kio_sftp - en to ml translation catalogue (39 entries)

en: An internal error occurred. Please retry the request again.
ml: ഒരു ആന്തരിക പിശകുണ്ടായിരിക്കുന്നു. ദയവായി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: Opening SFTP connection to host %1:%2
ml: SFTP കണക്ഷന്‍ ഹോസ്റ്റ് %1:%2-ലേക്കു് തുറക്കുന്നു

en: No hostname specified
ml: ഹോസ്റ്റ്നാമം നല്‍കിയിട്ടില്ല

en: SFTP Login
ml: SFTP ലോഗിന്‍

en: site:
ml: സൈറ്റ്:

en: Please enter your username and key passphrase.
ml: ദയവായി നിങ്ങളുടെ ഉപയോക്തൃനാമവും കീ പാസ്ഫ്രെയിസും നല്‍കുക.

en: Please enter your username and password.
ml: ദയവായി നിങ്ങളുടെ ഉപയോക്തൃനാമവും പാസ്‌വേര്‍ഡും നല്‍കുക.

en: Incorrect username or password
ml: നല്‍കിയ ഉപയോക്തൃനാമം അല്ലെങ്കില്‍ പാസ്‌വേര്‍ഡ് തെറ്റാണു്.

en: Please enter a username and password
ml: ദയവായി ഒരു ഉപയോക്തൃനാമവും പാസ്‌വേര്‍ഡും നല്‍കുക.

en: Warning: Cannot verify host's identity.
ml: മുന്നറിയിപ്പു്: ഹോസ്റ്റിനെ തിരിച്ചറിയുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Warning: Host's identity changed.
ml: മുന്നറിയിപ്പു്: ഹോസ്റ്റിനെ തിരിച്ചറിഞ്ഞിരിക്കുന്നു.

en: Authentication failed.
ml: തിരിച്ചറിയല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Connection failed.
ml: ബന്ധം സ്ഥാപിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Connection closed by remote host.
ml: റിമോട്ട് ഹോസ്റ്റ് കണക്ഷന്‍ നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു.

en: Unexpected SFTP error: %1
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായ SFTP പിശകു്: %1

en: SFTP version %1
ml: SFTP പതിപ്പു് %1

en: Protocol error.
ml: സമ്പ്രദായത്തില്‍ പിശകു്

en: Successfully connected to %1
ml: %1-മായി വിജയകരമായി ബന്ധം സ്ഥാപിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: An internal error occurred. Please try again.
ml: ഒരു ആന്തരിക പിശകുണ്ടായിരിക്കുന്നു. ദയവായി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: Unknown error was encountered while copying the file to '%1'. Please try again.
ml: '%1'-ലേക്കു് ഫയല്‍ പകര്‍ത്തുമ്പോള്‍ അപരിചിതമായൊരു പിശകുണ്ടായിരിക്കുന്നു. ദയവായി വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: The remote host does not support renaming files.
ml: റിമോട്ട് ഹോസ്റ്റ് ഫയലിന്റെ പേരുമാറ്റുന്നതിനുള്ള പിന്തുണ നല്‍കുന്നതല്ല.

en: The remote host does not support creating symbolic links.
ml: റിമോട്ട് ഹോസ്റ്റ് സിംബോളിക് ലിങ്കുകളുണ്ടാക്കുന്നതിനുള്ള പിന്തുണ നല്‍കുന്നതല്ല.

en: Connection closed
ml: ബന്ധം നിലച്ചു.

en: Could not read SFTP packet
ml: SFTP പാക്കറ്റ് ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: End of file.
ml: ഫയലിന്റെ അവസാനം.

en: File does not exist.
ml: ഫയല്‍ നിലവിലില്ല.

en: Access is denied.
ml: പ്രവേശനം നിഷിദ്ധം.

en: SFTP command failed for an unknown reason.
ml: ഏതോ ഒരു കാരണത്താല്‍ SFTP ആജ്ഞ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: The SFTP server received a bad message.
ml: SFTP സര്‍വറിനു് തെറ്റായ ഒരു സന്ദേശം ലഭിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: You attempted an operation unsupported by the SFTP server.
ml: നിങ്ങള്‍ ശ്രമിച്ച പ്രക്രിയ SFTP സര്‍വര്‍ പിന്തുണയ്ക്കുന്നില്ല.

en: Error code: %1
ml: പിശകു് കോഡ്: %1

en: Cannot specify a subsystem and command at the same time.
ml: ഒരു സബ്സിസ്റ്റവും ആജ്ഞയും ഒരേ സമയത്തു് നല്‍കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: No options provided for ssh execution.
ml: ssh പ്രവര്‍ത്തനത്തിനു് ഐച്ഛികങ്ങള്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: Failed to execute ssh process.
ml: ssh പ്രക്രിയ നടപ്പിലാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം.

en: Error encountered while talking to ssh.
ml: ssh-മായി ഇടപെടുമ്പോള്‍ പിശകുണ്ടായിരിക്കുന്നു.

en: Please supply a password.
ml: ദയവായി ഒരു പാസ്‌വേര്‍ഡ് നല്‍കുക.

en: Please supply the passphrase for your SSH private key.
ml: ദയവായി നിങ്ങളുടെ SSH പ്രൈവറ്റ് കീയ്ക്കുള്ള പാസ്ഫ്രെയിസ് നല്‍കുക.

en: Authentication to %1 failed
ml: %1-ലേക്കുള്ള തിരിച്ചറിയല്‍ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Host key was rejected.
ml: ഹോസ്റ്റ് കീ നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു.
