kcmkded - en to ml translation catalogue (12 entries)

en: &Enable display power management
ml: ഡിസ്പ്ലെ പവര്‍ മാനേജ്മെന്റ് സജ്ജമാക്കുക

en: Check this option to enable the power saving features of your display.
ml: നിങ്ങളുടെ പവര്‍ സേവിങ്ങ് വിശേഷതകള്‍ യോഗ്യമാക്കുവാന്‍ ഈ ഐച്ഛികം പരിശോധിക്കുക.

en: Your display does not support power saving.
ml: നിങ്ങളുടെ ഡിസ്പ്ലേ ഊര്‍ജ്ജ സംരക്ഷണഉപാധികള്‍ പിന്തുണയ്ക്കില്ല

en: Learn more about the Energy Star program
ml: എനര്‍ജി സ്റ്റാര്‍ പ്രോഗ്രാമിനെക്കുറിച്ച് കൂടുതല്‍ പഠിക്കുക

en: &Standby after:
ml: &സ്റ്റാന്‍ഡ്ബൈ ഇതിനുശേഷം:

en:  min
ml: മിനുട്ട്

en: Disabled
ml: ഡിസേബിള്‍ ചെയ്തു

en: Choose the period of inactivity after which the display should enter "standby" mode. This is the first level of power saving.
ml: ഡിസ്‌പ്ലേ സ്റ്റാന്‍ഡ് ബൈ ആവേണ്ടതിനുമുമ്പു് എത്ര സമയം പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമായിരിക്കണം എന്നു് തിരഞ്ഞെടുക്കുക. ഇതാണു് ഊര്‍ജ്ജസംരക്ഷണത്തിന്റെ ആദ്യപടി

en: S&uspend after:
ml: സസ്പെന്റ് ഇതിനുശേഷം:

en: Choose the period of inactivity after which the display should enter "suspend" mode. This is the second level of power saving, but may not be different from the first level for some displays.
ml: ഡിസ്‌പ്ലേ സസ്പെന്‍ഡ് ആവേണ്ടതിനുമുമ്പു് എത്ര സമയം പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമായിരിക്കണം എന്നു് തിരഞ്ഞെടുക്കുക. ഇതാണു് ഊര്‍ജ്ജസംരക്ഷണത്തിന്റെ രണ്ടാമത്തെപടി. പക്ഷേ ചിലവയില്‍ ഇതിനു് ആദ്യപടിയില്‍ നിന്നു് വ്യത്യാസമൊന്നും കണ്ടില്ലെന്നു വരാം

en: &Power off after:
ml: പവര്‍ ഓഫ്  ഇതിനുശേഷം:

en: Choose the period of inactivity after which the display should be powered off. This is the greatest level of power saving that can be achieved while the display is still physically turned on.
ml: പവര്‍ഓഫ് ആവേണ്ടതിനുമുമ്പു് എത്ര സമയം പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമായിരിക്കണം എന്നു് തിരഞ്ഞെടുക്കുക. ഡിസ്പ്ലേ ഓണാക്കിക്കൊണ്ടു തന്നെ സാധിക്കാവുന്നഊര്‍ജ്ജസംരക്ഷണത്തിന്റെ ഉയര്‍ന്ന പടി ഇതാണു്.
