krunner_sessions - en to ml translation catalogue (10 entries)

en: Sessions
ml: സെഷനുകള്‍

en: log out
ml: പുറത്തു് കടക്കുക

en: Restart the computer
ml: കംപ്യൂട്ടര്‍ വീണ്ടും ആരംഭിക്കുക

en: Shutdown the computer
ml: കംപ്യൂട്ടര്‍ അടച്ചുപിടിക്കുക

en: Lock the screen
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂട്ടുക

en: switch user
ml: ഉപയോക്താവിനെ മാറ്റുക

en: new session
ml: പുതിയ സെഷന്‍

en: New Session
ml: പുതിയ സെഷന്‍

en: Warning - New Session
ml: മുന്നറിയിപ്പു് - പുതിയ സെഷന്‍

en: &Start New Session
ml: പുതിയ സെഷന്‍ &തുടങ്ങുക
