kcmtaskbar - en to ml translation catalogue (34 entries)

en: Show Task List
ml: ജോലികളുടെ പട്ടിക കാണിക്കുക

en: Show Operations Menu
ml: പ്രക്രിയകളുടെ മെനു കാണിക്കുക

en: Activate, Raise or Minimize Task
ml: ജോലി സജീവമാക്കുക, അല്ലെങ്കില്‍ വര്‍ദ്ധിപ്പിക്കുക അല്ലെങ്കില്‍ ചെറുതാക്കുക

en: Activate Task
ml: ജോലി സജീവമാക്കുക

en: Raise Task
ml: ജോലി വര്‍ദ്ധിപ്പിക്കുക

en: Lower Task
ml: ജോലി കുറയ്ക്കുക

en: Minimize Task
ml: ജോലി ചെറുതാക്കുക

en: To Current Desktop
ml: നിലവിലുള്ള പണിയിടത്തിലേക്കു്

en: Never
ml: ഒരിക്കലുമില്ല

en: When Taskbar Full
ml: ടാസ്ക്ബാര്‍ പൂര്‍ണ്ണമാകുമ്പോള്‍

en: Always
ml: എപ്പോഴും

en: Elegant
ml: ലളിതമായ

en: Classic
ml: വിശിഷ്ടമായ

en: KDE Taskbar Control Module
ml: കെഡിഇ ടാസ്ക്ബാര്‍ നിയന്ത്രണ ഘടകം

en: (c) 2000 - 2001 Matthias Elter
ml: (c) 2000 - 2001 മത്തിയാസ് എല്‍‌റ്റര്‍

en: Matthias Elter
ml: മത്തിയാസ് എല്‍‌റ്റര്‍

en: Stefan Nikolaus
ml: സ്റ്റീഫന്‍ നിക്കോലസ്

en: KConfigXT conversion
ml: KConfigXT വേര്‍തിരിക്കല്‍

en: Custom
ml: യഥേഷ്ടം

note: i18n: tag string i18n: file kcmtaskbarui.ui line 16 i18n: file kcmtaskbarui.ui line 32
en: Taskbar
ml: ടാസ്ക്ബാര്‍

note: i18n: tag string i18n: file kcmtaskbarui.ui line 47
en: Show windows from all sc&reens
ml: എല്ലാ സ്ക്രീ&നുകളില്‍ നിന്നും ജാലകങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file kcmtaskbarui.ui line 63
en: Sort windows by desk&top
ml: പ&ണിയിടമനുസരിച്ചു് ജാലകങ്ങള്‍ ക്രമത്തിലാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file kcmtaskbarui.ui line 96
en: &Show windows from all desktops
ml: എല്ലാ പണിയിടങ്ങളില്‍ നിന്നും ജാലകങ്ങള്‍ &കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file kcmtaskbarui.ui line 112
en: Sho&w application icons
ml: പ്രയോഗങ്ങളുടെ ചിഹ്നങ്ങള്‍ കാ&ണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file kcmtaskbarui.ui line 128
en: Show window list &button
ml: ജാലകത്തിലുള്ള ലിസ്റ്റ് &ബട്ടണ്‍ കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file kcmtaskbarui.ui line 134
en: Selecting this option causes the taskbar to display a button that, when clicked, shows a list of all windows in a popup menu.
ml: എല്ലാ ജാലകങ്ങളും പോപപ്പ് മെനുവില്‍ ലഭ്യമാക്കുന്ന ഒരു ബട്ടണ്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് ടാസ്ക്ബാറില്‍ ലഭിക്കുന്നതിനായി ഇതു് തിരഞ്ഞെടുക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file kcmtaskbarui.ui line 142
en: Show o&nly minimized windows
ml: ചെറുതാക്കിയ ജാലകങ്ങള്‍ &മാത്രം കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file kcmtaskbarui.ui line 147
en: Select this option if you want the taskbar to display <b>only</b> minimized windows. 
    
    By default, this option is not selected and the taskbar will show all windows.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ടാസ്ക്ബാറില്‍ ചെറുതാക്കിയ ജാലകങ്ങള്‍ <b>മാത്രം</b> മതിയെങ്കില്‍ ഇതു് തിരഞ്ഞെതുക്കുക. 
    
    സ്വതവേ, ഇതു് തിരഞ്ഞെടുത്തുണ്ടാവില്ല. ടാസ്ക്ബാറില്‍ എല്ലാ ജാലകങ്ങള്‍ കാണുവാനും സാധിക്കുന്നു.

note: i18n: tag string i18n: file kcmtaskbarui.ui line 155
en: &Group similar tasks:
ml: ഒരേപോലുള്ള ജോലികള്‍ &ഒന്നിച്ചാക്കുക:

note: i18n: tag string i18n: file kcmtaskbarui.ui line 186
en: A&ppearance:
ml: കാ&ഴ്ച:

note: i18n: tag string i18n: file kcmtaskbarui.ui line 204
en: Actions
ml: പ്രവൃത്തികള്‍

note: i18n: tag string i18n: file kcmtaskbarui.ui line 215
en: &Left button:
ml: &ഇടതു് ബട്ടണ്‍:

note: i18n: tag string i18n: file kcmtaskbarui.ui line 226
en: &Middle button:
ml: &മധ്യത്തിലുള്ള ബട്ടണ്‍:

note: i18n: tag string i18n: file kcmtaskbarui.ui line 237
en: Right b&utton:
ml: &വലതു് ബട്ടണ്‍:
