kcm_emoticons - en to ml translation catalogue (34 entries)

en: Emoticons
ml: ഇമോട്ടിക്കോണുകള്‍

en: Emoticon themes must be installed from local files.
ml: ഇമോട്ടിക്കോണ്‍ ആശയങ്ങള്‍ പ്രാദേശിക ഫയലുകളില്‍ നിന്നു ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യപ്പെടണം.

en: Could Not Install Emoticon Theme
ml: ഇമോട്ടിക്കോണ്‍ ആശയം ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Do you want to remove %1 too?
ml: താങ്കള്‍ക്ക്‌ %1 കൂടെ നീക്കം ചെയ്യണമെന്നുണ്ടോ?

en: Delete emoticon
ml: ഇമോട്ടിക്കോണ്‍  നീക്കം ചെയ്യുക

en: Add emoticon
ml: ഇമോട്ടിക്കോണ്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Edit emoticon
ml: ഇമോട്ടിക്കോണ്‍ ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: New Emoticon Theme
ml: പുതിയ ഇമോട്ടിക്കോണ്‍ ആശയം

en: Enter the name of the new emoticon theme
ml: പുതിയ ഇമോട്ടിക്കോണ്‍ ആശയത്തിന്റെ പേരു രേഖപ്പെടുത്തുക

en: %1 theme already exists
ml: %1 ആശയം നേരത്തെ തന്നെ നില നില്‍ക്കുന്ന ഒന്നാണ്‌

en: Choose the type of emoticon theme to create
ml: ഏതു തരം ഇമോട്ടിക്കോണ്‍ ആശയമാണു സൃഷ്ടിക്കേണ്ടതെന്നു തെരഞ്ഞെടുക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 13
en: Emoticons Manager
ml: ഇമോട്ടിക്കോണ്‍ മാനേജര്‍

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 47
en: Create a new emoticon
ml: പുതിയ ഒരു ഇമോട്ടിക്കോണ്‍ സൃഷ്ടിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 50
en: Create a new emoticon by assigning it an icon and some text
ml: ഒരു ചിഹ്നവും ഉചിതമായ പദാവലിയും നല്‍കിക്കൊണ്ട് ഒരു പുതിയ ഇമോട്ടിക്കോണ്‍ സൃഷ്ടിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 53
en: Add...
ml: ചേര്‍ക്കുക...

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 60
en: Modify the selected emoticon icon or text
ml: തെരെഞ്ഞെടുത്ത ഇമോട്ടിക്കോണിന്റെ ചിഹ്നത്തില്‍ അല്ലെങ്കില്‍ പദാവലിയില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 63
en: Edit the selected emoticon to change its icon or its text
ml: ചിഹ്നമോ പദാവലിയോ മാറ്റാനായി തെരഞ്ഞെടുത്ത ഇമോട്ടിക്കോണ്‍ ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 66
en: Edit...
ml: ചിട്ടപ്പെടുത്തുക...

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 73
en: Remove the selected emoticon
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഇമോട്ടിക്കോണ്‍ നീക്കം ചെയ്യുക

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 76
en: Remove the selected emoticon from your disk
ml: നിങ്ങളുടെ ഡിസ്കില്‍ നിന്നും തെരഞ്ഞെടുത്ത ഇമോട്ടിക്കോണ്‍ നീക്കം ചെയ്യുക

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 79
en: Remove
ml: ഒഴിവാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 103
en: Require spaces around emoticons
ml: ഇമോട്ടിക്കോണുകള്‍ക്കു ചുറ്റും കുറച്ചു സ്ഥലം ആവശ്യമാണ്‌

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 110
en: Design a new emoticon theme
ml: ഒരു പുതിയ ഇമോട്ടിക്കോണ്‍ ആശയം രൂപകല്പന ചെയ്യുക

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 113
en: Start a new theme by assigning it a name. Then use the Add button on the right to add emoticons to this theme.
ml: ഒരു പേരു നല്‍കിക്കൊണ്ട് പുതിയ ഒരു ആശയം തുടങ്ങുക. പിന്നീട്, വലതു വശത്തു കാണുന്ന "ചേര്‍ക്കുക" എന്ന ബട്ടണ്‍ ഉപയോഗിച്ച് ഈ ആശയത്തിന്‌ ഒരു ഇമോട്ടിക്കോണ്‍ നല്‍കുക.

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 116
en: New Theme...
ml: പുതിയ ആശയം...

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 123
en: Get new themes from the Internet
ml: ഇന്റര്‍നെറ്റില്‍ നിന്നും പുതിയ ആശയങ്ങള്‍ നേടുക

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 126
en: You need to be connected to the Internet to use this action. A dialog will display a list of emoticon themes from the http://www.kde.org website. Clicking the Install button associated with a theme will install this theme locally.
ml: ഈ നീക്കം പ്രയോഗത്തില്‍ വരുത്തണമെങ്കില്‍ താങ്കള്‍ ഇന്റര്‍നെറ്റ് ഉപയോഗിക്കാന്‍ കഴിയുന്ന അവസ്ഥയിലായിരിക്കണം. ഒരു ജാലകം http://www.kde.org എന്ന വെബ്സൈറ്റില്‍ നിന്നും ഇമോട്ടിക്കോണ്‍ ആശയങ്ങളുറടെ ഒരു പട്ടിക നിങ്ങള്‍ക്കു കാണിച്ചു തരും. എതെങ്കിലും ആശത്തിനോട് അനുബന്ധിച്ച ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തുമ്പോല്‍ ആ ആശയം പ്രാദേശികമായി ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യപ്പെടും.

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 129
en: Get New Themes...
ml: പുതിയ ആശയങ്ങള്‍ നേടുക...

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 136
en: Install a theme archive file you already have locally
ml: നേരത്തെ തന്നെ പ്രാദേശികമായി സൂക്ഷിച്ചിട്ടുള്ള ഒരു ആശയശേഖരത്തിന്റെ ഫയല്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 139
en: If you already have an emoticon theme archive locally, this button will unpack it and make it available for KDE applications
ml: പ്രാദേശികമായി ഇമോട്ടിക്കോണ്‍ ആശയത്തിന്റെ ഒരു ശേഖരം ഉണ്ടെങ്കില്‍, ഈ ബട്ടണ്‍ അതിനെ വേര്‍തിരിച്ചെടുത്ത്‌ കെ.ഡി.ഇ പ്രയോഗങ്ങള്‍ക്കു ലഭ്യമാക്കും

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 142
en: Install Theme File...
ml: ആശയം അടങ്ങിയ ഫയല്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 149
en: Remove the selected theme from your disk
ml: നിങ്ങളുടെ ഡിസ്കില്‍ നിന്നും തെരഞ്ഞെടുത്ത ആശയം നീക്കം ചെയ്യുക

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 152
en: This will remove the selected theme from your disk.
ml: ഇതു നിങ്ങളുടെ ഡിസ്കില്‍ നിന്നും തെരഞ്ഞെടുത്ത ആശയത്തെ നീക്കം ചെയ്യും

note: i18n: tag string i18n: file emoticonslist.ui line 155
en: Remove Theme
ml: ആശയം ഒഴിവാക്കുക
