kcmkonqhtml - en to ml translation catalogue (153 entries)

en: <h1>Konqueror Fonts</h1>On this page, you can configure which fonts Konqueror should use to display the web pages you view.
ml: <h1>കോണ്‍ക്വറര്‍ അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങള്‍</h1>കോണ്‍ക്വറര്‍ ലഭ്യമാക്കുന്ന വെബ് താളുകളില്‍ ഏതു് അക്ഷരസഞ്ചയം ഉപയോഗിക്കണമോന്നു് ഇവിടെ ക്രമീകരിക്കാം.

en: Font Si&ze
ml: അക്ഷരസഞ്ചയത്തിന്റെ വ&ലിപ്പം

en: This is the relative font size Konqueror uses to display web sites.
ml: സാധാരണ കോണ്‍ക്വറര്‍ ഉപയോഗിക്കുന്ന അക്ഷരസഞ്ചയത്തിന്റെ വലിപ്പമിതാണു്.

en: M&inimum font size:
ml: അക്ഷരസഞ്ചയത്തിന്റെ ഏറ്റവും &ചെറിയ വലിപ്പം:

en: S&tandard font:
ml: പൊ&തുവായ അക്ഷരസഞ്ചയം:

en: S&erif font:
ml: സെ&റിഫ് അക്ഷരസഞ്ചയം:

en: Sa&ns serif font:
ml: സാന്‍സ്&സെറിഫ് അക്ഷരസഞ്ചയം:

en: Default encoding:
ml: സഹജമായ എന്‍കോഡിങ്:

en: Use Language Encoding
ml: ഭാഷാ എന്‍കോഡിങ് ഉപയോഗിക്കുക

en: Host/Domain
ml: ഹോസ്റ്റ്/മണ്ഡലം

en: Policy
ml: പോളിസി

en: &New...
ml: &പുതിയ...

en: Chan&ge...
ml: മാ&റ്റുക...

en: De&lete
ml: വെട്ടി&മാറ്റുക

en: &Import...
ml: &ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക...

en: &Export...
ml: &എക്സ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക...

en: Click on this button to manually add a host or domain specific policy.
ml: നിങ്ങള്‍ സ്വയം ഹോസ്റ്റ് അല്ലെങ്കില്‍ മണ്ഡലാതിഷ്ഠിത പോളിസി ചേര്‍ക്കുന്നതിനായി ഈ ബട്ടണില്‍ ക്ലിക്കു് ചെയ്യുക.

en: Click on this button to change the policy for the host or domain selected in the list box.
ml: ലിസ്റ്റ് ബോക്സില്‍ തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുള്ള ഹോസ്റ്റ് അല്ലെങ്കില്‍ മണ്ഡലത്തിനുള്ള പോളിസിയില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നതിനായി ഈ ബട്ടണില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Click on this button to delete the policy for the host or domain selected in the list box.
ml: ലിസ്റ്റ് ബോക്സില്‍ തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടുള്ള ഹോസ്റ്റ് അല്ലെങ്കില്‍ മണ്ഡലത്തിനുള്ള പോളിസി വെട്ടിമാറ്റുന്നതിനായി ഈ ബട്ടണില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: You must first select a policy to be changed.
ml: മാറ്റം വരുത്തുവാനുള്ള പോളിസി ആദ്യം തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: You must first select a policy to delete.
ml: വെട്ടിമാറ്റുവാനുള്ള പോളിസി ആദ്യം തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Use Global
ml: ഗ്ലോബല്‍ ഉപയോഗിക്കുക

en: Accept
ml: അംഗീകരിക്കുക

en: Reject
ml: വേണ്ടെന്ന് വയ്ക്കുക

en: Enable filters
ml: ഫില്‍‌റ്ററുകള്‍ സജ്ജമാക്കുക

en: Hide filtered images
ml: ഫില്‍‌റ്റര്‍ ചെയ്ത ചിത്രങ്ങള്‍ അദൃശ്യമാക്കുക

en: URL Expressions to Filter
ml: ഫില്‍‌റ്റര്‍ ചെയ്യുന്നതിനുള്ള യുആര്‍എല്‍ എക്സ്പ്രെഷനുകള്‍

en: Expression (e.g. http://www.site.com/ad/*):
ml: എക്സ്പ്രെഷന്‍ (ഉദാ. http://www.site.com/ad/*):

en: Insert
ml: ഇടയ്ക്കു് ചേര്‍ക്കുക

en: Update
ml: പരിഷ്കരിക്കുക

en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

en: Import...
ml: ഇംപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക...

en: Export...
ml: എക്സ്പോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക...

en: Tabbed Browsing
ml: ടാബ്ഡ് ബ്രൌസിങ്

[ctx: @label:listbox]
en: When &Konqueror starts:
ml: &കോണ്‍ക്വറര്‍ ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍:

[ctx: @item:inlistbox]
en: Show the introduction page
ml: അവതരണം കാണിക്കുക

[ctx: @item:inlistbox]
en: Show my home page
ml: പ്രധാന താള്‍ കാണിക്കുക

[ctx: @item:inlistbox]
en: Show a blank page
ml: കാലിയായ ഒരു താള്‍ കാണിക്കുക

en: Home Page:
ml: പ്രധാന താള്‍:

en: Select Home Page
ml: പ്രധാന താള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Boo&kmarks
ml: ഓര്‍മ്മ&ക്കുറിപ്പുകള്‍

en: Ask for name and folder when adding bookmarks
ml: ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ ചേര്‍ക്കുമ്പോള്‍ പേരും അറയും ചോദിക്കുക

en: Show only marked bookmarks in bookmark toolbar
ml: അടയാളപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്ന ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ മാത്രം ബുക്ക്മാര്‍ക്കിനുള്ളപട്ടിയില്‍ കാണിക്കുക

en: Mouse Beha&vior
ml: മൌസിന്റെ സ്വഭാവ&വിശേഷതകള്‍

en: A&utomatically load images
ml: &ഓട്ടോമാറ്റിക്കായി ചിത്രങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുക

en: Und&erline links:
ml: ലിങ്കുകള്‍ക്കു് അടി&വരയിടുക:

[ctx: underline]
en: Enabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജമാക്കുക

[ctx: underline]
en: Disabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: A&nimations:
ml: ചല&നചിത്രങ്ങള്‍:

[ctx: animations]
en: Enabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജം

[ctx: animations]
en: Disabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: Show Only Once
ml: ഒരിക്കല്‍ മാത്രം കാണിക്കുക

[ctx: smooth scrolling]
en: Always
ml: എപ്പോഴും

[ctx: soft scrolling]
en: Never
ml: ഒരിക്കലും വേണ്ട

en: Global Settings
ml: ഗ്ലോബല്‍ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Enable Ja&va globally
ml: ജാ&വാ ഗ്ലോബലായി സജ്ജമാക്കുക

en: Java Runtime Settings
ml: ജാവാ റണ്‍ടൈം സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: &Use security manager
ml: സുരക്ഷാപാലകന്‍ &ഉപയോഗിക്കുക

en: Use &KIO
ml: &KIO ഉപയോഗിക്കുക

en: Shu&tdown applet server when inactive
ml: നിര്‍ജ്ജീവമാകുമ്പോള്‍ ആപ്ലെറ്റ് സര്‍വീസ് അടച്ചു&പൂട്ടുക

en: Additional Java a&rguments:
ml: കൂടുതല്‍ ജാവാ ആര്‍&ഗ്യുമെന്റുകള്‍:

en: Click this button to save the Java policy to a zipped file. The file, named <b>java_policy.tgz</b>, will be saved to a location of your choice.
ml: ജാവാ പോളിസി ഒരു സിപ്ഡ് ഫയലായി സൂക്ഷിക്കുന്നതിനു് ഈ ബട്ടണ്‍ ക്ലിക്കു് ചെയ്യുക. നിങ്ങള്‍ക്കിഷ്ടമുള്ള സ്ഥലത്തു് <b>java_policy.tgz</b> എന്ന പേരുള്ള ഈ ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കപ്പെടുന്നതാണു്.

en: New Java Policy
ml: പുതിയ ജാവാ പോളിസി

en: Change Java Policy
ml: ജാവാ പോളിസി മാറ്റുക

en: &Java policy:
ml: &ജാവാ പോളിസി:

en: Report &errors
ml: &പിശകുകള്‍ റിപോര്‍ട്ട് ചെയ്യുക

en: Click this button to save the JavaScript policy to a zipped file. The file, named <b>javascript_policy.tgz</b>, will be saved to a location of your choice.
ml: ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് പോളിസി ഒരു സിപ്ഡ് ഫയലായി സൂക്ഷിക്കുന്നതിനു് ഈ ബട്ടണ്‍ ക്ലിക്കു് ചെയ്യുക. നിങ്ങള്‍ക്കിഷ്ടമുള്ള സ്ഥലത്തു് <b>javascript_policy.tgz</b> എന്ന പേരുള്ള ഈ ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കപ്പെടുന്നതാണു്.

en: Global JavaScript Policies
ml: ഗ്ലോബല്‍ ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് പോളിസികള്‍

en: Do&main-Specific
ml: മണ്ഡലാതിഷ്ഠിതം

en: New JavaScript Policy
ml: പുതിയ ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് പോളിസി

en: Change JavaScript Policy
ml: ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് പോളിസി മാറ്റുക

en: JavaScript policy:
ml: ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് പോളിസി:

en: Select a JavaScript policy for the above host or domain.
ml: മുകളില്‍പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഹോസ്റ്റ് അല്ലെങ്കില്‍ മണ്ഡലത്തിനു് ഒരു ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് പോളിസി തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Domain-Specific JavaScript Policies
ml: മണ്ഡലമതിഷ്ഠിത ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് പോളിസികള്‍

en: Open new windows:
ml: പുതിയ ജാലകങ്ങള്‍ തുറക്കുക:

en: Use global
ml: ഗ്ലോബല്‍ ഉപയോഗിക്കുക

en: Use setting from global policy.
ml: ഗ്ലോബല്‍ പോളിസിയില്‍ നിന്നും സജ്ജീകരണം ഉപയോഗിക്കുക

en: Allow
ml: അനുവദിക്കുക

en: Accept all popup window requests.
ml: എല്ലാ പോപപ്പ് ജാലക ആവശ്യങ്ങളും സ്വീകരിക്കുക.

en: Ask
ml: ചോദിക്കുക

en: Prompt every time a popup window is requested.
ml: പോപപ്പ് ജാലകം ആവശ്യപ്പെടുമ്പോള്‍ എപ്പോഴും ചോദിക്കുക.

en: Deny
ml: നിഷേദിക്കുക

en: Reject all popup window requests.
ml: എല്ലാ പോപപ്പ് വിന്‍ഡോ ആവശ്യങ്ങളും വേണ്ടെന്നുവയ്ക്കുക.

en: Smart
ml: സ്മാര്‍ട്ട്

en: Resize window:
ml: ജാലകത്തിന്റെ വലിപ്പം മാറ്റുക:

en: Allow scripts to change the window size.
ml: ജാലകത്തിന്റെ വലിപ്പം മാറ്റുന്നതിനായി സ്ക്രിപ്റ്റുകളെ അനുവദിക്കുക.

en: Ignore
ml: വേണ്ടെന്ന് വയ്ക്കുക

en: Move window:
ml: ജാലകം നീക്കുക:

en: Allow scripts to change the window position.
ml: ജാലകത്തിന്റെ സ്ഥാനം മാറ്റുന്നതിനായി സ്ക്രിപ്റ്റുകളെ അനുവദിക്കുക.

en: Focus window:
ml: ജാലകത്തില്‍ ശ്രദ്ധിക്കുക:

en: Allow scripts to focus the window.
ml: ജാലകത്തില്‍ ശ്രദ്ധിക്കുന്നതിനായി സ്ക്രിപ്റ്റുകളെ അനുവദിക്കുക.

en: Modify status bar text:
ml: നിലവാരപട്ടയുടെ വാചകത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക:

en: Allow scripts to change the text of the status bar.
ml: നിവലാരപട്ടയുടെ വാചകം മാറ്റുന്നതിനു് സ്ക്രിപ്റ്റുകളെ അനുവദിക്കുക.

en: Accept languages:
ml: ഭാഷകള്‍ അംഗീകരിക്കുക:

en: Accept character sets:
ml: ക്യാരക്ടര്‍ സെറ്റുകള്‍ അംഗീകരിക്കുക:

en: Konqueror Browsing Control Module
ml: കോണ്‍ക്വറര്‍ ബ്രൌസിങ് നിയന്ത്രണ ഘടകം

en: (c) 1999 - 2001 The Konqueror Developers
ml: (c) 1999 - 2001 കോണ്‍ക്വറര്‍ ഡവലപ്പര്‍മാര്‍

en: Waldo Bastian
ml: വാള്‍ഡോ ബാസ്റ്റന്‍

en: David Faure
ml: ഡേവിഡ് ഫൌര്‍

en: Matthias Kalle Dalheimer
ml: മത്തിയാസ് ക്യാലെ ഡാല്‍ഹെയിമര്‍

en: Lars Knoll
ml: ലാര്‍സ് നോള്‍

en: Dirk Mueller
ml: ഡിര്‍ക് മ്യൂളര്‍

en: Daniel Molkentin
ml: ഡാനിയേല്‍ മോല്‍ക്കെന്റിന്‍

en: Wynn Wilkes
ml: വിന്‍ വില്‍ക്സ്

en: Leo Savernik
ml: ലിയോ സാവേര്‍ണിക്

en: &Java
ml: &ജാവാ

en: Java&Script
ml: ജാവാ&സ്ക്രിപ്റ്റ്

en: &Enable plugins globally
ml: പ്ലഗിനുകള്‍ ഗ്ലോബലായി &സജ്ജമാക്കുക

en: &Load plugins on demand only
ml: ആവശ്യമനുസരിച്ചു് മാത്രം പ്ലഗിനുകള്‍ &ലഭ്യമാക്കുക

en: CPU priority for plugins: %1
ml: പ്ലഗിനുകള്‍ക്കുള്ള സിപിയു മുന്‍ഗണന: %1

en: Click this button to save the plugin policy to a zipped file. The file, named <b>plugin_policy.tgz</b>, will be saved to a location of your choice.
ml: പ്ലഗിന്‍ പോളിസി ഒരു സിപ്ഡ് ഫയലായി സൂക്ഷിക്കുന്നതിനു് ഈ ബട്ടണ്‍ ക്ലിക്കു് ചെയ്യുക. നിങ്ങള്‍ക്കിഷ്ടമുള്ള സ്ഥലത്തു് <b>plugin_policy.tgz</b> എന്ന പേരുള്ള ഈ ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കപ്പെടുന്നതാണു്.

note: i18n: tag string i18n: file nsconfigwidget.ui line 14 i18n: file nsconfigwidget.ui line 122
en: Plugins
ml: പ്ലഗിനുകള്‍

[ctx: lowest priority]
en: lowest
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ

[ctx: low priority]
en: low
ml: കുറഞ്ഞ

[ctx: medium priority]
en: medium
ml: മദ്ധ്യം

[ctx: high priority]
en: high
ml: കൂടിയ

[ctx: highest priority]
en: highest
ml: വളരെ കൂടിയ

en: Do you want to apply your changes before the scan? Otherwise the changes will be lost.
ml: പരിശോധനയ്ക്കുമുമ്പു് നിങ്ങള്‍ക്ക് വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കണമോ? അല്ലെങ്കില്‍ അവ നഷ്ടപ്പെടുന്നതാണു്.

en: The nspluginscan executable cannot be found. Netscape plugins will not be scanned.
ml: nspluginscan എക്സിക്യൂട്ടബിള്‍ ലഭ്യമല്ല. നെറ്റ്സ്കെയിപ് പ്ലഗിനുകള്‍ പരിശോധിക്കുന്നതല്ല.

en: Scanning for plugins
ml: പ്ലഗിനുകള്‍ക്കായി പരിശോധിക്കുന്നു

en: Select Plugin Scan Folder
ml: പ്ലഗിന്‍ പരിശോധിക്കുന്നതിനുള്ള അറ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Netscape Plugins
ml: നെറ്റ്സ്കെയിപ് പ്ലഗിനുകള്‍

en: Plugin
ml: പ്ലഗിന്‍

en: MIME type
ml: MIME തരം

en: Description
ml: വിവരണം

en: Suffixes
ml: സഫിക്സുകള്‍

en: New Plugin Policy
ml: പുതിയ പ്ലഗിന്‍ പോളിസി

en: Change Plugin Policy
ml: പ്ലഗിന്‍ പോളിസി മാറ്റുക

en: &Plugin policy:
ml: &പ്ലഗിന്‍ പോളിസി:

en: Select a plugin policy for the above host or domain.
ml: മുകളില്‍ പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഹോസ്റ്റ് അല്ലെങ്കില്‍ മണ്ഡലത്തിനു് ഒരു പ്ലഗിന്‍ പോളിസി തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: &Host or domain name:
ml: &ഹോസ്റ്റ് അല്ലെങ്കില്‍ മണ്ഡലത്തിന്റെ പേരു്:

en: Enter the name of a host (like www.kde.org) or a domain, starting with a dot (like .kde.org or .org)
ml: ഹോസ്റ്റ് (ഉദാ www.kde.org) അല്ലെങ്കില്‍ മണ്ഡലത്തിനുള്ള പേരു് നല്‍കുക. അവ കുത്തു് ഉപയോഗിച്ചു് തുടങ്ങുക (ഉദാ .kde.org അല്ലെങ്കില്‍ .org)

en: You must first enter a domain name.
ml: ആദ്യം മണ്ഡലത്തിനു് ഒരു പേരു് നല്‍കുക.

note: i18n: tag string i18n: file advancedTabOptions.ui line 25
en: Open &links in new tab instead of in new window
ml: പുതിയ ജാലകത്തിനു് പകരം &ലിങ്കുകള്‍ പുതിയ ടാബില്‍ തുറക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file advancedTabOptions.ui line 32
en: This will display the tab bar only if there are two or more tabs. Otherwise it will always be displayed.
ml: രണ്ടോ അതിലധികമോ ടാബുകളുണ്ടെങ്കില്‍ മാത്രമേ ഇതു് കാണിക്കുകയുള്ളൂ. അല്ലെങ്കില്‍ ഇതെപ്പോഴും ദൃശ്യമാണു്.

note: i18n: tag string i18n: file advancedTabOptions.ui line 35
en: Hide the tab bar when only one tab is open
ml: ഒരു ടാബ് മാത്രം തുറക്കുമ്പോള്‍ ടാബുകള്‍ക്കുള്ള പട്ട അദൃശ്യമാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file advancedTabOptions.ui line 45
en: O&pen new tabs in the background
ml: പശ്ചാത്തലത്തില്‍ പുതിയ ടാബുകള്‍ തു&റക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file advancedTabOptions.ui line 55
en: Open &new tab after current tab
ml: നിലവിലുള്ള ടാബിനു് ശേഷം &പുതിയ ടാബ് തുറക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file advancedTabOptions.ui line 65
en: Confirm &when closing windows with multiple tabs
ml: ഒന്നിലധികം ടാബുകളുള്ള ജാലകങ്ങളടയ്ക്കുന്നതിനു് &മുമ്പ് ഉറപ്പാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file advancedTabOptions.ui line 75
en: &Show close button on tabs
ml: ടാബുകളില്‍ ബട്ടണ്‍ അടയ്ക്കുക എന്നതു് &കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file advancedTabOptions.ui line 85
en: Open pop&ups in new tab instead of in new window
ml: പോ&പപ്പുകള്‍ പുതിയ ജാലകത്തിനു പകരം പുതിയ ടാബില്‍ തുറക്കുഖ

note: i18n: tag string i18n: file advancedTabOptions.ui line 95
en: Activate previous used tab when closing the current tab
ml: നിലവിലുള്ള ടാബ് അടയ്ക്കുമ്പോള്‍ മുമ്പ് ഉപയോഗിച്ച ടാബ് സജീവമാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file advancedTabOptions.ui line 115
en: Middle-click on a tab to close it
ml: അടയ്ക്കുന്നതിനായി ടാബിന്റെ നടുവില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

note: i18n: tag string i18n: file nsconfigwidget.ui line 26
en: Folders
ml: അറകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file nsconfigwidget.ui line 51
en: &Remove
ml: &നീക്കം ചെയ്യുക

note: i18n: tag string i18n: file nsconfigwidget.ui line 58
en: &New
ml: &പുതിയ

note: i18n: tag string i18n: file nsconfigwidget.ui line 75
en: Do&wn
ml: താ&ഴോട്ടു്

note: i18n: tag string i18n: file nsconfigwidget.ui line 85
en: &Up
ml: &മുകളില്‍

note: i18n: tag string i18n: file nsconfigwidget.ui line 102
en: Click here to scan for newly installed Netscape plugins now.
ml: പുതുതായി ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്ത നെറ്റ്സ്കെയിപ് പ്ലഗിനുകള്‍ക്കായി ഇവിടെ പരിശോധിക്കുക.

note: i18n: tag string i18n: file nsconfigwidget.ui line 105
en: &Scan for Plugins
ml: പ്ലഗിനുകള്‍ക്കായി &തിരയുക

note: i18n: tag string i18n: file nsconfigwidget.ui line 128
en: Here you can see a list of the Netscape plugins KDE has found.
ml: കെഡിഇ ലഭ്യമാക്കിയ നെറ്റ്സ്കെയിപ് പ്ലഗിനുകള്‍ ഇവിടെ കാണാം.

note: i18n: tag string i18n: file nsconfigwidget.ui line 135
en: Information
ml: വിവരം

note: i18n: tag string i18n: file nsconfigwidget.ui line 140
en: Value
ml: മൂല്യം
