kcmperformance - en to ml translation catalogue (15 entries)

en: <h1>KDE Performance</h1> You can configure settings that improve KDE performance here.
ml: <h1>കെഡിഇ പ്രവര്‍ത്തനം</h1> കെഡിഇയുടെ പ്രവര്‍ത്തനം മെച്ചപ്പെടുത്തുന്ന സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കിവിടെ ക്രമീകരിക്കാം.

en: Konqueror
ml: കോണ്‍ക്വറര്‍

en: System
ml: സിസ്റ്റം

en: <h1>Konqueror Performance</h1> You can configure several settings that improve Konqueror performance here. These include options for reusing already running instances and for keeping instances preloaded.
ml: <h1>കോണ്‍ക്വററിന്റെ പ്രവര്‍ത്തനം</h1> കോണ്‍ക്വററിന്റെ പ്രവര്‍ത്തനം മെച്ചപ്പെടുത്തുന്ന സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കിവിടെ ക്രമീകരിക്കാം. നിലവില്‍ പ്രവര്‍ത്തിക്കുന്ന ഇന്‍സ്റ്റന്‍സുകള്‍ വീണ്ടും ഉപയോഗിക്കുന്നതിനും ഇന്‍സ്റ്റന്‍സുകള്‍ മുമ്പേ ലഭ്യമാക്കി സൂക്ഷിക്കുന്നതിനുമുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍ ഇവിടെ ലഭ്യമാകുന്നു.

note: i18n: tag string i18n: file konqueror_ui.ui line 19
en: Minimize Memory Usage
ml: മെമ്മറിയുടെ ഉപയോഗം കുറയ്ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file konqueror_ui.ui line 25
en: &Never
ml: &ഒരിക്കലുമില്ല

note: i18n: tag string i18n: file konqueror_ui.ui line 32
en: For &file browsing only (recommended)
ml: &ഫയല്‍ തെരയുന്നതിനു് മാത്രം (ഉചിതമായതു്)

note: i18n: tag string i18n: file konqueror_ui.ui line 39
en: Alwa&ys (use with care)
ml: എ&പ്പോഴും (സൂക്ഷിച്ചുപയോഗിക്കുക)

note: i18n: tag string i18n: file konqueror_ui.ui line 49
en: Preloading
ml: പ്രീലോഡിങ്

note: i18n: tag string i18n: file konqueror_ui.ui line 60
en: Maximum number of instances kept &preloaded:
ml: &പ്രീലോഡറായിവച്ചിരിക്കുന്ന ഏറ്റവും കൂടിയ ഇന്‍സ്റ്റന്‍സുകള്‍:

note: i18n: tag string i18n: file konqueror_ui.ui line 94
en: Preload an instance after KDE startup
ml: കെഡിഇ ആരംഭിച്ച ശേഷം ഒരു ഇന്‍സ്റ്റന്‍സ് ലഭ്യമാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file konqueror_ui.ui line 101
en: Always try to have at least one preloaded instance
ml: മുമ്പ് ലഭ്യമാക്കിയ ഒരു ഇന്‍സ്റ്റെന്‍സെങ്കിലും ഉണ്ടായിരിക്കണം

note: i18n: tag string i18n: file system_ui.ui line 8
en: System Configuration
ml: സിസ്റ്റം ക്രമീകരണം

note: i18n: tag string i18n: file system_ui.ui line 14
en: Disable &system configuration startup check
ml: ആരംഭത്തിലുള്ള &സിസ്റ്റം ക്രമീകരണ പരിശോധന പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file system_ui.ui line 21
en: This option may in rare cases lead to various problems. Consult the What's This (Shift+F1) help for details.
ml: വളരെ അപൂര്‍വം സാഹചര്യങ്ങളില്‍ ഇതു് പല പ്രശ്നങ്ങളുണ്ടാക്കുന്നു. കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ക്കായി ഇതെന്താണു് (Shift+F1) എന്ന സഹായക്കുറിപ്പു കാണുക
