kcmsamba - en to ml translation catalogue (49 entries)

en: Type
ml: തരം

en: Resource
ml: വിഭവം

en: Mounted Under
ml: എവിടെ മൌണ്ടു് ചെയ്തിരിക്കുന്നു

en: Samba log file:
ml: സാംബാ ലോഗ് ഫയല്‍:

en: Show opened connections
ml: തുറന്ന കണക്ഷനുകള്‍ തുറക്കുക

en: Show closed connections
ml: അടച്ച കണക്ഷനുകള്‍ തുറക്കുക

en: Show opened files
ml: തുറന്ന ഫയലുകള്‍ തുറക്കുക

en: Show closed files
ml: അടച്ച ഫയലുകള്‍ തുറക്കുക

en: &Update
ml: &പരിഷ്കരിക്കുക

en: Check this option if you want to view the details for connections opened to your computer.
ml: നിങ്ങളുടെ കംപ്യൂട്ടറിനു ലഭ്യമാക്കിയിരിക്കുന്ന കണക്ഷനുകളുടെ വിശദവിവരങ്ങള്‍ കാണുന്നതിനായി ഇതു് തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Check this option if you want to view the events when connections to your computer were closed.
ml: നിങ്ങളുടെ കംപ്യൂട്ടറിനു ലഭ്യമാക്കിയ കണക്ഷനുകളുടെ വിശദവിവരങ്ങള്‍ കാണുന്നതിനായി ഇതു് തെരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: Click here to refresh the information on this page. The log file (shown above) will be read to obtain the events logged by samba.
ml: ഈ താളിലുള്ള വിവരങ്ങള്‍ പരിഷ്കരിക്കുന്നതിനായി ഇവിടെ ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക. സാംബാ രേഖപ്പെടുത്തിയിട്ടുള്ള സംഭവങ്ങള്‍ ലഭ്യമാക്കുന്നതിനായി മുകളില്‍ കാണിച്ചിരിക്കുന്ന ലോഗ് ഫയലുപയോഗിക്കുന്നു.

en: Date & Time
ml: തീയതിയും സമയവും

en: Event
ml: ഇവന്റ്

en: Service/File
ml: സേവനം/ഫയല്‍

en: Host/User
ml: ഹോസ്റ്റ്/ഉപയോക്താവു്

en: Could not open file %1
ml: ഫയല്‍ %1 തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Connections: 0
ml: കണക്ഷനുകള്‍: 0

en: File accesses: 0
ml: ഫയല്‍ എത്ര തവണ ഉപയോഗിച്ചു: 0

en: Event:
ml: സംഭവം:

en: Service/File:
ml: സേവനം/ഫയല്‍:

en: Host/User:
ml: ഹോസ്റ്റ്/ഉപയോക്താവു്:

en: &Search
ml: &തെരയുക

en: Clear Results
ml: ഫലങ്ങള്‍‍ വെടിപ്പാക്കുക

en: Show expanded service info
ml: വികസിപ്പിച്ച സേവന വിവരം കാണിക്കുക

en: Show expanded host info
ml: വികസിപ്പിച്ച ഹോസ്റ്റ് വിവരം കാണിക്കുക

en: Nr
ml: നംബര്‍

en: Hits
ml: ഹിറ്റ്സ്

en: Connection
ml: കണക്ഷന്‍

en: File Access
ml: ഫയലിലേക്കുള്ള പ്രവേശനം

en: Connections: %1
ml: കണക്ഷനുകള്‍: %1

en: File accesses: %1
ml: ഫയല്‍ എത്ര തവണ ഉപയോഗിച്ചു: %1

en: Service
ml: സേവനം

en: Accessed From
ml: എവിടെ നിന്നു് ലഭ്യമാക്കുന്നു

en: Open Files
ml: ഫയലുകള്‍ തുറക്കുക

en: Error: Unable to run smbstatus
ml: പിശകു്: smbstatus പ്രവര്‍ത്തിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല

en: Error: Unable to open configuration file "smb.conf"
ml: പിശകു്: "smb.conf"എന്ന ക്രമീകരണ ഫയല്‍ തുറക്കുവാനായില്ല

en: &Exports
ml: &പുറത്തേക്കെടുത്തവ

en: &Imports
ml: &അകത്തേക്കാക്കിയവ

en: &Log
ml: &ലോഗ്

en: &Statistics
ml: &സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകള്‍

en: KDE Panel System Information Control Module
ml: കെഡിഇ പാനല്‍ സിസ്റ്റത്തിന്റെ വിവര നിയന്ത്രണഘടകം

en: (c) 2002 KDE Information Control Module Samba Team
ml: (c) 2002 കെഡിഇ വിവര നിയന്ത്രണഘടകത്തിനുള്ള സാംബാ സംഘം

en: Michael Glauche
ml: മൈക്കിള്‍ ഗ്ലൌച്ച്

en: Matthias Hoelzer
ml: മത്തിയാസ് ഹൌള്‍സര്‍

en: David Faure
ml: ഡേവിഡ് ഫൌര്‍

en: Harald Koschinski
ml: ഹറാള്‍ഡ് കോഷിന്‍സ്കി

en: Wilco Greven
ml: വില്‍കോ ഗ്രീവന്‍

en: Alexander Neundorf
ml: അലക്സാണ്ടര്‍ ന്യൂണ്‍ഡ്രോഫ്
