kalgebra - en to ml translation catalogue (97 entries)

[ctx: @title:column]
en: Name
ml: പേരു്

[ctx: @title:column]
en: Value
ml: മൂല്യം

en: <ul class='error'>Error: %1<li>%2</li></ul>
ml: <ul class='error'>പിശകു്: %1<li>%2</li></ul>

en: Information
ml: വിവരം

en: To Expression
ml: വാക്ക്യത്തിലേക്കു്

en: To MathML
ml: MathML-ലേക്കു്

en: Simplify
ml: ലളിതമാക്കുക

en: Add/Edit a function
ml: ഫംഗ്ഷന്‍ ചേര്‍ക്കുക/മാറ്റമാകുക

en: OK
ml: ശരി

[ctx: @action:button]
en: Clear
ml: വെടിപ്പാക്കുക

en: From parser:
ml: പാര്‍സറില്‍ നിന്നും:

en: center
ml: മധ്യം

[ctx: @title:column]
en: Function
ml: ഫംഗ്ഷന്‍

en: %1 function added
ml: %1 ഫംഗ്ഷന്‍ ചേര്‍ത്തിരിക്കുന്നു

en: Hide '%1'
ml: '%1' അദൃശ്യമാക്കുക

en: Show '%1'
ml: '%1' കാണിക്കുക

en: Remove '%1'
ml: '%1' നീക്കം ചെയ്യുക

en: Selected viewport too small
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത വ്യൂപോര്‍ട്ട് വളരെ ചെറുതാണു്

en: Error: %1
ml: പിശകു്: %1

en: Generating... Please wait
ml: ലഭ്യമാക്കുന്നു... ദയവായി കാത്തിരിക്കുക

[ctx: 3D graph done in x miliseconds]
en: Done: %1ms
ml: പൂര്‍ത്തിയായി: %1ms

en: Error: We need values to draw a graph
ml: പ്രശ്നം: ഗ്രാഫ് വരയ്ക്കാന്‍ വിലകള്‍ വേണം

en: Variables
ml: വേരിയബിളുകള്‍

en: &Console
ml: &കണ്‍സോള്‍

en: C&onsole
ml: &കണ്‍സോള്‍

[ctx: @item:inmenu]
en: &Load Script
ml: സ്ക്രിപ്റ്റ് &ലഭ്യമാക്കുക

[ctx: @item:inmenu]
en: &Save Script
ml: സ്ക്രിപ്റ്റ് &സൂക്ഷിക്കുക

[ctx: @item:inmenu]
en: &Save Log
ml: ലോഗ് &സൂക്ഷിക്കുക

en: Functions
ml: ഫംഗ്ഷനുകള്‍

en: List
ml: പട്ടിക

en: &Add
ml: &ചേര്‍ക്കുക

en: &2D Graph
ml: &2ഡി ഗ്രാഫ്

en: 2&D Graph
ml: &2ഡി ഗ്രാഫ്

en: &Grid
ml: &ഗ്രിഡ്

en: &Keep Aspect Ratio
ml: ആസ്പെക്ട് റേഷ്യോ &സൂക്ഷിക്കുക

en: &Reset View
ml: കാഴ്ച &വീണ്ടും ക്രമീകരിക്കുക

en: Resolution
ml: റെസൊല്യൂഷന്‍

[ctx: @item:inmenu]
en: Poor
ml: മോശമായത്

[ctx: @item:inmenu]
en: Normal
ml: സാധാരണ

[ctx: @item:inmenu]
en: Fine
ml: നല്ലത്

[ctx: @item:inmenu]
en: Very Fine
ml: വളരെ നല്ലത്

en: &3D Graph
ml: 3ഡി &ഗ്രാഫ്

en: 3D &Graph
ml: 3ഡി &ഗ്രാഫ്

en: &Transparency
ml: സുതാര്യത

en: Type
ml: തരം

en: Dots
ml: കുത്തുകള്‍

en: Lines
ml: വരികള്‍

en: Solid
ml: കട്ടിയുള്ള

en: Operations
ml: പ്രക്രിയകള്‍

en: &Dictionary
ml: &നിഘണ്ടു

en: Look for:
ml: തെരയുക:

en: &Editing
ml: &ചിട്ടപ്പെടുത്തുന്നു

en: Script (*.kal)
ml: സ്ക്രിപ്റ്റ് (*.kal)

en: Choose a script
ml: ഒരു സ്ക്രിപ്റ്റ് തെരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Text File (*)
ml: വാചക ഫയല്‍ (*)

en: *.png|PNG File
ml: ൨

en: *.png|Image File
    *.svg|SVG File
ml: *.png|Image ഫയല്‍
    *.svg|SVG ഫയല്‍

[ctx: @info:status]
en: Ready
ml: തയ്യാര്‍

en: A calculator
ml: ഗണനി

en: (C) 2006-2008 Aleix Pol Gonzalez
ml: (C) 2006-2008 അലെയിക്സ് പോള്‍ ഗോണ്‍സാലസ്

en: Aleix Pol Gonzalez
ml: അലെയിക്സ് പോള്‍ ഗോണ്‍സാലസ്

[ctx: @title:column]
en: Description
ml: വിവരണം

[ctx: @title:column]
en: Example
ml: ഉദാഹരണം

en: %1... parameters, ...)
ml: %1... പരാമീറ്ററുകള്‍, ...)

en: Addition
ml: സങ്കലനം

en: Multiplication
ml: ഗുണനം

en: Division
ml: ഹരണം

en: Subtraction
ml: വ്യവകലനം

en: Power
ml: ഊര്‍ജ്ജം

en: Remainder
ml: ശിഷ്ടം

en: Quotient
ml: ഹരണഫലം

en: Function to calculate the sine of a given angle
ml: തന്നിരിക്കുന്ന കോണിന്റെ സൈന്‍ കണ്ടുപിടിക്കാനുള്ള ഫംഗ്ഷന്‍

en: Function to calculate the cosine of a given angle
ml: തന്നിരിക്കുന്ന കോണിന്റെ കൊസൈന്‍ കണ്ടുപിടിക്കാനുള്ള ഫംഗ്ഷന്‍

en: Function to calculate the tangent of a given angle
ml: തന്നിരിക്കുന്ന കോണിന്റെ ടാന്‍ജെന്റ് കണ്ടുപിടിക്കാനുള്ള ഫംഗ്ഷന്‍

en: Secant
ml: സീക്കെന്‍ഡ്

en: Cosecant
ml: കൊസീക്കെന്‍ഡ്

en: Cotangent
ml: കൊടാന്‍ജെന്റ്

en: Real
ml: രേഖീയ സംഖ്യ

en: Minimum
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ

en: Maximum
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ

en: Greater than. gt(a,b)=a>b
ml: വലുതു്. gt(a,b)=a>b

en: Less than. lt(a,b)=a<b
ml: ചെറുതു്. lt(a,b)=a<b

en: Equal. eq(a,b) = a=b
ml: സമം. eq(a,b) = a=b

en: Not equal. neq(a,b)=a≠b
ml: സമമല്ല. neq(a,b)=a≠b

en: Greater or equal. geq(a,b)=a≥b
ml: വലുതു് അല്ലെങ്കില്‍ സമം. geq(a,b)=a≥b

en: Less or equal. leq(a,b)=a≤b
ml: ചെറുതു് അല്ലെങ്കില്‍ സമം. leq(a,b)=a≤b

en: Boolean and
ml: ബൂളിയന്‍ and

en: Boolean not
ml: ബൂളിയന്‍ not

en: Boolean or
ml: ബൂളിയന്‍ or

en: Boolean xor
ml: ബൂളിയന്‍ xor

en: Root
ml: റൂട്ട്

en: Add/Edit a variable
ml: ചരം ചേര്‍ക്കുക/മാറ്റുക

en: Save the expression
ml: വാക്ക്യം സൂക്ഷിക്കുക

en: Calculate the expression
ml: വാക്ക്യത്തിന്റെ മൂല്യം കാണുക

en: Edit '%1' value
ml: '%1' മൂല്യം ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

en: not available
ml: ലഭ്യമല്ല

en: <b style='color:red'>WRONG</b>
ml: <b style='color:red'>തെറ്റു്</b>
