desktop files - en to ml translation catalogue (68 entries)

[ctx: Name]
en: Blinken
ml: ബ്ലിങ്കന്‍

[ctx: Comment]
en: A memory enhancement game
ml: ഒരു ഓര്‍മ്മ വര്‍ദ്ധിപ്പിക്കല്‍ കളി

[ctx: Name]
en: KAlgebra
ml: കെആള്‍ജിബ്ര

[ctx: Comment]
en: A Calculator
ml: ഗണനി

[ctx: GenericName]
en: Graph Calculator
ml: ഗ്രാഫ് ഗണനി

[ctx: Comment]
en: Math Expression Solver and Plotter
ml: ഗണിതസൂത്ര പരിഹാരകനും പ്ലോട്ടറും

[ctx: Name]
en: KalziumGLPart
ml: കാല്‍സിയംGLPart

[ctx: Comment]
en: An OpenGL-based 3D-renderer for molecules
ml: OpenGL അടിസ്ഥാനമാക്കി തന്മാത്രകള്‍ക്കുള്ള ഒരു ത്രിമാന റെണ്‍ഡറര്‍

[ctx: Comment]
en: KDE Periodic Table of Elements
ml: കെഡിഇ മൂലകങ്ങളുടെ ആവര്‍ത്തനപ്പട്ടിക

[ctx: Name]
en: Kalzium
ml: കാല്‍സിയം

[ctx: GenericName]
en: Periodic Table of Elements
ml: മൂലകങ്ങളുടെ ആവര്‍ത്തനപ്പട്ടിക

[ctx: Name]
en: Kanagram
ml: കെആനാഗ്രാം

[ctx: Comment]
en: KDE Letter Order Game
ml: കെഡിഇ അക്ഷരക്രമം കളി

[ctx: GenericName]
en: Letter Order Game
ml: അക്ഷരക്രമം കളി

[ctx: GenericName]
en: Exercise Fractions
ml: ഭിന്നകങ്ങള്‍ അഭ്യസിക്കുക

[ctx: Comment]
en: Practice exercises with fractions
ml: ഭിന്നകങ്ങള്‍ ചെയ്ത് അഭ്യസിക്കുക

[ctx: Name]
en: KBruch
ml: കെബ്രൂച്ച്

[ctx: Name]
en: KGeography
ml: കെജ്യോഗ്രഫി

[ctx: GenericName]
en: Geography Trainer
ml: ഭൂമിശാസ്ത്ര പഠനസഹായി

[ctx: Comment]
en: A Geography Learning Program
ml: ഒരു ഭൂമിശാസ്ത്ര പഠന പ്രോഗ്രാം

[ctx: Comment]
en: KDE Hangman Game
ml: കെഡിഇ ഹാങ്ങ്മാന്‍ കളി

[ctx: GenericName]
en: Hangman Game
ml: ഹാങ്ങ്മാന്‍ കളി

[ctx: Name]
en: KHangMan
ml: കെഹാങ്ങ്മാന്‍

[ctx: Name]
en: Dr. Geo Info
ml: Dr. ജിയോ വിവരം

[ctx: Name]
en: Kig Info
ml: കിഗ് വിവരം

[ctx: Name]
en: Kig
ml: കിഗ്

[ctx: GenericName]
en: Interactive Geometry
ml: ഇന്ററാക്ടീവ് ജ്യാമിതി

[ctx: Comment]
en: Explore Geometric Constructions
ml: ജ്യാമിതീയ നിര്‍മ്മിതികള്‍ കണ്ടുപഠിക്കുക

[ctx: Name]
en: KigPart
ml: കിഗ്പാര്‍ട്ട്

[ctx: GenericName]
en: Japanese Reference/Study Tool
ml: ജാപ്പനീസ് റഫറന്‍സ്/പഠന ഉപകരണം

[ctx: Comment]
en: Japanese Reference and Study Tool
ml: ജാപ്പനീസ് റഫറന്‍സിനായും പഠിക്കാനായുമുള്ള ഉപകരണം

[ctx: Name]
en: Kiten
ml: കിറ്റണ്‍

[ctx: Comment]
en: a KDE program to learn the alphabet
ml: അക്ഷരമാല പഠിക്കുവാനുള്ള ഒരു കെഡിഇ പ്രയോഗം

[ctx: Name]
en: KLettres
ml: കെലെറ്റേഴ്സ്

[ctx: GenericName]
en: Learn The Alphabet
ml: അക്ഷരമാല പഠിക്കുക

[ctx: Comment]
en: Function Plotter
ml: ഫങ്ഷന്‍ പ്ലോട്ടര്‍

[ctx: Name]
en: KmPlot
ml: കെഎംപ്ലോട്ട്

[ctx: GenericName]
en: Mathematical Function Plotter
ml: ഗണിത ഫങ്ഷന്‍ പ്ലോട്ടര്‍

[ctx: Name]
en: KmPlotPart
ml: കെഎംപ്ലോട്ട്പാര്‍ട്ട്

[ctx: Name]
en: KPercentage
ml: കെപെര്‍സന്റേജ്

[ctx: GenericName]
en: Exercise Percentages
ml: ശതമാനങ്ങള്‍ അഭ്യസിക്കുക

[ctx: Comment]
en: Desktop Planetarium
ml: പണിയിട പ്ലാനറ്റേറിയം

[ctx: Name]
en: KStars
ml: കെസ്റ്റാര്‍സ്

[ctx: GenericName]
en: Desktop Planetarium
ml: പണിയിട പ്ലാനറ്റേറിയം

[ctx: GenericName]
en: Touch Typing Tutor
ml: ടച്ച് ടൈപ്പിങ്ങ് പഠനസഹായി

[ctx: Name]
en: KTouch
ml: കെടച്ച്

[ctx: Name]
en: KTurtle
ml: കെടര്‍ട്ടില്‍

[ctx: GenericName]
en: Educational Programming Environment
ml: പ്രോഗ്രാമിങ്ങ് പഠന പരിസ്ഥിതി

[ctx: Comment]
en: A flashcard and vocabulary learning program
ml: ഫ്ലാഷ്‌കാര്‍ഡും വാക്പട്ടികയും പഠിക്കാനുള്ള ഒരു പ്രോഗ്രാം

[ctx: Name]
en: KWordQuiz
ml: കെവേര്‍ഡ്ക്വിസ്

[ctx: GenericName]
en: Flash Card Trainer
ml: ഫ്ലാഷ് കാര്‍ഡ് പഠനസഹായി

[ctx: Comment]
en: KWordQuiz
ml: കെവേര്‍ഡ്ക്വിസ്

[ctx: Comment]
en: Correct answer
ml: ശരിയുത്തരം

[ctx: Comment]
en: Wrong answer
ml: തെറ്റുത്തരം

[ctx: Comment]
en: Error in syntax
ml: സിന്റാക്സില്‍ പിശക്

[ctx: Name]
en: Marble
ml: മാര്‍ബിള്‍

[ctx: GenericName]
en: Desktop Globe
ml: പണിയിട ഭൂഗോളം

[ctx: Name]
en: Marble Part
ml: മാര്‍ബിള്‍ പാര്‍ട്ട്

[ctx: Name]
en: World Clock
ml: ലോകഘടികാരം

[ctx: Comment]
en: Plasmoid to show you the time in different parts of the world
ml: ലോകത്തിലെ വിവിധഭാഗങ്ങളിലെ സമയം കാണിക്കുവാനുള്ള പ്ലാസ്മോയിഡ്

[ctx: Name]
en: Parley Data Engine
ml: പാര്‍ലി ഡാറ്റ എന്‍ജിന്‍

[ctx: Comment]
en: Vocabulary data for Plasmoids
ml: പ്ലാസ്മോയിഡ്സിനായുള്ള വാക്പട്ടിക ഡാറ്റ

[ctx: Name]
en: Parley
ml: പാര്‍ലി

[ctx: Comment]
en: Vocabulary Cards
ml: വാക്പട്ടിക കാര്‍ടുകള്‍

[ctx: GenericName]
en: Vocabulary Trainer
ml: വാക്പട്ടിക പഠനസഹായി

[ctx: Name]
en: Step
ml: സ്റ്റെപ്പ്

[ctx: GenericName]
en: Interactive physical simulator
ml: ഇന്ററാക്ടീവ് ഫിസിക്കല്‍ സിമുലേറ്റര്‍

[ctx: Comment]
en: Simulate physics experiments
ml: ഫിസിക്സ് പരീക്ഷണങ്ങള്‍ സിമുലേറ്റ് ചെയ്യുക
