kcmusb - en to ml translation catalogue (61 entries)

en: This module allows you to see the devices attached to your USB bus(es).
ml: നിങ്ങളുടെ യുഎസ്ബി ബസുകളിലേക്കു് ഘടപ്പിച്ചിട്ടുള്ള ഡിവൈസുകള്‍ കാണുവാന്‍ ഈ ഘടകം അനുവദിക്കുന്നു.

en: Device
ml: ഡിവൈസ്

en: KDE USB Viewer
ml: കെഡിഇ യുഎസ്ബി കാണുന്നതിനുള്ള പ്രയോഗം

en: (c) 2001 Matthias Hoelzer-Kluepfel
ml: (c) 2001 മത്തിയാസ് ഹൌല്‍സര്‍-ക്ല്യൂഫല്‍

en: Matthias Hoelzer-Kluepfel
ml: മത്തിയാസ് ഹൌല്‍സര്‍-ക്ല്യൂഫല്‍

en: Leo Savernik
ml: ലിയോ സാവേണിക്

en: Live Monitoring of USB Bus
ml: യുഎസ്ബി ബസുകളെ നിരന്തരം നിരീക്ഷിക്കുക

en: Unknown
ml: അപരിചിതം

en: <b>Manufacturer:</b>
ml: <b>നിര്‍മ്മാതാവു്:</b>

en: <b>Serial #:</b>
ml: <b>സീരിയല്‍ #:</b>

en: <tr><td><i>Class</i></td>%1</tr>
ml: <tr><td><i>ക്ലാസ്സ്</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>Subclass</i></td>%1</tr>
ml: <tr><td><i>സബ്ക്ലാസ്സ്</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>Protocol</i></td>%1</tr>
ml: <tr><td><i>സമ്പ്രദായം</i></td>%1</tr>

en: <tr><td><i>USB Version</i></td><td>%1.%2</td></tr>
ml: <tr><td><i>യുഎസ്ബി പതിപ്പു്</i></td><td>%1.%2</td></tr>

en: <tr><td><i>Vendor ID</i></td><td>0x%1</td></tr>
ml: <tr><td><i>വില്‍പ്പനക്കാരനുള്ള ID</i></td><td>0x%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Product ID</i></td><td>0x%1</td></tr>
ml: <tr><td><i>പ്രൊഡക്ട് ID</i></td><td>0x%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Revision</i></td><td>%1.%2</td></tr>
ml: <tr><td><i>റിവിഷന്‍</i></td><td>%1.%2</td></tr>

en: <tr><td><i>Speed</i></td><td>%1 Mbit/s</td></tr>
ml: <tr><td><i>വേഗത</i></td><td>%1 Mbit/s</td></tr>

en: <tr><td><i>Channels</i></td><td>%1</td></tr>
ml: <tr><td><i>ചാനലുകള്‍</i></td><td>%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Power Consumption</i></td><td>%1 mA</td></tr>
ml: <tr><td><i>പവര്‍ ഉപഭോഗം</i></td><td>%1 mA</td></tr>

en: <tr><td><i>Power Consumption</i></td><td>self powered</td></tr>
ml: <tr><td><i>പവര്‍ ഉപഭോഗം</i></td><td>self powered</td></tr>

en: <tr><td><i>Attached Devicenodes</i></td><td>%1</td></tr>
ml: <tr><td><i>കൂടെചേര്‍ത്തിട്ടുള്ള ഡിവൈസ്നോഡുകള്‍</i></td><td>%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Max. Packet Size</i></td><td>%1</td></tr>
ml: <tr><td><i>ഏറ്റവും വലിയ പാക്കേറ്റ് വലിപ്പം</i></td><td>%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Bandwidth</i></td><td>%1 of %2 (%3%)</td></tr>
ml: <tr><td><i>ബാന്‍ഡ്‌വിഡ്ത്</i></td><td>%1 of %2 (%3%)</td></tr>

en: <tr><td><i>Intr. requests</i></td><td>%1</td></tr>
ml: <tr><td><i>Intr. ആവശ്യങ്ങള്‍</i></td><td>%1</td></tr>

en: <tr><td><i>Isochr. requests</i></td><td>%1</td></tr>
ml: <tr><td><i>Isochr. ആവശ്യങ്ങള്‍</i></td><td>%1</td></tr>

en: Could not open one or more USB controller. Make sure, you have read access to all USB controllers that should be listed here.
ml: ഒന്നോ അതിലധികമോ യുഎസ്ബി കണ്ട്രോളര്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല. ഇവിടെ കാണപ്പെടുന്ന എല്ലാ യുഎസ്ബി കണ്ട്രോളുകളിലേക്കും നിങ്ങള്‍ക്കു് പ്രവേശിക്കുവാന്‍ സാധിക്കും എന്നുറപ്പാക്കുക.

en: AT-commands
ml: AT-ആജ്ഞകള്‍

en: ATM Networking
ml: ATM നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങ്

en: Abstract (modem)
ml: അബ്സ്ട്രാക്ട് (മോഡം)

en: Audio
ml: ഓഡിയോ

en: Bidirectional
ml: ഇരുവശത്തേത്തുമുള്ള

en: Boot Interface Subclass
ml: ഇന്റര്‍ഫെയിസ് സബ്ക്ലാസ്സ് ബൂട്ട് ചെയ്യുക

en: CAPI Control
ml: CAPI കണ്ട്രോള്‍

en: Communications
ml: വിനിമയങ്ങള്‍

en: Control Device
ml: നിയന്ത്രണ ഡിവൈസ്

en: Data
ml: ഡേറ്റാ

en: Direct Line
ml: നേരിട്ടുള്ള ലൈന്‍

en: Ethernet Networking
ml: ഇഥര്‍നെറ്റ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്കിങ്

en: Floppy
ml: ഫ്ലോപ്പി

en: Host Based Driver
ml: ഹോസ്റ്റ് അടിസ്ഥാനത്തിലുള്ള ഡ്രൈവര്‍

en: Hub
ml: ഹബ്

en: Human Interface Devices
ml: ഹ്യൂമന്‍ ഇന്റര്‍ഫെയിസ് ഡിവൈസുകള്‍

en: Interface
ml: സംയോജകഘടകം

en: Keyboard
ml: കീബോര്‍ഡ്

en: Mass Storage
ml: വലിയ സംഭരണം

en: Mouse
ml: മൌസ്

en: Multi-Channel
ml: മള്‍ട്ടി-ചാനല്‍

en: No Subclass
ml: സബ്ക്ലാസ്സില്ല

en: Non Streaming
ml: നോണ്‍ സ്ട്രീമിങ്

en: None
ml: ഒന്നുമല്ല

en: Printer
ml: പ്രിന്റര്‍

en: Streaming
ml: സ്ട്രീമിങ്

en: Telephone
ml: ടെലിഫോണ്‍

en: Transparent
ml: സുതാര്യമായ

en: Unidirectional
ml: ഒരു വശത്തേക്കുള്ള

en: Vendor Specific
ml: വില്‍പ്പനക്കാരന്‍ അനുസരിച്ചുള്ള

en: Vendor Specific Class
ml: വില്‍പ്പനക്കാരന്‍ അനുസരിച്ചുള്ള ക്ലാസ്സ്

en: Vendor Specific Protocol
ml: വില്‍പ്പനക്കാരന്‍ അനുസരിച്ചുള്ള സമ്പ്രദായം

en: Vendor Specific Subclass
ml: വില്‍പ്പനക്കാരന്‍ അനുസരിച്ചുള്ള സബ്ക്ലാസ്സ്

en: Vendor specific
ml: വില്‍പ്പനക്കാരന്‍ അനുസരിച്ചുള്ള
