khelpcenter - en to ml translation catalogue (139 entries)

en: KDE Help Center
ml: കെഡി‌ഇ സഹായകേന്ദ്രം

en: The KDE Help Center
ml: കെഡിഇസഹായകേന്ദ്രം

en: (c) 1999-2003, The KHelpCenter developers
ml: (c) 1999-2003, കെഡിഇസഹായകേന്ദ്രം ഡെവലപ്പര്‍മാര്‍

en: Cornelius Schumacher
ml: കൊര്‍ന്നല്യോസ് ഷൂമാക്കര്‍

en: Frerich Raabe
ml: ഫ്രെറിച്ച് റാബെ

en: Matthias Elter
ml: മത്തിയാസ് എല്‍ട്ടെര്‍

en: Original Author
ml: യഥാര്‍ത്ഥ രചയിതാവു്

en: Wojciech Smigaj
ml: വോജ്സെക് സ്മിഗാജ്

en: Info page support
ml: വിവരങ്ങള്‍ ലഭ്യമാകുന്ന താളിനുള്ള പിന്തുണ

en: URL to display
ml: പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കാനുള്ള യുആര്‍‌എല്‍

en: Top-Level Documentation
ml: ഉന്നതതല സഹായപ്രമാണം

[ctx: Describes documentation entries that are in English]
en: English
ml: ഇംഗ്ളീഷ്

en: Font Configuration
ml: അക്ഷരസഞ്ചയ ക്രമീകരണം

en: Sizes
ml: വലിപ്പം

en: M&inimum font size:
ml: അക്ഷരസഞ്ചയത്തിന്റെ കു&റഞ്ഞ വലിപ്പം:

en: M&edium font size:
ml: അക്ഷരസഞ്ചയത്തിന്റെ ഇടത്തരം വലിപ്പം:

en: Fonts
ml: അക്ഷരസഞ്ചയം

en: S&tandard font:
ml: സ്റ്റാന്‍‌ഡേര്‍ഡ് അക്ഷരസഞ്ചയം:

en: F&ixed font:
ml: ഫിക്സ്ഡ് അക്ഷരസഞ്ചയം:

en: S&erif font:
ml: സെറിഫ് അക്ഷരസഞ്ചയം:

en: S&ans serif font:
ml: സാന്‍‌സ് സെറിഫ് അക്ഷരസഞ്ചയം:

en: &Italic font:
ml: ഇറ്റാലിക് അക്ഷരസഞ്ചയം:

en: &Fantasy font:
ml: ഫാന്റസി അക്ഷരസഞ്ചയം:

en: Encoding
ml: എന്‍‌കോഡിങ്ങ്

en: &Default encoding:
ml: &സ്വതവെയുള്ള എന്‍‌കോഡിംങ്ങ്:

en: Use Language Encoding
ml: ഭാഷാ എന്‍‌കോഡിംങ്ങ് ഉപയോഗിക്കുക:

en: &Font size adjustment:
ml: അക്ഷരസഞ്ചയത്തിന്റെ വലിപ്പം ക്രമീകരിക്കുക:

en: By Topic
ml: വിഷയമനുസരിച്ചു്:

en: Alphabetically
ml: അകാദാരി ക്രമത്തില്‍

en: Rebuilding glossary cache...
ml: ഗ്ലോസ്സറി കാഷെ പുനഃര്‍നിര്‍മ്മിക്കുന്നു...

en: Rebuilding cache... done.
ml: കാഷെ പുനഃര്‍നിര്‍മ്മിക്കുന്നു... ചെയ്തു.

en: Error
ml: പിഴവ്

en: Unable to show selected glossary entry: unable to open file 'glossary.html.in'!
ml: തെരഞ്ഞെടുത്ത് ഗ്ലോസ്സറി ഇനം കാണിക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല: 'glossary.html.in' എന്ന പ്രാ‍മാണം തുറക്കാന്‍ പറ്റിയില്ല.

en: See also:
ml: ഇതും കാണുക:

en: KDE Glossary
ml: കെഡി‌ഇ ഗ്ലോസ്സറി

en: The fulltext search feature makes use of the ht://dig HTML search engine. You can get ht://dig at the
ml: പൂര്‍ണ്ണ ടെക്സ്റ്റ് തെരച്ചില്‍ സം‌വിധാനം ht://dig എച്ച്ടിഎംഎല്‍ ആണുപയോഗിക്കുന്നത്. താങ്കള്‍ക്ക് ht://dig ഇവിടെ നിന്നു കിട്ടും

en: Information about where to get the ht://dig package.
ml: ht://dig പാക്കേക് എവിടെ ലഭിയ്ക്കും എന്നതിനെക്കുറിച്ചുള്ള വിവരം.

en: ht://dig home page
ml: ht://dig പൂമുഖ താള്‍

en: Program Locations
ml: പ്രോഗ്രാമിന്റെ സ്ഥാനം

en: htsearch:
ml: htതെരച്ചില്‍:

en: Enter the URL of the htsearch CGI program.
ml: htsearch സിജി‌ഐ പ്രോഗ്രാമിന്റെ യൂആര്‍എല്‍ രേഖപ്പെടുത്തുക

en: htdig database:
ml: htdig ഡാറ്റാബേസ്

en: Enter the path to the htdig database folder.
ml: htdig ഡാറ്റാബേസ് ഫോള്‍ഡറിലേക്കുള്ള പാത രേഖപ്പെടുത്തുക:

en: By Category
ml: വര്‍ഗ്ഗമനുസരിച്ച്

en: Change Index Folder
ml: ഇന്‍ഡെക്സ് ഫോള്‍ഡര്‍ മാറ്റുക

en: Index folder:
ml: ഇന്‍ഡെക്സ് ഫോള്‍ഡര്‍:

en: Build Search Indices
ml: തെരച്ചില്‍ ഇന്‍ഡെക്സുകള്‍ നിര്‍മ്മിക്കുക

en: Index creation log:
ml: ഇന്‍‌ഡേക്സ് നിര്‍മ്മിച്ചതിന്റെ പ്രവര്‍ത്തനരേഖ:

[ctx: Label for button to close search index progress dialog after successful completion]
en: Close
ml: അടയ്ക്കുക

en: Index creation finished.
ml: ഇന്‍‌ഡെക്സ് നിര്‍മ്മാണം പൂര്‍ത്തിയായി.

[ctx: Label for stopping search index generation before completion]
en: Stop
ml: നിര്‍ത്തുക

en: Details &lt;&lt;
ml: വിശദാംശങ്ങള്‍ &lt;&lt;

en: Details &gt;&gt;
ml: വിശദാംശങ്ങള്‍  &gt;&gt;

en: Build Search Index
ml: തെരച്ചില്‍ ഇന്‍ഡെക്സ് നിര്‍മ്മിക്കുക

en: Build Index
ml: ഇന്‍ഡെക്സ് നിര്‍മ്മിക്കുക

en: To be able to search a document, a search
    index needs to exist. The status column of the list below shows whether an index
    for a document exists.
ml: ഒരു പ്രമാണം തിരയണമെങ്കില്‍ ഒരു തിരച്ചില്‍
     ഇന്‍ഡെക്സ് ഉണ്ടായിരിക്കണം. താഴെയുള്ള പട്ടികയിലെ സ്ഥിതി കോളം പ്രമാണത്തിനു ഇന്‍ഡെക്സ്
     ഉണ്ടോ എന്നു കാണിക്കും.

en: To create an index, check the box in the list and press the
    "Build Index" button.
ml: ഇന്‍ഡെക്സ് നിര്‍മ്മിക്കുവാന്‍, പട്ടികയിലെ ബോക്സ് തെരഞ്ഞെടുത്ത്
     "Build Index" ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തുക.

en: Search Scope
ml: തെരച്ചിലിന്റെ വ്യാപ്തി

en: Status
ml: സ്ഥിതി

en: Change...
ml: മാറ്റുക...

[ctx: Describes the status of a documentation index that is present]
en: OK
ml: ശരി

[ctx: Describes the status of a documentation index that is missing]
en: Missing
ml: കാണ്മാനില്ല

[ctx: Generic prefix label for error messages when creating documentation index, first arg is the document's identifier, second is the document's name]
en: Document '%1' (%2):
ml: പ്രമാണം '%1' (%2):

en: No document type.
ml: പ്രമാണത്തിന്റെ തരം തന്നിട്ടില്ല

en: No search handler available for document type '%1'.
ml: '%1' എന്ന പ്രമാണതരത്തിനു തെരച്ചില്‍ ഹാന്‍ഡിലര്‍ ഇല്ല:

en: No indexing command specified for document type '%1'.
ml: '%1' എന്ന പ്രമാണത്തിനു ഇന്‍ഡെക്സിങ്ങ് കമാന്‍ഡ് കൊടുത്തിട്ടില്ല.

en: Failed to build index.
ml: ഇന്‍‌ഡെക്സ് സൃഷ്ടിക്കുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല.

en: Unable to start command '%1'.
ml: '%1' ആജ്ഞ തുടങ്ങുവാന്‍ സാധിച്ചില്ല.

en: KHelpCenter Index Builder
ml: കെസഹായ കേന്ദ്ര ഇന്‍ഡെക്സ് ബില്‍ഡര്‍

en: (c) 2003, The KHelpCenter developers
ml: (c) 2003, കെസഹായകേന്ദ്രം ഡെവലപ്പേര്‍സ്

en: Document to be indexed
ml: ഇന്‍‌ഡെക്സ് ചെയ്യാനുള്ള പ്രമാണം

en: Index directory
ml: ഇന്‍ഡെക്സ് ഡിറക്ടറി

en: Search Error Log
ml: തെരച്ചലില്‍ സംഭവിച്ച പിഴവിന്റെ പ്രവര്‍ത്തനരേഖ

en: Preparing Index
ml: ഇന്‍‌ഡെക്സ് തയ്യാറാക്കുന്നു

en: Ready
ml: തയ്യാര്‍

en: Previous Page
ml: പുറകിലെ താള്‍

en: Moves to the previous page of the document
ml: പ്രമാണത്തിന്റെ കഴിഞ്ഞ താളിലേക്കു പോകുന്നു

en: Next Page
ml: അടുത്ത താള്‍

en: Moves to the next page of the document
ml: പ്രമാണത്തിന്റെ അടുത്ത താളിലേക്കു പോകുന്നു

en: Table of &Contents
ml: &ഉള്ളടക്ക പട്ടിക

en: Table of contents
ml: ഉള്ളടക്ക പട്ടിക

en: Go back to the table of contents
ml: ഉള്ളടക്ക പട്ടികയിലേക്കു തിരിച്ചു പോവുക

en: &Last Search Result
ml: അവസാനത്തെ തെരച്ചിലിന്റെ ഫലം

en: Build Search Index...
ml: തെരച്ചിലിന്റെ ഇന്‍‌ഡെക്സ് തയ്യാറാക്കുക

en: Show Search Error Log
ml: തെരച്ചിലിന്റെ പിഴവ് രേഖ കാണിക്കുക

en: Configure Fonts...
ml: അക്ഷരചഞ്ചയിക ക്രമീകരിക്കുക...

en: Increase Font Sizes
ml: അക്ഷരത്തിന്റെ വലിപ്പം കൂട്ടുക

en: Decrease Font Sizes
ml: അക്ഷരത്തിന്റെ വലിപ്പം കുറയ്ക്കുക

en: &Search
ml: &തിരയുക

en: &Contents
ml: &ഉള്ളടക്കം

en: Search Options
ml: തെരച്ചലിന്റെ ഐഛികങ്ങള്‍

en: G&lossary
ml: ഗ്ലോസറി

en: Start Page
ml: ആദ്യത്തെ താള്‍

en: Unable to run search program.
ml: തെരച്ചില്‍ പ്രോഗ്രാം ഓടിക്കുവാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: A search index does not yet exist. Do you want to create the index now?
ml: തെരച്ചില്‍ ഇന്‍ഡെക്സ് നിലവിലില്ല. ഇന്‍ഡെക്സ് ഇപ്പോള്‍ നിര്‍മ്മിക്കേണ്ടതുണ്ടോ?

en: Create
ml: സൃഷ്ടിക്കുക

en: Do Not Create
ml: സൃഷ്ടിക്കരുത്

note: i18n: tag label i18n: file khelpcenter.kcfg line 11 i18n: file ./khelpcenter.kcfg line 11
en: Path to index directory.
ml: ഇന്‍ഡെക്സ് ഡയറക്ടറിയിലേക്കുള്ള പാത.

note: i18n: tag whatsthis i18n: file khelpcenter.kcfg line 12 i18n: file ./khelpcenter.kcfg line 12
en: Path to directory containing search indices.
ml: തെരച്ചല്‍ ഇന്‍ഡെക്സ് സൂക്ഷിച്ചിട്ടുള്ള പാത.

note: i18n: tag text i18n: file khelpcenterui.rc line 5
en: &File
ml: &പ്രമാണം

note: i18n: tag text i18n: file khelpcenterui.rc line 12
en: &Edit
ml: &തിരുത്തുക

note: i18n: tag text i18n: file khelpcenterui.rc line 20
en: &View
ml: &കാണുക

note: i18n: tag text i18n: file khelpcenterui.rc line 25
en: &Go
ml: &പോകൂ

note: i18n: tag text i18n: file khelpcenterui.rc line 40
en: Main Toolbar
ml: പ്രധാന ടൂള്‍ബാര്‍

en: Error: No document type specified.
ml: പിഴവ്: പ്രമാണത്തിന്റെ തരം കൊടുത്തിട്ടില്ല.

en: Error: No search handler for document type '%1'.
ml: പിഴവ്: '%1'. എന്ന പ്രമാണത്തിന്റെ തരത്തിനു തെരച്ചില്‍ ഹാന്‍ഡ്ലര്‍ ഇല്ല.

en: Unable to initialize SearchHandler from file '%1'.
ml:  '%1' എന്ന പ്രമാണത്തില്‍ നിന്നു സേര്‍ച്ച് ഹാന്‍ഡ്ലര്‍ തുടങ്ങാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല.

en: Search Results for '%1':
ml: '%1 നെറ്റ് തിരച്ചില്‍ ഫലങ്ങള്‍ ':

en: Search Results
ml: തിരച്ചില്‍ ഫലങ്ങള്‍

en: Error executing search command '%1'.
ml:  '%1' എന്ന കമാന്‍ഡ് ഓടിക്കുമ്പോള്‍ എന്തോ പിഴവ് സംഭവിച്ചു.

en: Error: %1
ml: പിഴവ്: %1

en: No search command or URL specified.
ml: യുആര്‍‌എല്ലോ സേര്‍ച്ച് കമാന്‍ഡോ കൊടുത്തിട്ടില്ല.

en: and
ml: -ഉം

en: or
ml: അല്ലെങ്കില്‍

en: &Method:
ml: &വിധം:

en: Max. &results:
ml: പരമാവധി ഫലങ്ങള്‍:

en: &Scope selection:
ml: &വ്യാപ്തി തെരഞ്ഞെടുപ്പ്:

en: Scope
ml: വ്യാപ്തി

en: Build Search &Index...
ml: സേര്‍ച്ച് &ഇന്‍ഡെക്സ് നിര്‍മ്മിക്കുക...

[ctx: Label for searching documentation using custom (user defined) scope]
en: Custom
ml: യഥേഷ്ടമാക്കുക

[ctx: Label for searching documentation using default search scope]
en: Default
ml: സ്വതവെയുള്ളത്

[ctx: Label for searching documentation in all subsections]
en: All
ml: എല്ലാം

[ctx: Label for scope that deselects all search subsections]
en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

[ctx: Label for Unknown search scope, that should never appear]
en: unknown
ml: അജ്ഞാതം

en: Help Center
ml: സഹായ കേന്ദ്രം

en: Welcome to the K Desktop Environment
ml: കെ ഡെസ്ക്ടോപ്പ് ഇടത്തിലേക്കു സ്വാഗതം

en: The KDE team welcomes you to user-friendly UNIX computing
ml: കെഡി‌ഇ താങ്കളെ ഉപയോക്തൃസഹായിയായ യൂണിക്സ് കമ്പ്യൂട്ടിങ്ങിലേക്കു സ്വാഗതം ചെയ്യുന്നു.

en: What is the K Desktop Environment?
ml: എന്താണു കെ ഡെസ്ക്ടോപ്പ് പനിയിടം?

en: Contacting the KDE Project
ml: കെ‌ഡി‌ഇ പദ്ധതിയുമായി ബന്ധപ്പെടുക

en: Supporting the KDE Project
ml: കെ‌ഡി‌ഇ പദ്ധതിയെ സഹായിക്കുക

en: Useful links
ml: ഉപയോഗപ്രദമായ കണ്ണികള്‍

en: Getting the most out of KDE
ml: കെ‌ഡി‌ഇ പരമാവധി ഉപയോഗപ്പെടുത്താന്‍

en: General Documentation
ml: പൊതുവായ സഹായപ്രമാണം

en: KDE Users' guide
ml: കെഡി‌ഇ ഉപയോക്താവിന്റെ സഹായി

en: Frequently asked questions
ml: പതിവു ചോദ്യങ്ങല്‍

en: Basic Applications
ml: പ്രധാന പ്രയോഗങ്ങള്‍

en: The Kicker Desktop Panel
ml: കിക്കര്‍ ഡസ്ക്ടോപ്പ് പാനല്‍

en: The KDE Control Center
ml: കെഡി‌ഇ നിയന്ത്രണകേന്ദ്രം

en: The Konqueror File manager and Web Browser
ml: കോണ്‍ക്വറര്‍ ഫയല്‍ കാര്യസ്ഥനും വെബ് ബ്രൌസറും
