kdebugdialog - en to ml translation catalogue (22 entries)

en: Debug Settings
ml: ഡീബഗ് ചെയ്യുന്നതിനുള്ള സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Debug area:
ml: ഡീബഗിനുള്ള സ്ഥലം:

en: File
ml: ഫയല്‍

en: Message Box
ml: സന്ദേശത്തിനുള്ള പെട്ടി

en: Shell
ml: ഷെല്‍

en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Information
ml: വിവരം

en: Output to:
ml: ഔട്ട്പുട്ട് എവിടെ സൂക്ഷിക്കണം:

en: Filename:
ml: ഫയല്‍നാമം:

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പു്

en: Error
ml: പിശകു്

en: Fatal Error
ml: കാര്യമായ പിശകു്

en: Abort on fatal errors
ml: കാര്യമായ പിശകുകളുണ്ടാകുമ്പോള്‍ അവസാനിപ്പിക്കുക

en: &Select All
ml: എല്ലാം &തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: &Deselect All
ml: &തിരഞ്ഞെടുത്തവ വേണ്ടെന്ന് വയ്ക്കുക

en: A dialog box for setting preferences for debug output
ml: ഡീബഗ് ചെയ്ത ഔട്ട്പുട്ടിനുള്ള വിശേഷതകള്‍ സജ്ജീകരിക്കുന്നതിനുള്ള ഡയലോഗ് ബോക്സ്

en: Copyright 1999-2000, David Faure <email>faure@kde.org</email>
ml: Copyright 1999-2000, ഡേവിഡ് ഫൌര്‍ <email>faure@kde.org</email>

en: David Faure
ml: ഡേവിഡ് ഫൌര്‍

en: Maintainer
ml: പാലകന്‍

en: Show the fully-fledged dialog instead of the default list dialog
ml: സഹജമായ ലിസ്റ്റ് ഡയലോഗിനു് പകരം പൂര്‍ണ്ണരൂപത്തിലുള്ള ഒരു ഡയലോഗ് കാണിക്കുക

en: Turn area on
ml: സ്ഥലം ലഭ്യമാണു്

en: Turn area off
ml: സ്ഥലം ലഭ്യമല്ല
