kfindpart - en to ml translation catalogue (102 entries)

en: Find Files/Folders
ml: ഫയലുകള്‍/അറകള്‍ കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Ready.
ml: തയ്യാര്‍.

en: one file found | %1 files found
ml[0]: ഒരു ഫയല്‍ ലഭ്യമായി
ml[1]: %1 ഫയലുകള്‍ ലഭ്യമായി

en: Searching...
ml: തെരയുന്നു...

en: Aborted.
ml: നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു.

en: Error.
ml: പിശകു്.

en: Could not find the specified folder.
ml: പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന അറ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Find Component
ml: ഘടകം ലഭ്യമാക്കുക

en: Look &in:
ml: തെര&യുക:

en: Include &subfolders
ml: &ഉപഫോള്‍ഡറുകള്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തുക

en: Case s&ensitive search
ml: വലിയക്ഷര&ചെറിയക്ഷര വ്യത്യാസമുള്ളവ തെരയുക

en: &Browse...
ml: &തെരയുക...

en: &Use files index
ml: ഫയലുകള്‍ക്കുള്ള സൂചിക &ഉപയോഗിക്കുക

en: Find all files created or &modified:
ml: ഉണ്ടാക്കിയ/&മാറ്റങ്ങള്‍ വരുത്തിയ എല്ലാ ഫയലുകളും കണ്ടുപിടിക്കുക:

en: &between
ml: &മധ്യേ

en: and
ml: ,

en: minute(s)
ml: മിനിറ്റ്

en: hour(s)
ml: മണിക്കൂര്‍

en: day(s)
ml: ദിവസം

en: month(s)
ml: മാസം

en: year(s)
ml: വര്‍ഷം

en: File &size is:
ml: ഫയലിന്റെ &വലിപ്പം:

en: Files owned by &user:
ml: &ഉപയോക്താവിന്റെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള ഫയലുകള്‍:

en: Owned by &group:
ml: &ഗ്രൂപ്പിന്റെ ഉടമസ്ഥതയിലുള്ള ഫയലുകള്‍:

en: (none)
ml: (ഒന്നുമല്ല)

en: At Least
ml: കുറഞ്ഞതു്

en: At Most
ml: കൂടിയതു്

en: Equal To
ml: സമം

en: Bytes
ml: ബൈറ്റ്സ്

en: File &type:
ml: ഫയല്‍ &തരം:

en: C&ontaining text:
ml: വാചകം അ&ടങ്ങുന്നവ:

en: Case s&ensitive
ml: വലിയക്ഷര&ചെറിയക്ഷര വ്യത്യാസമുള്ള

en: Include &binary files
ml: &ബൈനറി ഫയലുകള്‍ ഉള്‍പ്പെടുത്തുക

en: Regular e&xpression
ml: സാധാരണ എ&ക്സ്പ്രെഷന്‍

en: &Edit...
ml: &ചിട്ടപ്പെടുത്തുക...

en: fo&r:
ml: വേ&ണ്ടി:

en: Search &metainfo sections:
ml: &മെറ്റാവിവര വിഭാഗങ്ങള്‍ തെരയുക:

en: All Files & Folders
ml: എല്ലാ ഫയലുകളും അറകളും

en: Files
ml: ഫയലുകള്‍

en: Folders
ml: അറകള്‍

en: Symbolic Links
ml: പ്രതീകാത്മക കണ്ണികള്‍

en: Special Files (Sockets, Device Files, ...)
ml: പ്രത്യേക ഫയലുകള്‍ (സോക്കറ്റുകള്‍, ഡിവൈസ് ഫയലുകള്‍...)

en: Executable Files
ml: എക്സിക്യൂട്ടബിള്‍ ഫയലുകള്‍

en: SUID Executable Files
ml: SUID എക്സിക്യൂട്ടബിള്‍ ഫയലുകള്‍

en: All Images
ml: എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും

en: All Video
ml: എല്ലാ വീഡിയോയും

en: All Sounds
ml: എല്ലാ ശബ്ദവും

en: Name/&Location
ml: പേരു്/&സ്ഥാനം

en: C&ontents
ml: ഉ&ള്ളടക്കം

en: &Properties
ml: &ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: The date is not valid.
ml: തീയതി അസാധുവാണു്.

en: Invalid date range.
ml: തീയതി തെറ്റായ പരിധിയിലാണു്.

en: Unable to search dates in the future.
ml: ഭാവിയിലുള്ള തീയതികള്‍ തിരയുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Size is too big. Set maximum size value?
ml: വളരെ വലുതാണു്. ഏറ്റവും കൂടിയ വലിപ്പം ആക്കണമോ?

en: Error
ml: പിശകു്

en: Set
ml: സജീകരിക്കുക

en: Do Not Set
ml: സജ്ജമാക്കേണ്ട

en: Read-write
ml: റീഡ്-റൈറ്റ്

en: Read-only
ml: റീഡ്-ഒണ്‍ലി

en: Write-only
ml: റൈറ്റ്-ഒണ്‍ലി

en: Inaccessible
ml: ലഭ്യമല്ലാത്ത

en: Name
ml: പേരു്

en: In Subfolder
ml: ഉപഫോള്‍ഡറില്‍

en: Size
ml: വലിപ്പം

en: Modified
ml: മാറ്റം വരുത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Permissions
ml: അനുമതികള്‍

en: First Matching Line
ml: ചേരുന്ന ആദ്യത്തെ വരി

en: Save Results As
ml: ഫലങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കേണ്ട പേരു്

en: Unable to save results.
ml: ഫലങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: KFind Results File
ml: KFind ഫലങ്ങളുടെ ഫയല്‍

en: Results were saved to file
ml: ഫലങ്ങള്‍ ഫയലില്‍ സൂക്ഷച്ചിരിക്കുന്നു

en: Do you really want to delete the selected file? | Do you really want to delete the %1 selected files?
ml[0]: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫയല്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് വെട്ടിമാറ്റണമോ?
ml[1]: തിരഞ്ഞെടുത്ത %1 ഫയലുകള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് വെട്ടിമാറ്റണമോ?

[ctx: Menu item]
en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Open Folder
ml: അറ തുറക്കുക

en: Copy
ml: പകര്‍ത്തുക

en: Delete
ml: വെട്ടിമാറ്റുക

en: Open With...
ml: തുറക്കേണ്ട പ്രയോഗം...

en: Properties
ml: ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Selected Files
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫയലുകള്‍

en: Error while using locate
ml: locate ഉപയോഗിക്കുമ്പോള്‍ പിശകു്

en: KDE file find utility
ml: കെഡിഇ ഫയല്‍ തെരയുന്നതിനുള്ള പ്രയോഗം

en: (c) 1998-2003, The KDE Developers
ml: (c) 1998-2003, കെഡിഇ ഡവലപ്പര്‍മാര്‍

en: Eric Coquelle
ml: എറിക് കോക്വല്‍

en: Current Maintainer
ml: നിലവിലുള്ള പാലകന്‍

en: Mark W. Webb
ml: മാര്‍ക് ഡബ്ല്യൂ വെബ്

en: Developer
ml: ഡവലപ്പര്‍

en: Beppe Grimaldi
ml: ബീപ്പ് ഗ്രിമാള്‍ഡി

en: UI Design & more search options
ml: യുഐ ഡിസൈനും കൂടുതല്‍ തെരച്ചില്‍ രീതികളും

en: Martin Hartig
ml: മാര്‍ട്ടിന്‍ ഹാര്‍ട്ടിഗ്

en: Stephan Kulow
ml: സ്റ്റീഫന്‍ കുലൌ

en: Mario Weilguni
ml: മാറിയോ വെയില്‍ഗുനി

en: Alex Zepeda
ml: അലക്സ് സെപ്പെഡാ

en: Miroslav Flídr
ml: മിറോസ്ലാവ് ഫ്ലിഡര്‍

en: Harri Porten
ml: ഹാരി പോര്‍ട്ടന്‍

en: Dima Rogozin
ml: ഡിമോ റോഗോസിന്‍

en: Carsten Pfeiffer
ml: കാര്‍സ്റ്റന്‍ ഫൈഫെര്‍

en: Hans Petter Bieker
ml: ഹാന്‍സ് പെറ്റര്‍ ബെയിക്കര്‍

en: Waldo Bastian
ml: വാള്‍ഡോ ബാസ്റ്റന്‍

en: UI Design
ml: യുഐ ഡിസൈന്‍

en: Alexander Neundorf
ml: അലക്സാണ്ടര്‍ ന്യൂണ്‍ഡോര്‍ഫ്

en: Clarence Dang
ml: ക്ലാറന്‍സ് ഡാങ്

en: Path(s) to search
ml: തെരയേണ്ട പാഥ്
