kcmshell - en to ml translation catalogue (16 entries)

en: KDE Control Module
ml: കെഡിഇ നിയന്ത്രണ മൊഡ്യൂള്‍

en: A tool to start single KDE control modules
ml: കെഡിയിലെ ഒരു നിയന്ത്രണ മൊഡ്യൂളുകള്‍ തുടങ്ങാനുള്ള പണിയായുധം

en: (c) 1999-2004, The KDE Developers
ml: (C) 1999-2004, കെഡിഇലെ രചയിതാക്കള്‍

en: Frans Englich
ml: ഫ്രാന്സ് എന്‍ഗ്ളിച്ച്

en: Maintainer
ml: പരിപാലകന്‍

en: Daniel Molkentin
ml: ഡാനിയല്‍ മോള്‍കെന്ടീന്‍

en: Matthias Hoelzer-Kluepfel
ml: മത്തിയാസ്  ഹൊള്‍സര്‍-ക്ളുപ്ഫേല്‍

en: Matthias Elter
ml: മത്തിയാസ് എല്ടര്‍

en: Matthias Ettrich
ml: മത്തിയാസ് എട്ട്റിച്ച്

en: Waldo Bastian
ml: വാള്‍ഡൊ ബാസ്റ്റിന്‍

en: List all possible modules
ml: സാധ്യമായ എല്ലാ മൊഡ്യൂളുകളുടെ പട്ടിക

en: Configuration module to open
ml: തുറക്കേണ്ട ക്രമീകരണ മൊഡ്യൂള്‍

en: Specify a particular language
ml: ഒരു ഭാഷ വ്യക്തമാക്കുക

en: Do not display main window
ml: പ്രധാന ജാലകം കാണിക്കരുത്

en: The following modules are available:
ml: താഴെ പറയുന്ന മൊഡ്യൂളുകള്‍ ലഭ്യമാണ്

en: No description available
ml: വിവരണം ഒന്നും ലഭ്യമല്ല
