kioclient - en to ml translation catalogue (24 entries)

en: KIO Client
ml: KIO ക്ലൈന്റ്

en: 
    Syntax:
ml: 
    സിന്റാക്സ്:

en:   kioclient openProperties 'url'
                # Opens a properties menu
ml:   kioclient openProperties 'url'
                # ഗുണഗണങ്ങള്‍ക്കുള്ള മെനു തുറക്കുന്നു

en:   kioclient move 'src' 'dest'
                # Moves the URL 'src' to 'dest'.
                #   'src' may be a list of URLs.
ml:   kioclient move 'src' 'dest'
                # 'src' യുആര്‍എല്‍ 'dest'-ലേക്കു് നീക്കുന്നു.
                #   'src' യുആര്‍എല്ലുകളുടെ ഒരു പട്ടികയാകുന്നു.

en:   kioclient download ['src']
                # Copies the URL 'src' to a user-specified location'.
                #   'src' may be a list of URLs, if not present then
                #   a URL will be requested.
ml:   kioclient download ['src']
                # ഉപയോക്താവു് ആവശ്യപ്പെടുന്ന സ്ഥാനത്തേക്കു് യുആര്‍എല്‍ 'src' പകര്‍ത്തുന്നു.
                #   'src' യുആര്‍എല്ലുകളുടെ ഒരു പട്ടികയാകുന്നു, ലഭ്യമല്ലെങ്കില്‍
                #   ഒരു യുആര്‍എല്‍ ആവശ്യപ്പെടുന്നതാണു്.

en:   kioclient copy 'src' 'dest'
                # Copies the URL 'src' to 'dest'.
                #   'src' may be a list of URLs.
ml:   kioclient copy 'src' 'dest'
                # 'src' യുആര്‍എല്‍ 'dest'-ലേക്കു് പകര്‍ത്തുന്നു.
                #   'src' ഒരു പക്ഷേ URL-കളുടെ ഒരു പട്ടികയാകുന്നു.

en:   kioclient cat 'url'
                # Writes out the contents of 'url' to stdout
ml:   kioclient cat 'url'
                # 'url'-ലുള്ള ഉള്ളടക്കം stdout-ലേക്കു് സൂക്ഷിക്കുന്നു

en: *** Examples:
      kioclient exec file:/root/Desktop/cdrom.desktop "Mount default"
                 // Mounts the CDROM
ml: *** ഉദാഹരണങ്ങള്‍:
      kioclient exec file:/root/Desktop/cdrom.desktop "Mount default"
                 // സിഡിറോം മൌണ്ടു് ചെയ്യുന്നു

en:   kioclient exec file:/home/weis/data/test.html
                 // Opens the file with default binding
ml:   kioclient exec file:/home/weis/data/test.html
                 // സ്വതവേയുള്ള ബൈന്‍ഡിങ്ങില്ലാതെ ഫയല്‍ തുറക്കുന്നു

en:   kioclient exec file:/home/weis/data/test.html Netscape
                 // Opens the file with netscape
ml:   kioclient exec file:/home/weis/data/test.html Netscape
                 // നെറ്റ്സ്കെയിപിനൊപ്പം ഫയല്‍ തുറക്കുന്നു

en:   kioclient exec ftp://localhost/
                 // Opens new window with URL
ml:   kioclient exec ftp://localhost/
                 // പുതിയ ജാലകം യുആര്‍എല്ലിനൊപ്പം തുറക്കുന്നു

en:   kioclient exec file:/root/Desktop/emacs.desktop
                 // Starts emacs
ml:   kioclient exec file:/root/Desktop/emacs.desktop
                 // emacs തുടങ്ങുന്നു

en:   kioclient exec file:/root/Desktop/cdrom.desktop
                 // Opens the CDROM's mount directory
ml:   kioclient exec file:/root/Desktop/cdrom.desktop
                 // സിഡിറോമിന്റെ മൌണ്ട് ഡയറക്ടറി തുറക്കുന്നു

en:   kioclient exec .
                 // Opens the current directory. Very convenient.
ml:   kioclient exec .
                 //  നിലവിലുള്ള തട്ടു് തുറക്കുക. വളരെ സൌകര്യമുള്ളതാകുന്നു.

en: URL or URLs
ml: യുആര്‍എല്‍ അല്ലെങ്കില്‍ യുആര്‍എല്ലുകള്‍

en: Source URL or URLs
ml: സ്രോതസ്സായ യുആര്‍എല്‍ അല്ലെങ്കില്‍ യുആര്‍എല്ലുകള്‍

en: Destination URL
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാനത്തിനുള്ള യുആര്‍എല്‍

en: Show available commands
ml: ലഭ്യമായ ആജ്ഞകള്‍ കാണിക്കുക

en: Command (see --commands)
ml: ആജ്ഞ (--commands കാണുക)

en: Arguments for command
ml: ആജ്ഞയ്ക്കുള്ള ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകള്‍

en: Syntax Error: Not enough arguments
ml: സിന്റാക്സ് പിശകു്: ആവശ്യത്തിനുള്ള ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകളില്ല

en: Syntax Error: Too many arguments
ml: സിന്റാക്സ് പിശകു്: ഒരുപാടു് ആര്‍ഗ്യുമെന്റുകള്‍

en: Unable to download from an invalid URL.
ml: തെറ്റായ യുആര്‍എലില്‍ നിന്നും ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Syntax Error: Unknown command '%1'
ml: സിന്റാക്സില്‍ പിശകു്: അപരിചിതമായ ആജ്ഞ '%1'
