kcm_kwindesktop - en to ml translation catalogue (8 entries)

en: <h1>Multiple Desktops</h1>In this module, you can configure how many virtual desktops you want and how these should be labeled.
ml: <h1>അനവധി പണിയിടങ്ങള്‍</h1>നിങ്ങള്‍ക്കാവശ്യമുള്ള വിര്‍ച്ച്വല്‍ പണിയിടങ്ങള്‍ ക്രമീകരിക്കുന്നതിനും അവ ലേബല്‍ ചെയ്യുന്നതിനും ഈ ഘടകം സഹായിക്കുന്നു.

en: N&umber of desktops:
ml: &എത്ര പണിയിടങ്ങള്‍:

en: Here you can set how many virtual desktops you want on your KDE desktop. Move the slider to change the value.
ml: നിങ്ങളുടെ കെഡിഇ പണിയിടത്തില്‍ നിങ്ങള്‍ക്കാവശ്യമുള്ള വിര്‍ച്ചവല്‍ പണിയിടങ്ങള്‍ ഇവിടെ ക്രമീകരിക്കാം. മൂല്യം മാറ്റുന്നതിനായി സ്ലൈഡര്‍ നീക്കുക.

en: Desktop &Names
ml: പണിയിടത്തിനുള്ള &പേരുകള്‍

en: Desktop %1:
ml: പണിയിടം %1:

en: Here you can enter the name for desktop %1
ml: ഇവിടെ നിങ്ങള്‍ക്കു് പണിയിടം %1-നുള്ള പേരു് നല്‍കാം

en: Mouse wheel over desktop background switches desktop
ml: മൌസിന്റെ വീലുകള്‍ ഓരോ പണിയിട പശ്ചാത്തലത്തില്‍ വയ്ക്കുന്നതനുസരിച്ചു് പണിയിടം മാറുന്നു

en: Desktop %1
ml: പണിയിടം %1
