kuiserver - en to ml translation catalogue (34 entries)

en: %1 of %2 processed at %3/s
ml: %3/s-ല്‍ %2-ല്‍ %1 പ്രവര്‍ത്തനം കഴിഞ്ഞു

en: %1 of %2 processed
ml: %2-ല്‍ %1 പ്രവര്‍ത്തനം കഴിഞ്ഞു

en: %1 processed at %2/s
ml:  %2/s-ല്‍ %1 പ്രവര്‍ത്തനം കഴിഞ്ഞു

en: %1 processed
ml: %1 പ്രവര്‍ത്തനം കഴിഞ്ഞു

note: i18n: tag label i18n: file kuiserversettings.kcfg line 8
en: Move them to a different list.
ml: അവയെ മറ്റൊരു പട്ടികയിലേക്കു് നീക്കുക

note: i18n: tag label i18n: file kuiserversettings.kcfg line 12
en: Remove them.
ml: അവയെ നീക്കം ചെയ്യുക.

note: i18n: tag label i18n: file kuiserversettings.kcfg line 16
en: Show all jobs in a list.
ml: ഒരു പട്ടികയിലുള്ള എല്ലാ ജോലികളും കാണിക്കുക.

note: i18n: tag label i18n: file kuiserversettings.kcfg line 20
en: Show all jobs in a tree.
ml: ഒരു ട്രീയിലുള്ള എല്ലാ ജോലികളും കാണിക്കുക.

note: i18n: tag label i18n: file kuiserversettings.kcfg line 24
en: Show separate windows.
ml: വെവ്വേറെ ജാലകങ്ങള്‍ കാണിക്കുക.

note: i18n: tag string i18n: file uiserverConfigDialog.ui line 30
en: Finished Jobs
ml: പൂര്‍ത്തിയാക്കിയ ജോലികള്‍

note: i18n: tag string i18n: file uiserverConfigDialog.ui line 42
en: Move them to a different list
ml: മറ്റൊരു പട്ടികയിലേക്കു് അവയെ മാറ്റുക

note: i18n: tag string i18n: file uiserverConfigDialog.ui line 49
en: Remove them
ml: അവ നീക്കം ചെയ്യുക

note: i18n: tag string i18n: file uiserverConfigDialog.ui line 59
en: Appearance
ml: കാഴ്ച

note: i18n: tag string i18n: file uiserverConfigDialog.ui line 71
en: Show all jobs in a list
ml: ഒരു പട്ടികയിലുള്ള ജോലികളെല്ലാം കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file uiserverConfigDialog.ui line 78
en: Show all jobs in a tree
ml: ഒരു ട്രീയിലുള്ള ജോലികളെല്ലാം കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file uiserverConfigDialog.ui line 98
en: Show separate windows
ml: വെവ്വേറെ ജാലകങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: Pause
ml: തല്‍ക്കാലത്തേക്കു് നിര്‍ത്തുക

en: Resume
ml: വീണ്ടും ആരംഭിക്കുക

en: %1 file | %1 files
ml[0]: %1 ഫയല്‍
ml[1]: %1 ഫയലുകള്‍

en: %1 folder | %1 folders
ml[0]: %1 അറ
ml[1]: %1 അറകള്‍

en: Configure...
ml: ക്രമീകരിക്കുക...

en: Search
ml: തെരയുക

en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

en: In Progress
ml: പുരോഗതിയില്‍

en: Behavior
ml: വിശേഷത

en: Progress Manager
ml: പ്രോഗ്രസ് മാനേജര്‍

en: KDE Progress Information UI Server
ml: കെഡിഇ പുരോഗതി വിവര യുഐ സര്‍വര്‍

en: (C) 2000-2008, KDE Team
ml: (C) 2000-2008, കെഡിഇ സംഘം

en: Rafael Fernández López
ml: റാഫേല്‍ ഫെര്‍ണാണ്ടെസ് ലോപസ്

en: Maintainer
ml: പാലകന്‍

en: David Faure
ml: ഡേവിഡ്ഫൌര്‍

en: Former maintainer
ml: മുമ്പുള്ള പാലകന്‍

en: Matej Koss
ml: മജത് കോസ്

en: Developer
ml: ഡെവലപ്പര്‍
