kcm_phonon - en to ml translation catalogue (24 entries)

en: Phonon Configuration Module
ml: ഫോണണ്‍ ക്രമീകരണ ഘടകം

en: Copyright 2006 Matthias Kretz
ml: Copyright 2006 മത്തിയാസ് ക്രെറ്റ്സ്

en: Matthias Kretz
ml: മത്തിയാസ് ക്രെറ്റ്സ്

en: Device Preference
ml: ഡിവൈസ് വിശേഷതകള്‍

en: Backend
ml: ബാക്കെന്‍ഡ്

en: Audio Output
ml: ഓഡിയോ ഔട്ട്പുട്ട്

en: Audio Capture
ml: ഓഡിയോ പിടിക്കുക

en: Default Output Device Preference:
ml: സഹജമായ ഔട്ട്പുട്ട് ഡിവൈസ് വിശേഷതകള്‍:

en: Default Capture Device Preference:
ml: സ്വതവേയുള്ള കാപ്ചര്‍ ഡിവൈസിന്റെ വിശേഷതകള്‍:

en: Output Device Preference for the '%1' Category:
ml: '%1' വിഭാഗത്തിലേക്കുള്ള ഔട്ട്പുട്ട് ഡിവൈസിന്റെ വിശേഷതകള്‍:

en: Capture Device Preference for the '%1' Category:
ml: '%1' വിഭാഗത്തിലേക്കുള്ള കാപ്ചര്‍ ഡിവൈസിന്റെ വിശേഷതകള്‍:

en: Apply the currently shown device preference list to the following other audio output categories:
ml: മറ്റുള്ള ഓഡിയോ ഔട്ട്പുട്ട് വിഭാഗങ്ങള്‍ക്കും നിലവിലുള്ള ഈ ഡിവൈസ് മുന്‍ഗണനകള്‍ നല്‍കുക:

en: Default/Unspecified Category
ml: സഹജമായ/വ്യക്തമല്ലാത്ത വിഭാഗം

note: i18n: tag string i18n: file backendselection.ui line 39 i18n: file backendselection.ui line 42
en: A list of Phonon Backends found on your system.  The order here determines the order Phonon will use them in.
ml: നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റത്തില്‍ ലഭ്യമുള്ള ഫോണണ്‍ ബാക്കെന്‍ഡുകള്‍.  ഈ ക്രമത്തിലാണു് ഫോണണ്‍ അവ ഉപയോഗിക്കുന്നതു്.

note: i18n: tag string i18n: file backendselection.ui line 58 i18n: file devicepreference.ui line 184
en: Prefer
ml: ആവശ്യപ്പെടുക

note: i18n: tag string i18n: file backendselection.ui line 71 i18n: file devicepreference.ui line 200
en: Defer
ml: തടയുക

note: i18n: tag string i18n: file devicepreference.ui line 28 i18n: file devicepreference.ui line 31
en: Various categories of outputs.  For each category you may choose what device you wish to output to.
ml: ഔട്ട്പുട്ടുകളുടെ അനവധി വിഭാഗങ്ങള്‍.  ഓരോ വിഭാഗത്തിനും ഏതു് ഡിവൈസിന്റെ ഔട്ട്പുട്ടെന്നു് നിങ്ങള്‍ക്കു് തിരഞ്ഞെടുക്കാം.

note: i18n: tag string i18n: file devicepreference.ui line 46
en: Show Advanced Devices
ml: പൂരോഗമിച്ച ഡിവൈസുകള്‍ കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file devicepreference.ui line 76
en: Apply Device List To...
ml: ഡിവൈസ് ലിസ്റ്റ് സൂക്ഷിക്കേണ്ടതു്...

note: i18n: tag string i18n: file devicepreference.ui line 106
en: Audio Outputs found on your system.  Choose the device that you wish sound to come out of.
ml: സിസ്റ്റമില്‍ ലഭ്യമായ ഓഡിയോ ഔട്ട്പുട്ടുകള്‍.  ശബ്ദം ഏതു് ഡിവൈസില്‍ നിന്നു് വരേണമെന്നു് തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

note: i18n: tag string i18n: file devicepreference.ui line 110
en: The order determines the preference of the output devices. If for some reason the first device cannot be used Phonon will try to use the second, and
    so on.
ml: ഔട്ട്പുട്ട് ഡിവൈസുകളുടെ മുന്‍ഗണനയാണു് ഈ ക്രമം വ്യക്തമാക്കുന്നതു്. എന്തെങ്കിലും കാരണത്താല്‍ ഫോണണിനു് ആദ്യത്തെ ഡിവൈസ് ഉപയോഗിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ലെങ്കില്‍, അതു് രണ്ടാമത്തെ ഡിവൈസ് ശ്രമിക്കുന്നതാണു്,
    അല്ലെങ്കില്‍ അതിനടുത്തതു്.

note: i18n: tag string i18n: file devicepreference.ui line 155
en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

note: i18n: tag string i18n: file devicepreference.ui line 181
en: prefer the selected device
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഡിവൈസ്

note: i18n: tag string i18n: file devicepreference.ui line 197
en: no preference for the selected device
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഡിവൈസിനു് വിശേഷതകള്‍ ലഭ്യമല്ല
