knetattach - en to ml translation catalogue (27 entries)

en: Save && C&onnect
ml: സൂക്ഷിച്ചശേഷം &കണക്ട് ചെയ്യുക

en: Enter a name for this <i>WebFolder</i> as well as a server address, port and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
ml: ഈ <i>വെബ്ഫോള്‍ഡര്‍</i>, സര്‍വര്‍ വിലാസം, പോര്‍ട്ട്, ഉപയോഗിക്കുവാനുള്ള അറയുടെ പാഥ് എന്നിവയ്ക്കെല്ലാം ഒരു പേരു് നല്‍കുക. ശേഷം <b>സൂക്ഷിച്ചശേഷം &കണക്ട് ചെയ്യുക</b> എന്ന ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തുക.

en: Enter a name for this <i>Secure shell connection</i> as well as a server address, port and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
ml: ഈ <i>സെക്യുര്‍ ഷെല്‍ കണക്ഷന്‍</i>, സര്‍വര്‍ വിലാസം, പോര്‍ട്ട്, ഉപയോഗിക്കുവാനുള്ള അറയുടെ പാഥ് എന്നിവയ്ക്കെല്ലാം ഒരു പേരു് നല്‍കുക. ശേഷം <b>സൂക്ഷിച്ചശേഷം &കണക്ട് ചെയ്യുക</b> എന്ന ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തുക.

en: Enter a name for this <i>File Transfer Protocol connection</i> as well as a server address and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
ml: ഈ <i>ഫയല്‍ ട്രാന്‍സ്ഫര്‍ പ്രോട്ടോക്കോള്‍ കണക്ഷന്‍</i>, സര്‍വര്‍ വിലാസം, ഉപയോഗിക്കുവാനുള്ള അറയുടെ പാഥ് എന്നിവയ്ക്കെല്ലാം ഒരു പേരു് നല്‍കുക. ശേഷം <b>സൂക്ഷിച്ചശേഷം &കണക്ട് ചെയ്യുക</b> എന്ന ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തുക.

en: Enter a name for this <i>Microsoft Windows network drive</i> as well as a server address and folder path to use and press the <b>Save & Connect</b> button.
ml: ഈ <i>മൈക്രോസോഫ്റ്റ് വിന്‍ഡോസ് നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഡ്രൈവ്</i>, സര്‍വര്‍ വിലാസം, ഉപയോഗിക്കുവാനുള്ള അറയുടെ പാഥ് എന്നിവയ്ക്കെല്ലാം ഒരു പേരു് നല്‍കുക. ശേഷം <b>സൂക്ഷിച്ചശേഷം &കണക്ട് ചെയ്യുക</b> എന്ന ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തുക.

en: Unable to connect to server.  Please check your settings and try again.
ml: സര്‍വറുമായി ബന്ധം സ്ഥാപിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല. ദയവായി നിങ്ങളുടെ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ പരിശോധിച്ചശേഷം വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: C&onnect
ml: ബന്ധം &സ്ഥാപിക്കുക

en: KDE Network Wizard
ml: കെഡിഇ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് വിസാര്‍ഡ്

en: (c) 2004 George Staikos
ml: (c) 2004 ജോര്‍ജ് സ്റ്റെയികോസ്

en: George Staikos
ml: ജോര്‍ജ് സ്റ്റെയികോസ്

en: Primary author and maintainer
ml: പ്രധാന രചയിതാവും പാലകനും

note: i18n: tag string i18n: file knetattach.ui line 16
en: Network Folder Wizard
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഫോള്‍ഡര്‍ വിസാര്‍ഡ്

note: i18n: tag string i18n: file knetattach.ui line 25
en: Add Network Folder
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് അറ ചേര്‍ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file knetattach.ui line 43
en: &Recent connection:
ml: &ഏറ്റവും പുതിയ കണക്ഷന്‍:

note: i18n: tag string i18n: file knetattach.ui line 50
en: &WebFolder (webdav)
ml: &വെബ്ഫോള്‍ഡര്‍ (webdav)

note: i18n: tag string i18n: file knetattach.ui line 60
en: &Secure shell (ssh)
ml: &സെക്യുര്‍ ഷെല്‍ (ssh)

note: i18n: tag string i18n: file knetattach.ui line 98
en: &Microsoft® Windows® network drive
ml: &Microsoft® Windows® നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഡ്രൈവ്

note: i18n: tag string i18n: file knetattach.ui line 124
en: Select the type of network folder you wish to connect to and press the Next button.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ബന്ധം സ്ഥാപിക്കുവാനാവശ്യമുള്ള തരത്തിലുള്ള നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് ഫോള്‍ഡര്‍ തിരഞ്ഞെടുത്തു് അടുത്തതു് എന്ന ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തുക.

note: i18n: tag string i18n: file knetattach.ui line 154
en: Network Folder Information
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് അറയുടെ വിവരം

note: i18n: tag string i18n: file knetattach.ui line 163
en: Enter a name for this <i>%1</i> as well as the server address, port and folder path to use and press the Next button.
ml: ഈ <i>%1</i>, സര്‍വര്‍ വിലാസം, പോര്‍ട്ട്, ഉപയോഗിക്കുവാനുള്ള അറയുടെ പാഥ് എന്നിവയ്ക്കെല്ലാം ഒരു പേരു് നല്‍കുക. ശേഷം അടുത്തതു്എന്ന ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തുക.

note: i18n: tag string i18n: file knetattach.ui line 192
en: &Name:
ml: &പേരു്:

note: i18n: tag string i18n: file knetattach.ui line 229
en: &User:
ml: &ഉപയോക്താവു്:

note: i18n: tag string i18n: file knetattach.ui line 242
en: Se&rver:
ml: സര്‍&വര്‍:

note: i18n: tag string i18n: file knetattach.ui line 255
en: &Port:
ml: &പോര്‍ട്ട്:

note: i18n: tag string i18n: file knetattach.ui line 292
en: &Folder:
ml: &അറ:

note: i18n: tag string i18n: file knetattach.ui line 321
en: Cr&eate an icon for this remote folder
ml: ഈ റിമോട്ട് ഫോള്‍ഡറിനുള്ള &ചിഹ്നമുണ്ടാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file knetattach.ui line 331
en: &Use encryption
ml: എന്‍ക്രിപ്ഷന്‍ &ഉപയോഗിക്കുക
