kcmfonts - en to ml translation catalogue (35 entries)

en: Configure Anti-Alias Settings
ml: ആന്റി-അലിയാസ് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ ക്രമീകരിക്കുക

en:  to
ml: ടു

en: &Use sub-pixel rendering:
ml: സബ്-പിക്സല്‍ റെണ്ടറിങ് &ഉപയോഗിക്കുക:

en: Hinting style:
ml: ഹിന്റിങ് രീതി:

en: General
ml: സാധാരണ

en: Small
ml: ചെറിയ

en: Toolbar
ml: ഉപകരണപട്ട

en: Menu
ml: മെനു

en: Window title
ml: ജാലകത്തിനുള്ള തലക്കെട്ടു്

en: Taskbar
ml: ടാസ്ക്ബാര്‍

en: Desktop
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ്

en: Used for normal text (e.g. button labels, list items).
ml: സാധാരണ വാചകത്തിനു് ഉപയോഗിക്കുന്നതു് (ഉദാ. ബട്ടണ്‍ ലേബലുകള്‍, പട്ടികയിലുള്ള വസ്തുക്കള്‍)

en: Smallest font that is still readable well.
ml: വായിക്കുവാന്‍ സാധ്യമാകുന്ന ഏറ്റവും ചെറിയ വലിപ്പമുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയം.

en: Used to display text beside toolbar icons.
ml: ഉപകരണപട്ടയുടെ ചിഹ്നത്തിനടുത്തു് വാചകം പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുന്നതിനായി ഉപയോഗിക്കുന്നു.

en: Used by menu bars and popup menus.
ml: മെനു ബാറുകളും പോപപ്പ് മെനുകളും ഉപയോഗിക്കുന്നു.

en: Used by the window titlebar.
ml: ജാലകത്തിനുള്ള തലക്കെട്ട് പട്ടയില്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നു.

en: Used by the taskbar.
ml: ടാസ്ക്ബാറില്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നു.

en: Used for desktop icons.
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പിലുള്ള ചിഹ്നങ്ങള്‍ക്കായി ഉപയോഗിക്കുക.

en: Ad&just All Fonts...
ml: എല്ലാ അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങളും ആ&വശ്യാനുസൃതമാക്കുക...

en: Click to change all fonts
ml: എല്ലാ അക്ഷരസഞ്ചയങ്ങളും മാറ്റുന്നതിനായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

en: Use a&nti-aliasing:
ml: &ആന്റി-അലിയാസിങ് ഉപയോഗിക്കുക:

[ctx: Use anti-aliasing]
en: Enabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന സജ്ജം

[ctx: Use anti-aliasing]
en: System Settings
ml: സിസ്റ്റം ക്രമീകരണങ്ങള്‍

[ctx: Use anti-aliasing]
en: Disabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: Configure...
ml: ക്രമീകരിക്കുക...

[ctx: Force fonts DPI]
en: Disabled
ml: പ്രവര്‍ത്തന രഹിതം

en: <p>Some changes such as anti-aliasing will only affect newly started applications.</p>
ml: <p>ആന്റി-അലിയാസിങ് പോലുള്ള മാറ്റങ്ങള്‍ പുതുതായി ആരംഭിക്കുന്ന പ്രയോഗങ്ങളില്‍ മാത്രമേ ലഭ്യമാകുള്ളൂ.</p>

en: Font Settings Changed
ml: അക്ഷരസഞ്ചയ ക്രമീകരണങ്ങളില്‍ മാറ്റം വരുത്തിയിരിക്കുന്നു

en: <p>Some changes such as DPI will only affect newly started applications.</p>
ml: <p>ഡിപിഐ പോലുള്ള മാറ്റങ്ങള്‍ പുതുതായി ആരംഭിക്കുന്ന പ്രയോഗങ്ങളില്‍ മാത്രമേ ലഭ്യമാകുള്ളൂ.</p>

en: None
ml: ഒന്നുമല്ല

en: Vertical RGB
ml: വെര്‍ട്ടിക്കല്‍ RGB

en: Vertical BGR
ml: വെര്‍ട്ടിക്കല്‍ BGR

en: Medium
ml: മദ്ധ്യം

en: Slight
ml: ചെറുതായി

en: Full
ml: പൂര്‍ണ്ണം
