kscreensaver - en to ml translation catalogue (9 entries)

en: Usage: %1 [-setup] [args]
    Starts a random screen saver.
    Any arguments (except -setup) are passed on to the screen saver.
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട വിധം: %1 [-setup] [args]
    പെട്ടെന്നൊരു സ്ക്രീന്‍ സേവര്‌ ആരംഭിക്കുക.
    ‌ സ്ക്രീന്‍ സേവറിലേക്കു് ഏതെങ്കിലും ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകള്‍ (-setup ഒഴികെ) നല്‍കുന്നു.

en: Start a random KDE screen saver
ml: ഏതെങ്കിലും ഒരു കെഡിഇ സ്ക്രീന്‍ സേവര്‍ ആരംങിക്കുക

en: Random screen saver
ml: ഏതെങ്കിലും സ്ക്രീന്‍ സേവര്‍

en: Setup screen saver
ml: സ്ക്രീന്‍ സേവര്‍ ക്രമീകരിക്കുക

en: Run in the specified XWindow
ml: വ്യക്തമാക്കിയിട്ടുള്ള XWindow-യില്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Run in the root XWindow
ml: റൂട്ട് XWindow-യില്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: Setup Random Screen Saver
ml: ഒരു സ്ക്രീന്‍ സേവര്‍ ക്രമീകരിക്കുക

en: Use OpenGL screen savers
ml: OpenGL സ്ക്രീന്‍ സേവറുകള്‍ ഉപയോഗിക്കുക

en: Use screen savers that manipulate the screen
ml: സ്ക്രീനില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്ന സ്ക്രീന്‍ സേവറുകള്‍ ഉപയോഗിക്കുക
