kdelibs4 - en to ml translation catalogue (2004 entries)

en: Your names
ml: പ്രവീണ്‍ എ അനി പീറ്റര്‍ മാക്സിന്‍ ജോണ്‍ അനൂപ് പനവളപ്പില്‍ മനു എസ് മാധവ്

en: Your emails
ml: pravi.a@gmail.com peter.ani@gmail.com maxinbjohn@gmail.com gnuanu@gmail.com manusmad@gmail.com

note: i18n: tag string i18n: file ./interfaces/ktexteditor/editorchooser_ui.ui line 16
en: Editor Chooser
ml: എഴുത്തിടം തിരഞ്ഞെടുക്കാന്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./interfaces/ktexteditor/editorchooser_ui.ui line 42
en: Please choose the default text editing component that you wish to use in this application. If you choose <B>System Default</B>, the application will honor your changes in the Control Center. All other choices will override that setting.
ml: ദയവായി ഈ പ്രയോഗത്തിലുപയോഗിയ്ക്കാന്‍ നിങ്ങളാഗ്രഹിയ്ക്കുന്ന എഴുത്തിടമായുപയോഗിയ്ക്കേണ്ട ഘടകമേതെന്ന് തിരഞ്ഞെടുക്കുക. നിങ്ങള്‍ <B>സിസ്റ്റത്തിലെ സഹജമായത്</B> എന്നാണ് തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതെങ്കില്‍ ഈ പ്രയോഗം നിയന്ത്രണകേന്ത്രത്തില്‍ നിങ്ങള്‍ വരുത്തുന്ന മാറ്റങ്ങളെ മാനിയ്ക്കും. മറ്റെല്ലാ വിലകളും അതിനെ മറികടക്കും.

note: i18n: tag string i18n: file ./knewstuff/knewstuff2/ui/DownloadDialog.ui line 32
en: &Source:
ml: &ശ്രോതസ്സ്:

note: i18n: tag string i18n: file ./knewstuff/knewstuff2/ui/DownloadDialog.ui line 72
en: &Order by:
ml: &ക്രമത്തിലാക്കേണ്ടതു്:

note: i18n: tag string i18n: file ./knewstuff/knewstuff2/ui/DownloadDialog.ui line 101
en: Enter search phrase here
ml: തെരയുവാനുള്ള വാചകം ഇവിടെ നല്‍കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./knewstuff/knewstuff2/ui/DownloadDialog.ui line 156
en: Collaborate
ml: ഒന്നിച്ചുള്ള പ്രവര്‍ത്തനം

note: i18n: tag label i18n: file ./dnssd/kcm_kdnssd.kcfg line 9
en: Additional domains for browsing
ml: പരതാനുപയോഗിയ്ക്കേണ്ട കൂടുതല്‍ ഡൊമൈനുകള്‍

note: i18n: tag whatsthis i18n: file ./dnssd/kcm_kdnssd.kcfg line 10
en: List of 'wide-area' (non link-local) domains that should be browsed.
ml: പരതേണ്ട (ലിങ്ക്-ലോകലല്ലാത്ത) 'വൈഡ്-ഏരിയ' ഡൊമൈനുകളുടെ നാമാവലി.

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/knewpassworddialog.ui line 78
en: Passwords do not match
ml: അടയാളവാക്കുകള്‍ പൊരുത്തമില്ല

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/knewpassworddialog.ui line 100
en: &Verify:
ml: &ഉറപ്പാക്കുക:

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/knewpassworddialog.ui line 110 i18n: file ./kdeui/dialogs/kpassworddialog.ui line 138
en: Password:
ml: അടയാളവാക്ക്:

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/knewpassworddialog.ui line 137
en: Password strength meter:
ml: അടയാളവാക്കുകളുടെ ശക്തി കാണിയ്ക്കുന്ന മീറ്റര്‍:

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kcupsoptionsjobwidget.ui line 13
en: Job
ml: ജോബ്

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kcupsoptionsjobwidget.ui line 19
en: Job Control
ml: ജോബ് കണ്ട്രോള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kcupsoptionsjobwidget.ui line 25
en: Scheduled Printing:
ml: സമയബന്ധിത പ്രിന്റിങ്

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kcupsoptionsjobwidget.ui line 38
en: Billing Information:
ml: ബില്ലിങ് വിവരങ്ങള്‍:

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kcupsoptionsjobwidget.ui line 48
en: Job Priority:
ml: ജോലി മുന്‍ഗണന

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kcupsoptionsjobwidget.ui line 94
en: Job Options
ml: ജോലി ഐഛികങ്ങള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kcupsoptionsjobwidget.ui line 122
en: Option
ml: ഉപാധികള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kcupsoptionsjobwidget.ui line 127 i18n: file ./khtml/htmlpageinfo.ui line 237
en: Value
ml: വില

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kcupsoptionspageswidget.ui line 13
en: Pages
ml: താളുകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kcupsoptionspageswidget.ui line 19
en: Pages Per Sheet
ml: ഓരോ ഷീറ്റിലും എത്ര താളുകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kcupsoptionspageswidget.ui line 89
en: Banner Pages
ml: ബാനര്‍ താളുകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kcupsoptionspageswidget.ui line 95
en: Start
ml: തുടക്കം

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kcupsoptionspageswidget.ui line 105
en: End
ml: അവസാനം

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kcupsoptionspageswidget.ui line 131
en: Page Label
ml: താളിന്റെ ലേബല്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kcupsoptionspageswidget.ui line 156
en: Page Border
ml: താളിന്റെ അതിര്‍ഥി

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kcupsoptionspageswidget.ui line 181
en: Mirror Pages
ml: മിറ്റര്‍ താളുകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kcupsoptionspageswidget.ui line 187
en: Mirror pages along vertical axis
ml: ലംബ അക്ഷത്തിലൂടെ ഉള്ള മിറര്‍ താളുകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kshortcutsdialog.ui line 16
en: Search interactively for shortcut names (e.g. Copy) or combination of keys (e.g. Ctrl+C) by typing them here.
ml: കുറുക്കുവഴിയുടെ പേരുകള്‍ക്കായോ (ഉദാ. പകര്‍ത്തുക) ഒന്നിച്ചുള്ള കീകള്‍ക്കായോ (ഉദാ. Ctrl+C) ഇന്ററാക്റ്റീവായി തിരയാന്‍ ഇവിടെ ടൈപ് ചെയ്യുക.

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kshortcutsdialog.ui line 30
en: Action
ml: നടപടി

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kshortcutsdialog.ui line 35
en: Shortcut
ml: കുറുക്കുവഴി

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kshortcutsdialog.ui line 40
en: Alternate
ml: പകരമായുള്ളത്

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kshortcutsdialog.ui line 45
en: Global
ml: എല്ലായിടത്തും

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kshortcutsdialog.ui line 50
en: Global Alternate
ml: എല്ലായിടത്തും പകരാമായുള്ളത്

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kshortcutsdialog.ui line 55
en: Mouse Button Gesture
ml: മൌസിന്റെ ബട്ടണ്‍ കൊണ്ടുള്ള ആംഗ്യം

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kshortcutsdialog.ui line 60
en: Mouse Shape Gesture
ml: മൌസിന്റെ ആകൃതി കൊണ്ടുള്ള ആംഗ്യം

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kpassworddialog.ui line 54
en: Supply a username and password below.
ml: താഴെ ഒരു ഉപയോക്താവിന്റെ പേരും അടയാളവാക്കും നല്‍കുക.

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kpassworddialog.ui line 111
en: Username:
ml: ഉപയോക്താവിന്റെ പേര്:

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kpassworddialog.ui line 121
en: Anonymous
ml: അജ്ഞാതം

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kpassworddialog.ui line 128
en: Domain:
ml: ഡൊമെയിന്‍:

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/dialogs/kpassworddialog.ui line 155
en: Remember password
ml: അടയാളവാക്ക് ഓര്‍ത്ത് വയ്ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/configui.ui line 28
en: Options
ml: ഐച്ഛികങ്ങള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/configui.ui line 40
en: Enable &background spellchecking
ml: പശ്ചാത്തലത്തിലെ അക്ഷരവിന്യാസത്തിന്റെ പരിശോധന പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക &b

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/configui.ui line 47
en: Skip all &uppercase words
ml: എല്ലാ വലിയക്ഷരവാക്കുകളും ഒഴിവാക്കുക &u

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/configui.ui line 54
en: S&kip run-together words
ml: ഒന്നിച്ചെഴുതിയ വാക്കുകളൊഴിവാക്കുക &k

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/configui.ui line 64
en: Default language:
ml: സഹജമായ ഭാഷ:

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/sonnetui.ui line 45 i18n: file ./kde3support/kdeui/k3spellui.ui line 39
en: Unknown word:
ml: അറിയാത്ത വാക്ക്:

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/sonnetui.ui line 52 i18n: file ./kde3support/kdeui/k3spellui.ui line 46
en: Unknown word
ml: അറിയാത്ത വാക്ക്

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/sonnetui.ui line 61 i18n: file ./kde3support/kdeui/k3spellui.ui line 55
en: <b>misspelled</b>
ml: <b>അക്ഷത്തെറ്റോടുകൂടിയത്</b>

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/sonnetui.ui line 73 i18n: file ./kde3support/kdeui/k3spellui.ui line 67
en: &Language:
ml: ഭാഷ  &L:

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/sonnetui.ui line 83 i18n: file ./kde3support/kdeui/k3spellui.ui line 77
en: Text excerpt showing the unknown word in its context.
ml: അറിയാത്ത വാക്ക് വരുന്ന സന്ദര്‍ഭം കാണിച്ചിരിയ്ക്കുന്ന ചുരുങ്ങിയ പദാവലി.

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/sonnetui.ui line 94 i18n: file ./kde3support/kdeui/k3spellui.ui line 88
en: ... the <b>misspelled</b> word shown in context ...
ml: ... <b>അക്ഷരത്തെറ്റുള്ള</b> വാക്ക് സന്ദര്‍ഭത്തില്‍ കാണിച്ചിരിയ്ക്കുന്നു ...

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/sonnetui.ui line 107 i18n: file ./kde3support/kdeui/k3spellui.ui line 101
en: <qt>
    <p>The unknown word was detected and considered unknown because it is not included in the dictionary.<br>
    Click here if you consider that the unknown word is not misspelled and you want to avoid wrongly detecting it again in the future. If you want to let it remain as is, but not add it to the dictionary, then click <b>Ignore</b> or <b>Ignore All</b> instead.</p>
    </qt>
ml: <qt>
    <p>അറിയാത്തൊരു വാക്ക് കണ്ടുപിടിച്ചിട്ടുണ്ട്, അത് അറിയാത്തതാണെന്ന് കണക്കാക്കുന്നത് അത് നിഘണ്ടുവിലില്ലാത്തതുകൊണ്ടാണ്.<br> അറിയാത്തൊരു വാക്ക് കണ്ടുപിടിച്ചിട്ടുണ്ട്, അത് അറിയാത്തതാണെന്ന് കണക്കാക്കുന്നത് അത് നിഘണ്ടുവിലില്ലാത്തതുകൊണ്ടാണ്.<br>
    </p>
    </qt>

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/sonnetui.ui line 110 i18n: file ./kde3support/kdeui/k3spellui.ui line 104
en: << Add to Dictionary
ml: << നിഘണ്ടുവില്‍ ചേര്‍ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/sonnetui.ui line 133 i18n: file ./kde3support/kdeui/k3spellui.ui line 139
en: Suggestion List
ml: നിര്‍‌ദ്ദേശിയ്ക്കുന്നവയുടെ നാമാവലി

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/sonnetui.ui line 146 i18n: file ./kde3support/kdeui/k3spellui.ui line 152
en: Suggested Words
ml: നിര്‍‌ദ്ദേശിയ്ക്കുന്ന വാക്കുകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/sonnetui.ui line 160 i18n: file ./kde3support/kdeui/k3spellui.ui line 178
en: Replace &with:
ml: ഇത് വച്ച് മാറ്റുക &w:

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/sonnetui.ui line 180 i18n: file ./kde3support/kdeui/k3spellui.ui line 231
en: Language Selection
ml: ഭാഷ തിരഞ്ഞെടുക്കല്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/sonnetui.ui line 189 i18n: file ./kde3support/kdeui/k3spellui.ui line 240
en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/sonnetui.ui line 205 i18n: file ./kde3support/kdeui/k3spellui.ui line 224
en: S&uggest
ml: നിര്‍‌ദ്ദേശിയ്ക്കുക &u

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/sonnetui.ui line 217 i18n: file ./kde3support/kdeui/k3spellui.ui line 165
en: &Replace
ml: മാറ്റുക &r

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/sonnetui.ui line 229 i18n: file ./kde3support/kdeui/k3spellui.ui line 132
en: R&eplace All
ml: എല്ലാം മാറ്റുക &e

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/sonnetui.ui line 242 i18n: file ./kde3support/kdeui/k3spellui.ui line 194
en: &Ignore
ml: അവഗണിയ്ക്കുക &i

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/sonnetui.ui line 255 i18n: file ./kde3support/kdeui/k3spellui.ui line 207
en: I&gnore All
ml: എല്ലാം അവഗണിയ്ക്കുക &g

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/sonnet/sonnetui.ui line 268
en: Autocorrect
ml: സ്വയംതിരുത്തുക

note: i18n: tag text i18n: file ./kdeui/xmlgui/ui_standards.rc line 4 i18n: file ./khtml/khtml_browser.rc line 4
en: &File
ml: &ഫയല്‍

note: i18n: tag text i18n: file ./kdeui/xmlgui/ui_standards.rc line 33
en: &Game
ml: &കളി

note: i18n: tag text i18n: file ./kdeui/xmlgui/ui_standards.rc line 60 i18n: file ./khtml/khtml.rc line 4 i18n: file ./khtml/khtml_browser.rc line 11
en: &Edit
ml: &തിരുത്തുക

note: i18n: tag text i18n: file ./kdeui/xmlgui/ui_standards.rc line 83
en: &Move
ml: &മാറ്റുക

note: i18n: tag text i18n: file ./kdeui/xmlgui/ui_standards.rc line 100 i18n: file ./khtml/khtml_browser.rc line 20
en: &View
ml: &കാഴ്ച

note: i18n: tag text i18n: file ./kdeui/xmlgui/ui_standards.rc line 115
en: &Go
ml: &പോകുക

note: i18n: tag text i18n: file ./kdeui/xmlgui/ui_standards.rc line 136
en: &Bookmarks
ml: &ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍

note: i18n: tag text i18n: file ./kdeui/xmlgui/ui_standards.rc line 142
en: &Tools
ml: &പണിയായുധങ്ങള്‍

note: i18n: tag text i18n: file ./kdeui/xmlgui/ui_standards.rc line 146
en: &Settings
ml: &സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

note: i18n: tag text i18n: file ./kdeui/xmlgui/ui_standards.rc line 174
en: &Help
ml: &സഹായം

note: i18n: tag text i18n: file ./kdeui/xmlgui/ui_standards.rc line 190
en: Main Toolbar
ml: പ്രധാന പണിയായുധനിര

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/widgets/kshortcutwidget.ui line 22
en: Main:
ml: പ്രധാനപ്പെട്ട:

note: i18n: tag string i18n: file ./kdeui/widgets/kshortcutwidget.ui line 52
en: Alternate:
ml: പകരമായുള്ള:

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/test_regression_gui.ui line 16
en: KHTML Regression Testing Utility
ml: കെഎച്ച്ടിഎംഎല്‍ റിഗ്രഷന്‍ പരിശോധനോപാധി

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/test_regression_gui.ui line 59
en: Regression testing output
ml: റിഗ്രഷന്‍ പരിശോധനയുടെ ഔട്ട്പുട്ട്

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/test_regression_gui.ui line 114 i18n: file ./khtml/test_regression_gui.ui line 117
en: Pause/Continue regression testing process
ml: റിഗ്രഷന്‍ പരിശോധനാ പ്രക്രിയ തടസ്സപ്പെടുത്തുക/തുടരുക

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/test_regression_gui.ui line 123
en: Pause
ml: തടസ്സപ്പെടുത്തുക

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/test_regression_gui.ui line 147 i18n: file ./khtml/test_regression_gui.ui line 150
en: You may select a file where the log content is stored, before the regression testing started.
ml: റിഗ്രഷന്‍ പരിശോധന തുടങ്ങുന്നതിന് മുമ്പ് ലോഗിന്റെ ഉള്ളടക്കം സൂക്ഷിച്ചു വയ്ക്കാനൊരു ഫയല്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് തിരഞ്ഞെടുക്കാം.

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/test_regression_gui.ui line 153
en: Output to file...
ml: ഔട്ട്പുട്ട് ഫയലിലേയ്ക്ക്...

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/test_regression_gui.ui line 165
en: Regression testing status
ml: റിഗ്രഷന്‍ പരിശോധനയുടെ സ്ഥിതി

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/test_regression_gui.ui line 185
en: View HTML Output
ml: എച്ച്ടിഎംഎല്‍ ഔട്ട്പുട്ട് കാണുക

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/test_regression_gui.ui line 206
en: Settings
ml: സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/test_regression_gui.ui line 215
en: Tests
ml: പരിശോധനകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/test_regression_gui.ui line 241
en: Only run JS tests
ml: ജെഎസ് പരിശോധനകള്‍ മാത്രം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/test_regression_gui.ui line 249
en: Only run HTML tests
ml: എച്ച്ടിഎംഎല്‍ പരിശോധനകള്‍ മാത്രം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/test_regression_gui.ui line 257
en: Do not suppress debug output
ml: പിഴവു് തിരുത്താന്‍ സഹായിയ്ക്കുന്ന ഫലം തടയരുതു്

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/test_regression_gui.ui line 265
en: Do not use Xvfb
ml: എക്സ്‌വിഎഫ്ബി ഉപയോഗിയ്ക്കരുത്

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/test_regression_gui.ui line 270
en: Run tests...
ml: പരിശോധനകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക...

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/test_regression_gui.ui line 275
en: Run single test...
ml: ഒറ്റ പരിശോധന പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക...

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/test_regression_gui.ui line 280
en: Specify tests directory...
ml: പരിശോധനകളുടെ തട്ട് പ്രസ്ഥാപിയ്ക്കുക...

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/test_regression_gui.ui line 285
en: Specify khtml directory...
ml: കെഎച്ച്ടിഎംഎലിന്റെ തട്ട് പ്രസ്ഥാപിയ്ക്കുക...

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/test_regression_gui.ui line 290
en: Specify output directory...
ml: ഔട്ട്പുട്ടിനുള്ള തട്ട് പ്രസ്ഥാപിയ്ക്കുക...

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/htmlpageinfo.ui line 21
en: Document Information
ml: രചനാ വിവരം

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/htmlpageinfo.ui line 45
en: General
ml: പൊതുവായുള്ള

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/htmlpageinfo.ui line 92
en: URL:
ml: യുആര്‍എല്‍:

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/htmlpageinfo.ui line 138
en: Title:
ml: തലക്കെട്ട്:

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/htmlpageinfo.ui line 154
en: Last modified:
ml: അവസാനമായി മാറ്റംവരുത്തിയത്:

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/htmlpageinfo.ui line 170
en: Document encoding:
ml: രചനയുടെ എന്‍കോഡിങ്ങ്:

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/htmlpageinfo.ui line 195
en: HTTP Headers
ml: എച്ച്ടിടിപി ഹെഡറുകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/htmlpageinfo.ui line 232
en: Property
ml: ഗുണം

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/kjserrordlgbase.ui line 16
en: JavaScript Errors
ml: ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് തെറ്റുകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/kjserrordlgbase.ui line 19
en: This dialog provides you with notification and details of scripting errors that occur on web pages.  In many cases it is due to an error in the web site as designed by its author.  In other cases it is the result of a programming error in Konqueror.  If you suspect the former, please contact the webmaster of the site in question.  Conversely if you suspect an error in Konqueror, please file a bug report at http://bugs.kde.org/.  A test case which illustrates the problem will be appreciated.
ml: ഈ ചെറുജാലകം വെബ് താളുകളില്‍ സംഭവിയ്ക്കുന്ന സ്ക്രിപ്റ്റിങ്ങിലെ തെറ്റുകളെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങളും അറിയിപ്പുകളും നല്‍കുന്നു. കൂടുതല്‍ സന്ദര്‍ഭങ്ങളിലും ഇതു് വെബ് സൈറ്റിന്റെ രചയിതാവു് രൂപകല്‍പന ചെയ്തതിലെ പിഴവാണു്. മറ്റുള്ള സന്ദര്‍ഭങ്ങളില്‍ ഇതു് കോണ്‍ക്വററിന്റെ പ്രോഗ്രാമിങ്ങിലെ തെറ്റാണു്. ആദ്യത്തേതാണു് കാരണമെന്നു് നിങ്ങള്‍ സംശയിയ്ക്കുന്നെങ്കില്‍ ആ സൈറ്റിന്റെ വെബ്മാസ്റ്ററുമായി ബന്ധപ്പെടുക. അല്ലാ, കോണ്‍ക്വററിലാണു് തെറ്റെന്നു് നിങ്ങള്‍ സംശയിയ്ക്കുന്നെങ്കില്‍ http://bugs.kde.org/ പോയി പിഴവാണെന്നു് പറയുക. ഈ പ്രശ്നം കാണിയ്ക്കാനുള്ള ഒരു പരീക്ഷണം നല്‍കിയാല്‍ നന്നായിരിയ്ക്കും.

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/kjserrordlgbase.ui line 31
en: &Close
ml: അടയ്ക്കുക &c

note: i18n: tag string i18n: file ./khtml/kjserrordlgbase.ui line 38
en: C&lear
ml: വൃത്തിയാക്കുക &l

note: i18n: tag text i18n: file ./khtml/khtml_browser.rc line 35
en: HTML Toolbar
ml: HTML പണിയായുധനിര

note: i18n: tag string i18n: file ./kross/test/testguiform.ui line 44
en: File:
ml: ഫയല്‍:

note: i18n: tag string i18n: file ./kross/test/testguiform.ui line 99
en: GroupBox 1
ml: ഗ്രൂപ്പ്ബോക്സ് 1

note: i18n: tag string i18n: file ./kross/test/testguiform.ui line 127 i18n: file ./kross/test/testguiform.ui line 142
en: CheckBox
ml: ചെക്ക്ബോക്സ്

note: i18n: tag string i18n: file ./kross/test/testguiform.ui line 162
en: Other GroupBox
ml: മറ്റേ ഗ്രൂപ്പ്ബോക്സ്

note: i18n: tag string i18n: file ./kross/test/testguiform.ui line 190 i18n: file ./kross/test/testguiform.ui line 205
en: RadioButton
ml: റേഡിയോബട്ടണ്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./kross/test/testguiform.ui line 232
en: action1
ml: ആക്ഷന്‍1

note: i18n: tag string i18n: file ./knotify/config/knotifyconfigactionswidgetbase.ui line 16
en: Play a &sound
ml: ഒരു ശബ്ദം കേള്‍പ്പിയ്ക്കുക &s

note: i18n: tag string i18n: file ./knotify/config/knotifyconfigactionswidgetbase.ui line 42 i18n: file ./knotify/config/knotifyconfigactionswidgetbase.ui line 72
en: Select the sound to play
ml: കേള്‍പ്പിയ്ക്കാന്‍ ശബ്ദം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./knotify/config/knotifyconfigactionswidgetbase.ui line 49
en: Show a message in a &popup
ml: പൊങ്ങിവരുന്ന ജാലകത്തില്‍ ഒരു സന്ദേശം കാണിയ്ക്കുക &p

note: i18n: tag string i18n: file ./knotify/config/knotifyconfigactionswidgetbase.ui line 56
en: Log to a file
ml: ഒരു ഫയലിലേയ്ക്ക് ലോഗ് ചെയ്യുക

note: i18n: tag string i18n: file ./knotify/config/knotifyconfigactionswidgetbase.ui line 79
en: Mark &taskbar entry
ml: ടാസ്ക്ബാറിലൊരു വരി അടയാളപ്പെടുത്തുക &t

note: i18n: tag string i18n: file ./knotify/config/knotifyconfigactionswidgetbase.ui line 86
en: Run &command
ml: ആജ്ഞ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക &c

note: i18n: tag string i18n: file ./knotify/config/knotifyconfigactionswidgetbase.ui line 102
en: Select the command to run
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള കമാന്‍ഡ് തിരഞ്ഞെടുക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./knotify/config/knotifyconfigactionswidgetbase.ui line 109
en: Sp&eech
ml: &സംസാരം

note: i18n: tag string i18n: file ./knotify/config/knotifyconfigactionswidgetbase.ui line 126
en: Speak event message
ml: ഓരോ സംഭവങ്ങള്‍ക്കുള്ള സന്ദേശം വായിയ്ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./knotify/config/knotifyconfigactionswidgetbase.ui line 131
en: Speak event name
ml: സംഭവങ്ങളുടെ പേരു് വായിയ്ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./knotify/config/knotifyconfigactionswidgetbase.ui line 136
en: Speak custom text
ml: ഇഷ്ടപ്പെട്ട പദാവലി വായിയ്ക്കുക

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 9
en: Distance between desktop icons
ml: പണിയിടത്തിലെ ചിഹ്നങ്ങള്‍ക്കിടയിലെ ദൂരം

note: i18n: tag whatsthis i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 10
en: The distance between icons specified in pixels.
ml: ചിഹ്നങ്ങള്‍ക്കിടയിലെ ദൂരം പിക്സലില്‍ പ്രസ്ഥാപിച്ചത്

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 23
en: Widget style to use
ml: ഉപയോഗിയ്ക്കേണ്ട വിഡ്ജറ്റിന്റെ രീതി

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 30
en: Use the PC speaker
ml: പിസി സ്പീക്കറുപയോഗിയ്ക്കുക

note: i18n: tag whatsthis i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 31
en: Whether the ordinary PC speaker should be used instead of KDE's own notifications system.
ml: കെഡിഇയുടെ അറിയിപ്പു് സംവിധാനങ്ങള്‍ക്കു് പകരം പിസിയുടെ സ്പീക്കര്‍ ഉപയോഗിയ്ക്കണമോ എന്നു്

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 35
en: What terminal application to use
ml: ഏത് ടെര്‍മിനല്‍ പ്രയോഗമാണുപയോഗിയ്ക്കേണ്ടത്

note: i18n: tag whatsthis i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 37
en: Whenever a terminal application is launched this terminal emulator program will be used.
ml: ടെര്‍മിനലില്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കേണ്ട പ്രയോഗങ്ങള്‍ തുടങ്ങുമ്പോഴൊക്കെ ഈ ടെര്‍മിനലിനെ അനുകരിയ്ക്കുന്ന പ്രോഗ്രാം ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതായിരിയ്ക്കും.

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 41
en: Fixed width font
ml: തുല്യ വീതിയുള്ള അക്ഷരരൂപം

note: i18n: tag whatsthis i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 43
en: This font is used when a fixed font is needed. A fixed font has a constant width.
ml: നിശ്ചിത അക്ഷരരൂപം ആവശ്യമുള്ളപ്പോള്‍ ഈ അക്ഷരരൂപം ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നതായിരിയ്ക്കും. ഒരു നിശ്ചിത അക്ഷരരൂപത്തിനു് നിശ്ചിതമായ വീതിയുണ്ടു്.

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 46
en: System wide font
ml: സിസ്റ്റം മുഴുവനായുമുള്ള അക്ഷരരൂപം

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 49
en: Font for menus
ml: മെനുകള്‍ക്കായുള്ള അക്ഷരരൂപം

note: i18n: tag whatsthis i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 50
en: What font to use for menus in applications.
ml: പ്രയോഗങ്ങളിലെ മെനുകളിലുപയോഗിയ്ക്കേണ്ട അക്ഷരരൂപമേത്.

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 53
en: Color for links
ml: കണ്ണികള്‍ക്കുപയോഗിയ്ക്കേണ്ട നിറം

note: i18n: tag whatsthis i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 54
en: What color links should be that have not yet been clicked on
ml: ഇതുവരെ അമര്‍ത്തിയിട്ടില്ലാത്ത കണ്ണികള്‍‌ക്കേത് നിറമാണ് വേണ്ടത്

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 57
en: Color for visited links
ml: സന്ദര്‍ശിച്ച കണ്ണികള്‍ക്ക് വേണ്ട നിറം

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 60
en: Font for the taskbar
ml: ടാസ്ക്ബാറിന് വേണ്ട അക്ഷരരൂപം

note: i18n: tag whatsthis i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 61
en: What font to use for the panel at the bottom of the screen, where the currently running applications are.
ml: ഇപ്പോള്‍ പ്രവര്‍ത്തിച്ചുകൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്ന പ്രയോഗങ്ങളുള്ള സ്ക്രീനിന്റെ താഴെയുള്ള പാളിയിലുപയോഗിയ്ക്കേണ്ട അക്ഷരരൂപം ഏതാണു്.

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 64
en: Fonts for toolbars
ml: പണിയായുധനിരകള്‍ക്ക് വേണ്ട നിറം

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 73
en: Shortcut for taking screenshot
ml: സ്ക്രീന്‍ഷോട്ടെടുക്കാന്‍ വേണ്ട കുറുക്കുവഴി

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 78
en: Shortcut for toggling Clipboard Actions on and off
ml: ക്ലിപ്ബോര്‍ഡ് നടപടികള്‍ ഓണാക്കാനും ഓഫാക്കാനും വേണ്ട കുറുക്കുവഴി

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 83
en: Shortcut for shutting down the computer without confirmation
ml: ചോദിയ്ക്കാതെ തന്നെ കമ്പ്യൂട്ടര്‍ അടച്ചു് പൂട്ടാന്‍ വേണ്ട കുറുക്കുവഴി

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 380
en: Show directories first
ml: തട്ടുകള്‍ ആദ്യം കാണിയ്ക്കുക

note: i18n: tag whatsthis i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 381
en: Whether directories should be placed at the top when displaying files
ml: ഫയലുകള്‍ കാണിയ്ക്കുമ്പോള്‍ തട്ടുകള്‍ മുകളില്‍ കാണിയ്ക്കണമോ എന്ന്

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 389
en: The URLs recently visited
ml: അടുത്തിടെ സന്ദര്‍ശിച്ച യുആര്‍എല്ലുകള്‍

note: i18n: tag whatsthis i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 390
en: Used for auto-completion in file dialogs, for example
ml: ഉദാഹരണത്തിന് ഫയല്‍ ഡയലോഗുകളില്‍ സ്വയം പൂര്‍ത്തിയാക്കാനുപയോഗിയ്ക്കുന്നു

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 394
en: Show file preview in file dialog
ml: ഫയല്‍ ഡയലോഗില്‍ ഫയല്‍ കണ്ടുനോക്കുന്നത് ചേര്‍ക്കുക

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 399
en: Show hidden files
ml: ഒളിപ്പിച്ച് വച്ചിരിയ്ക്കുന്ന ഫയലുകള്‍ കാണിയ്ക്കുക

note: i18n: tag whatsthis i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 400
en: Whether files starting with a dot (convention for hidden files) should be shown
ml: ഒരു കുത്തു് കൊണ്ടു് തുടങ്ങുന്ന ഫയലുകള്‍ (ഒളിപ്പിയ്ക്കേണ്ട ഫയലുകള്‍ക്കായുപയോഗിയ്ക്കുന്നതു്) കാണിയ്ക്കണോ എന്നു്

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 405
en: Show speedbar
ml: വേഗതാബാര്‍ കാണിയ്ക്കുക

note: i18n: tag whatsthis i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 406
en: Whether the shortcut icons to the left in the file dialog should be shown
ml: ഫയലിനുള്ള ചെറുജാലകത്തിന്റെ ഇടതുവശത്തു് കുറുക്കുവഴിയ്ക്കുള്ള ചിഹ്നങ്ങള്‍ കാണിയ്ക്കണമോ എന്നു്

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 425
en: What country
ml: ഏത് രാജ്യം

note: i18n: tag whatsthis i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 426
en: Used to determine how to display numbers, currency and time/date, for example
ml: ഉദാഹരണത്തിന് സമയം/തിയ്യതി, നാണയം, അക്കങ്ങള്‍ തുടങ്ങിയവ കാണിയ്ക്കുന്നതെങ്ങനെയെന്നു്നിശ്ചയിയ്ക്കാനുപയോഗിയ്ക്കുന്നു

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 430
en: What language to use to display text
ml: പദാവലി കാണിയ്ക്കേണ്ട ഭാഷയേത്

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 433
en: Character used for indicating positive numbers
ml: പോസിറ്റീവ് അക്കങ്ങളെ സൂചിപ്പിയ്ക്കാനുപയോഗിയ്ക്കുന്ന അക്ഷരം

note: i18n: tag whatsthis i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 434
en: Most countries have no character for this
ml: കൂടുതല്‍ രാജ്യങ്ങള്‍ക്കും ഇതിനൊരു പ്രത്യേകാക്ഷരമൊന്നുമില്ല

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 439
en: Path for the trash can
ml: ചവറ്റുകുട്ടയിലേയ്ക്കുള്ള വഴി

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 443
en: Path to the autostart directory
ml: സ്വയം തുടങ്ങേണ്ട തട്ടിലേയ്ക്കുള്ള വഴി

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 448
en: Path to the desktop directory
ml: പണിയിടത്തിന്റെ തട്ടിലേയ്ക്കുള്ള വഴി

note: i18n: tag whatsthis i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 449
en: Directory where the files on the desktop are stored
ml: ഈ തട്ടിലാണ് പണിയിടത്തിലെ ഫയലുകള്‍ ശേഖരിച്ചിട്ടുള്ളത്

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 453
en: Path to documents folder
ml: രചനകള്‍ സൂക്ഷിച്ചിരിയ്ക്കുന്ന കൂടയിലേയ്ക്കുള്ള വഴി

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 500
en: Enable SOCKS support
ml: സോക്സ് പിന്തുണ പ്രവര്‍ത്തികമാക്കുക

note: i18n: tag whatsthis i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 501
en: Whether SOCKS version 4 and 5 should be enabled in KDE's sub systems
ml: കെഡിഇയുടെ ഉപസംവിധാനങ്ങളില്‍ സോക്സ് ലക്കം 4 ഉം 5 ഉം പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കണമോ എന്ന്

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 505
en: Path to custom SOCKS library
ml: സ്വന്തം സോക്സ് തട്ടിലേയ്ക്കുള്ള വഴി

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 511
en: Highlight toolbar buttons on mouse over
ml: പണിയായുധനിരയിലെ ബട്ടണുകള്‍ മൌസ് മുകളില്‍ വരുമ്പോള്‍ എടുത്ത് കാണിയ്ക്കുക

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 515
en: Show text on toolbar icons
ml: പണിയായുധനിരയിലെ ചിഹ്നങ്ങളില്‍ പദാവലി കാണിയ്ക്കുക

note: i18n: tag whatsthis i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 516
en: Whether text should be shown in addition to icons on toolbar icons
ml: ചിഹ്നങ്ങളെക്കൂടാതെ പദാവലിയും പണിയായുധനിരയിലെ ചിഹ്നങ്ങളില്‍ കാണിയ്ക്കണമോ എന്ന്

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 537
en: Password echo type
ml: അടയാളവാക്ക് കാണിയ്ക്കുന്ന തരം

note: i18n: tag label i18n: file ./kutils/kdeglobals.kcfg line 547
en: The size of the dialog
ml: ഡയലോഗിന്റെ വലിപ്പം

note: i18n: tag string i18n: file ./kjsembed/examples/calc/calc.ui line 16
en: JS Calculator
ml: ജെഎസ് കാല്‍ക്കുലേറ്റര്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./kjsembed/examples/calc/calc.ui line 50
en: AC
ml: എസി

note: i18n: tag string i18n: file ./kjsembed/examples/calc/calc.ui line 71
en: CL
ml: സിഎല്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./kjsembed/examples/console/console.ui line 16 i18n: file ./kjsembed/examples/kjsconsole/jsconsole.ui line 16
en: MainWindow
ml: പ്രധാനജാലകം

note: i18n: tag string i18n: file ./kjsembed/examples/kjsconsole/jsconsole.ui line 109
en: Execute
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./kjsembed/examples/kjsconsole/jsconsole.ui line 128
en: File
ml: ഫയല്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./kjsembed/examples/kjsconsole/jsconsole.ui line 167
en: Open Script
ml: സ്ക്രിപ്റ്റ് തുറക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./kjsembed/examples/kjsconsole/jsconsole.ui line 170
en: Open a script...
ml: സ്ക്രിപ്റ്റ് തുറക്കുക...

note: i18n: tag string i18n: file ./kjsembed/examples/kjsconsole/jsconsole.ui line 178
en: Close Script
ml: സ്ക്രിപ്റ്റ് അടയ്ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./kjsembed/examples/kjsconsole/jsconsole.ui line 181
en: Close script...
ml: സ്ക്രിപ്റ്റ് അടയ്ക്കുക...

note: i18n: tag string i18n: file ./kjsembed/examples/kjsconsole/jsconsole.ui line 186 i18n: file ./threadweaver/Examples/Jobs/JobsBase.ui line 100 i18n: file ./threadweaver/Examples/SMIV/SMIVBase.ui line 69 i18n: file ./threadweaver/Examples/QProcessJob/MainWindowUi.ui line 39
en: Quit
ml: പുറത്ത് കടക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./kjsembed/examples/kjsconsole/jsconsole.ui line 189
en: Quit application...
ml: പ്രയോഗത്തില്‍ നിന്നും പുറത്ത് കടക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./kjsembed/examples/kjsconsole/jsconsole.ui line 197
en: Run
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./kjsembed/examples/kjsconsole/jsconsole.ui line 200
en: Run script...
ml: സ്ക്രിപ്റ്റ് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക...

note: i18n: tag string i18n: file ./kjsembed/examples/kjsconsole/jsconsole.ui line 208
en: Run To...
ml: ഏതു വരെ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക...

note: i18n: tag string i18n: file ./kjsembed/examples/kjsconsole/jsconsole.ui line 211
en: Run to breakpoint...
ml: ഏതു ബ്രേക്ക്പോയിന്റ് വരെ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക...

note: i18n: tag string i18n: file ./kjsembed/examples/kjsconsole/jsconsole.ui line 219
en: Step
ml: അടുത്തതിലേയ്ക്ക് കടക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./kjsembed/examples/kjsconsole/jsconsole.ui line 222
en: Step to next line...
ml: അടുത്ത വരിയിലേയ്ക്ക് കടക്കുക...

note: i18n: tag string i18n: file ./kjsembed/examples/kjsconsole/jsconsole.ui line 230 i18n: file ./threadweaver/Examples/Jobs/JobsBase.ui line 90
en: Stop
ml: നിര്‍ത്തുക

note: i18n: tag string i18n: file ./kjsembed/examples/kjsconsole/jsconsole.ui line 233
en: Step execution...
ml: പ്രവ‌ര്‍ത്തനം നിര്‍ത്തുക...

note: i18n: tag string i18n: file ./threadweaver/Examples/Jobs/JobsBase.ui line 16
en: ThreadWeaver Jobs Examples
ml: ത്രെഡ്‌വീവറിന്റെ ജോലികളുടെ ഉദാഹരണങ്ങള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./threadweaver/Examples/Jobs/JobsBase.ui line 19
en: The program executes 100 jobs in 4 threads. Each job waits for a random number of milliseconds between 1 and 1000.
ml: നാലു് ത്രെഡുകളിലായി 100 ജോലികള്‍ ഈ പ്രോഗ്രാം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കും. ഓരോ ജോലിയും 1 നും 1000 ത്തിനും ഇടയ്ക്കുള്ള ഏതെങ്കിലുമൊരു മില്ലീസെക്കന്റുകള്‍ കാത്തിരിയ്ക്കുന്നു.

note: i18n: tag string i18n: file ./threadweaver/Examples/Jobs/JobsBase.ui line 39
en: Check to see logging information about thread activity. Watch the console output to see the log information.
ml: ത്രെഡിന്റെ പ്രവൃത്തിയെക്കുറിച്ചുള്ള ലോഗിങ്ങ് വിവരത്തിനു് പരിശോദിയ്ക്കുക. ലോഗ് വിവരം കാണാന്‍ കണ്‍സോളിലെ ഫലം നോക്കുക.

note: i18n: tag string i18n: file ./threadweaver/Examples/Jobs/JobsBase.ui line 42
en: Log Thread Activity
ml: ത്രെഡിന്റെ പ്രവൃത്തികള്‍ രേഖപ്പെടുത്തുക

note: i18n: tag string i18n: file ./threadweaver/Examples/Jobs/JobsBase.ui line 62
en: Displays Thread Activity
ml: ത്രെഡിന്റെ പ്രവൃത്തികള്‍ കാണിയ്ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./threadweaver/Examples/Jobs/JobsBase.ui line 80
en: Start
ml: തുടങ്ങുക

note: i18n: tag string i18n: file ./threadweaver/Examples/Jobs/JobsBase.ui line 185
en: GUI based example for the Weaver Thread Manager
ml: ഗുയി അടിസ്ഥാനമാക്കിയുള്ള വിവര്‍ ത്രെഡ് നടത്തിപ്പുകാരന്റെ ഉദാഹരണം

note: i18n: tag string i18n: file ./threadweaver/Examples/Jobs/JobsBase.ui line 208
en: Remaining number of jobs:
ml: ബാക്കിയുള്ള ജോലികളുടെ എണ്ണം:

note: i18n: tag string i18n: file ./threadweaver/Examples/SMIV/SMIVBase.ui line 32
en: Select Files...
ml: ഫയലുകള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക...

note: i18n: tag string i18n: file ./threadweaver/Examples/SMIV/SMIVBase.ui line 42
en: Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./threadweaver/Examples/SMIV/SMIVBase.ui line 52
en: Suspend
ml: താത്കാലികനിദ്ര

note: i18n: tag string i18n: file ./threadweaver/Examples/QProcessJob/MainWindowUi.ui line 46
en: What time is it? Click to update.
ml: സമയമെത്രയായി? പുതുക്കാന്‍ അമര്‍ത്തുക.

note: i18n: tag string i18n: file ./threadweaver/Examples/QProcessJob/MainWindowUi.ui line 53
en: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /></head><body style=" white-space: pre-wrap; font-family:Sans Serif; font-weight:400; font-style:normal; text-decoration:none;"><p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">(do not know yet)</p></body></html>
ml: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /></head><body style=" white-space: pre-wrap; font-family:Sans Serif; font-weight:400; font-style:normal; text-decoration:none;"><p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">(അറിവില്ല)</p></body></html>

en: Error
ml: തെറ്റ്

en: Evaluation error
ml: മൂല്യനിര്‍ണ്ണയത്തില്‍ തെറ്റ്

en: Range error
ml: പരിധിയില്‍ തെറ്റ്

en: Reference error
ml: റെഫറന്‍സില്‍ തെറ്റു്

en: Syntax error
ml: സിന്റാക്സില്‍ തെറ്റ്

en: Type error
ml: ടൈപിലെ തെറ്റ്

en: URI error
ml: യുആര്‍ഐയില്‍ തെറ്റ്

en: System Default (currently: %1)
ml: സിസ്റ്റത്തിലെ സഹജമായത് (ഇപ്പോള്‍: %1)

en: Error: HOME environment variable not set.
ml: തെറ്റ്: HOME (ഹോം) പരിസര വേരിയബ്ള്‍ സജ്ജീകരിച്ചിട്ടില്ല.

en: Error: DISPLAY environment variable not set.
ml: തെറ്റ്: DISPLAY (ഡിസ്‌​പ്ലേ) പരിസര വേരിയബ്ള്‍ സജ്ജീകരിച്ചിട്ടില്ല.

en: KDontChangeTheHostName
ml: കെഡോണ്‍ഡ്ചേയ്ഞ്ച്ദിഹോസ്റ്റ്നെയിം

en: Informs KDE about a change in hostname
ml: ഹോസ്റ്റിന്റെ പേരിലെ മാറ്റത്തെക്കുറിച്ച് കെഡിഇയെ അറിയിയ്ക്കുന്നു

en: (c) 2001 Waldo Bastian
ml: (c) 2001 വാല്‍ഡോ ബാസ്റ്റിയന്‍

en: Waldo Bastian
ml: വാല്‍ഡോ ബാസ്റ്റിയന്‍

en: Author
ml: രചയിതാവ്

en: Old hostname
ml: പഴയ ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: New hostname
ml: പുതിയ ഹോസ്റ്റിന്റെ പേര്

en: KDE Daemon
ml: കെഡിഇ നിരന്തരപ്രക്രിയ

en: KDE Daemon - triggers Sycoca database updates when needed
ml: കെഡിഇ നിരന്തരപ്രക്രിയ - ആവശ്യം വരുമ്പോള്‍ സൈകോക ഡാറ്റാബേസ് പുതുക്കലിനറിയിയ്ക്കുന്നു

en: Check Sycoca database only once
ml: സൈകോക ഡാറ്റാബേസ് ഒരിയ്ക്കല്‍ മാത്രം പരിശോധിയ്ക്കുക

en: Rebuilds the system configuration cache.
ml: സിസ്റ്റം ക്രമീകരണത്തിന്റെ കാഷ് വീണ്ടും സൃഷ്ടിയ്ക്കുന്നു.

en: (c) 1999-2002 KDE Developers
ml: (c) 1999-2002 കെഡിഇ വികസിപ്പിച്ചവര്‍

en: David Faure
ml: ഡേവിഡ് ഫൌര്‍

en: Do not signal applications to update
ml: പ്രയോഗങ്ങളോട് പുതുക്കാനായി പറയരുത്

en: Disable incremental update, re-read everything
ml: ഒന്നൊന്നായി പുതുക്കുന്നതു് പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുക, എല്ലാം വീണ്ടും വായിയ്ക്കുക

en: Check file timestamps
ml: ഫയലിന്റെ സമയം പരിശോദിയ്ക്കുക

en: Disable checking files (dangerous)
ml: ഫയലുകള്‍ പരിശോദിയ്ക്കുന്നതു് പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുക(അപകടകരം)

en: Create global database
ml: എല്ലായിടത്തും ബാധകമായ ഡാറ്റാബേസുണ്ടാക്കുക

en: Perform menu generation test run only
ml: മെനു സൃഷ്ടിയ്ക്കുന്നതു് പരീക്ഷണമായി മാത്രം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിയ്ക്കുക

en: Track menu id for debug purposes
ml: പിഴവു് തിരുത്തുന്നതിനു് സഹായിയ്ക്കാനായി മെനുവിന്റെ ഐഡി പിന്തുടരുക

en: Silent - work without windows and stderr
ml: നിശബ്ദം - ജാലകങ്ങളും എസ്‌ടിഡിഎറും ഇല്ലാതെ പ്രവര്‍ത്തിയ്ക്കുക

en: Show progress information (even if 'silent' mode is on)
ml: പുരോഗതിയെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരം കാണിയ്ക്കുക ('നിശബ്ദം' എന്ന രീതി ഓണാണെങ്കില്‍ കൂടി)

en: Reloading KDE configuration, please wait...
ml: കെഡിഇയുടെ ക്രമീകരണം വീണ്ടും എടുത്തുകൊണ്ടിരിയ്ക്കുന്നു, ദയവായി കാത്തിരിയ്ക്കുക...

en: KDE Configuration Manager
ml: കെഡിഇയുടെ ക്രമീകരങ്ങുടെ നടത്തിപ്പുകാരന്‍

en: Do you want to reload KDE configuration?
ml: കെഡിഇയുടെ ക്രമീകരണം വീണ്ടും എടുക്കാന്‍ നിങ്ങളാഗ്രഹിയ്ക്കുന്നുണ്ടോ?

en: Reload
ml: വീണ്ടെടുക്കുക

en: Do Not Reload
ml: വിണ്ടും എടുക്കേണ്ട

en: Configuration information reloaded successfully.
ml: ക്രമീകരണവിവരം വിജയകരമായി വീണ്ടും എടുത്തിരിയ്ക്കുന്നു.

en: Error reading from PTY
ml: പിടിവൈയില്‍ നിന്നും വായിയ്ക്കുന്നതില്‍ തെറ്റു്

en: Error writing to PTY
ml: പിടിവൈയിലേയ്ക്കെഴുതുന്നതില്‍ തെറ്റു്

en: PTY operation timed out
ml: പിടിവൈ പ്രവൃത്തിയുടെ സമയം തീര്‍ന്നുപോയി

en: Error opening PTY
ml: പിടിവൈ തുറക്കുന്നതില്‍ തെറ്റു്

en: kde4-config
ml: കെഡിഇ4-കോണ്‍ഫിഗ്

en: A little program to output installation paths
ml: ഇന്‍സ്റ്റളേഷന്‍ വഴികള്‍ കാണിയ്ക്കാനുള്ളൊരു ചെറിയ പ്രോഗ്രാം

en: (C) 2000 Stephan Kulow
ml: (C) 2000 സ്റ്റീഫന്‍ കുലോവ്

en: Left for legacy support
ml: ലെഗാസി പിന്തുണയ്ക്കായി വച്ചിരിയ്ക്കുന്നു

en: Compiled in prefix for KDE libraries
ml: കെഡിഇ ലെബ്രറികള്‍ക്കായി വേണ്ട കമ്പൈല്‍ ചെയ്ത പ്രിഫിക്സ് (prefix)

en: Compiled in exec_prefix for KDE libraries
ml: കെഡിഇ ലെബ്രറികള്‍ക്കായി വേണ്ട കമ്പൈല്‍ ചെയ്ത എക്സെക്_പ്രിഫിക്സ് (exec_prefix)

en: Compiled in library path suffix
ml: കമ്പൈല്‍ ചെയ്ത ലെബ്രറി പാത്തിന്റെ സഫിക്സ്

en: Prefix in $HOME used to write files
ml: ഫയലുകള്‍ എഴുതാനുപയോഗിയ്ക്കേണ്ട $ഹോമിലെ ($HOME) പ്രിഫിക്സ്

en: Compiled in version string for KDE libraries
ml: കെഡിഇ ലെബ്രറികള്‍ക്കായി വേണ്ട കമ്പൈല്‍ ചെയ്ത പതിപ്പു് കാണിയ്ക്കുന്ന സ്ട്രിങ്ങ്

en: Available KDE resource types
ml: ലഭ്യമായ കെഡിഇ വിഭവതരങ്ങള്‍

en: Search path for resource type
ml: വിഭവതരങ്ങള്‍ക്കായി വഴി തെരയുക

en: Find filename inside the resource type given to --path
ml: --path എന്നതിനായി നല്‍കിയ വിഭവതരങ്ങള്‍ക്കുള്ളില്‍നിന്നും ഫയല്‍നാമം കണ്ടുപിടിക്കുക

en: User path: desktop|autostart|document
ml: ഉപയോക്താവിനുള്ള വഴി: desktop|autostart|document

en: Prefix to install resource files to
ml: വിഭവഫയലുകള്‍ ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യാനുള്ള പ്രിഫിക്സ്

en: Installation prefix for Qt
ml: ക്യൂടി ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യാനുള്ള പ്രിഫിക്സ്

en: Location of installed Qt binaries
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്ത ക്യൂട്ടി ബൈനറികളുടെ സ്ഥാനം

en: Location of installed Qt libraries
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്ത ക്യൂട്ടി ലൈബ്രറികളുടെ സ്ഥാനം

en: Location of installed Qt plugins
ml: ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്ത ക്യൂട്ടി സംയോജകങ്ങളുടെ സ്ഥാനം

en: Applications menu (.desktop files)
ml: പ്രയോഗങ്ങളുടെ മെനു (.desktop ഫയലുകള്‍)

en: CGIs to run from kdehelp
ml: കെഡിഇഹെല്‍പ്പില്‍നിന്നു പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കാനുള്ള CGIകള്‍

en: Configuration files
ml: ക്രമീകരണ ഫയലുകള്‍

en: Where applications store data
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍ ഡാറ്റ സൂക്ഷിയ്ക്കുന്നിടം

en: Emoticons
ml: വികാരചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Executables in $prefix/bin
ml: $prefix/bin-ലുള്ള എക്സിക്യൂട്ടബിളുകള്‍

en: HTML documentation
ml: എച്ച്ടിഎംഎലിലുള്ള സഹായക്കുറിപ്പുകള്‍

en: Icons
ml: ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Configuration description files
ml: ക്രമീകരണങ്ങളുടെ വിവരണങ്ങളുള്ള ഫയലുകള്‍

en: Libraries
ml: ലൈബ്രറികള്‍

en: Translation files for KLocale
ml: KLocale-നുള്ള തര്‍ജ്ജമ ഫയലുകള്‍

en: Mime types
ml: മൈം തരങ്ങള്‍

en: Loadable modules
ml: ചേര്‍ക്കാവുന്ന മൊഡ്യൂളുകള്‍

en: Legacy pixmaps
ml: ലെഗാസി പിക്സ്‌മാപ്പുകള്‍

en: Qt plugins
ml: ക്യുട്ടി സംയോജകങ്ങള്‍

en: Services
ml: സേവനങ്ങള്‍

en: Service types
ml: സേവന തരങ്ങള്‍

en: Application sounds
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ ശബ്ദങ്ങള്‍

en: Templates
ml: ടെംപ്ലേറ്റുകള്‍

en: Wallpapers
ml: ചുമര്‍ചിത്രങ്ങള്‍

en: XDG Application menu (.desktop files)
ml: XDG പ്രയോഗത്തിനുള്ള മെനു (.desktop ഫയലുകള്‍)

en: XDG Menu descriptions (.directory files)
ml: XDG മെനു വിവരണങ്ങള്‍ (.directory ഫയലുകള്‍)

en: XDG Icons
ml: XDG ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: XDG Mime Types
ml: XDG Mime തരങ്ങള്‍

en: XDG Menu layout (.menu files)
ml: XDG മെനു ആകൃതി (.menu ഫയലുകള്‍)

en: Temporary files (specific for both current host and current user)
ml: താല്‍ക്കാലിക ഫയലുകള്‍ (നിലവിലുള്ള ഹോസ്റ്റിനും ഉപയോക്താവിനും പ്രത്യേകം)

en: UNIX Sockets (specific for both current host and current user)
ml: യൂണിക്സ് സോക്കറ്റുകള്‍ (നിലവിലുള്ള ഹോസ്റ്റിനും ഉപയോക്താവിനും പ്രത്യേകം)

en: %1 - unknown type
ml: %1 - അപരിചിത തരം

en: %1 - unknown type of userpath
ml: %1 - അപരിചിതമായ തരത്തിലുളള ഉപയോക്തവഴി

en: No target filename has been given.
ml: ലക്ഷ്യ ഫയല്‍നാമം നല്‍കിയിട്ടില്ല.

en: Already opened.
ml: നിലവില്‍ തുറന്നിരിക്കുന്നു.

en: Insufficient permissions in target directory.
ml: ലക്ഷ്യ അറയില്‍ മതിയായ അനുവാദങ്ങളില്ല

en: Unable to open temporary file.
ml: താല്‍ക്കാലിക ഫയല്‍ തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Error during rename.
ml: പേരു് മാറ്റുന്നതില്‍ പിശകു്.

en: of Muharram
ml: മുഹറത്തിലെ

en: of Safar
ml: സഫറിലെ

en: of R. Awal
ml: റ. അവ്വലിലെ

en: of R. Thaani
ml: റ. താനിയിലെ

en: of J. Awal
ml: ജ. അവ്വലിലെ

en: of J. Thaani
ml: ജ. താനിയിലെ

en: of Rajab
ml: റജബിലെ

en: of Sha`ban
ml: ശബനിലെ

en: of Ramadan
ml: റമദാനിലെ

en: of Shawwal
ml: ശവ്വാലിലെ

en: of Qi`dah
ml: ക്വിദ്ദായിലെ

en: of Hijjah
ml: ഹിജ്ജായിലെ

en: of Rabi` al-Awal
ml: റബി അല്‍-അവ്വലിലെ

en: of Rabi` al-Thaani
ml: റബി അല്‍-താനിയിലെ

en: of Jumaada al-Awal
ml: ജുമാദാ അല്‍-അവ്വലിലെ

en: of Jumaada al-Thaani
ml: ജുമാദാ അല്‍-താനിയിലെ

en: of Thu al-Qi`dah
ml: തു അല്‍-ക്വിദ്ദായിലെ

en: of Thu al-Hijjah
ml: തു അല്‍-ഹിജ്ജായിലെ

en: Muharram
ml: മുഹറം

en: Safar
ml: സഫര്‍

en: R. Awal
ml: റ. അവ്വല്‍

en: R. Thaani
ml: റ. താനി

en: J. Awal
ml: ജ. അവ്വല്‍

en: J. Thaani
ml: ജ. താനി

en: Rajab
ml: റജബ്

en: Sha`ban
ml: ശബാന്‍

en: Ramadan
ml: റമദാന്‍

en: Shawwal
ml: ശവ്വാല്‍

en: Qi`dah
ml: ക്വിദ്ദാ

en: Hijjah
ml: ഹിജ്ജാ

en: Rabi` al-Awal
ml: റബി അല്‍-അവ്വല്‍

en: Rabi` al-Thaani
ml: റബി അല്‍-താനി

en: Jumaada al-Awal
ml: ജുമാദാ അല്‍-അവ്വല്‍

en: Jumaada al-Thaani
ml: ജുമാദാ അല്‍-താനി

en: Thu al-Qi`dah
ml: തു അല്‍-ക്വിദ്ദാ

en: Thu al-Hijjah
ml: തു അല്‍-ഹിജ്ജാ

en: Ith
ml: ഇത്

en: Thl
ml: തില്‍

en: Arb
ml: അര്‍ബ്

en: Kha
ml: ഖാ

en: Jum
ml: ജും

en: Sab
ml: സബ്

en: Ahd
ml: അഹ്ദ്

en: Yaum al-Ithnain
ml: യോം അല്‍-ഇത്നായിന്‍

en: Yau al-Thulatha
ml: യോ അല്‍-തുലാത്ത

en: Yaum al-Arbi'a
ml: യോം അല്‍-അര്‍ബിയ

en: Yaum al-Khamees
ml: യോം അല്‍-ഖമീസ്

en: Yaum al-Jumma
ml: യോം അല്‍-ജുമ്മ

en: Yaum al-Sabt
ml: യോം അല്‍-സബ്ത്

en: Yaum al-Ahad
ml: യോം അല്‍-അഹദ്

en: of Far
ml: ഫാറിലുള്ള

en: of Ord
ml: ഓര്‍ഡിലുള്ള

en: of Kho
ml: ഖോയിലുള്ള

en: of Tir
ml: ടിറിലുള്ള

en: of Mor
ml: മോറിലുള്ള

en: of Sha
ml: ഷായിലുള്ള

en: of Meh
ml: മെഹിലുള്ള

en: of Aba
ml: ആബയിലുള്ള

en: of Aza
ml: ആസായിലുള്ള

en: of Dei
ml: ഡെയിലുള്ള

en: of Bah
ml: ബാഹിലുള്ള

en: of Esf
ml: ഇസ്ഫിലെ

en: Far
ml: ഫാര്‍

en: Ord
ml: ഓര്‍ദ്

en: Kho
ml: ഖോ

en: Tir
ml: തിര്‍

en: Mor
ml: മോര്‍

en: Sha
ml: ഷാ

en: Meh
ml: മേഹ്

en: Aba
ml: അബാ

en: Aza
ml: അസാ

en: Dei
ml: ഡെയി

en: Bah
ml: ബാ

en: Esf
ml: ഇസ്ഫ്

en: of Farvardin
ml: ഫര്‍വാര്‍ദിനിലെ

en: of Ordibehesht
ml: ഒര്‍ദിബെഹെഷ്ടിലെ

en: of Khordad
ml: ഖൊര്‍ദാദിലെ

en: of Tir
ml: ടിറിലുള്ള

en: of Mordad
ml: മൊര്‍ദാദിലെ

en: of Shahrivar
ml: ശഹരിവാറിലെ

en: of Mehr
ml: മെഹറിലെ

en: of Aban
ml: അബാനിലെ

en: of Azar
ml: അസറിലെ

en: of Dei
ml: ഡെയിലുള്ള

en: of Bahman
ml: ബഹ്മാനിലെ

en: of Esfand
ml: എസ്ഫാണ്ടിലെ

en: Farvardin
ml: ഫര്‍വാര്‍ദിനിലെ

en: Ordibehesht
ml: ഒര്‍ദിബെഹെസ്ത്

en: Khordad
ml: ഖൊര്‍ദാദ്

en: Tir
ml: തിര്‍

en: Mordad
ml: മൊര്‍ദാദാ

en: Shahrivar
ml: ശഹരിവാര്‍

en: Mehr
ml: മെഹര്‍

en: Aban
ml: അബാന്‍

en: Azar
ml: അസര്‍

en: Dei
ml: ഡെയി

en: Bahman
ml: ബഹ്മാന്‍

en: Esfand
ml: എസ്ഫാണ്ട്

en: Jom
ml: ജോം

en: shn
ml: ഷിന്‍

en: Do shanbe
ml: ഡോ ഷാന്‍ബെ

en: Se shanbe
ml: സെ ഷാന്‍ബെ

en: Chahar shanbe
ml: ചാഹര്‍ ഷാന്‍ബെ

en: Panj shanbe
ml: പഞ്ച് ഷാന്‍ബെ

en: Jumee
ml: ജുമീ

en: Shanbe
ml: ഷാന്‍ബെ

en: Yek-shanbe
ml: യെക്-ഷാന്‍ബെ

en: of Jan
ml: ജനുവരി

en: of Feb
ml: ഫെബ്രുവരി

en: of Mar
ml: മാര്‍ച്ച്

en: of Apr
ml: ഏപ്രില്‍

en: of May
ml: മെയ്

en: of Jun
ml: ജൂണ്‍

en: of Jul
ml: ജൂലൈ

en: of Aug
ml: ആഗസ്റ്റ്

en: of Sep
ml: സെപ്റ്റംബര്‍

en: of Oct
ml: ഒക്ടോബര്‍

en: of Nov
ml: നവംബര്‍

en: of Dec
ml: ഡിസംബര്‍

en: of January
ml: ജനുവരി

en: of February
ml: ഫെബ്രുവരി

en: of March
ml: മാര്‍ച്ച്

en: of April
ml: ഏപ്രില്‍

en: of May
ml: മെയ്

en: of June
ml: ജൂണ്‍

en: of July
ml: ജൂലൈ

en: of August
ml: ആഗസ്റ്റ്

en: of September
ml: സെപ്റ്റംബര്‍

en: of October
ml: ഒക്ടോബര്‍

en: of November
ml: നവംബര്‍

en: of December
ml: ഡിസംബര്‍

en: Jan
ml: ജനുവരി

en: Feb
ml: ഫെബ്രുവരി

en: Mar
ml: മാര്‍ച്ച്

en: Apr
ml: ഏപ്രില്‍

en: May
ml: മെയ്

en: Jun
ml: ജൂണ്‍

en: Jul
ml: ജൂലൈ

en: Aug
ml: ആഗസ്റ്റ്

en: Sep
ml: സെപ്റ്റംബര്‍

en: Oct
ml: ഒക്ടോബര്‍

en: Nov
ml: നവംബര്‍

en: Dec
ml: ഡിസംബര്‍

en: January
ml: ജനുവരി

en: February
ml: ഫെബ്രുവരി

en: March
ml: മാര്‍ച്ച്

en: April
ml: ഏപ്രില്‍

en: May
ml: മെയ്

en: June
ml: ജൂണ്‍

en: July
ml: ജൂലൈ

en: August
ml: ആഗസ്റ്റ്

en: September
ml: സെപ്റ്റംബര്‍

en: October
ml: ഒക്ടോബര്‍

en: November
ml: നവംബര്‍

en: December
ml: ഡിസംബര്‍

en: Mon
ml: തി

en: Tue
ml: ചൊ

en: Wed
ml: ബു

en: Thu
ml: വ്യാ

en: Fri
ml: വെ

en: Sat
ml: ശ

en: Sun
ml: ഞാ

en: Monday
ml: തിങ്കള്‍

en: Tuesday
ml: ചൊവ്വ

en: Wednesday
ml: ബുധന്‍

en: Thursday
ml: വ്യാഴം

en: Friday
ml: വെള്ളി

en: Saturday
ml: ശനി

en: Sunday
ml: ഞായര്‍

en: of Tishrey
ml: ടിഷ്‌റിയിലുള്ള

en: of Heshvan
ml: ഹെഷ്‌വാനിലുള്ള

en: of Kislev
ml: കിസ്ലേവിലുള്ള

en: of Tevet
ml: റ്റെവെറ്റിലുള്ള

en: of Shvat
ml: ശ്വാറ്റിലുള്ള

en: of Adar
ml: അടാറിലുള്ള

en: of Nisan
ml: നിസാനിലുള്ള

en: of Iyar
ml: ഇയാറിലുള്ള

en: of Sivan
ml: സിവാനിലുള്ള

en: of Tamuz
ml: തമാസിലുള്ള

en: of Av
ml: അവിലുള്ള

en: of Elul
ml: എലുലിലുള്ള

en: of Adar I
ml: അഡാര്‍ ഒന്നിലുള്ള

en: of Adar II
ml: അഡാര്‍ രണ്ടിലുള്ള

en: Tishrey
ml: ടിഷ്രി

en: Heshvan
ml: ഹെഷ്വാന്‍

en: Kislev
ml: കിസ്ലേവ്

en: Tevet
ml: റ്റെവെറ്റ്

en: Shvat
ml: ഷ്വാറ്റ്

en: Adar
ml: അഡാര്‍

en: Nisan
ml: നിസാന്‍

en: Iyar
ml: ഐയാര്‍

en: Sivan
ml: സിവാന്‍

en: Tamuz
ml: താമുസ്

en: Av
ml: അവ്

en: Elul
ml: എലുല്‍

en: Adar I
ml: അഡാര്‍ ഒന്നു്

en: Adar II
ml: അഡാര്‍ രണ്ടു്

en: Gregorian
ml: ഗ്രിഗോറിയന്‍

en: Hebrew
ml: ഹീബ്രു

en: Hijri
ml: ഹിജ്രി

en: Jalali
ml: ജലാലി

en: Invalid Calendar Type
ml: അസാധുവായ കലണ്ടര്‍ തരം

en: am
ml: രാവിലെ

en: pm
ml: വൈകുന്നേരം

en: Library "%1" not found
ml: ലൈബ്രറി "%1" ലഭ്യമായില്ല

en: No service matching the requirements was found.
ml: ഈ ആവശ്യങ്ങളോടു പൊരുത്തപ്പെടുന്ന സേവനങ്ങളൊന്നും കണ്ടെത്തിയില്ല.

en: The service provides no library, the Library key is missing in the .desktop file.
ml: ഈ സേവനം ലൈബ്രറി നല്‍കുന്നില്ല, .desktop എന്ന ഫയലില്‍ ലൈബ്രറി കീ കാണാനില്ല.

en: The library does not export a factory for creating components.
ml: ഘടകങ്ങള്‍ സൃഷ്ടിക്കാന്‍ ലൈബ്രറി ഫാക്ടറിയെ പുറത്തെടുക്കുന്നില്ല.

en: The factory does not support creating components of the specified type.
ml: ഈ രീതിയിലുള്ള ഘടകങ്ങള്‍ സൃഷ്ടിക്കാന്‍ ഫാക്ടറി പിന്തുണയ്ക്കില്ല.

en: KLibLoader: Unknown error
ml: കെലിബ്ലോഡര്‍: അപരിചിതമായ പിശകു്

en: The service '%1' provides no library or the Library key is missing in the .desktop file.
ml: '%1' എന്ന സേവനം ലൈബ്രറി നല്‍കുന്നില്ല അഥവാ .desktop എന്ന ഫയലില്‍ ലൈബ്രറി കീ കാണാനില്ല.

en: The library %1 does not offer a KDE 4 compatible factory.
ml: '%1' എന്ന ലൈബ്രറി കെഡിഇ നാലിനോട് ചേര്‍ന്നുപോകുന്ന ഒരു ഫാക്ടറി നല്‍കുന്നില്ല.

en: The plugin '%1' uses an incompatible KDE library (%2).
ml: '%1' എന്ന പ്ലഗിന്‍ ചേര്‍ന്നുപോകാത്ത ഒരു കെഡിഇ ലൈബ്രറി (%2) ഉപയോഗിക്കുന്നു.

en: Please contact your system administrator.
ml: ദയവായി നിങ്ങളുടെ സിസ്റ്റം ഭരണാധികാരിയുമായി ബന്ധപ്പെടുക.

en: Configuration file "%1" not writable.
ml: "%1" എന്ന ക്രമീകരണ ഫയലിലേക്ക് എഴുതാന്‍ പറ്റില്ല.

en: Unknown family %1
ml: അപരിചിതമായ കൂട്ടം %1

en: no error
ml: പിശകില്ല

en: name lookup has failed
ml: പേരുനോട്ടം പരാജയപ്പെട്ടു

en: address already in use
ml: വിലാസം നിലവില്‍ ഉപയോഗത്തിലുണ്ടു്

en: socket is already bound
ml: സോക്കറ്റ് ഇപ്പോഴേ ബന്ധനത്തിലാണ്

en: socket is already created
ml: സോക്കറ്റ് ഇപ്പോഴേ സൃഷ്ടിച്ചതാണ്

en: socket is not bound
ml: സോക്കറ്റ് ബന്ധനത്തിലല്ല

en: socket has not been created
ml: സോക്കറ്റ് സൃഷ്ടിക്കപ്പെട്ടിട്ടില്ല

en: operation would block
ml: ക്രിയ തടസ്സപ്പെടും

en: connection actively refused
ml: ബന്ധം സജീവമായി നിരാകരിച്ചിരിക്കുന്നു

en: connection timed out
ml: കണക്ഷനുള്ള സമയം കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: operation is already in progress
ml: ക്രിയ പുരോഗമിക്കുന്നു

en: network failure occurred
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് തകരാറു് സംഭിവിച്ചിരിക്കുന്നു

en: operation is not supported
ml: പ്രക്രിയയ്ക്കു് പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല

en: an unknown/unexpected error has happened
ml: ഒരു അറിയാത്ത/പ്രതീക്ഷിക്കാത്ത തെറ്റുണ്ടായി

en: remote host closed connection
ml: വിദൂര ഹോസ്റ്റ് ബന്ധം വേര്‍പെടുത്തി

en: no error
ml: പിശകില്ല

en: address family for nodename not supported
ml: നോഡ്പേരിനായുള്ള വിലാസകുടുംബത്തിന് പിന്തുണയില്ല

en: temporary failure in name resolution
ml: പേര് മനസ്സിലാക്കുന്നതില്‍ താല്‍ക്കാലിക പരാജയം

en: invalid value for 'ai_flags'
ml: 'ai_flags' എന്നതിന് അസാധുവായ മൂല്യം

en: 'ai_family' not supported
ml: 'ai_family' എന്നതിന് പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല.

en: no address associated with nodename
ml: nodename എന്നതിനോടനുബന്ധിച്ച് വിലാസമൊന്നുമില്ല

en: name or service not known
ml: പേരു് അല്ലെങ്കില്‍ സേവനം അപരിചിതമാണു്

en: servname not supported for ai_socktype
ml: ai_socktype എന്നതിനായി servname പിന്തുണയ്ക്കുന്നതല്ല

en: 'ai_socktype' not supported
ml: 'ai_socktype' എന്നതിന് പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല.

en: system error
ml: സിസ്റ്റം പിശകു്

en: requested family not supported for this host name
ml: ഈ ഹോസ്റ്റു നാമത്തിനായി അപേക്ഷിച്ച കുടുംബം പിന്തുണയ്ക്കുന്നതല്ല

en: invalid flags
ml: അസാധുവായ ഫ്ലാഗുകള്‍

en: requested family not supported
ml: ആവശ്യപ്പെട്ട കുടുംബത്തിന് പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല.

en: requested service not supported for this socket type
ml: ഈ സോക്കറ്റ് തരത്തിനായി അപേക്ഷിച്ച സേവനം പിന്തുണയ്ക്കുന്നതല്ല

en: requested socket type not supported
ml: ആവശ്യപ്പെട്ട സോക്കറ്റ് തരത്തിന് പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല.

en: unknown error
ml: അപരിചിതമായ പിശകു്

en: system error: %1
ml: സിസ്റ്റം പിശകു്: %1

en: request was canceled
ml: ആവശ്യം റദ്ദാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Timed out trying to connect to remote host
ml: വിദൂര ഹോസ്റ്റുമായി ബന്ധപ്പെടാന്‍ ശ്രമിക്കവേ ടൈമൌട്ട് ആയി

en: NEC SOCKS client
ml: NEC SOCKS ക്ലൈന്റ്

en: Dante SOCKS client
ml: ഡാന്റെ സോക്സ് ക്ളൈന്‍റ്

en: Use the QWS display 'displayname'
ml: QWS പ്രദര്‍ശനം 'displayname' എന്നതുപയോഗിക്കുക

en: Restore the application for the given 'sessionId'
ml: തന്നിട്ടുള്ള 'sessionId' എന്നതിന് പ്രയോഗം പുനരുജ്ജീവിപ്പിക്കുക

en: tells Qt to never grab the mouse or the keyboard
ml: മൌസും കീബോര്‍ഡും ഒരിക്കലും പിടിക്കാതിരിക്കാന്‍ ക്യൂടിയോട് പറയുക

en: defines the application font
ml: പ്രയോഗത്തിനുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയം നിര്‍വ്വചിക്കുന്നു

en: sets the default foreground color
ml: സഹജമായ പുരോതല നിറം സജ്ജീകരിക്കുന്നു

en: sets the default button color
ml: സഹജമായ ബട്ടണ്‍ നിറം സജ്ജീകരിക്കുന്നു

en: sets the application name
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ പേര് സജ്ജീകരിക്കുക

en: sets the application title (caption)
ml: പ്രയോഗ ശീര്‍ഷം സജ്ജീകരിക്കുന്നു (അടിക്കുറിപ്പു്)

en: set XIM server
ml: XIM സര്‍വര്‍ സജ്ജമാക്കുക

en: disable XIM
ml: XIM പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാക്കുക

en: forces the application to run as QWS Server
ml: പ്രയോഗത്തെ QWS സെര്‍വറായി ഓടാന്‍ പ്രേരിപ്പിക്കുന്നു

en: mirrors the whole layout of widgets
ml: വിഡ്ജറ്റുകളുടെ മുഴുവന്‍ വിന്യാസത്തെ പ്രതിഫലിപ്പിക്കുന്നു

en: applies the Qt stylesheet to the application widgets
ml: പ്രയോഗ വിഡ്ജറ്റുകളില്‍ ക്യൂടി സ്റ്റൈല്‍ഷീറ്റ് ഉപയോഗിക്കുക

en: Use 'caption' as name in the titlebar
ml: 'caption' എന്ന് ശീര്‍ഷത്തട്ടില്‍ പേരായി ഉപയോഗിക്കുക

en: Use 'icon' as the application icon
ml: പ്രയോഗ ഐക്കണായി ഐക്കണ്‍ ഉപയോഗിക്കുക

en: Use alternative configuration file
ml: മറ്റൊരു ക്രമീകരണ ഫയല്‍ ഉപയോഗിക്കുക

en: sets the application GUI style
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ GUI രീതി സജ്ജീകരിക്കുന്നു

en: KDE Application
ml: കെഡിഇയിലെ പ്രയോഗം

en: Qt
ml: ക്യുട്ടി

en: KDE
ml: കെഡിഇ

en: Unknown option '%1'.
ml: അപരിചിതമായ ഉപാധി '%1'.

en: '%1' missing.
ml: '%1' ലഭ്യമല്ല.

en: %1 was written by
    %2
ml: %2 ആണു് %1
    എഴുതിയതു്

en: This application was written by somebody who wants to remain anonymous.
ml: പേര് വെളിപ്പെടുത്താനാഗ്രഹിയ്ക്കാത്തോരാളാണ് ഈ പ്രയോഗമെഴുതിയിട്ടുള്ളത്.

en: Please use http://bugs.kde.org to report bugs.
ml: ദയവായി പിഴവുകളറിയിയ്ക്കാനായി http://bugs.kde.org ഉപയോഗിയ്ക്കുക.

en: Please report bugs to %1.
ml: %1-ലേക്കു് പിശകുകള്‍ രേഖപ്പെടുത്തുക.

en: Unexpected argument '%1'.
ml: പ്രതീക്ഷിക്കാത്ത ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് '%1'.

en: Use --help to get a list of available command line options.
ml: ലഭ്യമായ ആജ്ഞാതല ഐച്ഛികങ്ങള്‍ കാണുന്നതിനായി --help ഉപയോഗിക്കുക.

en: Usage: %1 %2
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട വിധം: %1 %2

en: 
    Generic options:
ml: 
    സാമാന്യമായ ഐച്ഛികങ്ങള്‍:

en: Show help about options
ml: ഐച്ഛികങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള സഹായം കാണിയ്ക്കുക

en: Show %1 specific options
ml: %1 എന്നതിന് പ്രത്യേകമായ ഐച്ഛികങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

en: Show all options
ml: എല്ലാ ഐച്ഛികങ്ങളും കാണിയ്ക്കുക

en: Show author information
ml: രചയിതാവിനെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരം കാണിയ്ക്കുക

en: Show version information
ml: ലക്കത്തെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരം കാണിയ്ക്കുക

en: Show license information
ml: അനുമതി പത്രത്തെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരം കാണിയ്ക്കുക

en: End of options
ml: ഐച്ഛികങ്ങളുടെ അവസാനം

en: 
    %1 options:
ml: 
    %1 ഉപാധികള്‍:

en: 
    Options:
ml: 
    ഉപാധികള്‍:

en: 
    Arguments:
ml: 
    ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകള്‍:

en: Could not launch the mail client:
    
    %1
ml: മെയില്‍ ക്ളൈന്‍റ് തുടങ്ങുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല:
    
    %1

en: Could not Launch Mail Client
ml: മെയില്‍ ക്ളൈന്‍റ് തുടങ്ങുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not launch the browser:
    
    %1
ml: ബ്രൌസര്‍ തുടങ്ങുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല:
    
    %1

en: Could not Launch Browser
ml: ബ്രൌസര്‍ തുടങ്ങുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: Could not launch the terminal client:
    
    %1
ml: ടെര്‍മിനല്‍ ക്ളൈന്‍റ് തുടങ്ങുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല:
    
    %1

en: Could not Launch Terminal Client
ml: ടെര്‍മിനല്‍ ക്ളൈന്‍റ് തുടങ്ങുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: This program is distributed under the terms of the %1.
ml: ഈ പ്രോഗ്രാം %1 പ്രകാരമുള്ള നിബന്ധനകള്‍ക്കനുസരിച്ചാണ് വിതരണം ചെയ്തിട്ടുള്ളത്.

en: GPL v2
ml: ജിപിഎല്‍ വി2

en: GNU General Public License Version 2
ml: ഗ്നു ജനറല്‍ പബ്ലിക് ലൈസന്‍സ് ലക്കം 2

en: LGPL v2
ml: എല്‍ജിപിഎല്‍ വി2

en: GNU Lesser General Public License Version 2
ml: ഗ്നു ലസ്സര്‍ ജനറല്‍ പബ്ലിക് ലൈസന്‍സ് ലക്കം 2

en: BSD License
ml: ബിഎസ്ഡി ലൈസന്‍സ്

en: BSD License
ml: ബിഎസ്ഡി ലൈസന്‍സ്

en: Artistic License
ml: ആര്‍ട്ടിസ്റ്റിക് ലൈസന്‍സ്

en: Artistic License
ml: ആര്‍ട്ടിസ്റ്റിക് ലൈസന്‍സ്

en: QPL v1.0
ml: ക്യുപിഎല്‍ v1.0

en: Q Public License
ml: ക്യു പബ്ലിക് ലൈസന്‍സ്

en: GPL v3
ml: ജിപിഎല്‍ വി3

en: GNU General Public License Version 3
ml: ഗ്നു ജനറല്‍ പബ്ലിക് ലൈസന്‍സ് ലക്കം 3

en: LGPL v3
ml: എല്‍ജിപിഎല്‍ വി3

en: GNU Lesser General Public License Version 3
ml: ഗ്നു ലെസ്സര്‍ ജനറല്‍ പബ്ലിക് ലൈസന്‍സ് ലക്കം 3

en: Custom
ml: സ്വന്തമായുള്ള

en: Not specified
ml: വ്യക്തമാക്കിയിട്ടില്ല

en: <p>KDE is translated into many languages thanks to the work of the translation teams all over the world.</p><p>For more information on KDE internationalization visit <a href="http://l10n.kde.org">http://l10n.kde.org</a></p>
ml: <p>കെഡിഇ മലയാളത്തിലേയ്ക്ക് പരിഭാഷപ്പെടുത്തിയത് സ്വതന്ത്ര മലയാളം കമ്പ്യൂട്ടിങ്ങിലെ സന്നദ്ദ പ്രവര്‍ത്തകരാണ്.</p><p>സ്വതന്ത്ര മലയാളം കമ്പ്യൂട്ടിങ്ങിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതലറിയാനും മലയാളം കമ്പ്യൂട്ടിങ്ങ് പ്രവര്‍ത്തനങ്ങളില്‍ പങ്കുചേരാനും <a href="http://fci.wikia.com/wiki/SMC">http://fci.wikia.com/wiki/SMC</a> എന്ന വെബ്സൈറ്റ് സന്ദര്‍ശിയ്ക്കുക</p>

en: Function must be called from the main thread.
ml: ഫങ്ഷന്‍ പ്രധാന ത്രെഡ്ഡില്‍നിന്നുതന്നെ വിളിക്കണം.

en: Could not launch the KDE Help Center:
    
    %1
ml: കെഡിഇ സഹായകേന്ദ്രം തുടങ്ങാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല:
    
    %1

en: Could not Launch Help Center
ml: സഹായകേന്ദ്രം തുടങ്ങുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: -ise suffixes
ml: -ise തുടരെച്ചേര്‍ക്കുന്നവ

en: -ize suffixes
ml: -ize തുടരെച്ചേര്‍ക്കുന്നവ

en: -ise suffixes and with accents
ml: -ise തുടരെച്ചേര്‍ക്കുന്നതും ആക്സന്റോടു കൂടിയവയും

en: -ise suffixes and without accents
ml: -ise തുടരെച്ചേര്‍ക്കുന്നതും ആക്സന്റ് ഇല്ലാത്തവയും

en: -ize suffixes and with accents
ml: -ize തുടരെച്ചേര്‍ക്കുന്നതും ആക്സന്റോടു കൂടിയവയും

en: -ize suffixes and without accents
ml: -ize തുടരെച്ചേര്‍ക്കുന്നതും ആക്സന്റ് ഇല്ലാത്തവയും

en: large
ml: വലിയ

en: medium
ml: ഇടത്തരം

en: small
ml: ചെറിയ

en: variant 0
ml: വേരിന്റ് 0

en: variant 1
ml: വേരിന്റ് 1

en: variant 2
ml: വേരിന്റ് 2

en: without accents
ml: ആക്സന്റുകളോടു കൂടിയല്ലാത്തവ

en: with accents
ml: ആക്സന്റുകളോടു കൂടിയവ

en: with ye
ml: ye കൂടിയവ

en: with yeyo
ml: yeyo കൂടിയവ

en: with yo
ml: yo കൂടിയവ

en: extended
ml: വികസിപ്പിച്ചത്

en: File %1 does not exist
ml: %1 ഫയല്‍ നിലവിലില്ല

en: Cannot open %1 for reading
ml: %1 ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല

en: Cannot create memory segment for file %1
ml: %1 എന്ന ഫയലിനായി മെമ്മറി ഭാഗം സൃഷ്ടിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Could not read data from %1 into shm
ml: %1 എന്നതില്‍നിന്നും എസ്എച്ച്എമ്മിലേക്ക് ഡാറ്റ വായിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Cannot seek past eof
ml: പഴയ eof തെരയാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: Could not find mime type <resource>%2</resource> | Could not find mime types:
    <resource>%2</resource>
ml[0]: മൈം തരം <resource>%2</resource> കണ്ടുപിടിക്കാന്‍ കഴിയുന്നില്ല
ml[1]: ഈ മൈം തരങ്ങള്‍ കണ്ടുപിടിക്കാന്‍ കഴിയുന്നില്ല:
    <resource>%2</resource>

en: Unicode
ml: യൂണികോഡ്

en: Cyrillic
ml: സിറിലിക്

en: Western European
ml: പടിഞ്ഞാറന്‍ യൂറോപ്യന്‍

en: Central European
ml: മദ്ധ്യ യൂറോപ്യന്‍

en: Greek
ml: ഗ്രീക്ക്

en: Hebrew
ml: ഹീബ്രു

en: Turkish
ml: തുര്‍ക്കിഷ്

en: Japanese
ml: ജാപനീസ്

en: Baltic
ml: ബാള്‍ട്ടിക്

en: Arabic
ml: അറബിക്

en: Chinese Traditional
ml: പരമ്പരാഗത ചൈനീസ്

en: Chinese Simplified
ml: ലളിതമാക്കിയ ചൈനീസ്

en: Korean
ml: കൊറിയന്‍

en: Thai
ml: ഥായി

en: %1 B
ml: %1 ബൈ

en: 0 B
ml: 0 ബൈ

en: %1 days
ml: %1 ദിവസങ്ങള്‍

en: %1 hours
ml: %1 മണിക്കൂറുകള്‍

en: %1 minutes
ml: %1 മിനിറ്റുകള്‍

en: %1 seconds
ml: %1 സെക്കന്റുകള്‍

en: %1 milliseconds
ml: %1 മില്ലിസെക്കന്റുകള്‍

en: Today
ml: ഇന്ന്

en: Yesterday
ml: ഇന്നലെ

en: South-Eastern Europe
ml: തെക്ക്-കിഴക്കന്‍ യൂറോപ്

en: Northern Saami
ml: വടക്കന്‍ സാമി

en: Other
ml: മറ്റുള്ളവ

en: Other encoding (%1)
ml: മറ്റുള്ള എന്‍കോഡിങ്ങ് (%1)

note: i18n: KUIT pattern, see the comment to the first of these entries above.
en: Note: %1
ml: കുറിപ്പു്: %1

note: i18n: KUIT pattern, see the comment to the first of these entries above.
en: <i>Note</i>: %1
ml: <i>കുറിപ്പു്</i>: %1

note: i18n: KUIT pattern, see the comment to the first of these entries above.
en: WARNING: %1
ml: മുന്നറിയിപ്പു്: %1

note: i18n: KUIT pattern, see the comment to the first of these entries above.
en: <b>Warning</b>: %1
ml: <b>മുന്നറിയിപ്പ്</b>: %1

note: i18n: Decide how integer-valued amounts will be formatted in your language. Currently available number formats are: posix   - decimal point us      - thousands separation by comma, decimal point euro    - thousands separation by point, decimal comma euro2   - thousands separation by space, decimal c
en: us
ml: യുഎസ്

note: i18n: Decide how real-valued amounts will be formatted in your language. See the comment to previous entry.
en: us
ml: യുഎസ്

en: Rating:
ml: വിലയിരുത്തല്‍:

en: Downloads:
ml: ഡൌലോടുകള്‍:

en: Translate this entry
ml: ഇത് പരിഭാഷപ്പെടുത്തുക

en: Name
ml: പേര്

en: Description
ml: വിവരണം

en: Share Hot New Stuff
ml: കിടിലന്‍ സാധനങ്ങള്‍ പങ്കു് വയ്ക്കുക

en: Please give some information about yourself.
ml: ദയവായി നിങ്ങളെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരമെന്തെങ്കിലും നല്‍കുക.

en: Author:
ml: രചയിതാവ്:

en: Email address:
ml: ഈമെയില്‍ വിലാസം:

en: Please describe your upload.
ml: നിങ്ങളുടെ അപ്​ലോഡിനെ വിവരിയ്ക്കുക

en: Name:
ml: പേര്:

en: Version:
ml: ലക്കം:

en: License:
ml: അനുമതിപത്രം:

en: GPL
ml: ജിപിഎല്‍

en: LGPL
ml: എല്‍ജിപിഎല്‍

en: BSD
ml: ബിഎസ്ഡി

en: Preview URL:
ml: മുമ്പത്തെ യുആര്‍എല്‍:

en: Summary:
ml: ചുരുക്കം:

en: In which language did you describe the above?
ml: മുകളില്‍ നിങ്ങള്‍ വിവരിച്ചതേതു ഭാഷയിലാണു്?

en: Language:
ml: ഭാഷ:

en: Please put in a name.
ml: ദയവായി ഒരു പേര് നല്‍കുക.

en: Old upload information found, fill out fields?
ml: നേരത്തെചെയ്ത അപ്‌ലോഡ് വിവരം കണ്ടിട്ടുണ്ട്, കളങ്ങള്‍ പൂരിപ്പിയ്ക്കണോ?

en: Fill Out
ml: പൂരിപ്പിയ്ക്കുക

en: Do Not Fill Out
ml: പൂരിപ്പിയ്ക്കേണ്ട

en: Get Hot New Stuff
ml: കിടിലന്‍ സാധനങ്ങളെടുത്തോളൂ

en: %1 Add-On Installer
ml: %1 കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കല്‍ ഇന്‍സ്റ്റോളര്‍

en: Add Rating
ml: റേറ്റിങ്ങ് കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുക

en: Add Comment
ml: അഭിപ്രായം കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുക

en: View Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങള്‍ കാണുക

en: Translate
ml: പരിഭാഷപ്പെടുത്തുക

en: Subscribe
ml: വരിക്കാരനാകുക

en: Report bad entry
ml: ചീത്തയാണെന്നറിയിയ്ക്കുക

en: Re: %1
ml: വീണ്ടും: %1

en: Timeout. Check Internet connection!
ml: സമയം തീര്‍ന്നു. ഇന്റര്‍നെറ്റ് ബന്ധം പരിശോധിയ്ക്കുക!

en: Entries failed to load
ml: എന്‍ട്രികള്‍ ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ പരാജയപ്പെട്ടു

en: Server: %1
ml: സേവകന്‍: %1

en: <br />Provider: %1
ml: <br />ദാതാവ്: %1

en: <br />Version: %1
ml: <br />ലക്കം: %1

en: Provider information
ml: ദാതാവിനെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരം

en: Could not install %1
ml: %1 ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Get Hot New Stuff!
ml: കിടിലന്‍ സാധനങ്ങളെടുത്തോളൂ!

en: There was an error loading data providers.
ml: ഡാറ്റ നല്‍കുന്നവ ലോഡ് ചെയ്യുന്നതില്‍ തെറ്റുണ്ടായി.

en: A protocol fault has occurred. The request has failed.
ml: ഒരു നിയമാവലി പിശക് ഉണ്ടായി. അപേക്ഷ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Desktop Exchange Service
ml: പണിയിട കൈമാറ്റ സേവനം

en: A network error has occurred. The request has failed.
ml: ഒരു ശൃംഖലാ തെറ്റ് ഉണ്ടായി. അപേക്ഷ പരാജയപ്പെട്ടു.

en: Rate this entry
ml: ഇതിനെ വിലയിരുത്തുക

en: Install
ml: ഇന്‍സ്റ്റാള്‍ ചെയ്യുക

en: Uninstall
ml: അണ്‍ഇന്‍സ്റ്റോള്‍ ചെയ്യുക

en: Comments
ml: അഭിപ്രായങ്ങള്‍

en: Changelog
ml: ചേയ്ഞ്ച്ലോഗ്

en: Switch version
ml: ലക്കം മാറ്റുക

en: Contact author
ml: രചയിതാവുമായി ബന്ധപ്പെടുക

en: Collaboration
ml: ഒന്നിച്ചുള്ള പ്രവര്‍ത്തനം

en: Update
ml: പുതുക്കല്‍

en: Send Mail
ml: മെയിലയയ്ക്കുക

en: Contact on Jabber
ml: ജാബറില്‍ ബന്ധപ്പെടുക

en: Provider: %1
ml: ദാതാവ്: %1

en: Version: %1
ml: ലക്കം: %1

en: The removal request was successfully registered.
ml: നീക്കം ചെയ്യാനാവശ്യപ്പെട്ടത് എഴുതിവച്ചിട്ടുണ്ട്

en: Removal of entry
ml: എന്‍ട്രി നീക്കം ചെയ്യുക

en: The removal request failed.
ml: നീക്കം ചെയ്യാനാവശ്യപ്പെട്ടത് പരാജയപ്പെട്ടു.

en: The subscription was successfully completed.
ml: വിജയകരമായി വരിക്കാരനായിട്ടുണ്ട്.

en: Subscription to entry
ml: എന്‍ട്രിയിലേക്കുള്ള സബ്ബ്സ്ക്രിപ്ഷന്‍

en: The subscription request failed.
ml: സബ്ബ്സ്ക്രിപ്ഷന്‍ അപേക്ഷ പരാജയപ്പെട്ടു

en: The rating was submitted successfully.
ml: റേറ്റിങ്ങ് വിജയകരമായി അയച്ചിട്ടുണ്ട്.

en: Rating for entry
ml: ഇതിന്റെ റേറ്റിങ്ങ്

en: The rating could not be submitted.
ml: റേറ്റിങ്ങ് സമര്‍പ്പിയ്ക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല.

en: The comment was submitted successfully.
ml: അഭിപ്രായം വിജയകരമായി സമര്‍പ്പിച്ചു.

en: Comment on entry
ml: ഇതിനെക്കുറിച്ചുള്ള അഭിപ്രായം

en: The comment could not be submitted.
ml: അഭിപ്രായം സമര്‍പ്പിയ്ക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല.

en: This operation requires authentication.
ml: ഈ പ്രവൃത്തിയ്ക്ക് തിരിച്ചറിയല്‍ ആവശ്യമുണ്ട്.

en: Download New Data...
ml: പുതിയ ഡേറ്റാ ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുക

en: User comments
ml: ഉപയോക്താക്കളുടെ അഭിപ്രായങ്ങള്‍

en: No Downloads
ml: ഡൌണ്‍ലോടുകളില്ല

en: Downloads: %1
ml: ഡൌണ്‍ലോടുകള്‍: %1

en: No Preview
ml: അച്ചടിയ്ക്കുന്നതിന് മുമ്പ് കണ്ടുനോക്കുന്നതു് സാധ്യമല്ല

en: Loading Preview
ml: അച്ചടിയ്ക്കുന്നതിന് മുമ്പ് കണ്ടുനോക്കുന്നു

en: Leave a comment
ml: ഒരഭിപ്രായമെഴുതുക

en: Download New Stuff
ml: പുതിയവ ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുക

en: Download New %1
ml: പുതിയ %1 ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്യുക

en: Version %1
ml: ലക്കം %1

en: Hot New Stuff Providers
ml: പുത്തന്‍ അടിപൊളി സാധനങ്ങള്‍ നല്‍കിയവര്‍

en: Please select one of the providers listed below:
ml: ദയവായി താഴെക്കൊടുത്തിരിയ്ക്കുന്ന ദാതാക്കളിരൊണ്ണം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: No provider selected.
ml: ദാതാവൊന്നും തിരഞ്ഞെടുത്തില്ല.

en: Latest
ml: ഏറ്റവും പുതിയത്

en: Highest Rated
ml: ഏറ്റവും ഉയര്‍ന്ന റേറ്റിങ്ങുള്ളത്

en: Most Downloads
ml: ഏറ്റവുമധികം ഡൌണ്‍ലോഡ് ചെയ്തത്

en: Unsorted
ml: തരംതിരിയ്ക്കാത്തത്

en: Select Signing Key
ml: ഒപ്പുവയ്ക്കാനുള്ള കീ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Key used for signing:
ml: ഒപ്പുവയ്ക്കാനുപയോഗിയ്ക്കുന്ന കീ:

en: Host
ml: ഹോസ്റ്റ്

en: Port
ml: പോര്‍ട്ട്

en:  Stalled
ml: തടസ്സപ്പെട്ടു

en:  %1/s
ml:  %1/സെ

en: %2 of %3 complete | %2 of %3 complete
ml[0]: %3 ലെ %2 പൂര്‍ത്തിയായി
ml[1]: %3 ലെ %2 പൂര്‍ത്തിയായി

en: %2 / %1 folder | %2 / %1 folders
ml[0]: %2 / %1 ഫോള്‍ഡര്‍
ml[1]: %2 / %1 ഫോള്‍ഡറുകള്‍

en: %2 / %1 file | %2 / %1 files
ml[0]: %2 / %1 ഫയല്‍
ml[1]: %2 / %1 ഫയലുകള്‍

en: %1 % of %2
ml: %2 ലെ %1

en: %2 % of 1 file | %2 % of %1 files
ml[0]: %1-ലെ %2 ഫയല്‍
ml[1]: %1-ല്‍ %2 ഫയലുകള്‍

en: Stalled
ml: തടസ്സപ്പെട്ടു

en: %2/s ( %3 remaining ) | %2/s ( %3 remaining )
ml[0]: %2/s ( %3 ബാക്കിയുണ്ട് )
ml[1]: %2/s ( %3 ബാക്കിയുണ്ട് )

en: %1/s (done)
ml: %1/s (പൂര്‍ത്തിയായി)

en: Resume
ml: തുടരുക

en: Source:
ml: സ്രോതസ്സ്:

en: Destination:
ml: ലക്ഷ്യം:

en: &Keep this window open after transfer is complete
ml: കൈമാറ്റം പൂര്‍ത്തിയായതിനുശേഷവും ജാലകം തുറന്നുവയ്ക്കുക &k

en: Open &File
ml: ഫയല്‍ തുറക്കുക &f

en: Open &Destination
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാനം തുറക്കുക &d

en: Progress Dialog
ml: പുരോഗതി ഡയലോഗ്

en: %1 folder | %1 folders
ml[0]: %1 ഫോള്‍ഡര്‍
ml[1]: %1 ഫോള്‍ഡറുകള്‍

en: %1 file | %1 files
ml[0]: %1 ഫയല്‍
ml[1]: %1 ഫയലുകള്‍

en: Shift
ml: ഷിഫ്റ്റ്

en: Ctrl
ml: കണ്ട്രോള്‍

en: Alt
ml: ആള്‍ട്ട്

en: Meta
ml: മെറ്റാ

en: Redo
ml: വീണ്ടും

en: Undo
ml: വേണ്ട

en: Minimize
ml: ചുരുക്കുക

en: &Minimize
ml: ചുരുക്കുക &m

en: &Restore
ml: പഴയരൂപത്തിലാക്കുക &r

en: <qt>Are you sure you want to quit <b>%1</b>?</qt>
ml: <qt>നിങ്ങള്‍ക്കു് പുറത്തു കടക്കണമെന്നുറപ്പാണോ <b>%1</b>?</qt>

en: Confirm Quit From System Tray
ml: സിസ്റ്റം ട്രേയില്‍ നിന്നും പുറത്തു കടക്കുന്നതുറപ്പാക്കുക

en: &OK
ml: ശരി &o

en: &Cancel
ml: റദ്ദാക്കുക &c

en: &Yes
ml: ശരി &y

en: Yes
ml: ശരി

en: &No
ml: വേണ്ട &n

en: No
ml: വേണ്ട

en: &Discard
ml: വേണ്ടെന്ന് വയ്ക്കുക &d

en: Discard changes
ml: മാറ്റങ്ങള്‍ വേണ്ടെന്ന് വയ്ക്കുക

en: Pressing this button will discard all recent changes made in this dialog
ml: ഈ ബട്ടണമര്‍ത്തിയാല്‍ ഈ ഡയലോഗില്‍ അടുത്തിടെ വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍ വേണ്ടെന്ന് വയ്ക്കും

en: &Save
ml: സൂക്ഷിയ്ക്കുക &s

en: Save data
ml: ഡാറ്റ സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: &Do Not Save
ml: സൂക്ഷിയ്ക്കരുത് &d

en: Do not save data
ml: ഡാറ്റ സൂക്ഷിയ്ക്കരുത്

en: Save &As...
ml: പേര് മാറ്റി സൂക്ഷിയ്ക്കുക... &a

en: Save file with another name
ml: മറ്റൊരു പേരില്‍ ഫയല്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: &Apply
ml: നടപ്പിലാക്കുക &a

en: Apply changes
ml: മാറ്റങ്ങള്‍ നടപ്പിലാക്കുക

en: Administrator &Mode...
ml: പരിപാലക

en: Enter Administrator Mode
ml: പരിപാലകദശയില്‍ പ്രവേശിക്കുക

en: Clear input
ml: വെടിപ്പാക്കുക

en: &Help
ml: സഹായം

en: Show help
ml: സഹായം കാണിയ്ക്കുക

en: Close the current window or document
ml: ഇപ്പോഴുള്ള രചനയോ ജാലകമോ അടയ്ക്കുക

en: &Defaults
ml: സഹജവിലകള്‍ &d

en: &Back
ml: &പുറകോട്ടു്

en: Go back one step
ml: ഒരു പടി പുറകോട്ടു് പോകുക

en: &Forward
ml: &മുമ്പോട്ടു്

en: Go forward one step
ml: ഒരു പടി മുമ്പോട്ടു് പോകുക

en: &Print...
ml: അച്ചടിയ്ക്കുക... &p

en: C&ontinue
ml: തുടരുക &o

en: Continue operation
ml: പ്രവര്‍ത്തനം തുടരുക

en: &Delete
ml: നീക്കം ചെയ്യുക &d

en: Delete item(s)
ml: വസ്തു വെട്ടി മാറ്റുക

en: &Open...
ml: തുറക്കുക &o

en: Open file
ml: ഫയല്‍ തുറക്കുക

en: &Quit
ml: പുറത്ത് കടക്കുക &q

en: Quit application
ml: പ്രയോഗത്തില്‍ നിന്നും പുറത്ത് കടക്കുക

en: &Reset
ml: &വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുക

en: Reset configuration
ml: ക്രമീകരണം വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുക

en: &Insert
ml: &ചേര്‍ക്കുക

en: Confi&gure...
ml: ക്രമീകരിയ്ക്കുക... &g

en: &Find
ml: കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക &f

en: Add
ml: കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുക

en: Remove
ml: നീക്കുക

en: Test
ml: പരീക്ഷിയ്ക്കുക

en: Properties
ml: ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: &Overwrite
ml: മാറ്റിയെഴുതുക &o

en: Backspace
ml: ബാക്ക്​സ്പേയ്സ്

en: Again
ml: വീണ്ടും

en: Props
ml: ഗുണഗണങ്ങള്‍

en: Front
ml: മുന്‍വശം

en: Copy
ml: പകര്‍ത്തുക

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Paste
ml: ഒട്ടിയ്ക്കുക

en: Find
ml: കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക

en: Cut
ml: മുറിയ്ക്കുക

en: Print
ml: അച്ചടിയ്ക്കുക

en: Password is empty
ml: അടയാളവാക്ക് ശൂന്യമാണ്

en: Password must be at least 1 character long | Password must be at least %1 characters long
ml[0]: അടയാളവാക്കില്‍ ഒരക്ഷരമെങ്കിലുമുണ്ടാവണം
ml[1]: അടയാളവാക്കില്‍ %1 അക്ഷരങ്ങളെങ്കിലുമുണ്ടാവണം

en: Passwords match
ml: അടയാളവാക്കുകള്‍ പൊരുത്തമുണ്ട്

en: You entered two different passwords. Please try again.
ml: നിങ്ങള്‍ രണ്ട് വ്യത്യസ്ത അടയാളവാക്കുകളാണ് നല്‍കിയത്. ദയവായി വീണ്ടും ശ്രമിയ്ക്കുക.

en: Low Password Strength
ml: ശക്തി കുറഞ്ഞ അടയാളവാക്ക്

en: Next
ml: അടുത്തതു്

en: Finish
ml: പൂര്‍ത്തിയാക്കുക

en: Select Region of Image
ml: ഇമേജിന്റെ പ്രദേശം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Please click and drag on the image to select the region of interest:
ml: ഇഷ്ടമുള്ള പ്രദേശം തിരഞ്ഞെടുക്കാനായി ഇമേജില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്ത് നിരക്കുക

en: Configure Shortcuts
ml: കുറുക്കുവഴികള്‍ ക്രമീകരിക്കുക

en: Left to Right, Top to Bottom
ml: ഇടത്തു നിന്നും വലത്തേക്കു്, മുകളില്‍ നിന്നും താഴേക്കു്

en: Left to Right, Bottom to Top
ml: ഇടത്തു നിന്നും വലത്തേക്കു്, താഴെ നിന്നും മുകളിലേക്കു്

en: Right to Left, Bottom to Top
ml: വലതു് നിന്നും ഇടത്തേക്കു്, താഴെ നിന്നും മുകളിലേക്കു്

en: Right to Left, Top to Bottom
ml: വലതു് നിന്നും ഇടത്തേക്കു്, മുകളില്‍ നിന്നും താഴേക്കു്

en: Bottom to Top, Left to Right
ml: താഴെ നിന്നും മുകളിലേക്കു്, ഇടത്തു നിന്നും വലത്തേക്കു്

en: Bottom to Top, Right to Left
ml: താഴെ നിന്നും മുകളിലേക്കു്, വലതു് നിന്നും ഇടത്തേക്കു്

en: Top to Bottom, Left to Right
ml: മുകളില്‍ നിന്നും താഴേക്കു്, ഇടത്തു നിന്നും വലത്തേക്കു്

en: Top to Bottom, Right to Left
ml: മുകളില്‍ നിന്നും താഴേക്കു്, വലതു് നിന്നും ഇടത്തേക്കു്

en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

en: Single Line
ml: ഒറ്റ വര

en: Single Thick Line
ml: ഒറ്റ കട്ടിയുള്ള വര

en: Double Line
ml: ഇരട്ട വര

en: Double Thick Line
ml: ഇരട്ടി കട്ടിയുള്ള വര

en: None
ml: ഒന്നുമല്ല

en: Standard
ml: സാധാരണ

en: Unclassified
ml: പരസ്യമാക്കിയവ

en: Confidential
ml: വിശ്വസ്തം

en: Classified
ml: രഹസ്യമാക്കിയവ

en: Secret
ml: രഹസ്യം

en: Top Secret
ml: അതീവരഹസ്യം

en: Details
ml: വിശദാംശങ്ങള്‍

en: Question
ml: ചോദ്യം

en: Do not ask again
ml: ഇനി ചോദിക്കരുതു്

en: Warning
ml: മുന്നറിയിപ്പു്

en: Sorry
ml: ക്ഷമിക്കണം

en: Information
ml: വിവരം

en: Do not show this message again
ml: ഈ സന്ദേശം ഇനി കാണിക്കരുതു്

en: About %1
ml: %1 സംബന്ധിച്ചു്

en: Configure
ml: ക്രമീകരിയ്ക്കുക

en: &Try
ml: &ശ്രമിക്കുക

en: modified
ml: മാറ്റം വരുത്തിയിരിക്കുന്നു

en: &Details
ml: &വിശദാംശങ്ങള്‍

en: Get help...
ml: സഹായം ആവശ്യപ്പെടുക...

en: Configure Toolbars
ml: പണിയായുധനിരകള്‍ ക്രമീകരിക്കുക

en: Reset Toolbars
ml: പണിയായുധനിര വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുക

en: Reset
ml: വീണ്ടും സജ്ജമാക്കുക

en: &Toolbar:
ml: &പണിയായുധനിര:

en: A&vailable actions:
ml: ല&ഭ്യമായ പ്രവൃത്തികള്‍:

en: Curr&ent actions:
ml: ഇപ്പോഴുള്ള പ്രവര്‍ത്തനങ്ങള്‍:

en: Change &Icon...
ml: &ചിഹ്നം മാറ്റുക...

en: ActionList: %1
ml: നടപടിപ്പട്ടിക: %1

en: Change Icon
ml: ഐക്കണുകളുടേയും മാറ്റുക

en: Shortcuts
ml: കുറുക്കുവഴികള്‍

en: Key Conflict
ml: കീ പ്രശ്നം

en: Reassign
ml: വീണ്ടും ഏല്‍പ്പിക്കുക

en: Conflict with Standard Application Shortcut
ml: നിലവാരത്തിലുള്ള പ്രയോഗ കുറുക്കുവഴിയുമായി പ്രശ്നം

en: Shortcuts for %1
ml: %1-ലേക്കുള്ള കുറുക്കുവഴി

en: Global:
ml: ഗ്ലോബല്‍:

en: Action Name
ml: നടപടിയുടെ പേരു്

en: <qt>No information available.<br />The supplied KAboutData object does not exist.</qt>
ml: <qt>വിവരമൊന്നും ലഭ്യമല്ല.<br />നല്‍കിയ കെഎബൌട്ട്ഡാറ്റ (KAboutData) ഒബ്ജക്റ്റ് നിലവിലില്ല.</qt>

en: <html><font size="5">%1</font><br /><b>Version %2</b><br />Using KDE %3</html>
ml:  <html><font size="5">%1</font><br/><b>ലക്കം %2</b><br/>കെഡിഇ %3 ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നു</html>

en: License: %1
ml: ലൈസന്‍സ്: %1

en: &About
ml: &സംബന്ധിച്ചു്

en: A&uthor
ml: &രചയിതാവു്

en: A&uthors
ml: &രചയിതാക്കള്‍

en: Please use <a href="http://bugs.kde.org">http://bugs.kde.org</a> to report bugs.
ml: ദയവായി പിശകുകള്‍ രേഖപ്പെടുത്തുന്നതിനായി <a href="http://bugs.kde.org">http://bugs.kde.org</a> ഉപയോഗിക്കുക.

en: Please report bugs to <a href="mailto:%1">%2</a>.
ml: ദയവായി പിശകുകള്‍ <a href="mailto:%1">%2</a>-ലേക്കു് രേഖപ്പെടുത്തുക.

en: &Thanks To
ml: &നന്ദി

en: T&ranslation
ml: തര്‍&ജ്ജമ

en: License Agreement
ml: ലൈസന്‍സ് എഗ്രിമെന്റ്

en: Print Immediately
ml: ഉടന്‍ അച്ച‍ടിയ്ക്കുക

en: Hold Indefinitely
ml: അനിശ്ചിലകാലത്തേക്ക് പിടിച്ചുവയ്ക്കുക

en: Day (06:00 to 17:59)
ml: പകല്‍ (06:00 മുതല്‍ 17:59)

en: Night (18:00 to 05:59)
ml: രാത്രി (18:00 മുതല്‍ 05:59)

en: Second Shift (16:00 to 23:59)
ml: രണ്ടാം ഷിഫ്റ്റ് (16:00 മുതല്‍ 23:59)

en: Third Shift (00:00 to 07:59)
ml: മൂന്നാം ഷിഫ്റ്റ് (00:00 മുതല്‍ 07:59)

en: Weekend (Saturday to Sunday)
ml: ആഴ്ചാവസാനം (ശനി മുതല്‍ ഞായര്‍)

en: Specific Time
ml: വ്യക്തമായ സമയം

en: Manage Link
ml: ലിങ്ക് പാലിക്കുക

en: Link Text:
ml: ലിങ്ക് പദാവലി

en: Link URL:
ml: ലിങ്ക് യുആര്‍എല്‍:

en: Submit Bug Report
ml: പിശകു് രേഖപ്പെടുത്തുക

en: Your email address. If incorrect, use the Configure Email button to change it
ml: നിങ്ങളുടെ ഈമെയില്‍ വിലാസം. തെറ്റുണ്ടെങ്കില്‍, മാറ്റം വരുത്തുന്നതിമായി ഈമെയില്‍ തയ്യാറാക്കുക എന്ന ബട്ടണില്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

en: From:
ml: എവിടെ നിന്നും:

en: Configure Email...
ml: ഈമെയില്‍ തയ്യാറാക്കുക...

en: The email address this bug report is sent to.
ml: ഈ പിശകു് രേഖപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്ന ഈമെയില്‍ വിലാസം.

en: To:
ml: എവിടേക്കു്:

en: &Send
ml: &അയയ്ക്കുക

en: Send bug report.
ml: പിശകു് അയയ്ക്കുക.

en: Send this bug report to %1.
ml: %1-ലേക്കു് ബഗ് റിപോര്‍ട്ട് അയയ്ക്കുക.

en: Application:
ml: പ്രയോഗം:

en: no version set (programmer error!)
ml: ലക്കം സജ്ജീകരിച്ചിട്ടില്ല (പ്രോഗ്രാമറുടെ തെറ്റ്!)

en: Compiler:
ml: കംപൈലര്‍:

en: Critical
ml: ഗുരുതരമായ

en: Grave
ml: ഗുരുതരമായ

en: Normal
ml: സാധാരണ

en: Wishlist
ml: ആഗ്രഹപ്പട്ടിക

en: Translation
ml: തര്‍ജ്ജമ

en: S&ubject:
ml: വി&ഷയം:

en: &Launch Bug Report Wizard
ml: ബഗ് റിപ്പോര്‍ട്ട് മാന്ത്രികനെ &തുറക്കുക

en: unknown
ml: അപരിചിതം

en: Unable to send the bug report.
    Please submit a bug report manually...
    See http://bugs.kde.org/ for instructions.
ml: ബഗ് റിപോര്‍ട്ട് അയയ്ക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.
    ദയവായി http://bugs.kde.org/-ലുള്ള നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍
    വായിച്ചു് നിങ്ങള്‍ സ്വയം റിപോര്‍ട്ട് സമര്‍പ്പിക്കുക.

en: Bug report sent, thank you for your input.
ml: ബഗ് റിപോര്‍ട്ട് അയച്ചു, നിങ്ങളുടെ സഹായത്തിനു് നന്ദി.

en: Close and discard
    edited message?
ml: മാറ്റം വരുത്തിയ സന്ദേശം 
    വേണ്ടെന്നു് വയ്ക്കണമോ?

en: Close Message
ml: സന്ദേശം അടയ്ക്കുക

en: Default:
ml: സഹജമായ:

en: None
ml: ഒന്നുമല്ല

en: Custom:
ml: സ്വന്തമായുള്ള:

en: About KDE
ml: കെഡിഇയെക്കുറിച്ച്

en: <html><font size="5">K Desktop Environment</font><br /><b>Version %1</b></html>
ml: <html><font size="5">കെ ഡസ്ക്ടോപ്പ് എന്‍വിറോണ്‍മെന്റ്</font><br /><b>ലക്കം %1</b></html>

en: &About
ml: സംബന്ധിച്ച്

en: &Report Bugs or Wishes
ml: പിഴവുകളോ ആഗ്രഹങ്ങളോ അറിയിയ്ക്കുക &r

en: &Join the KDE Team
ml: കെഡിഇയുടെ സംഘത്തില്‍ ചേരുക &j

en: &Support KDE
ml: കെഡിഇയെ പിന്തുണയ്ക്കുക &s

en: Print
ml: അച്ചടിയ്ക്കുക

en: Switch Application Language
ml: പ്രയോഗ ഭാഷ മാറ്റുക

en: Please choose the language which should be used for this application:
ml: ഈ പ്രയോഗത്തിനു വേണ്ടിയുള്ള ഭാഷ തിരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: Application Language Changed
ml: പ്രയോഗത്തിന്റെ ഭാഷ മാറിയിരിക്കുന്നു

en: Primary language:
ml: പ്രധാന ഭാഷ:

en: Password
ml: അടസാളവാക്കു്

en: Tip of the Day
ml: ഇന്നത്തെ നുറുങ്ങു്

en: Did you know...?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കറിയാമോ...?

en: &Show tips on startup
ml: നുറുങ്ങുകള്‍ ആരംഭത്തില്‍ &കാണിക്കുക

en: &Previous
ml: &മുമ്പുള്ള

en: &Next
ml: &അടുത്തതു്

en: Choose...
ml: തിരഞ്ഞെടുക്കുക...

en: Click to select a font
ml: ഒരു ലിപി തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിനു് ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

en: Preview of the selected font
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ലിപി കണ്ടു നോക്കുക

en: Preview of the "%1" font
ml:  "%1" അക്ഷരസഞ്ചയം കണ്ടുനോക്കുക

en: Select Font
ml: ലിപി തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Here you can choose the font to be used.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കുപയോഗിക്കേണ്ട ലിപി ഇവിടെ തിരഞ്ഞെടുക്കാം.

en: Requested Font
ml: ആവശ്യപ്പെട്ട ലിപി

en: Font
ml: ലിപി

en: Enable this checkbox to change the font family settings.
ml: അക്ഷരരൂപകുടുംബ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ മാറ്റാന്‍ ഈ ചെക്ക്ബോക്സ് പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക.

en: Change font family?
ml: ലിപി കുടുംബം മാറ്റണമോ?

en: Font:
ml: ലിപി:

en: Font style
ml: അക്ഷരസഞ്ചയത്തിന്റെ രീതി

en: Enable this checkbox to change the font style settings.
ml: അക്ഷരരൂപരീതി സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ മാറ്റാന്‍ ഈ ചെക്ക്ബോക്സ് പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക.

en: Change font style?
ml: അക്ഷരസഞ്ചയത്തിന്റെ രീതി മാറ്റണമോ?

en: Font style:
ml: അക്ഷരസഞ്ചയത്തിന്റെ രീതി:

en: Size
ml: വലിപ്പം

en: Enable this checkbox to change the font size settings.
ml: അക്ഷരരൂപവലിപ്പ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ മാറ്റാന്‍ ഈ ചെക്ക്ബോക്സ് പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കുക.

en: Change font size?
ml: ലിപിയുടെ വലിപ്പം മാറ്റണമോ?

en: Size:
ml: വ്യാപ്തി:

en: Here you can choose the font family to be used.
ml: ഉപയോഗിക്കേണ്ട അക്ഷരരൂപകുടുംബം തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Here you can choose the font style to be used.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കാവശ്യമുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയത്തിന്റെ രീതി ഇവിടെ തിരഞ്ഞെടുക്കാം.

en: Regular
ml: സാധാരണ

en: Italic
ml: ചരിഞ്ഞ

en: Oblique
ml: ചരിഞ്ഞത്

en: Bold
ml: തടിച്ച

en: Bold Italic
ml: തടിച്ചു് ചരിഞ്ഞ

en: Here you can choose the font size to be used.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കുപയോഗിക്കേണ്ട ലിപിയുടെ വലിപ്പം ഇവിടെ തിരഞ്ഞെടുക്കാം.

en: Actual Font
ml: യഥാര്‍ത്ഥ ലിപി

note: i18n: Generic sans serif font presented in font choosers. When selected, the system will choose a real font, mandated by distro settings.
en: Sans Serif
ml: സാന്‍സ് സറീഫ്

note: i18n: Generic serif font presented in font choosers. When selected, the system will choose a real font, mandated by distro settings.
en: Serif
ml: സെറിഫ്

note: i18n: Generic monospace font presented in font choosers. When selected, the system will choose a real font, mandated by distro settings.
en: Monospace
ml: മോണോസ്പെയിസ്

en: Find Text
ml: വാചകം കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Find
ml: കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക

en: &Text to find:
ml: കണ്ടുപിടിക്കുവാനുള്ള &വാചകം

en: Regular e&xpression
ml: സാധാരണയായ &പദപ്രയോഗം

en: &Edit...
ml: &മാറ്റം വരുത്തുക...

en: Replace With
ml: ഇതുപയോഗിച്ച് മാറ്റി എഴുതുക

en: Replace&ment text:
ml: മാറ്റി എഴുതാനുള്ള പദാവലി:

en: Use p&laceholders
ml: &സ്ഥാനസൂചകങ്ങള്‍ ഉപയോഗിക്കുക

en: Insert Place&holder
ml: സ്ഥാന&സൂചകം ഇടയ്ക്ക് ചേര്‍ക്കുക

en: C&ase sensitive
ml: &വലിയക്ഷരചെറിയക്ഷര വ്യത്യാസമുള്ള

en: &Whole words only
ml: &മുഴുവന്‍ വാക്കുകള്‍ മാത്രം

en: From c&ursor
ml: &കഴ്സറില്‍ നിന്ന്

en: Find &backwards
ml: &പുറകോട്ട് കണ്ടുപിടിക്കുക

en: &Selected text
ml: &തിരഞ്ഞെടുത്ത വാചകം

en: &Prompt on replace
ml: മാറ്റിവയ്ക്കുമ്പോള്‍ &ചോദിയ്ക്കുക

en: Start replace
ml: മാറ്റിവയ്ക്കല്‍ തുടങ്ങുക

en: Start searching
ml: തെരച്ചില്‍ ആരംഭിക്കുക

en: If enabled, search for a regular expression.
ml: പ്രാവര്‍ത്തികമാക്കിയിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍, റഗുലര്‍ എക്സ്പ്രഷനുവേണ്ടി തെരയുക.

en: Click for a menu of available captures.
ml: ലഭ്യമായ കൈക്കലാക്കിയവയുടെ വിഭവസൂചികയ്ക്കായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Only search within the current selection.
ml: നിലവിലുള്ള സെലക്ഷനില്‍ മാത്രം തെരയുക.

en: Search backwards.
ml: പുറകോട്ടു് തെരയുക.

en: Ask before replacing each match found.
ml: കണ്ടെത്തുന്ന ഓരോ പൊരുത്തവും മാറ്റിവയ്ക്കുന്നതിനുമുമ്പ് ചോദിയ്ക്കുക.

en: Any Character
ml: ഏതെങ്കിലും അക്ഷരരൂപം

en: Start of Line
ml: വരിയുടെ തുടക്കം

en: End of Line
ml: വരിയുടെ അവസാനം

en: Set of Characters
ml: അക്ഷരരൂപങ്ങളുടെ കൂട്ടം

en: Repeats, Zero or More Times
ml: പൂജ്യമോ അതിലേറെത്തവണയോ വീണ്ടുമുണ്ടാകുന്നു

en: Optional
ml: ഐച്ഛികമായ

en: Newline
ml: ന്യൂലൈന്‍

en: Carriage Return
ml: കാര്യേജ് റിട്ടേണ്‍

en: White Space
ml: വൈറ്റ് സ്പെയിസ്

en: Digit
ml: അക്കം

en: Complete Match
ml: മുഴുവന്‍ പൊരുത്തം

en: Captured Text (%1)
ml: കൈക്കലാക്കിയ പദാവലി (%1)

en: You must enter some text to search for.
ml: തെരയാന്‍ നിങ്ങള്‍ കുറച്ചു പദങ്ങള്‍ നല്‍കുക.

en: Invalid regular expression.
ml: അസാധുവായ റെഗുലര്‍ എക്സ്‌പ്രഷന്‍.

en: Replace
ml: മാറ്റുക

en: &All
ml: &എല്ലാം

en: &Skip
ml: &ഉപേക്ഷിക്കുക

en: Replace '%1' with '%2'?
ml: '%2' ഉപയോഗിച്ചു് '%1 മാറ്റണമോ?

en: No text was replaced.
ml: പദാവലിയൊന്നും മാറ്റിയില്ല.

en: 1 replacement done. | %1 replacements done.
ml[0]: ഒരു മാറ്റം വരുത്തി.
ml[1]: %1 മാറ്റങ്ങള്‍ വരുത്തി.

en: Beginning of document reached.
ml: രേഖയുടെ തുടക്കത്തിലെത്തി.

en: End of document reached.
ml: രേഖയുടെ അവസാനമെത്തി.

en: Do you want to restart search from the end?
ml: രേഖയുടെ അവസാനം മുതല്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് തെരച്ചില്‍ വീണ്ടും ആരംഭിക്കണമോ?

en: Do you want to restart search at the beginning?
ml: രേഖയുടെ തുടക്കം മുതല്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് തെരച്ചില്‍ വീണ്ടും ആരംഭിക്കണമോ?

en: Restart
ml: വീണ്ടും ആരംഭിക്കുക

en: but your pattern only defines 1 capture. | but your pattern only defines %1 captures.
ml[0]: പക്ഷേ നിങ്ങളുടെ മാതൃക 1 പിടിത്തത്തെയേ നിര്‍വചിക്കുന്നുള്ളൂ.
ml[1]: പക്ഷേ നിങ്ങളുടെ മാതൃക %1 പിടിത്തങ്ങളെയേ നിര്‍വചിക്കുന്നുള്ളൂ.

en: but your pattern defines no captures.
ml: പക്ഷേ നിങ്ങളുടെ മാതൃക ഒരു പിടിത്തത്തേയും നിര്‍വചിക്കുന്നില്ല.

en: 
    Please correct.
ml: 
    ദയവായി തിരുത്തുക.

en: Find Next
ml: അടുത്തതു് കണ്ടുപിടിക്കുക

en: <qt>Find next occurrence of '<b>%1</b>'?</qt>
ml: <qt>'<b>%1</b>' എന്നതിന്റെ അടുത്ത സ്ഥലം കണ്ടെത്തട്ടെ?</qt>

en: 1 match found. | %1 matches found.
ml[0]: ചേര്‍ച്ചയുള്ള ഒരെണ്ണം കിട്ടി.
ml[1]: ചേര്‍ച്ചയുള്ള %1 എണ്ണം കിട്ടി.

en: <qt>No matches found for '<b>%1</b>'.</qt>
ml: <qt>'<b>%1</b>'-നു് ചേരുന്നതൊന്നും കിട്ടിയില്ല.</qt>

en: No matches found for '<b>%1</b>'.
ml: '<b>%1</b>'-നു് ചേരുന്നതൊന്നും കിട്ടിയില്ല.

en: Continue from the end?
ml: അവസാനഭാഗം മുതല്‍ തുടരണമോ?

en: Continue from the beginning?
ml: തുടക്കത്തില്‍ നിന്നും തുടരണമോ?

en: Search Columns
ml: നിരകള്‍ തെരയുക

en: All Visible Columns
ml: കാണാവുന്ന എല്ലാ നിരകള്‍

en: S&earch:
ml: തെ&രയുക:

en: Conflict with Global Shortcut
ml: ആഗോള കുറുക്കുവഴിയുമായി പ്രശ്നം

en: left button
ml: ഇടതു് ബട്ടണ്‍

en: middle button
ml: മദ്ധ്യത്തിലുള്ള ബട്ടണ്‍

en: right button
ml: വലതു് ബട്ടണ്‍

en: invalid button
ml: അസാധുവായ ബട്ടണ്‍

en: Hold %1, then push %2
ml: %1 പിടിക്കുക, എന്നിട്ട് %2 തള്ളുക

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: New
ml: പുതിയതു്

en: Close
ml: അടയ്ക്കുക

en: Save
ml: സൂക്ഷിയ്ക്കുക

en: Print
ml: അച്ചടിയ്ക്കുക

en: Quit
ml: പുറത്തു് കടക്കുക

en: Undo
ml: വേണ്ട

en: Redo
ml: വീണ്ടും

en: Cut
ml: മുറിയ്ക്കുക

en: Copy
ml: പകര്‍ത്തുക

en: Paste
ml: ഒട്ടിയ്ക്കുക

en: Paste Selection
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തതു് ഒട്ടിയ്ക്കുക

en: Select All
ml: എല്ലാം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Deselect
ml: തെരഞ്ഞെടുത്തതൊഴിവാക്കുക

en: Delete Word Backwards
ml: വാക്കുകള്‍ പുറകില്‍ നിന്നും വെട്ടി മാറ്റുക

en: Delete Word Forward
ml: വാക്കുകള്‍ മുമ്പോട്ടു് വെട്ടി മാറ്റുക

en: Find
ml: കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക

en: Find Next
ml: അടുത്തതു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക

en: Find Prev
ml: മുമ്പത്തേതു് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക

en: Replace
ml: പകരം വയ്ക്കുക

en: Home
ml: പൂമുഖം

en: Begin
ml: തുടക്കം

en: End
ml: അവസാനം

en: Prior
ml: മുമ്പു്

en: Next
ml: അടുത്തതു്

en: Up
ml: മുകളിലേയ്ക്കു്

en: Back
ml: പുറകിലേയ്ക്കു്

en: Forward
ml: മുമ്പോട്ടു്

en: Reload
ml: വീണ്ടും എടുക്കുക

en: Beginning of Line
ml: വരിയുടെ തുടക്കം

en: End of Line
ml: വരിയുടെ അവസാനം

en: Go to Line
ml: വരിയിലേയ്ക്കു് പോകുക

en: Backward Word
ml: പിറകോട്ടുള്ള വാക്ക്

en: Forward Word
ml: മുന്‍പോട്ടുള്ള വാക്ക്

en: Add Bookmark
ml: ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പു് കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുക

en: Zoom In
ml: വലുപ്പം കൂട്ടുക

en: Zoom Out
ml: വലുപ്പം കുറയ്ക്കുക

en: Full Screen Mode
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂര്‍ണ്ണ വലിപ്പത്തില്‍ കാണുക

en: Show Menu Bar
ml: മെനുപ്പട്ട കാണിയ്ക്കുക

en: Activate Next Tab
ml: അടുത്ത ടാബ് സജീവമാക്കുക

en: Activate Previous Tab
ml: മുമ്പുള്ള ടാബ് സജീവമാക്കുക

en: Help
ml: സഹായം

en: What's This
ml: ഇതെന്താണു്?

en: Text Completion
ml: വാക്കുമുഴുമിപ്പിയ്ക്കല്‍

en: Previous Completion Match
ml: ഇതിനുമുന്‍പുള്ള മുഴുമിപ്പിയ്ക്കല്‍ പൊരുത്തം

en: Next Completion Match
ml: അടുത്ത മുഴുമിപ്പിയ്ക്കല്‍ പൊരുത്തം

en: Substring Completion
ml: സബ്ബ്സ്ട്രിങ്ങ് മുഴുമിപ്പിയ്ക്കല്‍

en: Previous Item in List
ml: പട്ടികയില്‍ തൊട്ട് മുമ്പുള്ള വസ്തു

en: Next Item in List
ml: പട്ടികയില്‍ അടുത്ത വസ്തു

en: Disable automatic checking
ml: തനിയെ പരിശോധിയ്ക്കുന്നതു് പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുക

en: Close
ml: അടയ്ക്കുക

en: <h2>Accelerators changed</h2>
ml: <h2>ത്വരിതപ്പെടുത്തുന്നവയെ മാറ്റി</h2>

en: <h2>Accelerators removed</h2>
ml: <h2>ത്വരിതപ്പെടുത്തുന്നവയെ നീക്കം ചെയ്തു</h2>

en: LTR
ml: ഇടത്തു് നിന്നും വലത്തേക്കു്

en: The style '%1' was not found
ml: '%1' രീതി ലഭ്യമായില്ല

en: Do not run in the background.
ml: പശ്ചാത്തലത്തില്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കരുതു്.

en: No entries
ml: എന്‍ട്രികള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: F&ull Screen Mode
ml: സ്ക്രീന്‍ &പരമാവധി വലിപ്പത്തില്‍ കാണുക

en: Full Screen
ml: സ്ക്രീന്‍ പരമാവധി വലിപ്പത്തില്‍ കാണുക

en: Exit F&ull Screen Mode
ml: &ഫുള്‍ സ്ക്രീന്‍ ദശയില്‍നിന്നു പുറത്തിറങ്ങുക

en: Exit Full Screen
ml: പൂര്‍ണ്ണവലിപ്പത്തിലുള്ള സ്ക്രീനില്‍ നിന്നും പുറത്ത് കടക്കുക

en: Default
ml: സഹജമായ

en: Autodetect
ml: തനിയെ കണ്ടുപിടിക്കുക

en: &Home
ml: &പൂമുഖം

en: Show &Menubar
ml: &വിഭവത്തട്ട് കാണിക്കുക

en: Show Menubar<p>Shows the menubar again after it has been hidden</p>
ml: വിഭവത്തട്ട് കാണിക്കുക<p>വിഭവത്തട്ട് ഒളിച്ചതിനുശേഷം വീണ്ടും കാണിക്കുന്നു</p>

en: Show St&atusbar
ml: &സ്ഥിതിത്തട്ട് കാണിക്കുക

en: Show Statusbar<br /><br />Shows the statusbar, which is the bar at the bottom of the window used for status information.
ml: സ്ഥിതിത്തട്ട് കാണിക്കുക<br /><br />ജാലകത്തിന്റെ താഴെ സ്ഥിതിവിവരങ്ങള്‍ക്കായുപയോഗിക്കുന്ന തട്ടായ സ്ഥിതിത്തട്ട് കാണിക്കുന്നു.

en: Desktop %1
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് %1

en: Check Spelling
ml: അക്ഷരവിന്യാസം പരിശോധിക്കുക

en: &Finished
ml: &പൂര്‍ത്തിയാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Spell check stopped.
ml: അക്ഷരവിന്യാസ പരിശോധന നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു.

en: Spell check canceled.
ml: അക്ഷരവിന്യാസ പരിശോധന റദ്ദാക്കിയിരിക്കുന്നു.

en: Spell check complete.
ml: അക്ഷരവിന്യാസ പരിശോധന പൂര്‍ത്തിയായി.

en: Sonnet Configuration
ml: സോണറ്റ് ക്രമീകരണം

en: As-you-type spell checking enabled.
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നതനുസരിച്ചു് അക്ഷരവിന്യാസ പരിശോധന സജ്ജമാക്കിയിരിക്കുന്നു.

en: Too many misspelled words. As-you-type spell checking disabled.
ml: ഒരുപാടു് തെറ്റുള്ള വാക്കുകളുണ്ടു്. ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നതനുസരിച്ചുള്ള അക്ഷരവിന്യാസ പരിശോധന നിര്‍ജ്ജീമാക്കിയിരിക്കുന്നു.

en: As-you-type spell checking disabled.
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നതനുസരിച്ചുള്ള അക്ഷരവിന്യാസ പരിശോധന നിര്‍ജ്ജീമാക്കിയിരിക്കുന്നു.

en: Add to Toolbar
ml: പണിയായുധനിരയിലേക്കു് ചേര്‍ക്കുക

en: Configure Shortcut...
ml: കുറുക്കുവഴികള്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുക...

en: No text
ml: വാചകമില്ല

en: Toolbars
ml: പണിയായുധനിരകള്‍

en: without name
ml: പേരില്ലാതെ

en: &Available:
ml: &ലഭ്യമായതു്:

en: &Selected:
ml: &തിരഞ്ഞെടുത്തവ:

en: Enter a search term or character here
ml: തെരച്ചില്‍ പദമോ അക്ഷരരൂപമോ ഇവിടെ നല്‍കുക

en: Search
ml: തെരയുക

en: Set font
ml: ലിപി സജ്ജമാക്കുക

en: Set font size
ml: ലിപിയുടെ വലിപ്പം സജ്ജമാക്കുക

en: Select a category
ml: ഒരു വിഭാഗം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select a block to be displayed
ml: പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കാനുള്ള ഒരു കട്ട തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Character:
ml: അക്ഷരരൂപം:

en: Non-printable
ml: പ്രിന്റ് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ലാത്തവ

en: Name:
ml: പേരു്:

en: Alias names:
ml: വിളിപ്പേരുകള്‍:

en: Notes:
ml: കുറിപ്പുകള്‍:

en: See also:
ml: ഇതും കാണുക:

en: Equivalents:
ml: സാമ്യമുള്ളവ:

en: Approximate equivalents:
ml: ഏകദേശം സാമ്യമുള്ളവ:

en: CJK Ideograph Information
ml: CJK ആശയരൂപത്തെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരങ്ങള്‍

en: Definition in English:
ml: ഇംഗ്ളീഷിലെ നിര്‍വ്വചനം:

en: Mandarin Pronunciation:
ml: മന്‍ഡാരിന്‍ ഉച്ചാരണം:

en: Cantonese Pronunciation:
ml: കന്‍റ്റൊണീസ് ഉച്ചാരണം:

en: Japanese On Pronunciation:
ml: ജാപ്പനീസ് ഓണ്‍ ഉച്ചാരണം:

en: Japanese Kun Pronunciation:
ml: ജാപ്പനീസ് കണ്‍ ഉച്ചാരണം:

en: Tang Pronunciation:
ml: ടാങ്ങ് ഉച്ചാരണം:

en: Korean Pronunciation:
ml: കൊറിയന്‍ ഉച്ചാരണം:

en: General Character Properties
ml: സാധാരണ അക്ഷരരൂപ ഗുണങ്ങള്‍

en: Block:
ml: കട്ട:

en: Unicode category:
ml: യൂണികോഡ് വിഭാഗം:

en: XML decimal entity:
ml: XML ദശാംശ വസ്തു:

en: <qt><font size="+4" face="%1">%2</font><br />%3<br />Unicode code point: %4<br />(In decimal: %5)</qt>
ml: <qt><font size="+4" face="%1">%2</font><br />%3<br />യൂണികോഡ് കോഡ് പോയിന്റ്: %4<br />(ദശാംശത്തില്‍: %5)</qt>

en: European Alphabets
ml: യൂറോപ്പിലെ അക്ഷരമാലകള്‍

en: African Scripts
ml: ആഫ്രിക്കന്‍ ലിപികള്‍

en: Middle Eastern Scripts
ml: മദ്ധേഷ്യന്‍ ലിപികള്‍

en: Indic Scripts
ml: ഇന്‍ഡിക് ലിപികള്‍

en: Philippine Scripts
ml: ഫിലിപ്പൈന്‍ ലിപികള്‍

en: South East Asian Scripts
ml: തെക്കനേഷ്യന്‍ ലിപികള്‍

en: East Asian Scripts
ml: കിഴക്കനേഷ്യന്‍ ലിപികള്‍

en: Central Asian Scripts
ml: മദ്ധേഷ്യന്‍ ലിപികള്‍

en: Other Scripts
ml: മറ്റു് ലിപികള്‍

en: Symbols
ml: ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Mathematical Symbols
ml: ഗണിത ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Phonetic Symbols
ml: ശബ്ദാത്മക ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Other
ml: മറ്റുള്ളവ

en: Basic Latin
ml: അടിസ്ഥാന ലാറ്റിന്‍

en: Latin-1 Supplement
ml: ലാറ്റിന്‍-1 സപ്പ്ലിമെന്റ്

en: Latin Extended-A
ml: ലാറ്റിന്‍ എക്സ്റ്റെന്റഡ്-എ

en: Latin Extended-B
ml: ലാറ്റിന്‍ എക്സ്റ്റെന്റഡ്-ബി

en: IPA Extensions
ml: ഐപിഎ എക്സ്റ്റെന്‍ഷനുകള്‍

en: Spacing Modifier Letters
ml: വിടവ്‌ മാറ്റുന്ന അക്ഷരങ്ങള്‍

en: Greek and Coptic
ml: ഗ്രീക്കും കോപ്റ്റിക്കും

en: Cyrillic
ml: സിറിലിക്

en: Cyrillic Supplement
ml: സിറിലിക് സപ്പ്ലിമെന്റ്

en: Armenian
ml: അര്‍മീനിയന്‍

en: Hebrew
ml: ഹീബ്രു

en: Arabic
ml: അറബിക്

en: Syriac
ml: സിറിയക്

en: Arabic Supplement
ml: അറബിക് സപ്പ്ലിമെന്റ്

en: Thaana
ml: താന

en: NKo
ml: എന്‍കോ

en: Devanagari
ml: ദേവനാഗരി

en: Bengali
ml: ബംഗാളി

en: Gurmukhi
ml: ഗുര്‍മുഖി

en: Gujarati
ml: ഗുജറാത്തി

en: Oriya
ml: ഒറിയ

en: Tamil
ml: തമിഴ്

en: Telugu
ml: തെലുങ്ക്

en: Kannada
ml: കന്നഡ

en: Malayalam
ml: മലയാളം

en: Sinhala
ml: സിംഹള

en: Thai
ml: തായി

en: Lao
ml: ലാവോ

en: Tibetan
ml: തിബറ്റന്‍

en: Myanmar
ml: മ്യാന്‍മാര്‍

en: Georgian
ml: ജോര്‍ജ്ജിയന്‍

en: Hangul Jamo
ml: ഹാങ്കിള്‍ ജാമോ

en: Ethiopic
ml: എത്യോപ്യന്‍

en: Ethiopic Supplement
ml: എഥിയോപിക് സപ്പ്ലിമെന്റ്

en: Cherokee
ml: ചെറോകീ

en: Unified Canadian Aboriginal Syllabics
ml: യൂണിഫൈഡ് കാനേഡിയന്‍ അബോറിജിനല്‍ സിലബിക്സ്

en: Ogham
ml: ഒഗാം

en: Runic
ml: റ്യൂണിക്

en: Tagalog
ml: ടാഗാലോഗ്

en: Hanunoo
ml: ഹനുനൂ

en: Buhid
ml: ബുഹിദ്

en: Tagbanwa
ml: തഗ്ബാന്‍വാ

en: Khmer
ml: ഖമര്‍

en: Mongolian
ml: മംഗോളിയന്‍

en: Limbu
ml: ലിംബു

en: Tai Le
ml: തായി ലേ

en: New Tai Lue
ml: ന്യൂ തായി ല്യൂ

en: Khmer Symbols
ml: ഖ്മര്‍ ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Buginese
ml: ബുഗിനീസ്

en: Balinese
ml: ബാലിനീസ്

en: Phonetic Extensions
ml: ശബ്ദാത്മക എക്സ്റ്റെന്‍ഷനുകള്‍

en: Phonetic Extensions Supplement
ml: കൂടുതല്‍ ശബ്ദാത്മക എക്സ്റ്റെന്‍ഷനുകള്‍

en: Latin Extended Additional
ml: ലാറ്റിന്‍ എക്സ്റ്റെന്റഡ് ആഡീഷണല്‍

en: Greek Extended
ml: ഗ്രീക്ക് എക്സ്റ്റെന്റഡ്

en: General Punctuation
ml: പൊതുവായ ചിഹ്നനം

en: Currency Symbols
ml: നാണയ ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Letter-Like Symbols
ml: അക്ഷരസദൃശമായ ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Number Forms
ml: സംഖ്യാരൂപങ്ങള്‍

en: Arrows
ml: ദിശാസൂചികള്‍

en: Mathematical Operators
ml: ഗണിത ക്രിയാചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Miscellaneous Technical
ml: പലവക സാങ്കേതിക കാര്യങ്ങള്‍

en: Control Pictures
ml: നിയന്ത്രണ ചിത്രങ്ങള്‍

en: Enclosed Alphanumerics
ml: പൊതിഞ്ഞ ആല്‍ഫാന്യൂമറിക്കുകള്‍

en: Block Elements
ml: ബ്ളോക്ക് മൂലകങ്ങള്‍

en: Geometric Shapes
ml: ജ്യാമിതീയ രൂപങ്ങള്‍

en: Miscellaneous Symbols
ml: പലവക ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Miscellaneous Mathematical Symbols-A
ml: പലവക ഗണിത ചിഹ്നങ്ങള്‍-A

en: Supplemental Arrows-A
ml: കൂടുതല്‍ ദിശാസൂചികള്‍-A

en: Braille Patterns
ml: ബ്രെയിലി മാതൃകകള്‍

en: Supplemental Arrows-B
ml: കൂടുതല്‍ ദിശാസൂചികള്‍-B

en: Miscellaneous Mathematical Symbols-B
ml: പലവക ഗണിത ചിഹ്നങ്ങള്‍-B

en: Supplemental Mathematical Operators
ml: കൂടുതല്‍ ഗണിത ക്രിയാചിഹ്നങ്ങള്‍

en: Miscellaneous Symbols and Arrows
ml: പലവക ചിഹ്നങ്ങളും ദിശാസൂചികളും

en: Glagolitic
ml: ഗ്ലഗോലിത്തിക്

en: Latin Extended-C
ml: ലാറ്റിന്‍ എക്സ്റ്റെന്റഡ്-സി

en: Coptic
ml: കോപ്റ്റിക്

en: Georgian Supplement
ml: ജോര്‍ജിയന്‍ സപ്പ്ലിമെന്റ്

en: Tifinagh
ml: റ്റിഫിനാഗ്

en: Ethiopic Extended
ml: എഥിയോപിക് എക്സ്റ്റെന്റഡ്

en: Supplemental Punctuation
ml: കൂടുതല്‍ ചിഹ്നനങ്ങള്‍

en: Kangxi Radicals
ml: കാങ്ക്സി റാഡിക്കല്‍സ്

en: Ideographic Description Characters
ml: ആശയരൂപ വിശദീകരണ അക്ഷരരൂപങ്ങള്‍

en: CJK Symbols and Punctuation
ml: CJK ചിഹ്നങ്ങളും ചിഹ്നനങ്ങളും

en: Hiragana
ml: ഹിരങ്കാന

en: Katakana
ml: കടങ്കാന

en: Bopomofo
ml: ബോപ്പോമോഫോ

en: Hangul Compatibility Jamo
ml: ഹാങ്കുലുമായി പൊരുത്തമുള്ള ജാമോ

en: Kanbun
ml: കാന്‍ബുന്‍

en: Bopomofo Extended
ml: വികസിപ്പിച്ച ബോപ്പോമോഫോ

en: CJK Strokes
ml: CJK വരകള്‍

en: Katakana Phonetic Extensions
ml: കറ്റക്കനാ ഫോണറ്റിക് എക്സ്റ്റെന്‍ഷനുകള്‍

en: Enclosed CJK Letters and Months
ml: അടച്ച CJK അക്ഷരങ്ങളും മാസങ്ങളും

en: CJK Compatibility
ml: ചൈനീസ് ജാപ്പനീസ് കൊറിയന്‍ (CJK) പൊരുത്തം

en: CJK Unified Ideographs Extension A
ml: CJK ഏകീകൃത ആശയരൂപങ്ങള്‍ എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ A

en: Yijing Hexagram Symbols
ml: യിജിങ് ഹെക്സാഗ്രാം ചിഹ്നങ്ങള്‍

en: CJK Unified Ideographs
ml: CJK ഏകീകൃത ആശയരൂപങ്ങള്

en: Latin Extended-D
ml: വികസിപ്പിച്ച ലാറ്റിന്‍-D

en: Syloti Nagri
ml: സിലോട്ടി നാഗ്രി

en: Phags-pa
ml: ഫാഗ്സ്-പാ

en: Hangul Syllables
ml: ഹാങ്കുള്‍ സ്വരങ്ങള്‍

en: Low Surrogates
ml: താഴ്ന്ന പകരക്കാര്‍

en: Private Use Area
ml: സ്വകാര്യ ഉപയോഗ സ്ഥലം

en: CJK Compatibility Ideographs
ml: CJK പൊരുത്തമുള്ള ആശയരൂപങ്ങള്‍

en: Variation Selectors
ml: വ്യതിയാന സെലക്ടറുകള്‍

en: Vertical Forms
ml: വെര്‍ട്ടിക്കല്‍ ഫോമുകള്‍

en: Combining Half Marks
ml: പകുതി അടയാളങ്ങള്‍ ഒരുമിച്ചുചേര്‍ത്തുകൊണ്ട്

en: CJK Compatibility Forms
ml: CJK യുമായി പൊരുത്തമുള്ള ഫോമുകള്‍

en: Small Form Variants
ml: ഫോമില്‍ ചെറിയ വ്യതിയാനമുള്ളവ

en: Half-Width and Full-Width Forms
ml: പകുതി വീതിയും മുഴുവന്‍ വീതിയുമുള്ള ഫോമുകള്‍

en: Specials
ml: വിശേഷതകള്‍

en: Clear text
ml: വൃത്തിയാക്കുക

en: Text Completion
ml: വാക്കുമുഴുമിപ്പിയ്ക്കല്‍

en: None
ml: ഒന്നുമല്ല

en: Manual
ml: മാനുവല്‍

en: Automatic
ml: തനിയെയുള്ള

en: Dropdown List
ml: താഴ്ന്നുവരുന്ന പട്ടിക

en: Dropdown List && Automatic
ml: താഴ്ന്നുവരുന്ന പട്ടിക && തനിയെയുള്ള

en: Default
ml: സഹജമായ

en: Week %1
ml: ആഴ്ച %1

en: Next year
ml: അടുത്ത വര്‍ഷം

en: Previous year
ml: മുമ്പത്തെ വര്‍ഷം

en: Next month
ml: അടുത്ത മാസം

en: Previous month
ml: മുമ്പത്തെ മാസം

en: Select a week
ml: ഒരു ആഴ്ച തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select a month
ml: ഒരു മാസം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select a year
ml: ഒരു വര്‍ഷം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Select the current day
ml: ഇന്നത്തെ ദിവസം തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Text &Color...
ml: വാചകത്തിന്റെ &നിറം

en: Color
ml: നിറം

en: Text &Highlight...
ml: പദാവലി എടുത്തുകാണിയ്ക്കുക

en: &Font
ml: &ലിപി

en: Font &Size
ml: ലിപിയുടെ &വലിപ്പം

en: &Bold
ml: &തടിച്ച

en: &Italic
ml: &ചരിഞ്ഞ

en: &Underline
ml: &അടിവരയിടുക

en: &Strike Out
ml: &വെട്ടിമാറ്റുക

en: Align &Left
ml: ഇടത്തേക്കു് ക്രമീകരിക്കുക

en: Left
ml: ഇടതു്

en: Align &Center
ml: മദ്ധ്യത്തിലേക്കു് ക്രമീകരിക്കുക

en: Center
ml: മദ്ധ്യം

en: Align &Right
ml: വലത്തേക്കു് ക്രമീകരിക്കുക

en: Right
ml: വലതു്

en: &Justify
ml: &സമമാക്കുക

en: Justify
ml: സമമാക്കുക

en: List Style
ml: പട്ടിക രീതി

en: None
ml: ഒന്നുമല്ല

en: Disc
ml: ഡിസ്ക്

en: Circle
ml: വട്ടം

en: Square
ml: ചതുരം

en: Increase Indent
ml: വിടവ് കൂട്ടുക

en: Decrease Indent
ml: വിടവ് കുറയ്ക്കുക

en: Insert Rule Line
ml: ഇടയില്‍ നിയമവരി ചേര്‍ക്കുക

en: Link
ml: ലിങ്ക്

en: To Plain Text
ml: സാധാരണ പദാവലിയ്ക്കുവേണ്ടി

en: Other, Control
ml: മറ്റുളളവ, നിയന്ത്രണം

en: Other, Format
ml: മറ്റുളളവ, ഫോര്‍മാറ്റ്

en: Other, Not Assigned
ml: മറ്റുളളവ, ഏല്‍പ്പിച്ചിട്ടില്ലാത്തവ

en: Other, Private Use
ml: മറ്റുളളവ, തനിയാവശ്യം

en: Other, Surrogate
ml: മറ്റുളളവ, പകരക്കാര്‍

en: Letter, Lowercase
ml: അക്ഷരം, ചെറിയക്ഷരം

en: Letter, Modifier
ml: അക്ഷരം, മാറ്റുന്നവ

en: Letter, Other
ml: മറ്റുളള അക്ഷരം

en: Letter, Titlecase
ml: അക്ഷരം, ശീര്‍ഷക്ഷരം

en: Letter, Uppercase
ml: അക്ഷരം, വലിയക്ഷരം

en: Mark, Spacing Combining
ml: അടയാളം, വിടവ് ഒരുമിച്ചുചേര്‍ത്തത്

en: Mark, Enclosing
ml: അടയാളം, ഉള്ളിലാക്കുന്നത്

en: Mark, Non-Spacing
ml: അടയാളം, വിടവില്ലാത്തത്

en: Number, Decimal Digit
ml: നംബര്‍, ദശാംശ സംഖ്യ

en: Number, Letter
ml: നംബര്‍, അക്ഷരം

en: Number, Other
ml: നംബര്‍, മറ്റുളളവ

en: Punctuation, Connector
ml: ചിഹ്നനം, കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുന്നത്

en: Punctuation, Dash
ml: ചിഹ്നനം, ഡാഷ്

en: Punctuation, Close
ml: ചിഹ്നനം, അടയ്ക്കുക

en: Punctuation, Final Quote
ml: ചിഹ്നനം, അന്ത്യ ക്വോട്ട്

en: Punctuation, Initial Quote
ml: ചിഹ്നനം, ആദ്യ ക്വോട്ട്

en: Punctuation, Other
ml: ചിഹ്നനം, മറ്റുളളവ

en: Punctuation, Open
ml: ചിഹ്നനം, തുറക്കുക

en: Symbol, Currency
ml: നാണയ ചിഹ്നം

en: Symbol, Modifier
ml: വ്യത്യാസ ചിഹ്നം

en: Symbol, Math
ml: ഗണിത ചിഹ്നം

en: Symbol, Other
ml: മറ്റുളള ചിഹ്നം

en: Separator, Line
ml: വിടവടയാളം, വരി

en: Separator, Paragraph
ml: വിടവടയാളം, ഖണ്ഡിക

en: Separator, Space
ml: വിടവടയാളം, സ്പെയിസ്

en: Unknown
ml: അപരിചിതം

en: &Copy Full Text
ml: പൂര്‍ണ്ണ വാചകം &പകര്‍ത്തുക

en: Shortcut conflict
ml: കുറുക്കുവഴികള്‍ പ്രശ്നം

en: Input
ml: ഇന്‍പുട്ട്

en: None
ml: ഒന്നുമല്ല

en: &Add
ml: &കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുക

en: &Remove
ml: &നീക്കം ചെയ്യുക

en: Move &Up
ml: &മുകളിലേയ്ക്കു് നീക്കുക

en: Move &Down
ml: &താഴേയ്ക്കു് നീക്കുക

en: Clear &History
ml: &ചരിത്രം വൃത്തിയാക്കുക

en: No further item in the history.
ml: ചരിത്രത്തില്‍ ഐറ്റങ്ങളൊന്നും ബാക്കിയില്ല.

en: Image Operations
ml: ഇമേജ് ക്രിയകള്‍

en: &Rotate Clockwise
ml: ക്ളോക്ക് വൈസ് &കറക്കുക

en: Rotate &Counterclockwise
ml: &കൌണ്ടര്‍ ക്ളോക്ക് വൈസ് കറക്കുക

en: %1 &Handbook
ml: %1 &ഹാന്‍ഡ് ബുക്ക്

en: What's &This
ml: &എന്താണിതു്?

en: &Report Bug...
ml: പിഴവാണെന്നു് &പറയുക...

en: Switch Application &Language...
ml: പ്രയോഗ &ഭാഷ മാറ്റുക

en: &About %1
ml: %1 &സംബന്ധിച്ചു്

en: About &KDE
ml: &കെഡിഇയെക്കുറിച്ചു്

en: Toolbar Menu
ml: പണിയായുധനിര മെനു

en: Orientation
ml: ദിശ

en: Top
ml: മുകളില്‍

en: Left
ml: ഇടത്തു്

en: Right
ml: വലത്തു്

en: Bottom
ml: താഴെ

en: Text Position
ml: പദാവലിയുടെ സ്ഥാനം

en: Icons Only
ml: ചിഹ്നങ്ങള്‍ മാത്രം

en: Text Only
ml: പദാവലി മാത്രം

en: Text Alongside Icons
ml: ചിഹ്നങ്ങളുടെ കൂടെ പദാവലി

en: Text Under Icons
ml: ചിഹ്നങ്ങളുടെ താഴെ പദാവലി

en: Icon Size
ml: ചിഹ്നത്തിന്റെ വലിപ്പം

en: Default
ml: സഹജമായ

en: Small (%1x%2)
ml: ചെറുതു് (%1x%2)

en: Medium (%1x%2)
ml: ഇടത്തരം (%1x%2)

en: Large (%1x%2)
ml: വലുതു് (%1x%2)

en: Huge (%1x%2)
ml: ഭീമാകാരം (%1x%2)

en: Unlock Toolbars
ml: ഉപകരണത്തട്ടുകളുടെ പൂട്ടഴിക്കുക

en: Lock Toolbars
ml: പണിയായുധനിരകള്‍ പൂട്ടുക

en: Area
ml: സ്ഥലം

en: Region
ml: പ്രദേശം

en: Comment
ml: അഭിപ്രായം

en: Check Spelling...
ml: അക്ഷരവിന്യാസം പരിശോധിക്കുക...

en: Auto Spell Check
ml: ലിപി പരിശോധന സ്വയം നടത്തല്‍

en: Nothing to spell check.
ml: അക്ഷരത്തെറ്റു് പരിശോധിക്കുന്നതിനൊന്നുമില്ല.

en: Empty Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ട കാലിയാക്കുക

en: &Edit '%1'...
ml: '%1'-ല്‍ &മാറ്റം വരുത്തുക...

en: &Hide '%1'
ml: '%1' &അദൃശ്യമാക്കുക

en: &Show All Entries
ml: എല്ലാ എന്‍ട്രികളും &കാണിക്കുക

en: &Remove '%1'
ml: '%1' &നീക്കം ചെയ്യുക

en: Do you really want to empty the Trash? All items will be deleted.
ml: ചവറ്റുകുട്ട നിങ്ങള്‍ക്കു് കാലിയാക്കണമോ? വസ്തുക്കളെല്ലാം നിങ്ങള്‍ക്കു് നഷ്ടമാകും.

en: Empty Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ട കാലിയാക്കുക

en: *|All Files
ml: *|എല്ലാ ഫയലുകളും

en: All Supported Files
ml: പിന്തുണയുള്ള എല്ലാ ഫയലുകളും

en: Drive: %1
ml: ഡ്രൈവ്: %1

en: Click this button to create a new folder.
ml: പുതിയ ഒരു ഫോള്‍ഡറിനായി ഈ ബട്ടണ്‍ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക.

en: Show Bookmarks
ml: ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ കാണിക്കുക

en: &Location:
ml: &സ്ഥാനം:

en: &Filter:
ml: &ഫില്‍റ്റര്‍:

en: You can only select local files.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ലോക്കല്‍ ഫയലുകള്‍ മാത്രമേ തിരഞ്ഞെടുക്കുവാന്‍ സാധിക്കൂ.

en: Remote Files Not Accepted
ml: റിമോട്ട് ഫയലുകള്‍ സ്വീകാര്യമല്ല

en: %1
    does not appear to be a valid URL.
ml: %1
    സാധുതയുള്ള ഒരു യുആര്‍എല്‍ ആണെന്നുറപ്പില്ല.

en: Invalid URL
ml: തെറ്റായ യുആര്‍എല്‍

en: This is the name to save the file as.
ml: ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കേണ്ട പേരിതാകുന്നു.

en: This is the name of the file to open.
ml: ഇതാണു് തുറക്കുവാനുള്ള ഫയല്‍.

en: The chosen filenames do not
    appear to be valid.
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത ഫയല്‍ പേരുകള്‍
    അസാധുവാണെന്ന് തോന്നുന്നു.

en: Invalid Filenames
ml: തെറ്റായ ഫയല്‍നാമങ്ങള്‍

en: Filename Error
ml: ഫയല്‍നാമത്തില്‍ പിശകു്

en: *|All Folders
ml: *|എല്ലാ ഫോള്‍ഡറുകളും

en: &Open
ml: &തുറക്കുക

en: Automatically select filename e&xtension (%1)
ml: ഫയല്‍നാമം &എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ തനിയെ തിരഞ്ഞെടുക്കുക (%1)

en: the extension <b>%1</b>
ml: എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ <b>%1</b>

en: Automatically select filename e&xtension
ml: ഫയല്‍നാമം &എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍ തനിയെ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: a suitable extension
ml: ഒരു ചേരുന്ന എക്സ്റ്റന്‍ഷന്‍

en: Bookmarks
ml: ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍

en: Home
ml: ഹോം

en: Network
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്

en: Root
ml: റൂട്ട്

en: Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ട

en: &Eject '%1'
ml: '%1' &പുറത്തെടുക്കുക

en: &Safely Remove '%1'
ml: '%1' &സുരക്ഷിതമായി നീക്കം ചെയ്യുക

en: &Unmount '%1'
ml: '%1' &അണ്‍മൌണ്ട് ചെയ്യുക

en: An error occurred while accessing '%1'
ml: '%1' എന്നതിനെ സമീപിക്കുന്നതില്‍ പിശകുണ്ടായി

en: Custom Path
ml: ഇഷ്ടമുള്ള വഴി

en: New Folder
ml: പുതിയ ഫോള്‍ഡര്‍

en: New Folder
ml: പുതിയ ഫോള്‍ഡര്‍

en: Create new folder in:
    %1
ml: ഇവിടെ പുതിയ ഫോള്‍ഡര്‍ ഉണ്ടാക്കുക:
    %1

en: A file or folder named %1 already exists.
ml: %1 എന്ന പേരില്‍ ഒരു ഫയല്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ നിലവിലുണ്ടു്.

en: You do not have permission to create that folder.
ml: ഈ ഫോള്‍ഡറുണ്ടാക്കുവാനുള്ള അനുമതി നിങ്ങള്‍ക്കില്ല.

en: Select Folder
ml: ഫോള്‍ഡര്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: New Folder...
ml: പുതിയ ഫോള്‍ഡര്‍...

en: New Folder...
ml: പുതിയ ഫോള്‍ഡര്‍...

en: Show Hidden Folders
ml: ഒളിപ്പിച്ച് വച്ചിരിയ്ക്കുന്ന ഫയലുകള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Edit Places Entry
ml: സ്ഥലങ്ങളുടെ എന്‍ട്രിയില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: &Description:
ml: &വിവരണം:

en: Choose an &icon:
ml: ഒരു &ചിഹ്നമുണ്ടാക്കുക:

en: &Only show when using this application (%1)
ml: ഈ പ്രയോഗം ഉപയോഗിക്കുമ്പോള്‍ &മാത്രം കാണിക്കുക (%1)

en: Show Hidden Folders
ml: ഒളിപ്പിച്ച് വച്ചിരിയ്ക്കുന്ന ഫയലുകള്‍ കാണിയ്ക്കുക

en: Create new folder in:
    %1
ml: ഇവിടെ പുതിയ ഫോള്‍ഡറുണ്ടാക്കുക:
    %1

en: You did not select a file to delete.
ml: വെട്ടി മാറ്റുന്നതിനായി നിങ്ങള്‍ ഫയല്‍ തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല.

en: Nothing to Delete
ml: വെട്ടി മാറ്റുവാനൊന്നുമില്ല

en: <qt>Do you really want to delete
     <b>'%1'</b>?</qt>
ml: <qt>നിങ്ങള്‍ക്കു് <b>'%1'</b> വെട്ടി മാറ്റണമോ
     ?</qt>

en: Delete File
ml: ഫയല്‍ വെട്ടി മാറ്റുക

en: Do you really want to delete this item? | Do you really want to delete these %1 items?
ml[0]: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ വസ്തു വെട്ടിമാറ്റണമോ?
ml[1]: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ %1 വസ്തുക്കളും വെട്ടിമാറ്റണമോ?

en: Delete Files
ml: ഫയലുകള്‍ വെട്ടിമാറ്റുക

en: You did not select a file to trash.
ml: ചവറ്റുകുട്ടയിലിടാനുള്ള ഫയല്‍ നിങ്ങള്‍ തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല.

en: Nothing to Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ടയിലിടാന്‍ ഒന്നുമില്ല

en: <qt>Do you really want to trash
     <b>'%1'</b>?</qt>
ml: <qt>നിങ്ങള്‍ക്കു് <b>'%1'</b> ചവറ്റുകുട്ടയിലിടണമോ
     ?</qt>

en: Trash File
ml: ഫയല്‍ ചവറ്റുകുട്ടയിലിടുക

en: &Trash
ml: &ചവറ്റുകുട്ടയിലിടുക

en: translators: not called for n == 1 | Do you really want to trash these %1 items?
ml[1]: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ %1 വസ്തുക്കളും ചവറ്റുകുട്ടയിലിടണമോ?

en: Trash Files
ml: ഫയലുകള്‍ ചവറ്റുകുട്ടയിലിടുക

en: The specified folder does not exist or was not readable.
ml: വ്യക്തമാക്കിയ അറ നിലവിലില്ല അഥവാ വായിക്കാന്‍ കഴിയുന്നില്ല.

en: Menu
ml: മെനു

en: Parent Folder
ml: പേരന്റ് ഫോള്‍ഡര്‍

en: Home Folder
ml: ഹോം ഫോള്‍ഡര്‍

en: Reload
ml: വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുക

en: New Folder...
ml: പുതിയ ഫോള്‍ഡര്‍...

en: Move to Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്കു് നീക്കുക

en: Delete
ml: വെട്ടി മാറ്റുക

en: Sorting
ml: ക്രമത്തിലാക്കുന്നു

en: By Name
ml: പേരനുസരിച്ചു്

en: By Size
ml: വലിപ്പമനുസരിച്ചു്

en: By Date
ml: തീയതിയനുസരിച്ചു്

en: By Type
ml: തരമനുസരിച്ചു്

en: Descending
ml: താഴേയ്ക്കു്

en: Short View
ml: ചെറുതായി കാണുക

en: Detailed View
ml: വിശദമായി കാണുക

en: Show Hidden Files
ml: അദൃശ്യമായ ഫയലുകള്‍ കാണിക്കുക

en: Show Preview
ml: കണ്ടുനോക്കുക

en: Click to Edit Location
ml: സ്ഥലം മാറ്റുന്നതിനായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക

en: Edit
ml: മാറ്റം വരുത്തുക

en: URL to open
ml: തുറക്കുവാനുള്ള യുആര്‍എല്‍

en: Save As
ml: പേരു് മാറ്റി സൂക്ഷിക്കുക

en: %1 (%2 - %3x%4 Pixels)
ml: %1 (%2 - %3x%4 പിക്സലുകള്‍)

en: %1 - %2x%3 Pixels
ml: %1 - %2x%3 പിക്സലുകള്‍

en: %1 (%2x%3 Pixels)
ml: %1 (%2x%3 പിക്സലുകള്‍)

en: Image - %1x%2 Pixels
ml: ചിത്രം - %1x%2 പിക്സലുകള്‍

en: Done.
ml: പൂര്‍ത്തിയായി.

en: Directory containing tests, basedir and output directories.
ml: tests, basedir, ഔട്ട്പുട്ട് തട്ടുകള്‍ എന്നിവയടങ്ങുന്ന തട്ട്.

en: Regenerate baseline (instead of checking)
ml: ബേസ്‌ലൈന്‍ പുതുതായുണ്ടാക്കുക (ചെക്ക് ചെയ്യുന്നതിനുപകരം)

en: Do not show the window while running tests
ml: പരീക്ഷണം നടത്തുമ്പോള്‍ ജാലകം കാണിയ്ക്കാതിരിക്കുക

en: Only run a single test. Multiple options allowed.
ml: ഒരു പരീക്ഷണം മാത്രം നടത്തുക. ഒന്നിലേറെ ഐച്ഛികങ്ങള്‍ അനുവദിക്കപ്പെടും.

en: Only run .js tests
ml: .js പരീക്ഷണങ്ങള്‍ മാത്രം നടത്തുക

en: Only run .html tests
ml: .html പരീക്ഷണങ്ങള്‍ മാത്രം നടത്തുക

en: Put output in <directory> instead of <base_dir>/output
ml: ഔട്ട്പുട്ട് <base_dir>/output എന്നതിനുപകരം <directory> എന്നതില്‍ നിക്ഷേപിക്കുക

en: Regression tester for khtml
ml: khtml-നുള്ള റിഗ്രഷന്‍ ടെസ്റ്റര്‍

en: Embeddable HTML component
ml: എംബഡബിള്‍ ആയിട്ടുള്ള എച്ച്ടിഎംഎല്‍ കാണാനുള്ള ഘടകം

en: Lars Knoll
ml: ലാര്‍സ് നോള്‍

en: Antti Koivisto
ml: ആന്റി കോയിവിസ്തോ

en: Dirk Mueller
ml: ഡിര്‍ക് മ്യൂളര്‍

en: Peter Kelly
ml: പീറ്റര്‍ കെല്ലി

en: Torben Weis
ml: ടോര്‍ബന്‍ വെയിസ്

en: Martin Jones
ml: മാര്‍ട്ടിന്‍ ജോണ്‍സ്

en: Simon Hausmann
ml: സൈമണ്‍ ഹൌസ്മാന്‍

en: Tobias Anton
ml: തോബിയാസ് ആന്റണ്‍

en: &Copy Text
ml: വാചകം &പകര്‍ത്തുക

en: Open '%1'
ml: '%1' തുറക്കുക

en: &Copy Email Address
ml: ഈമെയില്‍ വിലാസം &പകര്‍ത്തുക:

en: &Save Link As...
ml: ലിങ്കിന്റെ പേരു് മാറ്റി &സൂക്ഷിക്കുക...

en: &Copy Link Address
ml: ലിങ്കിലേക്കുള്ള വിലാസം &പകര്‍ത്തുക

en: Frame
ml: ഫ്രെയിം

en: Open in New &Window
ml: പുതിയ &ജാലകത്തില്‍ തുറക്കുക

en: Open in &This Window
ml: &ഈ ജാലകത്തില്‍ തുറക്കുക

en: Open in &New Tab
ml: &പുതിയ ടാബില്‍ തുറക്കുക

en: Reload Frame
ml: ഫ്രെയിം വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുക

en: Print Frame...
ml: ഫ്രെയിം അച്ചടിക്കുക...

en: Save &Frame As...
ml: &ഫ്രെയിമിന്റെ പേരു് മാറ്റി സൂക്ഷിക്കുക...

en: View Frame Source
ml: ഫ്രെയിമിന്റെ ശ്രോതസ്സ് കാണുക

en: View Frame Information
ml: ഫ്രെയിം വിവരങ്ങള്‍ കാണുക

en: Block IFrame...
ml: IFrame ബ്ളോക്ക് ചെയ്യുക...

en: Save Image As...
ml: ചിത്രത്തിന്റെ പേരു് മാറ്റി സൂക്ഷിക്കുക...

en: Send Image...
ml: ചിത്രം അയയ്ക്കുക...

en: Copy Image
ml: ചിത്രം പകര്‍ത്തുക

en: Copy Image Location
ml: ചിത്രത്തിന്റെ സ്ഥാനം പകര്‍ത്തുക

en: View Image (%1)
ml: ചിത്രം കാണുക (%1)

en: Block Image...
ml: ഇമേജ് ബ്ളോക്ക് ചെയ്യുക...

en: Block Images From %1
ml: %1 എന്നില്‍നിന്നുള്ള ഇമേജുകള്‍ ബ്ളോക്ക് ചെയ്യുക

en: Search for '%1' with %2
ml: %2 ഉപയോഗിച്ചു് '%1' തെരയുക

en: Search for '%1' with
ml: '%1' എന്നതിനായി ഇതിനോടൊപ്പം തെരയുക

en: Save Link As
ml: ലിങ്ക് ഇങ്ങനെ സൂക്ഷിക്കുക...

en: Save Image As
ml: ചിത്രത്തിന്റെ പേരു് മാറ്റി സൂക്ഷിക്കുക

en: Add URL to Filter
ml: ഫില്‍‌റ്ററിലേക്കു് യുആര്‍എല്‍ ചേര്‍ക്കുക

en: Enter the URL:
ml: യുആര്‍എല്‍ നല്‍കുക:

en: A file named "%1" already exists. Are you sure you want to overwrite it?
ml: "%1" എന്ന പേരില്‍ ഒരു ഫയല്‍ നിലവിലുണ്ടു്. നിങ്ങള്‍ക്കതു് മാറ്റിയെഴുതണമോ?

en: Overwrite File?
ml: ഫയല്‍ മാറ്റിയെഴുതണമോ?

en: Overwrite
ml: മാറ്റിയെഴുതുക

en: Default Font Size (100%)
ml: അക്ഷരസഞ്ചയത്തിന്റെ സഹജമായ വലിപ്പം (100%)

en: HTML Settings
ml: HTML സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Printer friendly mode (black text, no background)
ml: പ്രിന്റര്‍ സുഹൃദ്സ്ഥിതി (കറുത്ത പദാവലി, പശ്ചാത്തലമില്ല)

en: Print images
ml: ചിത്രങ്ങള്‍ പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: Print header
ml: തലക്കെട്ട് പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: View Do&cument Source
ml: ഡോ&ക്യുമെന്റ് ശ്രോതസ്സ് കാണുക

en: View Document Information
ml: രേഖയിലുള്ള വിവരം കാണുക

en: Save &Background Image As...
ml: &പശ്ചാത്തല ഇമേജ് ഇങ്ങനെ സൂക്ഷിക്കുക...

en: Print Rendering Tree to STDOUT
ml: റെന്‍ഡറിങ്ങ് വൃക്ഷം STDOUT എന്നതിലേക്ക് പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: Print DOM Tree to STDOUT
ml: DOM വൃക്ഷം STDOUT എന്നതിലേക്ക് പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: Set &Encoding
ml: &എന്‍കോഡിങ് സജ്ജമാക്കുക

en: Use S&tylesheet
ml: &സ്റ്റൈല്‍ഷീറ്റ് ഉപയോഗിക്കുക

en: Enlarge Font
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം വലുതാക്കുക

en: Shrink Font
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം ചെറുതാക്കുക

en: Find Text as You Type
ml: നിങ്ങള്‍‍ ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നതിനോടൊപ്പം വാചകം കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Find Links as You Type
ml: നിങ്ങള്‍‍ ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്നതിനോടൊപ്പം ലിങ്കുകള്‍ കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Toggle Caret Mode
ml: കാരറ്റ് ദശ മാറ്റുക

en: The fake user-agent '%1' is in use.
ml: '%1' എന്ന വ്യാജ ഉപയോക്താവ്-ഏജന്റ് ഉപയോഗത്തിലാണ്.

en: This web page contains coding errors.
ml: വെബ് താളില്‍ കോഡിങ് പിശകുകളുണ്ടു്.

en: &Hide Errors
ml: പിശകുകള്‍ &അദൃശ്യമാക്കുക

en: &Disable Error Reporting
ml: പിഴവുവിവരം നല്‍കല്‍ &സാധിക്കാതാക്കുക

en: <qt><b>Error</b>: %1: %2</qt>
ml: <qt><b>പിശകു്</b>: %1: %2</qt>

en: <qt><b>Error</b>: node %1: %2</qt>
ml: <qt><b>പിശകു്</b>: നോഡ് %1: %2</qt>

en: Display Images on Page
ml: താളിലുള്ള ഇമേജുകള്‍ പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുക.

en: Error: %1 - %2
ml: പിശകു്: %1 - %2

en: Technical Reason:
ml: സാങ്കേതിക കാരണം:

en: Details of the Request:
ml: അഭ്യര്‍ത്ഥനയുടെ വിശദാംശങ്ങള്‍:

en: URL: %1
ml: യുആര്‍എല്‍: %1

en: Protocol: %1
ml: സമ്പ്രദായം: %1

en: Date and Time: %1
ml: തീയതിയും സമയവും: %1

en: Additional Information: %1
ml: കൂടുതല്‍ വിവരം: %1

en: Description:
ml: വിവരണം:

en: Possible Causes:
ml: സാധ്യതയുള്ള കാരണങ്ങള്‍:

en: Possible Solutions:
ml: സാധ്യമായ പരിഹാരങ്ങള്‍:

en: Page loaded.
ml: താള്‍ ലോഡ് ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

en: %1 Image of %2 loaded. | %1 Images of %2 loaded.
ml[0]: %2 ഇമേജുകളില്‍ %1 എണ്ണം ലോഡ് ചെയ്തു.
ml[1]: %2 ഇമേജുകളില്‍ %1 എണ്ണം ലോഡ് ചെയ്തു.

en: Automatic Detection
ml: തനിയേയുള്ള കണ്ടുപിടിത്തം

en:  (In new window)
ml:  (പുതിയ ജാലകത്തില്‍)

en: Symbolic Link
ml: ചിഹ്നിത ബന്ധം

en: %1 (Link)
ml: %1 (ലിങ്ക്)

en: %2 (%1 bytes)
ml: %2 (%1 ബൈറ്റുകള്‍)

en:  (In other frame)
ml:  (മറ്റൊരു ഫ്രെയിമില്‍)

en: Email to:
ml: ഈമെയില്‍ അയയ്ക്കേണ്ട വിലാസം:

en:  - Subject:
ml:  - വിഷയം:

en:  - CC:
ml:  - സിസി:

en:  - BCC:
ml:  - ബിസിസി:

en: Follow
ml: പിന്തുടരുക

en: Frame Information
ml: ഫ്രെയിം വിവരം

en:    <a href="%1">[Properties]</a>
ml:    <a href="%1">[ഗുണഗണങ്ങള്‍]</a>

en: Save Background Image As
ml: പശ്ചാത്തലത്തിലുള്ള ചിത്രം പേരു് മാറ്റി സൂക്ഷിക്കുക

en: Save Frame As
ml: ഫ്രെയിം പേരു് മാറ്റി സൂക്ഷിക്കുക

en: &Find in Frame...
ml: ഫ്രെയിമില്‍ &കണ്ടുപിടിക്കുക...

en: &Find...
ml: &കണ്ടുപിടിക്കുക...

en: Network Transmission
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ട്രാന്‍സ്മിഷന്‍

en: &Send Email
ml: ഈമെയില്‍ &അയയ്ക്കുക

en: Submit
ml: സമര്‍പ്പിക്കുക

en: Security Warning
ml: സുരക്ഷാ മുന്നറിയിപ്പു്

en: Security Alert
ml: സുരക്ഷാ അറിയിപ്പു്

en: The wallet '%1' is open and being used for form data and passwords.
ml: '%1' എന്ന സഞ്ചി തുറന്നിരിക്കുന്നു, അത് ഫോം ഡാറ്റയ്ക്കും അടയാളവാക്കുകള്‍ക്കുമായി ഉപയോഗിക്കുന്നു.

en: &Close Wallet
ml: വാളറ്റ് &അടയ്ക്കുക

en: JavaScript &Debugger
ml: ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് &ഡീബഗ്ഗര്‍

en: Popup Window Blocked
ml: പോപ്പപ്പ് ജാലകം വിഘ്നപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്നു

en: &Configure JavaScript New Window Policies...
ml: ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് പുതിയ ജാലക നയങ്ങള്‍ &ക്രമീകരിക്കുക...

en: Available Tests: 0
ml: ലഭ്യമായ പരീക്ഷണങ്ങള്‍: 0

en: Please choose a valid 'khtmltests/regression/' directory.
ml: ശരിയായ ഒരു 'khtmltests/regression/' ബിള്‍ഡ് ഡയറക്ടറി തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Please choose a valid 'khtml/' build directory.
ml: ശരിയായ ഒരു 'khtml/' ബിള്‍ഡ് ഡയറക്ടറി തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Continue
ml: തുടരുക

en: Run test...
ml: പരിശോധന നടത്തുക...

en: Find stopped.
ml: തെരച്ചില്‍ അവസാനിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Starting -- find links as you type
ml: തുഠങ്ങുന്നു -- ടൈപ്പ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ലിങ്കുകള്‍ കണ്ടെത്തുക

en: Starting -- find text as you type
ml: തുഠങ്ങുന്നു -- ടൈപ്പ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ പദാവലികള്‍ കണ്ടെത്തുക

en: Link found: "%1".
ml: ലിങ്ക് ലഭ്യമാണു്: "%1".

en: Link not found: "%1".
ml: ലിങ്ക് ലഭ്യമല്ല: "%1".

en: Text found: "%1".
ml: വാചകം ലഭ്യമാണു്: "%1".

en: Text not found: "%1".
ml: വാചകം ലഭ്യമല്ല: "%1".

en: Access Keys activated
ml: സമീപന കീകളെ സജീവമാക്കി

en: the document is not in the correct file format
ml: ഡോക്യുമെന്റ് ശരിയായ ഫയല്‍ ഫോര്‍മാറ്റിലല്ല

en: JavaScript Error
ml: ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റില്‍ പിശകു്

en: &Do not show this message again
ml: ഈ സന്ദേശം &ഇനി കാണിക്കരുതു്.

en: JavaScript Debugger
ml: ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് ഡീബഗ്ഗര്‍

en: JavaScript console
ml: ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് കണ്‍സോള്‍

en: &Next
ml: &അടുത്തതു്

en: &Step
ml: &നടപടി

en: &Continue
ml: &തുടരുക

en: St&op
ml: നിര്‍&ത്തുക

en: &Break at Next Statement
ml: അടുത്ത വാക്യത്തില്‍ &ബ്രേക്ക് ചെയ്യുക

en: Next
ml: അടുത്തതു്

en: JavaScript
ml: ജാവാ സ്ക്രിപ്റ്റ്

en: &Abort
ml: &നിര്‍ത്തുക

en: Confirmation: JavaScript Popup
ml: ഉറപ്പാക്കല്‍: ജാവാസ്ക്രിപ്റ്റ് പോപ്പ് അപ്പ്

en: Allow
ml: അനുവദിക്കുക

en: Do Not Allow
ml: അനുവദിക്കരുതു്

en: Close window?
ml: ജാലകം അടയ്ക്കണമോ?

en: Confirmation Required
ml: ഉറപ്പാക്കേണ്ടതാകുന്നു

en: Insert
ml: ഇടയ്ക്കു് ചേര്‍ക്കുക

en: Disallow
ml: അനുവദിക്കാതിരിക്കുക

en: Breakpoint
ml: ബ്രെയിക്ക്പോയിന്റ്

en: Loaded Scripts
ml: ലഭ്യമായ സ്ക്രിപ്റ്റുകള്‍

en: Local Variables
ml: ലോക്കല്‍ വേരിയബിളുകള്‍

en: Reference
ml: സൂചിക

en: Break at Next
ml: അടുത്തതില്‍ ബ്രേക്ക് ചെയ്യുക

en: Step Over
ml: മുകളിലൂടെ കയറുക

en: Step Into
ml: അകത്തേക്കിറങ്ങുക

en: Step Out
ml: പുറത്തേക്കിറങ്ങുക

en: &Debug
ml: &ഡീബഗ് ചെയ്യുക

en: Close source
ml: ശ്രോതസ്സ് അടയ്ക്കുക

en: Ready
ml: തയ്യാര്‍

en: Console
ml: കണ്‍സോള്‍

en: Call Stack
ml: കോള്‍ സ്റ്റാക്ക്

en: Call
ml: കോള്‍യ

en: Line
ml: വരി

en: Submit Confirmation
ml: ഉറപ്പാക്കല്‍ സമര്‍പ്പിക്കുക

en: &Submit Anyway
ml: എന്തായാലും &സമര്‍പ്പിക്കുക

en: You are about to transfer the following files from your local computer to the Internet.
    Do you really want to continue?
ml: നിങ്ങളുടെ ലോക്കല്‍ കംപ്യൂട്ടറില്‍ നിന്നും താഴെ പറയുന്ന ഫയലുകള്‍ ഇന്റര്‍നെറ്റിലേക്കു് നീക്കുവാനുള്ള തയ്യാറെടുപ്പിലാണു്.
    മുമ്പോട്ടു് തുടരണമോ?

en: Send Confirmation
ml: ഉറപ്പാക്കുക

en: &Send Files
ml: ഫയലുകള്‍ &അയയ്ക്കുക

en: Save Login Information
ml: ലോഗിന്‍ വിവരം സൂക്ഷിക്കുക

en: Store
ml: സൂക്ഷിക്കുക

en: Ne&ver for This Site
ml: ഈ സൈറ്റിനു് ഒരിക്കലും &വേണ്ട

en: Do Not Store
ml: സൂക്ഷിക്കേണ്ട

en: Key Generator
ml: കീ ഉല്‍പാദിനി

en: No plugin found for '%1'.
    Do you want to download one from %2?
ml: '%1'-നുള്ള പ്ലഗിന്‍ ലഭ്യമല്ല.
    നിങ്ങള്‍ക്കു് %2-ല്‍ നിന്നും ഒരെണ്ണം ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യണമോ?

en: Missing Plugin
ml: ലഭ്യമല്ലാത്ത പ്ലഗിന്‍

en: Download
ml: ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുക

en: Do Not Download
ml: ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യേണ്ട

en: Applet Parameters
ml: ആപ്ലെറ്റ് പരാമീറ്ററുകള്‍

en: Parameter
ml: പരാമീറ്റര്‍

en: Class
ml: ക്ലാസ്സ്

en: Base URL
ml: ബെയിസ് യുആര്‍എല്‍

en: Archives
ml: ആര്‍ക്കൈവുകള്‍

en: KDE Java Applet Plugin
ml: കെഡിഇ ജാവാ ആപ്ലെറ്റ് പ്ലാഗിന്‍

en: Starting Applet "%1"...
ml: "%1" ആപ്ലെറ്റ് ആരംഭിക്കുന്നു...

en: Applet "%1" started
ml: ആപ്ലെറ്റ് "%1" തുടങ്ങിയിരിക്കുന്നു

en: Applet "%1" stopped
ml: ആപ്ലെറ്റ് "%1" നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Loading Applet
ml: ആപ്ലെറ്റ് ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Error: java executable not found
ml: പിശകു്: ജാവാ എക്സിക്യൂട്ടബിള്‍ ലഭ്യമായില്ല

en: Signed by (validation: %1)
ml: ഒപ്പു് (ഉറപ്പാക്കല്‍: %1)

en: Certificate (validation: %1)
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് (ഉറപ്പാക്കല്‍: %1)

en: the following permission
ml: താഴെ പറയുന്ന അനുമതി

en: &Reject All
ml: എല്ലാം &നിഷേദിക്കുക

en: &Grant All
ml: എല്ലാം &അനുവദിക്കുക

en: No handler found for %1.
ml: %1 എന്നത് കൈകാര്യംചെയ്യാന്‍ ഒന്നും കണ്ടില്ല.

en: Copyright 2001, David Faure <email>david@mandrakesoft.com</email>
ml: Copyright 2001, ഡേവിഡ് ഫൌര്‍ <email>david@mandrakesoft.com</email>

en: Could not find '%1' executable.
ml: '%1' എന്ന എക്സിക്യൂട്ടബിള്‍ കണ്ടുപിടിയ്ക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല.

en: Could not open library '%1'.
    %2
ml: '%1' ലൈബ്രറി തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.
    %2

en: Could not find 'kdemain' in '%1'.
    %2
ml: '%1'-ല്‍ 'kdemain' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.
    %2

en: KDEInit could not launch '%1'.
ml: KDEInit-നു് '%1' ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Could not find service '%1'.
ml: '%1' സേവനം ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Service '%1' is malformatted.
ml: '%1'എന്ന സേവനത്തിന്റെ ഫോര്‍മാറ്റിങ്ങ് ശരിയല്ല.

en: Launching %1
ml: %1 ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Unknown protocol '%1'.
ml: അപരിചിതമായ സമ്പ്രദായം '%1'.

en: Error loading '%1'.
ml: '%1' ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശകു്.

en: Text:
ml: വാചകം:

en: Comment:
ml: അഭിപ്രായം:

en: Icon:
ml: ചിഹ്നം:

en: Interpreter:
ml: ഇന്റര്‍പ്രെറ്റര്‍:

en: Execute the selected script.
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത സ്ക്രിപ്റ്റ് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക.

en: Stop execution of the selected script.
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത സ്ക്രിപ്റ്റിന്റെ പ്രവര്‍ത്തനം നിര്‍ത്തുക.

en: Edit...
ml: മാറ്റം വരുത്തുക...

en: Edit selected script.
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത സ്ക്രിപ്റ്റില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക.

en: Add...
ml: ചേര്‍ക്കുക...

en: Add a new script.
ml: പുതിയ സ്ക്രിപ്റ്റ് ചേര്‍ക്കുക.

en: Remove selected script.
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത സ്ക്രിപ്റ്റ് നീക്കം ചെയ്തിരിക്കുന്നു.

en: Kross
ml: ക്രോസ്സ്

en: KDE application to run Kross scripts.
ml: ക്രോസ്സ് സ്ക്രിപ്റ്റുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള കെഡിഇ പ്രയോഗം.

en: (C) 2006 Sebastian Sauer
ml: (C) 2006 സെബാസ്റ്റ്യന്‍ സൌര്‍

en: Run Kross scripts.
ml: ക്രോസ്സ് സ്ക്രിപ്റ്റുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക.

en: Sebastian Sauer
ml: സെബാസ്റ്റ്യന്‍ സൌര്‍

en: Scriptfile
ml: സ്ക്രിപ്റ്റ് ഫയല്‍

en: Scriptfile "%1" does not exist.
ml: സ്ക്രിപ്റ്റ് ഫയല്‍ "%1" നിലവിലില്ല.

en: Failed to open scriptfile "%1"
ml: "%1" എന്ന സ്ക്രിപ്റ്റ്ഫയല്‍ തുറക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: Failed to load interpreter "%1"
ml: "%1" എന്ന ഇന്റര്‍പ്രറ്റര്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം

en: No such interpreter "%1"
ml: "%1" എന്നൊരു ഇന്റര്‍പ്രെറ്ററില്ല

en: KrossTest
ml: ക്രോസ്സ് ടെസ്റ്റ്

en: KDE application to test the Kross framework.
ml: ക്രോസ്സ് ഫ്രെയിംവര്‍ക്കു് പരീക്ഷിക്കുന്നതിനുള്ള കെഡിഇ പ്രയോഗം.

en: (C) 2005-2007 Sebastian Sauer
ml: (C) 2005-2007 സെബാസ്റ്റ്യന്‍ സൌര്‍

en: Test the Kross framework!
ml: ക്രോസ്സ് ഫ്രെയിംവര്‍ക്കു് പരീക്ഷിക്കുക!

en: Abort?
ml: നിര്‍ത്തണമോ?്

en: Configure Notifications
ml: അറിയിപ്പുകള്‍ ക്രമീകരിക്കുക

en: Title
ml: തലക്കെട്ട്

en: Description
ml: വിവരണം

en: State
ml: അവസ്ഥ:

en: Only local files are supported.
ml: ലോക്കല്‍ ഫയലുകള്‍ മാത്രമേ പിന്തുണയ്ക്കുന്നുള്ളൂ.

en: Keep output results from scripts
ml: സ്ക്രിപ്റ്റില്‍ നിന്നുള്ള ഔട്ട്പുട്ട് ഫലങ്ങള്‍ സൂക്ഷിക്കുക

en: File to read update instructions from
ml: പരിഷ്കരിക്കരണത്തിനുള്ള നിര്‍ദ്ദേശങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്ന ഫയല്‍

en: KConf Update
ml: KConf പരിഷ്കരണം

en: KDE Tool for updating user configuration files
ml: ഉപയോക്താവിനുള്ള ക്രമീകരണ ഫയലുകള്‍ പരിഷ്കരിക്കുന്നതിനുള്ള കെഡിഇ ഉപകരണം

en: (c) 2001, Waldo Bastian
ml: (c) 2001, വാള്‍ഡോ ബാസറ്റന്‍

en: Input file
ml: ഇന്‍പുട്ട് ഫയല്‍

en: Output file
ml: ഔട്ട്പുട്ട് ഫൈല്‍

en: Name of the plugin class to generate
ml: ഉല്‍പാതിപ്പിക്കുവാനുള്ള പ്ലഗിന്‍ ക്ലാസ്സിന്റെ പേരു്

en: (C) 2004-2005 Ian Reinhart Geiser
ml: (C) 2004-2005 ഇയാന്‍ റെയിന്‍ഹാര്‍ട്ട് ഗെയിസര്‍

en: Ian Reinhart Geiser
ml: ഇയാന്‍ റെയിന്‍ഹാര്‍ട്ട് ഗെയിസര്‍

en: Daniel Molkentin
ml: ഡാനിയല്‍ മോല്‍ക്കെന്‍ടിന്‍

en: Success
ml: വിജയിച്ചു

en: Communication error
ml: വിനിമയപിശകു്

en: Invalid type in Database
ml: ഡേറ്റാസംഭരണിയില്‍ തെറ്റായ തരം

en: Unknown error
ml: അപരിചിതമായ പിശകു്

en: Create New Tag...
ml: പുതിയ ടാഗുണ്ടാക്കുക...

en: New Tag
ml: പുതിയ ടാഗ്

en: Please insert the name of the new tag:
ml: ദയവായി പുതിയ ടാഗിനുള്ള പേരു് നല്‍കുക:

en: The tag %1 already exists
ml: %1 ടാഗ് നിലവിലുണ്ടു്.

en: Tag Exists
ml: ടാഗ് നിലവിലുണ്ടു്

en: <qt>Do you want to search the Internet for <b>%1</b>?</qt>
ml: <qt>നിങ്ങള്‍ക്കു് <b>%1</b> തെരയുന്നതിനായി ഇന്റര്‍നെറ്റ് തെരയണമോ?</qt>

en: Internet Search
ml: ഇന്റര്‍നെറ്റില്‍ തെരയുക

en: &Search
ml: &തെരയുക

en: Untitled
ml: തലക്കെട്ടില്ലാത്ത

en: The document "%1" has been modified.
    Do you want to save your changes or discard them?
ml: "%1" രേഖയില്‍ മാറ്റങ്ങള്‍ വരുത്തിയിരിക്കുന്നു.
    നിങ്ങള്‍ക്കവ സൂക്ഷിക്കണമോ വേണ്ടന്നു് വയ്ക്കണമോ?

en: Close Document
ml: രേഖ അടയ്ക്കുക

en: Do you really want to execute '%1'?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് '%1' പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കണമോ?

en: Execute File?
ml: ഫയല്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കണമോ?

en: Open '%2'?
    Type: %1
ml: '%2' തുറക്കണമോ?
    തരം: %1

en: Open '%3'?
    Name: %2
    Type: %1
ml: '%3' തുറക്കണമോ?
    പേരു്: %2
    തരം: %1

en: &Open with '%1'
ml: '%1' ഉപയോഗിച്ചു് &തുറക്കുക

en: &Open With...
ml: &തുറക്കേണ്ട പ്രയോഗം...

en: The module %1 could not be found.
ml: ഘടകം %1 ലഭ്യമല്ല.

en: The module %1 is disabled.
ml: ഘടകം %1 പ്രവര്‍ത്തന രഹിതമാണു്.

en: The module %1 is not a valid configuration module.
ml: ഘടകം %1 ശരിയായ ഒരു ക്രമീകരണ ഘടകമല്ല.

en: There was an error loading the module.
ml: ഘടകം ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശകു്.

en: 
        %1 plugin has been automatically checked because of the dependency of %2 plugin
ml: 
        %2 പ്ലഗിന്റെ ആശ്രയത്വം മൂലം %1 പ്ലഗിന്‍ തനിയെ ചെക്ക് ചെയ്യപ്പെട്ടു

en: 
        %1 plugin has been automatically unchecked because of its dependency on %2 plugin
ml: 
        %2 പ്ലഗിന്റെ ആശ്രയത്വം മൂലം %1 പ്ലഗിന്‍ തനിയെ അണ്‍ചെക്ക് ചെയ്യപ്പെട്ടു

en: Dependency Check
ml: ഡിപന്‍ഡന്‍സി ചെക്കു്

en: %1 plugin automatically added due to plugin dependencies | %1 plugins automatically added due to plugin dependencies
ml[0]: പ്ലഗിന്‍ ആശ്രയത്വം മൂലം %1 പ്ലഗിന്‍ തനിയെ കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു
ml[1]: പ്ലഗിന്‍ ആശ്രയത്വം മൂലം %1 പ്ലഗിനുകള്‍ തനിയെ കൂട്ടിച്ചേര്‍ത്തു

en: %1 plugin automatically removed due to plugin dependencies | %1 plugins automatically removed due to plugin dependencies
ml[0]: പ്ലഗിന്‍ ആശ്രയത്വം മൂലം %1 പ്ലഗിന്‍ തനിയെ നീക്കം ചെയ്തു
ml[1]: പ്ലഗിന്‍ ആശ്രയത്വം മൂലം %1 പ്ലഗിനുകള്‍ തനിയെ നീക്കം ചെയ്തു

en: Search Plugins
ml: പ്ലഗിനുകള്‍ തെരയുക

en: Could not load print preview part
ml: പ്രിന്റ് മുന്‍ദര്‍ശനഭാഗം ലോഡ് ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Print Preview
ml: അച്ചടിയ്ക്കുന്നതിന് മുമ്പ് കണ്ടുനോക്കുക

en: This configuration section is already opened in %1
ml: ക്രമീകരണഭാഗം നിലവില്‍ %1-ല്‍ തുറന്നിരിക്കുന്നു.

en: Select Components
ml: ഘടകങ്ങള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Enable component
ml: ഘടകം സജ്ജമാക്കുക

en: Utility for running KJSEmbed scripts
ml: KJSEmbed സ്ക്രിപ്റ്റുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള പ്രയോഗം

en: (C) 2005-2006 The KJSEmbed Authors
ml: (C) 2005-2006 KJSEmbed രചയിതാക്കള്‍

en: Execute script without gui support
ml: gui പിന്തുണയില്ലാതെ സ്ക്രിപ്റ്റ് പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക

en: start interactive kjs interpreter
ml: ഇന്ററാക്ടീവ് kjs ഇന്ററപ്റ്റര്‍ ആരംഭിക്കുക

en: start without KDE KApplication support.
ml: കെഡിഇ കെആപ്ലിക്കേഷന്‍ പിന്തുണയില്ലാതെ ആരംഭിക്കുക.

en: Script to execute
ml: പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതിനുള്ള സ്ക്രിപ്റ്റ്

en: '%1' is not a valid QLayout.
ml: '%1' തെറ്റായ QLayout ആണു്.

en: Must supply a layout name.
ml: മാതൃകയ്ക്കു ഒരു നാമം നല്‍കണം.

en: Wrong object type.
ml: തെറ്റായ ഒബ്ജക്ട് തരം.

en: First argument must be a QObject.
ml: ആദ്യത്തെ ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് ഒരു QObject ആയിരിക്കണം.

en: Incorrect number of arguments.
ml: ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകളുടെ എണ്ണം തെറ്റാണു്.

en: No such method '%1'.
ml: '%1' പോലൊരു മാര്‍ഗ്ഗമില്ല.

en: Call to '%1' failed.
ml: '%1'-ലേക്കുള്ള വിളി പരാജയപ്പെട്ടു.

en: %1 is not an Object type
ml: %1 ഒബ്ജക്ട് തരമല്ല

en: Could not construct value
ml: മൂല്യം ഉണ്ടാക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല

en: There was an error reading the file '%1'
ml: '%1' ഫയല്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതില്‍ പിശകു്

en: Could not read file '%1'
ml: '%1' ഫയല്‍ ലഭ്യമായില്ല

en: Must supply a filename.
ml: ഒരു ഫയല്‍നാമം നിര്‍ബന്ധമായും നല്‍കണം.

en: '%1' is not a valid QWidget.
ml: '%1' സാധുതയുള്ള QWidget അല്ല.

en: Must supply a widget name.
ml: ഒരു വിഡ്ജറ്റ് നാമം നല്‍കേണ്ടതാണു്.

en: Not enough arguments.
ml: മതിയായ ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകള്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: Failed to create Action.
ml: നടപടി സൃഷ്ടിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം.

en: Failed to create ActionGroup.
ml: നടപടിക്കൂട്ടം സൃഷ്ടിക്കുന്നതില്‍ പരാജയം.

en: No classname specified
ml: ക്ലാസ്സ് നാമം വ്യക്തമാക്കിയിട്ടില്ല

en: Failed to create Layout.
ml: മാതൃകയുണ്ടാക്കുന്നതില്‍ പരാജയം.

en: No classname specified.
ml: ക്ലാസ്സ് നാമം വ്യക്തമാക്കിയിട്ടില്ല.

en: Failed to create Widget.
ml: വിഡ്ജെറ്റ് ഉണ്ടാക്കുവാനായില്ല.

en: Could not open file '%1': %2
ml: '%1' ഫയല്‍ തുറക്കുവാനായില്ല: %2

en: Failed to load file '%1'
ml: '%1' ഫയല്‍ ലഭ്യമാക്കുവാനായില്ല

en: Could not open file '%1'
ml: '%1' ഫയല്‍ ഉണ്ടാക്കുവാനായില്ല

en: Could not create temporary file.
ml: താല്‍ക്കാലിക ഫയല്‍ ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: include only takes 1 argument, not %1.
ml: include 1 ആര്‍ഗ്യുമെന്റേ എടുക്കുകയുള്ളൂ, %1 അല്ല.

en: File %1 not found.
ml: %1 ഫയല്‍ ലഭ്യമായില്ല.

en: library only takes 1 argument, not %1.
ml: ലൈബ്രറി 1 ആര്‍ഗ്യുമെന്റ് മാത്രമെടുക്കുന്നു, %1 അല്ല.

en: %1 is not a function and cannot be called.
ml: %1 ഒരു ഫംഗ്ഷനല്ല, അതിനാല്‍ വിളിക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Action takes 2 args.
ml: പ്രവര്‍ത്തി 2 ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകളെടുക്കുന്നു.

en: ActionGroup takes 2 args.
ml: ActionGroup 2 ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകളെടുക്കുന്നു.

en: Must supply a valid parent.
ml: സാധുവായ പാരന്റ് നല്‍കിയിരിയ്ക്കണം.

en: Unknown View
ml: അപരിചിതമായ കാഴ്ച

en: Check Spelling
ml: അക്ഷരവിന്യാസം പരിശോധിക്കുന്നു

en: &Finished
ml: &പൂര്‍ത്തിയായിരിക്കുന്നു

en: Column No. %1
ml: കോളം നമ്പര്‍ %1

en: No information available.
    The supplied KAboutData object does not exist.
ml: വിവരമൊന്നും ലഭ്യമല്ല.
    നല്‍കിയ കെഎബൌട്ട്ഡാറ്റ (KAboutData) ഒബ്ജക്റ്റ് നിലവിലില്ല.

en: &License Agreement
ml: അനുമതിപത്രവുമായുള്ള യോജിപ്പ് &l

en: Undo: %1
ml: വേണ്ട: %1

en: Redo: %1
ml: വീണ്ടും: %1

en: &Undo
ml: വേണ്ട &u

en: &Redo
ml: വീണ്ടും &r

en: &Undo: %1
ml: വേണ്ട &u: %1

en: &Redo: %1
ml: വീണ്ടും &r: %1

en: &Password:
ml: അടയാളവാക്ക് &p:

en: &Keep password
ml: അടയാളവാക്ക് സൂക്ഷിയ്ക്കുക &k

en: Password Input
ml: അടയാളവാക്കായിട്ടുള്ള ഇന്‍പുട്ട്

en: Do Spellchecking
ml: അക്ഷരത്തെറ്റ് പരിശോധിയ്ക്കുക

en: Create &root/affix combinations not in dictionary
ml: നിഘണ്ടുവിലില്ലാത്ത &ധാതു/അഫിക്സ് ചേര്‍ച്ചകള്‍ സൃഷ്ടിയ്ക്കുക

en: Consider run-together &words as spelling errors
ml: ഒന്നിച്ചു വരുന്ന &വാക്കുകളെ അക്ഷരത്തെറ്റുകളായി കണക്കാക്കുക

en: &Dictionary:
ml: &നിഘണ്ടു:

en: &Encoding:
ml: &എന്‍കോഡിങ്:

en: International <application>Ispell</application>
ml: അന്താരാഷ്ട്ര <application>ഇസ്പെല്‍</application>

en: <application>Aspell</application>
ml: <application>ആസ്പെല്‍</application>

en: <application>Hspell</application>
ml: <application>എച്സ്പെല്‍</application>

en: <application>Zemberek</application>
ml: <application>സെംബെറെക്</application>

en: &Client:
ml: &ക്ലൈന്റ്:

en: Hebrew
ml: ഹീബ്രു

en: Turkish
ml: തുര്‍ക്കിഷ്

en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

en: Spanish
ml: സ്പാനിഷ്

en: Danish
ml: ഡാനിഷ്

en: German
ml: ജര്‍മന്‍

en: German (new spelling)
ml: ജര്‍മന്‍ (പുതിയ അക്ഷരവിന്യാസം)

en: Brazilian Portuguese
ml: ബ്രസീലിലെ പോര്‍ച്ചുഗിസ്

en: Portuguese
ml: പോര്‍ച്ചുഗിസ്

en: Esperanto
ml: എസ്പരാന്റോ

en: Norwegian
ml: നോര്‍വീജിയന്‍

en: Polish
ml: പോളിഷ്

en: Russian
ml: റഷ്യന്‍

en: Slovenian
ml: സ്ലോവേനിയന്‍

en: Slovak
ml: സ്ലോവാക്ക്

en: Czech
ml: ചെക്ക്

en: Swedish
ml: സ്വീഡിഷ്

en: Swiss German
ml: സ്വിസ്സ് ജര്‍മന്‍

en: Ukrainian
ml: യുക്രേനിയന്‍

en: Lithuanian
ml: ലിത്വാനിയന്‍

en: French
ml: ഫ്രെഞ്ച്

en: Belarusian
ml: ബെലാറൂശ്യന്‍

en: Hungarian
ml: ഹംഗേറിയന്‍

en: Unknown
ml: അപരിചിതം

en: <application>ISpell</application> Default
ml: <application>ഇസ്പെല്‍</application> സഹജമായ

en: Default - %1 [%2]
ml: സഹജമായ - %1 [%2]

en: <application>ASpell</application> Default
ml: <application>ആസ്പെല്‍</application> സഹജമായ

en: Default - %1
ml: സഹജമായ - %1

en: Email
ml: ഇമെയില്‍

en: Homepage
ml: പൂമുഖം

en: Task
ml: ജോലി

en: <html><font size="5">%1</font><br/><b>version %2</b><br/>Using KDE %3</html>
ml: <html><font size="5">%1</font><br/><b>ലക്കം %2</b><br/>കെഡിഇ %3 ഉപയോഗിയ്ക്കുന്നു</html>

en: Other Contributors:
ml: മറ്റുള്ള സംഭാവന ചെയ്തവര്‍:

en: (No logo available)
ml: (മുദ്ര ലഭ്യമല്ല)

en: Spell Checking
ml: അക്ഷരവിന്യാസം പരിശോധിക്കുന്നു

en: Close
ml: അടയ്ക്കുക

en: Freeze
ml: ഉറപ്പിയ്ക്കുക

en: Dock
ml: കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുക

en: Detach
ml: പറിച്ചെടുക്കുക

en: Hide %1
ml: %1 ഒളിപ്പിയ്ക്കക

en: Show %1
ml: %1 കാണിയ്ക്കുക

en: &Back
ml: പുറകിലേയ്ക്ക് &b

en: &Next
ml: അടുത്തത് &n

en: You have to restart the dialog for changes to take effect
ml: മാറ്റങ്ങള്‍ ഫലപ്രദമാകണമെങ്കില്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് ഡയലോഗ് പുനരാരംഭിയ്ക്കേണ്ടി വരും

en: Spell Checker
ml: അക്ഷരവിന്യാസം പരിശോധിക്കുന്നതിനുള്ള പ്രയോഗം

en: Incremental Spellcheck
ml: മുന്നോട്ടുള്ള ലിപിവിന്യാസ പരിശോധന

en: A command-line application that can be used to run KUnitTest modules.
ml: കെയൂണിറ്റ്ടെസ്റ്റ് ഘടകങ്ങള്‍ പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുന്നതിനായി ഉപയോഗിക്കുന്ന ഒരു കമാന്‍ഡ്-ലൈന്‍ പ്രയോഗം.

en: Only run modules whose filenames match the regexp.
ml: regexp-നു് യോജിക്കുന്ന ഫയല്‍നാമങ്ങളുള്ള ഘടങ്ങള്‍ മാത്രം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക.

en: Only run tests modules which are found in the folder. Use the query option to select modules.
ml: അറയില്‍ ലഭ്യമായ പരീക്ഷണ ഘടകങ്ങള്‍ മാത്രം പ്രവര്‍ത്തിപ്പിക്കുക. ചോദ്യങ്ങള്‍ ചോദിച്ചു് ഘടകങ്ങള്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: KUnitTest ModRunner
ml: കെയൂണിറ്റ്ടെസ്റ്റ് മോഡ്റണ്ണര്‍

en: (C) 2005 Jeroen Wijnhout
ml: (C) 2005 ജെറോവന്‍ വിഞ്ഞൌട്ട്

en: * Recent Colors *
ml: * അടുത്തുപയോഗിച്ച നിറങ്ങള്‍ *

en: * Custom Colors *
ml: * ഇഷ്ടപ്പെട്ട നിങ്ങള്‍ *

en: Forty Colors
ml: നാല്പത് നിറങ്ങള്‍

en: Oxygen Colors
ml: ജീവനുള്ള നിറങ്ങള്‍

en: Rainbow Colors
ml: മഴവില്ലിലെ നിറങ്ങള്‍

en: Royal Colors
ml: രാജകീയ നിറങ്ങള്‍

en: Web Colors
ml: വെബിലെ നിറങ്ങള്‍

en: Named Colors
ml: പേരുള്ള നിറങ്ങള്‍

en: Unable to read X11 RGB color strings. The following file location(s) were examined:
ml: എക്സ്11 ആര്‍ജിബി നിറങ്ങളുടെ സ്ട്രിങ്ങുകള്‍ വായിയ്ക്കാന്‍ സാധിച്ചില്ല. താഴെ കൊടുത്തിരിയ്ക്കുന്ന ഫയല്‍ സ്ഥാനങ്ങള്‍ പരിശോധിച്ചു:

en: Select Color
ml: നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Hue:
ml: വര്‍ണ്ണം:

en: Saturation:
ml: സാച്ചുറേഷന്‍:

en: Value:
ml: വില:

en: Red:
ml: ചുവപ്പ്:

en: Green:
ml: പച്ച:

en: Blue:
ml: നീല:

en: &Add to Custom Colors
ml: ഇഷ്ടപ്പെട്ട നിറങ്ങളിലേയ്ക്ക് കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുക &a

en: HTML:
ml: എച്ച്ടിഎംഎല്‍:

en: Default color
ml: സഹജമായ നിറം

en: -default-
ml: -സഹജമായ-

en: -unnamed-
ml: -പേരില്ലാത്ത-

en: Custom...
ml: ഇഷ്ടപ്പെട്ട...

en: TETest
ml: ടിഇടെസ്റ്റ്

en: Accept
ml: സ്വീകരിയ്ക്കുക

en: Reject
ml: ഒഴിവാക്കുക

en: Filter error
ml: അരിപ്പയിലെ തെറ്റ്

en: Already open.
ml: നേരത്തെ തുറന്നതാണ്.

en: Error opening file.
ml: ഫയല്‍ തുറക്കുന്നതില്‍ തെറ്റ് പറ്റി.

en: Not a wallet file.
ml: ഒരു വാലറ്റ് ഫയലല്ല.

en: Unsupported file format revision.
ml: പിന്തുണയ്ക്കാത്ത ഫയല്‍ ഫോര്‍മാറ്റ് റിവിഷന്‍.

en: Unknown encryption scheme.
ml: അറിയാത്ത എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ പദ്ധതി.

en: Corrupt file?
ml: കറപ്റ്റായ ഫയല്‍?

en: Error validating wallet integrity. Possibly corrupted.
ml: വാലറ്റിന്റെ സമഗ്രത ഉറപ്പാക്കുന്നതില്‍ തെറ്റ് പറ്റി. കറപ്റ്റായതാകാന്‍ സാധ്യതയുണ്ട്.

en: Read error - possibly incorrect password.
ml: വായിയ്ക്കുന്നതില്‍ തെറ്റ് പറ്റി - തെറ്റായ അടയാളവാക്കാകാന്‍ സാധ്യതയുണ്ട്.

en: Decryption error.
ml: ഡീക്രിപ്ഷനില്‍ തെറ്റ് പറ്റി.

en: KDE Test Program
ml: കെഡിഇ പരീക്ഷണ പ്രോഗ്രാം

en: The service '%1' does not provide an interface '%2' with keyword '%3'
ml: '%1' എന്ന സേവനം '%3' കീവേര്‍ഡുള്ള ഒരു '%2' സംയോജകഘടകം ലഭ്യമാക്കുന്നില്ല

en: No service matching the requirements was found
ml: ആവശ്യങ്ങള്‍ക്കു് യോജിക്കുന്ന സേവനം ലഭ്യമായില്ല

en: &New
ml: പുതിയത് &n

en: Open &Recent
ml: അടുത്തുപയോഗിച്ചത് തുറക്കുക &r

en: Re&vert
ml: തിരിയ്ക്കുക &v

en: Print Previe&w
ml: പ്രിന്റ് ചെയ്യുന്നതിനു് മുമ്പ് കണ്ടുനോ&wക്കുക

en: &Mail...
ml: മെയിലയയ്ക്കുക &m...

en: Re&do
ml: വീണ്ടും &d

en: Cu&t
ml: മുറിയ്ക്കുക &t

en: &Copy
ml: പകര്‍ത്തുക &c

en: &Paste
ml: ഒട്ടിയ്ക്കുക &p

en: Select &All
ml: എല്ലാം തിരഞ്ഞെടുക്കുക &a

en: Dese&lect
ml: തിരഞ്ഞെടുത്തതൊഴിവാക്കുക

en: Find &Next
ml: അടുത്തത് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക &n

en: Find Pre&vious
ml: മുമ്പത്തേത് കണ്ടുപിടിയ്ക്കുക &v

en: &Replace...
ml: മാറ്റം വരുത്തുക &r...

en: &Actual Size
ml: യഥാര്‍ത്ഥ വലിപ്പം &a

en: &Fit to Page
ml: താളില്‍ കൊള്ളിയ്ക്കുക &f

en: Fit to Page &Width
ml: താളിന്റെ വീതിയ്ക്കനുസരിച്ച് കൊള്ളിയ്ക്കുക &w

en: Fit to Page &Height
ml: താളിന്റെ ഉയരത്തിനനുസരിച്ച് കൊള്ളിയ്ക്കുക &h

en: Zoom &In
ml: വലുപ്പം കൂട്ടുക &i

en: Zoom &Out
ml: വലുപ്പം കുറയ്ക്കുക &o

en: &Zoom...
ml: വലുതാക്കുക &z...

en: &Redisplay
ml: പുനഃപ്രദര്‍ശിപ്പിയ്ക്കുക &r

en: &Up
ml: മുകളിലേയ്ക്ക് &u

en: &Previous Page
ml: മുമ്പത്തെ താള്‍ &p

en: &Next Page
ml: അടുത്ത താള്‍ &n

en: &Go To...
ml: പോകുക &g...

en: &Go to Page...
ml: താളിലേയ്ക്ക് പോകുക &g...

en: &Go to Line...
ml: വരിയിലേയ്ക്ക് പോകുക &g...

en: &First Page
ml: ആദ്യത്തെ താള്‍ &f

en: &Last Page
ml: അവസാന താള്‍ &l

en: &Back in the Document
ml: രേഖയില്‍ &പുറകോട്ടു്

en: &Forward in the Document
ml: രേഖയില്‍ &മുമ്പോട്ടു്

en: &Add Bookmark
ml: ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പ് കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുക &a

en: &Edit Bookmarks
ml: ഓര്‍മ്മക്കുറിപ്പുകള്‍ അടുക്കിവയ്ക്കുക &e

en: &Spelling...
ml: അക്ഷരവിന്യാസം &s...

en: Show &Toolbar
ml: പണിയായുധനിര കാണിയ്ക്കുക &t

en: &Save Settings
ml: സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ സൂക്ഷിയ്ക്കുക &s

en: Configure S&hortcuts...
ml: കുറുക്കുവഴികള്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുക &h...

en: &Configure %1...
ml: %1 ക്രമീകരിയ്ക്കുക &c...

en: Configure Tool&bars...
ml: &പണിയായുധനിരകള്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുക

en: Configure &Notifications...
ml: &അറിയിപ്പുകള്‍ ക്രമീകരിയ്ക്കുക...

en: What's &This?
ml: &ഇതെന്താണു്?

en: Tip of the &Day
ml: &ഇന്നത്തെ നുറുങ്ങു്

en: No such function "%1"
ml: "%1" ഫംഗ്ഷന്‍ ലഭ്യമല്ല
