayLib/SensorLoggerSettingsWidget.ui line 66 i18n: file ./SensorDisplayLib/LogFileSettings.ui line 81
en: Background color:
ml: പശ്ചാത്തലത്തിലുള്ള നിറം:

en: Font size:
ml: അക്ഷരസഞ്ചയത്തിന്റെ വലിപ്പം:

en: Edit...
ml: മാറ്റം വരുത്തുക...

en: Delete
ml: വെട്ടി മാറ്റുക

en: Enter new label:
ml: പുതിയ ലേബല്‍ നല്‍കുക:

en: General
ml: സാധാരണ

en: Title:
ml: തലക്കെട്ടു്:

en: Scales
ml: അളവുകള്‍

en: Grid
ml: ഗ്രിഡ്

en: Lines
ml: വരികള്‍

en: Distance:
ml: ദൂരം:

en: Count:
ml: എണ്ണം:

en: Text
ml: വാചകം

en: Labels
ml: ലേബലുകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./SensorDisplayLib/ListViewSettingsWidget.ui line 42 i18n: file ./SensorDisplayLib/SensorLoggerSettingsWidget.ui line 42
en: Colors
ml: നിറങ്ങള്‍

en: Font:
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം:

en: Background:
ml: പശ്ചാത്തലം:

en: Set Color...
ml: നിറം സജ്ജമാക്കുക...

en: Move Up
ml: മുകളിലേക്കു് നീക്കുക

en: Move Down
ml: താഴേക്കു് നീക്കുക

en: OK
ml: ശരി

en: Error
ml: പിശകു്

en: &Properties
ml: &ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Host Name
ml: ഹോസ്റ്റ് നാമം

en: Log File
ml: ലോഗ് ഫയല്‍

en: St&op Logging
ml: ലോഗ്ഗിങ് നിര്‍&ത്തുക

en: S&tart Logging
ml: ലോഗ്ഗിങ് ആ&രംഭിക്കുക

en: Host
ml: ഹോസ്റ്റ്

en: Unit
ml: യൂണിറ്റ്

en: Status
ml: അവസ്ഥ

en: Label
ml: ലേബല്‍

note: i18n: tag text i18n: file ksysguardui.rc line 4
en: &File
ml: &ഫയല്‍

note: i18n: tag text i18n: file ksysguardui.rc line 12
en: &Edit
ml: &മാറ്റം വരുത്തുക

note: i18n: tag text i18n: file ksysguardui.rc line 16
en: &Settings
ml: &സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

note: i18n: tag text i18n: file ksysguardui.rc line 19
en: Main Toolbar
ml: പ്രധാന ഉപകരണപ്പട്ട

note: i18n: tag string i18n: file ./SensorDisplayLib/SensorLoggerDlgWidget.ui line 19
en: File
ml: ഫയല്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./SensorDisplayLib/SensorLoggerDlgWidget.ui line 71 i18n: file ./SensorDisplayLib/MultiMeterSettingsWidget.ui line 59
en: &Enable alarm
ml: അലാറം &സജ്ജമാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./SensorDisplayLib/SensorLoggerDlgWidget.ui line 135 i18n: file ./SensorDisplayLib/MultiMeterSettingsWidget.ui line 118
en: E&nable alarm
ml: അലാറം സജ്ജ&മാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./SensorDisplayLib/MultiMeterSettingsWidget.ui line 25
en: &Title
ml: &തലക്കെട്ടു്

note: i18n: tag string i18n: file ./SensorDisplayLib/LogFileSettings.ui line 20
en: &Text
ml: &വാചകം

note: i18n: tag string i18n: file ./SensorDisplayLib/LogFileSettings.ui line 28
en: T&itle
ml: തല&ക്കെട്ടു്

note: i18n: tag string i18n: file ./SensorDisplayLib/LogFileSettings.ui line 146
en: Fi&lter
ml: ഫില്‍&റ്റര്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./SensorDisplayLib/LogFileSettings.ui line 176
en: &Add
ml: &ചേര്‍ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./SensorDisplayLib/LogFileSettings.ui line 183
en: &Delete
ml: &വെട്ടി മാറ്റുക

note: i18n: tag string i18n: file ./SensorDisplayLib/LogFileSettings.ui line 190
en: &Change
ml: &വ്യത്യാസം വരുത്തുക

en: Worksheet Properties
ml: വര്‍ക്ക്ഷീറ്റ് ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Properties
ml: ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: KDE System Monitor
ml: കെഡിഇ സിസ്റ്റം മോണിറ്റര്‍

en: System Monitor
ml: സിസ്റ്റം മോണിറ്റര്‍

en: &New Worksheet...
ml: &പുതിയ വര്‍ക്ക്ഷീറ്റ്

en: &Remove Worksheet
ml: വര്‍ക്ക്ഷീറ്റ് &നീക്കം ചെയ്യുക

en: Monitor remote machine...
ml: റിമോട്ട് മഷീന്‍ നിരീക്ഷിക്കുക...

en: &Worksheet Properties
ml: &വര്‍ക്ക്ഷീറ്റ് വിശേഷതകള്‍

en:  %1 processes
ml:  %1 പ്രക്രിയകള്‍

en:  CPU: %1%
ml:  സിപിയു: %1%

en:  Memory: %1 / %2
ml:  മെമ്മറി : %1 / %2

en:  No swap space available
ml: സ്വാപ്പ് സ്പെയിസ് ലഭ്യമല്ല

en:  Swap: %1 / %2
ml:  സ്വാപ്പ്: %1 / %2

en: (c) 1996-2008 The KDE System Monitor Developers
ml: (c) 1996-2008 കെഡിഇ സിസ്റ്റം മോണിറ്റര്‍ ഡവലപര്‍മാര്‍

en: John Tapsell
ml: ജോണ്‍ ടാപ്സെല്‍

en: Current Maintainer
ml: നിലവിലുള്ള പാലകന്‍

en: Chris Schlaeger
ml: ക്രിസ് ഷാലെയിഗര്‍

en: Previous Maintainer
ml: മുമ്പുള്ള പാലകന്‍

en: Greg Martyn
ml: ഗ്രെഗ് മാര്‍ട്ടിന്‍

en: Tobias Koenig
ml: തോബിയാസ് കോയ്നിഗ്

en: Nicolas Leclercq
ml: നിക്കോളസ് ലിക്ലെര്‍ക്

en: Alex Sanda
ml: അലക്സ് സാന്‍ഡാ

en: Bernd Johannes Wuebben
ml: ബെര്‍ണ്ട് ജോഹന്നസ് വ്യൂബന്‍

en: Ralf Mueller
ml: റാല്‍ഫ് മ്യൂളര്‍

en: Hamish Rodda
ml: ഹമിഷ് റോഡാ

en: Torsten Kasch
ml: ടോര്‍സ്റ്റന്‍ കാഷ്
