kcmstyle - en to ml translation catalogue (36 entries)

en: KDE Style Module
ml: കെഡിഇ രീതിയ്ക്കുള്ള ഘടകം

en: (c) 2002 Karol Szwed, Daniel Molkentin
ml: (c) 2002 കാരള്‍ സ്വെഡ്, ഡാനിയല്‍ മോല്‍ക്കെന്‍ടിന്‍

en: Karol Szwed
ml: കാരള്‍ സ്വെഡ്

en: Daniel Molkentin
ml: ഡാനിയല്‍ മോല്‍ക്കെന്‍ടിന്‍

en: Ralf Nolden
ml: റാല്‍ഫ് നോള്‍ഡന്‍

en: Widget Style
ml: വിഡ്ജന്റിന്റെ രീതി

en: Con&figure...
ml: ക്രമീ&കരിക്കുക...

en: Sho&w icons on buttons
ml: ബട്ടണുകളില്‍ ചിത്രം കാ&ണിക്കുക

en: E&nable tooltips
ml: ഉപകരണസൂചനകള്‍ സ&ജ്ജമാക്കുക

en: Preview
ml: കണ്ടുനോക്കുക

en: Graphical User Interface:
ml: ഗ്രാഫിക്കല്‍ യൂസര്‍ ഇന്റര്‍ഫെയിസ്:

en: Low display resolution and Low CPU
ml: കുറഞ്ഞ ഡിസ്പ്ലെ റിസല്യൂഷന്‍, കുറഞ്ഞ സിപിയു

en: High display resolution and Low CPU
ml: കൂടിയ ഡിസ്പ്ലെ റിസല്യൂഷന്‍, കുറഞ്ഞ സിപിയു

en: Low display resolution and High CPU
ml: കുറഞ്ഞ ഡിസ്പ്ലെ റിസല്യൂഷന്‍, കൂടിയ സിപിയു

en: High display resolution and High CPU
ml: കൂടിയ ഡിസ്പ്ലെ റിസല്യൂഷന്‍, കൂടിയ സിപിയു

en: Low display resolution and Very High CPU
ml: കുറഞ്ഞ ഡിസ്പ്ലെ റിസല്യൂഷന്‍, വളരെ കൂടിയ സിപിയു

en: High display resolution and Very High CPU
ml: കൂടിയ ഡിസ്പ്ലെ റിസല്യൂഷന്‍, വളരെ കൂടിയ സിപിയു

en: Text pos&ition:
ml: വാചകത്തിനുള്ള സ്ഥാ&നം:

en: Icons Only
ml: ചിത്രങ്ങള്‍ മാത്രം

en: Text Only
ml: വാചകം മാത്രം

en: Text Alongside Icons
ml: വാചകത്തിനൊപ്പമുള്ള ചിത്രങ്ങള്‍

en: Text Under Icons
ml: ചിത്രങ്ങളുടെ കീഴിലുള്ള വാചകം

en: &Style
ml: &രീതി

en: &Effects
ml: &പ്രഭാവങ്ങള്‍

en: There was an error loading the configuration dialog for this style.
ml: ഈ രിതിയ്ക്കുള്ള ക്രമീകരണ ഡയലോഗ് ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശകു്.

en: Unable to Load Dialog
ml: ഡയലോഗ് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: No description available.
ml: വിവരണം ലഭ്യമല്ല.

en: Description: %1
ml: വിവരണം: %1

note: i18n: tag string i18n: file stylepreview.ui line 26
en: Tab 1
ml: ടാബ് 1

note: i18n: tag string i18n: file stylepreview.ui line 34
en: Group Box
ml: ഗ്രൂപ്പ് ബോക്സ്

note: i18n: tag string i18n: file stylepreview.ui line 40 i18n: file stylepreview.ui line 50
en: Radio button
ml: റേഡിയോ ബട്ടണ്‍

note: i18n: tag string i18n: file stylepreview.ui line 67
en: Checkbox
ml: ചെക്ബോക്സ്

note: i18n: tag string i18n: file stylepreview.ui line 144
en: Button
ml: ബട്ടണ്‍

note: i18n: tag string i18n: file stylepreview.ui line 154
en: Combobox
ml: കോമ്പോബോക്സ്

note: i18n: tag string i18n: file stylepreview.ui line 190
en: Tab 2
ml: ടാബ് 2

en: Configure %1
ml: %1 ക്രമീകരിക്കുക
