kmplot - en to ml translation catalogue (250 entries)

en: The file does not exist.
ml: ഈ ഫയല്‍ നിലവിലില്ല

en: An error appeared when opening this file (%1)
ml: ഈ ഫയല്‍ (%1) തുറക്കുന്നതിനിടെ ഒരു പിഴവ് പറ്റിയിരിക്കുന്നു

en: %1 could not be opened
ml: %1 തുറക്കുവാന്‍ പറ്റുന്നില്ല

en: %1 could not be loaded (%2 at line %3, column %4)
ml: %1 എടുക്കുവാന്‍ കഴിയുന്നില്ല (%2 വരിയില്‍ %3, column %4)

en: The function %1 could not be loaded
ml: %1 എന്ന ഫങ്ങ്ഷന്‍ എടുക്കുവാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Slider %1
ml: നിരക്കി %1

en: Sliders
ml: നിരക്കികള്‍

en: KmPlot Options
ml: കെ-എംപ്ലോട്ട് ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: Print header table
ml: header table അച്ചടിക്കുക

en: Transparent background
ml: സുതാര്യ പശ്ചാത്തലം

en: Pixels (1/72nd in)
ml: പിക്സലുകള്‍ (1/72nd in)

en: Inches (in)
ml: ഇഞ്ച് (in)

en: Centimeters (cm)
ml: സെന്റിമീറ്റര്‍ (cm)

en: Millimeters (mm)
ml: മില്ലിമീറ്റര്‍ (mm)

en: Width:
ml: വീതി:

en: Height:
ml: നീളം:

en: Width is invalid
ml: വീതി അസാധുവാണ്

en: Height is invalid
ml: നീളം അസാധുവാണ്

en: Remove all
ml: എല്ലാം നീക്കം ചെയ്യുക

en: The function %1 is depended upon by the following functions: %2. These must be removed in addition.
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ %1 താഴെ പറഞ്ഞിരിക്കുന്നവയുമായി ആശ്രയിച്ചിരിക്കുന്നു: %2. അത് കൂടെ നീക്കം ചെയ്യേണ്ട ആവശ്യമുണ്ടാകും.

en: Syntax error
ml: Syntax പിഴവു്

en: Name of function is not free
ml: ഫങ്ങ്ഷന്റെ നാമം ലഭ്യമല്ല

en: Empty function
ml: ശൂന്യമായ ഫങ്ങ്ഷന്‍

en: Function could not be found
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ കണ്ടെത്തുവാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: The differential equation must be at least first-order
ml: ഡിഫറന്‍ഷ്യല്‍ സമവാക്യം ഫസ്റ്റ് ഓര്‍ഡര്‍ എങ്കിലും ആയിരിക്കണം

en: Too many plus-minus symbols
ml: പ്ലസ്-മൈനസ് സിമ്പലുകള്‍ വളരെ അധികമാണ്

en: Invalid plus-minus symbol (expression must be constant)
ml: അസാധുവായ പ്ലസ്-മൈനസ് സിമ്പല്‍ (expression must be constant)

en: The function has too many arguments
ml: ഈ ഫങ്ങ്ഷന് വളരെയധികം arguments ഉണ്ട്

en: The function does not have the correct number of arguments
ml: ഈ ഫങ്ങ്ഷന് ആവശ്യമായ എണ്ണം arguments ഇല്ല

en: Slider No. %1
ml: നിരക്കി നം. %1

en: Mathematical function plotter for KDE
ml: കെഡിഈ-യ്ക്കുള്ള ഗണിത ഫങ്ങ്ഷന്‍ plotter

en: KmPlot
ml: കെ‌-എംപ്ലോട്ട്

en: (c) 2000-2002, Klaus-Dieter Möller
ml: (c) 2000-2002, ക്ലോസ്സ്-ഡീറ്റര്‍ മോള്ളര്‍

en: Klaus-Dieter Möller
ml: ക്ലോസ്സ്-ഡീറ്റര്‍ മോള്ളര്‍

en: Original Author
ml: മൂല കര്‍ത്താവ്

en: Matthias Meßmer
ml: മത്തിയാസ് മെസ്മെര്‍

en: Fredrik Edemar
ml: ഫ്രെഡ്രിക് എഡെമര്‍

en: Various improvements
ml: പലവിധ വികസനങ്ങള്‍

en: David Saxton
ml: ഡേവിഡ് സാക്സ്റ്റണ്‍

en: David Vignoni
ml: ഡേവിഡ് വിഗ്നോനി

en: Albert Astals Cid
ml: ആല്‍ബര്‍ട്ട് അസ്റ്റ്ലാസ് സിഡ്

en: command line options, MIME type
ml: command line ഐച്ഛികങ്ങള്‍, MIME type

en: File to open
ml: തുറക്കുവാനുള്ള ഫയല്‍

en: Find Minimum Point
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ ബിന്ദു കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Find Maximum Point
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ ബിന്ദു കണ്ടുപിടിക്കുക

en: Area Under Graph
ml: ഗ്രാഫിന്റെ താഴെയുള്ള വിസ്തീര്‍ണ്ണം

en: Minimum is at x = %1, %2(x) = %3
ml: ഏറ്റവും കുറഞ്ഞ ബിന്ദു x = %1, %2(x) = %3

en: Maximum is at x = %1, %2(x) = %3
ml: ഏറ്റവും കൂടിയ ബിന്ദു x = %1, %2(x) = %3

en: Area is %1
ml: വിസ്തീര്‍ണ്ണം = %1

en: An error appeared when opening this file
ml: ഫയല്‍ തുറക്കുന്നതിനിടെ ഒരു പിഴവ് വന്നു

en: Line %1 is not a valid parameter value and will therefore not be included. Do you want to continue?
ml: %1 വരി സാധുതയുള്ള ഒരു parameter വില അല്ല, ആയതിനാല്‍ അതുള്‍പ്പെടുത്തുകയില്ലമുന്നോട്ട് പോകേണമോ?

en: Would you like to be informed about other lines that cannot be read?
ml: വായിക്കുവാന്‍ സാധിക്കാത്ത മറ്റ് വരികളെ പറ്റിയുള്ള വിവരങ്ങള്‍ തരേണമോ?

en: A file named "%1" already exists. Are you sure you want to continue and overwrite this file?
ml:  "%1" എന്ന ഫയല്‍ ഇപ്പോള്‍ത്തന്നെ ഉണ്ട്. മുന്നോട്ട് പോയി ഫയലിനെ overwriteചെയ്യണമെന്ന് ഉറപ്പാണോ?

en: Overwrite File?
ml: ഫയല്‍ overwrite ചെയ്യണോ?

en: An error appeared when saving this file
ml: ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ ശ്രമിക്കുന്നതിനിടയില്‍ ഇങ്ങനെയൊരു പിഴവു് വന്നു

en: Dash
ml: വര

en: Dot
ml: കുത്ത്

en: Dash Dot
ml: വര-കുത്ത്

en: Dash Dot Dot
ml: വര-കുത്ത്-കുത്ത്

en: Color:
ml: നിറം:

en: Calculator
ml: കാല്‍ക്കുലേറ്റര്‍

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Functions
ml: ഫങ്ങ്ഷനുകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file constantseditor.ui line 25 i18n: file qparametereditor.ui line 22
en: The value must be a number (e.g. "pi^2")
ml: ഇതിന്റെ വില ഒരു സംഖ്യ ആയിരിക്കണം (ഉദാ. "pi^2")

note: i18n: tag string i18n: file constantseditor.ui line 28 i18n: file qparametereditor.ui line 25
en: (invalid)
ml: (അസാധു)

note: i18n: tag string i18n: file constantseditor.ui line 53
en: Value:
ml: വില:

note: i18n: tag string i18n: file constantseditor.ui line 60
en: Constant:
ml: സ്ഥിരാങ്കം:

note: i18n: tag string i18n: file constantseditor.ui line 76 i18n: file qparametereditor.ui line 39
en: Add a new constant
ml: പുതിയൊരു സ്ഥിരാങ്കം ചേര്‍ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file constantseditor.ui line 79 i18n: file qparametereditor.ui line 42
en: Click this button to add a new constant.
ml: പുതിയൊരു സ്ഥിരാങ്കം ചേര്‍ക്കുവാനായി ഈ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തുക

note: i18n: tag string i18n: file constantseditor.ui line 96
en: Constant
ml: സ്ഥിരാങ്കം

note: i18n: tag string i18n: file constantseditor.ui line 101
en: Value
ml: വില

note: i18n: tag string i18n: file constantseditor.ui line 106
en: Document
ml: രേഖ

note: i18n: tag string i18n: file constantseditor.ui line 135
en: Delete the selected constant
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത സ്ഥിരാങ്കത്തെ എടുത്തുകളയുക

note: i18n: tag string i18n: file constantseditor.ui line 138 i18n: file qparametereditor.ui line 58
en: Click here to delete the selected constant; it can only be removed if it is not currently used by a plot.
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത സ്ഥിരാങ്കത്തെ എടുത്ത് കളയുവാന്‍ ഇവിടെ ഞെക്കുക; ഇപ്പോള്‍ ഉള്ള ഏതെങ്കിലും പ്ലോട്ടുകളില്‍ അത് ഉപയോഗിക്കുന്നില്ലാ എങ്കില്‍ മാത്രമേ നീക്കംചെയ്യുകയുള്ളൂ.

note: i18n: tag string i18n: file editcoords.ui line 19
en: X-axis Range
ml: X-അക്ഷം Range

note: i18n: tag string i18n: file editcoords.ui line 56 i18n: file editcoords.ui line 66 i18n: file editcoords.ui line 113 i18n: file editcoords.ui line 143
en: Enter a valid expression, for instance 2*pi or e/2.
ml: സാധുതയുള്ള ഒരു expression നിവേശിക്കൂ, ഉദാഹരണത്തിന് 2*pi or e/2.

note: i18n: tag string i18n: file editcoords.ui line 86
en: Y-axis Range
ml: Y-അക്ഷം Range

note: i18n: tag string i18n: file editcoords.ui line 189
en: Y-axis Grid Spacing
ml: Y-അക്ഷത്തിന്റെ Grid Spacing

note: i18n: tag string i18n: file equationeditor.ui line 77
en: Edit Constants...
ml: സ്ഥിരാങ്കങ്ങള്‍ തിരുത്തുക...

note: i18n: tag string i18n: file equationeditor.ui line 98
en: Insert constant...
ml: സ്ഥിരാങ്കം ചേര്‍ക്കുക...

note: i18n: tag string i18n: file equationeditor.ui line 107
en: Insert function...
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ ചേര്‍ക്കുക...

note: i18n: tag string i18n: file functioneditorwidget.ui line 70
en: delete the selected function
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫങ്ങ്ഷന്‍ എടുത്ത്‌കളയുക

note: i18n: tag string i18n: file functioneditorwidget.ui line 73
en: Click here to delete the selected function from the list.
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത ഫങ്ങ്ഷന്‍ പട്ടികയില്‍ നിന്നും നീക്കം ചെയ്യുവാനായിഇവിടെ ഞെക്കുക.

note: i18n: tag string i18n: file functioneditorwidget.ui line 96
en: Create
ml: സൃഷ്ടിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file functioneditorwidget.ui line 131 i18n: file functioneditorwidget.ui line 981
en: Function
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍

note: i18n: tag string i18n: file functioneditorwidget.ui line 221
en: upper boundary of the plot range
ml: plot range-ന്റെ മേലതിരു്

note: i18n: tag string i18n: file functioneditorwidget.ui line 383
en: Initial Point
ml: ആദ്യ ബിന്ദു

note: i18n: tag string i18n: file functioneditorwidget.ui line 427
en: Enter the initial x-point,for instance 2 or pi
ml: ആദ്യ x-ബിന്ദു നിവേശിക്കുക, ഉദാഹരണത്തിനു് 2 അല്ലെങ്കില്‍ pi

note: i18n: tag string i18n: file functioneditorwidget.ui line 437
en: enter the initial y-point, eg 2 or pi
ml: ആദ്യ y-ബിന്ദു നിവേശിക്കുക, ഉദാഹരണത്തിനു് 2 അല്ലെങ്കില്‍ pi

note: i18n: tag string i18n: file functioneditorwidget.ui line 456 i18n: file functioneditorwidget.ui line 1020
en: Precision
ml: കൃത്യത

note: i18n: tag string i18n: file functioneditorwidget.ui line 570 i18n: file functioneditorwidget.ui line 592 i18n: file functioneditorwidget.ui line 916 i18n: file functioneditorwidget.ui line 1002
en: Enter an expression
ml: ഒരു expression നിവേശിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file functioneditorwidget.ui line 575
en: Enter an expression for the function.
    The dummy variable is t.
    Example: cos(t)
ml: ഫങ്ങ്ഷനു വേണ്ടി ഒരു expression നിവേശിക്കുക.
    t ആണ് dummy ചരം.
    ഉദാഹരണം: cos(t)

note: i18n: tag string i18n: file functioneditorwidget.ui line 597
en: Enter an expression for the function.
    The dummy variable is t.
    Example: sin(t)
ml: ഫങ്ങ്ഷനു വേണ്ടി ഒരു expression നിവേശിക്കുക.
    t ആണ് dummy ചരം.
    ഉദാഹരണം: sin(t)

note: i18n: tag string i18n: file functioneditorwidget.ui line 648 i18n: file functioneditorwidget.ui line 779 i18n: file functiontools.ui line 35
en: Lower boundary of the plot range
ml: Plot range-ന്റെ കീഴ് അതിരു്

note: i18n: tag string i18n: file functioneditorwidget.ui line 661 i18n: file functioneditorwidget.ui line 789 i18n: file functiontools.ui line 52
en: Upper boundary of the plot range
ml: Plot range-ന്റെ മേലതിരു്

note: i18n: tag string i18n: file functioneditorwidget.ui line 741
en: Enter an equation
ml: ഒരു സമവാക്യം നിവേശിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file functioneditorwidget.ui line 745
en: Enter an expression for the function. The prefix "r" will be added automatically.
    Example: loop(angle)=ln(angle)
ml: ഫങ്ങ്ഷനു വേണ്ടി ഒരു expression നിവേശിക്കുക. "r" എന്ന്  തനിയെ മുന്നില്‍ ചേര്‍ക്കപ്പെട്ട്‌ കൊള്ളും .
    ഉദാഹരണം: loop(angle)=ln(angle)

note: i18n: tag string i18n: file functioneditorwidget.ui line 892
en: Name of the function
ml: ഫങ്ങ്ഷന്റെ നാമം

note: i18n: tag string i18n: file functioneditorwidget.ui line 896
en: Enter the name of the function.
    The name of a function must be unique. If you leave this line empty KmPlot will set a default name. You can change it later.
ml: ഫങ്ങ്ഷന്റെ നാമം നിവേശിക്കുക.
    ഫങ്ങ്ഷന്റെ നാമം unique ആയിരിക്കണം. ഇത് ശൂന്യമാക്കി വെക്കുകയാണെങ്കില്‍കെ-എംപ്ലോട്ട് default നാമം കൊടുക്കുന്നതായിരിക്കും.നിങ്ങള്‍ക്ക് പിന്നെയത് മാറ്റാവുന്നതാണ്

note: i18n: tag string i18n: file functioneditorwidget.ui line 906
en: Name:
ml: നാമം:

note: i18n: tag string i18n: file functioneditorwidget.ui line 921
en: Enter an expression for the function.
    The dummy variable is t.
    Example: x^2 + y^2 = 25.
ml: ഫങ്ങ്ഷനു വേണ്ടി ഒരു expression നിവേശിക്കുക.
    t ആണ് dummy ചരം.
    ഉദാഹരണം: x^2 + y^2 = 25.

note: i18n: tag string i18n: file functioneditorwidget.ui line 1007
en: Enter an expression for the function.
    The dummy variable is t.
    Example: f''(x) = -f
ml: ഫങ്ങ്ഷനു വേണ്ടി ഒരു expression നിവേശിക്കുക.
    t ആണ് dummy ചരം.
    ഉദാഹരണം: f''(x) = -f

note: i18n: tag string i18n: file initialconditionswidget.ui line 49
en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

note: i18n: tag string i18n: file initialconditionswidget.ui line 56
en: Add...
ml: ചേര്‍ക്കുക...

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 12
en: Axis-line width
ml: അക്ഷ-രേഖയുടെ വീതി

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 13
en: Enter the width of the axis lines.
ml: അക്ഷ-രേഖകളുടെ വീതി നിവേശിക്കുക

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 23
en: Check this box if axes should be shown.
ml: അക്ഷങ്ങള്‍ കാണിക്കണമെന്നുണ്ടെങ്കില്‍ ഇവിടെ അടയാളപ്പെടുത്തുക

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 28
en: Check this box if axes should have arrows.
ml: അക്ഷങ്ങള്‍ക്ക് അമ്പടയാളം വേണമെന്നുണ്ടെങ്കില്‍ ഇവിടെ അടയാളപ്പെടുത്തുക

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 32
en: Grid Line Width
ml: ഗ്രിഡ് വരയുടെ വീതി

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 33
en: Enter the width of the grid lines.
ml: ഗ്രിഡ് വരയുടെ വീതി നിവേശിക്കുക

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 42
en: Tic length
ml: Tic നീളം

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 47
en: Tic width
ml: Tic വീതി

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 52
en: Left boundary
ml: ഇടത്തേ അതിരു്

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 53
en: Enter the left boundary of the plotting area.
ml: Plotting സ്ഥലത്തിന്റെ ഇടത്തേ അതിരു് നിവേശിക്കുക.

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 57
en: Right boundary
ml: വലത്തേ അതിരു്

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 58
en: Enter the right boundary of the plotting area.
ml: Plotting സ്ഥലത്തിന്റെ വലത്തേ അതിരു് നിവേശിക്കുക.

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 62
en: Lower boundary
ml: കീഴതിരു്

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 63
en: Enter the lower boundary of the plotting area.
ml: Plotting സ്ഥലത്തിന്റെ കീഴതിരു് നിവേശിക്കുക.

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 67
en: Upper boundary
ml: മേലതിരു്

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 68
en: Enter the upper boundary of the plotting area.
ml: Plotting സ്ഥലത്തിന്റെ മേലതിരു് നിവേശിക്കുക.

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 98
en: Font of the axis labels
ml: അക്ഷക്കുറിപ്പുകളുടെ അക്ഷരസഞ്ചയം

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 99
en: Choose a font for the axis labels.
ml: അക്ഷക്കുറിപ്പുകളുടെ അക്ഷരസഞ്ചയം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 103
en: Font of the printed header table
ml: Printed header table-ന്റെ അക്ഷര സഞ്ചയം

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 104
en: Choose a font for the table printed at the top of the page.
ml: Printed header table-ന്റെ അക്ഷര സഞ്ചയം തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 108
en: Font of diagram labels
ml: രേഖാ-ചിത്രക്കുറിപ്പുകളുടെ അക്ഷര സഞ്ചയം

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 109
en: Choose a font for diagram labels.
ml: രേഖാ-ചിത്രക്കുറിപ്പുകളുടെ അക്ഷര സഞ്ചയം തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 116
en: Axis-line color
ml: അക്ഷ-രേഖയുടെ നിറം

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 117
en: Enter the color of the axis lines.
ml: അക്ഷ-രേഖയുടെ നിറം നിവേശിക്കുക.

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 121
en: Grid Color
ml: ഗ്രിഡ് നിറം

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 122
en: Choose a color for the grid lines.
ml: ഗ്രിഡ് വരകളുടെ നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 126
en: Color of function 1
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ 1-ന്റെ നിറം‌

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 127
en: Choose a color for function 1.
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ 1-ന് വേണ്ടി ഒരു നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കൂ

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 131
en: Color of function 2
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ 2-ന്റെ നിറം‌

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 132
en: Choose a color for function 2.
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ 2-ന് വേണ്ടി ഒരു നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കൂ

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 136
en: Color of function 3
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ 3-ന്റെ നിറം

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 137
en: Choose a color for function 3.
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ 3-ന് വേണ്ടി ഒരു നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കൂ

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 141
en: Color of function 4
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ 4-ന്റെ നിറം

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 142
en: Choose a color for function 4.
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ 4-ന് വേണ്ടി ഒരു നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കൂ

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 146
en: Color of function 5
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ 5-ന്റെ നിറം‌

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 147
en: Choose a color for function 5.
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ 5-ന് വേണ്ടി ഒരു നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കൂ

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 151
en: Color of function 6
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ 6-ന്റെ നിറം‌

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 152
en: Choose a color for function 6.
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ 6-ന് വേണ്ടി ഒരു നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കൂ

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 156
en: Color of function 7
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ 7-ന്റെ നിറം‌

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 157
en: Choose a color for function 7.
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ 7-ന് വേണ്ടി ഒരു നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കൂ

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 161
en: Color of function 8
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ 8-ന്റെ നിറം‌

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 162
en: Choose a color for function 8.
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ 8-ന് വേണ്ടി ഒരു നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കൂ

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 166
en: Color of function 9
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ 9-ന്റെ നിറം‌

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 167
en: Choose a color for function 9.
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ 9-ന് വേണ്ടി ഒരു നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കൂ

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 171
en: Color of function 10
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ 10-ന്റെ നിറം‌

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 172
en: Choose a color for function 10.
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ 10-ന് വേണ്ടി ഒരു നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കൂ

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 179
en: Radians instead of degrees
ml: ഡിഗ്രിക്ക് പകരം റേഡിയന്‍

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 180
en: Check the box if you want to use radians
ml: റേഡിയന്‍ ആണ് ഉപയോഗിക്കേണ്ടതെങ്കില്‍ ഇവിടെ അടയാളപ്പെടുത്തുക

note: i18n: tag label i18n: file kmplot.kcfg line 184
en: Background color
ml: പശ്ചാത്തല നിറം

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 185
en: The background color for the graph
ml: ഗ്രാഫിന്റെ പശ്ചാത്തല നിറം

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 190
en: The value the zoom-in tool should use
ml: Zoom-in ഉപകരണം ഉപയോഗിക്കേണ്ട വില

note: i18n: tag whatsthis i18n: file kmplot.kcfg line 195
en: The value the zoom-out tool should use
ml: Zoom-out ഉപകരണം ഉപയോഗിക്കേണ്ട വില

note: i18n: tag text i18n: file kmplot_shell.rc line 38
en: Main Toolbar
ml: പ്രധാന ഉപകരണപ്പട്ട

note: i18n: tag string i18n: file parameteranimator.ui line 28
en: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:Sans Serif; font-size:9pt; font-weight:400; font-style:normal; text-decoration:none;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px; font-family:Sans;"><span style=" font-weight:600;">Warning:</span> The current function does not have a parameter, and so cannot be animated.</p></body></html>
ml: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:Sans Serif; font-size:9pt; font-weight:400; font-style:normal; text-decoration:none;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px; font-family:Sans;"><span style=" font-weight:600;">ജാഗ്രത:</span> ഇപ്പോഴത്തെ ഫങ്ങ്ഷന് ഒരു parameter ഇല്ല, ആയതിനാല്‍ അനിമേറ്റ് ചെയ്യുവാന്‍ കഴിയില്ല.</p></body></html>

note: i18n: tag string i18n: file parameteranimator.ui line 46
en: Final value:
ml: അന്തിമ വില:

note: i18n: tag string i18n: file parameteranimator.ui line 81
en: Initial value:
ml: ആദ്യ വില:

note: i18n: tag string i18n: file parameteranimator.ui line 114
en: Current Value:
ml: ഇപ്പോഴത്തെ വില:

note: i18n: tag string i18n: file parameteranimator.ui line 247
en: Speed:
ml: വേഗത:

note: i18n: tag string i18n: file parameteranimator.ui line 294
en: Fast
ml: ശീഘ്രം

note: i18n: tag string i18n: file parameteranimator.ui line 301
en: Slow
ml: പതുക്കെ

note: i18n: tag string i18n: file parameterswidget.ui line 37
en: Slider:
ml: നിരക്കി:

note: i18n: tag string i18n: file parameterswidget.ui line 44
en: List:
ml: പട്ടിക:

note: i18n: tag string i18n: file parameterswidget.ui line 54
en: Edit the list of parameters
ml: Parameter-ഉകളുടെ പട്ടിക തിരുത്തുക

note: i18n: tag string i18n: file parameterswidget.ui line 57
en: Click here to open a list of parameter values. Here you can add, remove, and change them.
ml: Parameter-ഉകളുടെ ഒരു പട്ടിക തുറക്കുവാന്‍ ഇവിടെ ഞെക്കുക. ഇവിടെ നിങ്ങള്‍ക്ക് കൂട്ടിച്ചേര്‍ക്കുകയോ, നീക്കം ചെയ്യുകയോ മറ്റ് മാറ്റങ്ങള്‍ വരുത്തുകയോ ചെയ്യാം.

note: i18n: tag string i18n: file parameterswidget.ui line 60
en: Edit List...
ml: പട്ടിക തിരുത്തുക...

note: i18n: tag string i18n: file parameterswidget.ui line 70
en: Select a slider
ml: ഒരു നിരക്കി തിരഞ്ഞെടുക്കൂ

note: i18n: tag string i18n: file plotstylewidget.ui line 83
en: Line width:
ml: വരയുടെ വീതി:

note: i18n: tag string i18n: file qparametereditor.ui line 55
en: delete selected constant
ml: തിരഞ്ഞെടുത്ത സ്ഥിരാങ്കം നീക്കം ചെയ്യുക

note: i18n: tag string i18n: file qparametereditor.ui line 84
en: Move Up
ml: മുകളിലേക്ക് നീക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file qparametereditor.ui line 91
en: Move Down
ml: താഴേക്ക് നീക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 37
en: Background Color:
ml: പശ്ചാത്തല നിറം:

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 44
en: Color for the plot area behind the grid.
ml: ഗ്രിഡിനു് പിന്നിലുള്ള സ്ഥലത്തിന്റെ നിറം.

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 47
en: Click on the button the choose the color of the background. This option has no effect on printing nor export.
ml: പശ്ചാത്തലത്തിന്റെ നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കുന്നതിന് ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തുക. അച്ചടിക്കുമ്പോഴോ export ചെയ്യുമ്പോഴോ ഇതിനൊരു ഫലവും കാണില്ല.

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 77
en: select color for the axes
ml: അക്ഷങ്ങളുടെ നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 80
en: Specify the color of the axes. The change will appear as soon as you press the OK button.
ml: അക്ഷങ്ങളുടെ നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കുക. ശരി ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തുമ്പോള്‍ത്തന്നെ മാറ്റങ്ങള്‍ കാണുവാന്‍ കഴിയുന്നതാണ്.

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 90
en: select color for the grid
ml: ഗ്രിഡിന്റെ നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 93
en: Specify the color of the grid. The change will appear as soon as you press the OK button.
ml: ഗ്രിഡിന്റെ നിറം തിരഞ്ഞെടുക്കുക. ശരി ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തുമ്പോള്‍ത്തന്നെ മാറ്റങ്ങള്‍ കാണുവാന്‍ കഴിയുന്നതാണ്.

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 126
en: the default color for function number 2
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ നം. 2-ന്റെ default നിറം

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 129
en: The default color for function number 2. Please note that this color setting only affects empty functions, so if you have defined a function at number 1 and you change color for that number here, the setting will be shown next time you define a new function at number 1.
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ നം. 2-ന്റെ default നിറം. ഈ നിറം ശൂന്യമായ ഫങ്ങ്ഷനുകളെ മാത്രമേഇത് ബാധിക്കുകയുള്ളൂ. ഇപ്പോള്‍ നിങ്ങള്‍ നം. 1 -ല്‍ ഫങ്ങ്ഷന്‍ നിര്‍വ്വചിക്കുകയുംഎന്നിട്ട് ഇവിടെ അതിന്റെ നിറം മാറ്റുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍, അടുത്ത തവണ നം- 1-ല്‍ഫങ്ങ്ഷന്‍ നിര്‍വ്വചിക്കുമ്പോള്‍ അതിന്റെ settings അപ്പോള്‍ കാണിക്കുന്നതായിരിക്കും

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 139
en: the default color for function number 5
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ നം. 5-ന്റെ default നിറം

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 142
en: The default color for function number 5. Please note that this color setting only affects empty functions, so if you have defined a function at number 1 and you change color for that number here, the setting will be shown next time you define a new function at number 1.
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ നം. 5-ന്റെ default നിറം. ഈ നിറം ശൂന്യമായ ഫങ്ങ്ഷനുകളെ മാത്രമേഇത് ബാധിക്കുകയുള്ളൂ. ഇപ്പോള്‍ നിങ്ങള്‍ നം. 1 -ല്‍ ഫങ്ങ്ഷന്‍ നിര്‍വ്വചിക്കുകയുംഎന്നിട്ട് ഇവിടെ അതിന്റെ നിറം മാറ്റുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍, അടുത്ത തവണ നം- 1-ല്‍ഫങ്ങ്ഷന്‍ നിര്‍വ്വചിക്കുമ്പോള്‍ അതിന്റെ settings അപ്പോള്‍ കാണിക്കുന്നതായിരിക്കും

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 152
en: the default color for function number 1
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ നം. 1-ന്റെ default നിറം

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 155
en: The default color for function number 1. Please note that this color setting only affects empty functions, so if you have defined a function at number 1 and you change color for that number here, the setting will be shown next time you define a new function at number 1.
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ നം. 1-ന്റെ default നിറം. ഈ നിറം ശൂന്യമായ ഫങ്ങ്ഷനുകളെ മാത്രമേഇത് ബാധിക്കുകയുള്ളൂ. ഇപ്പോള്‍ നിങ്ങള്‍ നം. 1 -ല്‍ ഫങ്ങ്ഷന്‍ നിര്‍വ്വചിക്കുകയുംഎന്നിട്ട് ഇവിടെ അതിന്റെ നിറം മാറ്റുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍, അടുത്ത തവണ നം- 1-ല്‍ഫങ്ങ്ഷന്‍ നിര്‍വ്വചിക്കുമ്പോള്‍ അതിന്റെ settings അപ്പോള്‍ കാണിക്കുന്നതായിരിക്കും

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 165
en: Function &1:
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ &1:

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 175
en: the default color for function number 3
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ നം. 3-ന്റെ default നിറം

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 178
en: The default color for function number 3. Please note that this color setting only affects empty functions, so if you have defined a function at number 1 and you change color for that number here, the setting will be shown next time you define a new function at number 1.
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ നം. 3-ന്റെ default നിറം. ഈ നിറം ശൂന്യമായ ഫങ്ങ്ഷനുകളെ മാത്രമേഇത് ബാധിക്കുകയുള്ളൂ. ഇപ്പോള്‍ നിങ്ങള്‍ നം. 1 -ല്‍ ഫങ്ങ്ഷന്‍ നിര്‍വ്വചിക്കുകയുംഎന്നിട്ട് ഇവിടെ അതിന്റെ നിറം മാറ്റുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍, അടുത്ത തവണ നം- 1-ല്‍ഫങ്ങ്ഷന്‍ നിര്‍വ്വചിക്കുമ്പോള്‍ അതിന്റെ settings അപ്പോള്‍ കാണിക്കുന്നതായിരിക്കും

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 188
en: Function &3:
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ &3:

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 198
en: Function &2:
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ &2:

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 208
en: Function &4:
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ &4:

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 218
en: the default color for function number 4
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ നം. 4-ന്റെ default നിറം

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 221
en: The default color for function number 4. Please note that this color setting only affects empty functions, so if you have defined a function at number 1 and you change color for that number here, the setting will be shown next time you define a new function at number 1.
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ നം. 4-ന്റെ default നിറം. ഈ നിറം ശൂന്യമായ ഫങ്ങ്ഷനുകളെ മാത്രമേഇത് ബാധിക്കുകയുള്ളൂ. ഇപ്പോള്‍ നിങ്ങള്‍ നം. 1 -ല്‍ ഫങ്ങ്ഷന്‍ നിര്‍വ്വചിക്കുകയുംഎന്നിട്ട് ഇവിടെ അതിന്റെ നിറം മാറ്റുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍, അടുത്ത തവണ നം- 1-ല്‍ഫങ്ങ്ഷന്‍ നിര്‍വ്വചിക്കുമ്പോള്‍ അതിന്റെ settings അപ്പോള്‍ കാണിക്കുന്നതായിരിക്കും

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 231
en: Function &5:
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ &5:

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 267
en: Function &7:
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ &7:

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 277
en: Function &8:
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ &8:

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 287
en: the default color for function number 9
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ നം. 9-ന്റെ default നിറം

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 290
en: The default color for function number 9. Please note that this color setting only affects empty functions, so if you have defined a function at number 1 and you change color for that number here, the setting will be shown next time you define a new function at number 1.
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ നം. 9-ന്റെ default നിറം. ഈ നിറം ശൂന്യമായ ഫങ്ങ്ഷനുകളെ മാത്രമേഇത് ബാധിക്കുകയുള്ളൂ. ഇപ്പോള്‍ നിങ്ങള്‍ നം. 1 -ല്‍ ഫങ്ങ്ഷന്‍ നിര്‍വ്വചിക്കുകയുംഎന്നിട്ട് ഇവിടെ അതിന്റെ നിറം മാറ്റുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍, അടുത്ത തവണ നം- 1-ല്‍ഫങ്ങ്ഷന്‍ നിര്‍വ്വചിക്കുമ്പോള്‍ അതിന്റെ settings അപ്പോള്‍ കാണിക്കുന്നതായിരിക്കും

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 300
en: Function &6:
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ &6:

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 310
en: the default color for function number 7
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ നം. 7-ന്റെ default നിറം

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 313
en: The default color for function number 7. Please note that this color setting only affects empty functions, so if you have defined a function at number 1 and you change color for that number here, the setting will be shown next time you define a new function at number 1.
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ നം. 7-ന്റെ default നിറം. ഈ നിറം ശൂന്യമായ ഫങ്ങ്ഷനുകളെ മാത്രമേഇത് ബാധിക്കുകയുള്ളൂ. ഇപ്പോള്‍ നിങ്ങള്‍ നം. 1 -ല്‍ ഫങ്ങ്ഷന്‍ നിര്‍വ്വചിക്കുകയുംഎന്നിട്ട് ഇവിടെ അതിന്റെ നിറം മാറ്റുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍, അടുത്ത തവണ നം- 1-ല്‍ഫങ്ങ്ഷന്‍ നിര്‍വ്വചിക്കുമ്പോള്‍ അതിന്റെ settings അപ്പോള്‍ കാണിക്കുന്നതായിരിക്കും

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 323
en: the default color for function number 8
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ നം. 8-ന്റെ default നിറം

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 326
en: The default color for function number 8. Please note that this color setting only affects empty functions, so if you have defined a function at number 1 and you change color for that number here, the setting will be shown next time you define a new function at number 1.
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ നം. 8-ന്റെ default നിറം. ഈ നിറം ശൂന്യമായ ഫങ്ങ്ഷനുകളെ മാത്രമേഇത് ബാധിക്കുകയുള്ളൂ. ഇപ്പോള്‍ നിങ്ങള്‍ നം. 1 -ല്‍ ഫങ്ങ്ഷന്‍ നിര്‍വ്വചിക്കുകയുംഎന്നിട്ട് ഇവിടെ അതിന്റെ നിറം മാറ്റുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍, അടുത്ത തവണ നം- 1-ല്‍ഫങ്ങ്ഷന്‍ നിര്‍വ്വചിക്കുമ്പോള്‍ അതിന്റെ settings അപ്പോള്‍ കാണിക്കുന്നതായിരിക്കും

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 336
en: the default color for function number 6
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ നം. 6-ന്റെ default നിറം

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 339
en: The default color for function number 6. Please note that this color setting only affects empty functions, so if you have defined a function at number 1 and you change color for that number here, the setting will be shown next time you define a new function at number 1.
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ നം. 6-ന്റെ default നിറം. ഈ നിറം ശൂന്യമായ ഫങ്ങ്ഷനുകളെ മാത്രമേഇത് ബാധിക്കുകയുള്ളൂ. ഇപ്പോള്‍ നിങ്ങള്‍ നം. 1 -ല്‍ ഫങ്ങ്ഷന്‍ നിര്‍വ്വചിക്കുകയുംഎന്നിട്ട് ഇവിടെ അതിന്റെ നിറം മാറ്റുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍, അടുത്ത തവണ നം- 1-ല്‍ഫങ്ങ്ഷന്‍ നിര്‍വ്വചിക്കുമ്പോള്‍ അതിന്റെ settings അപ്പോള്‍ കാണിക്കുന്നതായിരിക്കും

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 349
en: Function &9:
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ &9:

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 359
en: the default color for function number 10
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ നം. 10-ന്റെ default നിറം

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 362
en: The default color for function number 10. Please note that this color setting only affects empty functions, so if you have defined a function at number 1 and you change color for that number here, the setting will be shown next time you define a new function at number 1.
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ നം. 10-ന്റെ default നിറം. ഈ നിറം ശൂന്യമായ ഫങ്ങ്ഷനുകളെ മാത്രമേഇത് ബാധിക്കുകയുള്ളൂ. ഇപ്പോള്‍ നിങ്ങള്‍ നം. 1 -ല്‍ ഫങ്ങ്ഷന്‍ നിര്‍വ്വചിക്കുകയുംഎന്നിട്ട് ഇവിടെ അതിന്റെ നിറം മാറ്റുകയും ചെയ്തിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍, അടുത്ത തവണ നം- 1-ല്‍ഫങ്ങ്ഷന്‍ നിര്‍വ്വചിക്കുമ്പോള്‍ അതിന്റെ settings അപ്പോള്‍ കാണിക്കുന്നതായിരിക്കും

note: i18n: tag string i18n: file settingspagecolor.ui line 372
en: Function 1&0:
ml: ഫങ്ങ്ഷന്‍ 1&0:

note: i18n: tag string i18n: file settingspagediagram.ui line 13
en: Diagram
ml: രേഖാചിത്രം

note: i18n: tag string i18n: file settingspagediagram.ui line 57
en: Line &width:
ml: Line &width

note: i18n: tag string i18n: file settingspagediagram.ui line 86
en: Tic width:
ml: Tic വീതി:

note: i18n: tag string i18n: file settingspagediagram.ui line 96
en: Tic length:
ml: Tic നീളം:

note: i18n: tag string i18n: file settingspagediagram.ui line 106
en: visible arrows at the end of the axes
ml: അക്ഷങ്ങളുടെ അറ്റത്തെ അമ്പടയാളങ്ങള്‍

note: i18n: tag string i18n: file settingspagediagram.ui line 109
en: Check this if the axes should have arrows at their ends.
ml: അക്ഷങ്ങളുടെ അറ്റത്തെ അമ്പടയാളങ്ങള്‍കാണിക്കുന്നതിനായി ഇവിടെ അടയാളപ്പെടുത്തുക

note: i18n: tag string i18n: file settingspagediagram.ui line 112
en: Show arrows
ml: അമ്പടയാളം കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file settingspagediagram.ui line 141
en: visible axes
ml: അക്ഷങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file settingspagediagram.ui line 144
en: Check this if the axes should be visible.
ml: അക്ഷങ്ങള്‍ കാണിക്കുന്നതിന് ഇവിടെ അടയാളപ്പെടുത്തുക.

note: i18n: tag string i18n: file settingspagediagram.ui line 147
en: Show axes
ml: അക്ഷങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file settingspagediagram.ui line 163
en: Show labels
ml: കുറിപ്പുകള്‍ കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file settingspagediagram.ui line 173
en: Axis width:
ml: അക്ഷത്തിന്റെ വീതി:

note: i18n: tag string i18n: file settingspagediagram.ui line 217
en: None
ml: ഒന്നുമില്ല

note: i18n: tag string i18n: file settingspagediagram.ui line 227
en: Lines
ml: രേഖകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file settingspagefonts.ui line 64
en: Diagram labels:
ml: രേഖാചിത്ര കുറിപ്പുകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file settingspagefonts.ui line 82
en: Axes labels:
ml: അക്ഷക്കുറിപ്പുകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file settingspagegeneral.ui line 13
en: General
ml: സാമാന്യ

note: i18n: tag string i18n: file settingspagegeneral.ui line 98
en: The value the zoom-out tool should use.
ml: Zoom-out ഉപകരണം ഉപയോഗിക്കേണ്ട വില.

note: i18n: tag string i18n: file settingspagegeneral.ui line 120
en: The value the zoom-in tool should use.
ml: Zoom-in ഉപകരണം ഉപയോഗിക്കേണ്ട വില

note: i18n: tag string i18n: file sliderwidget.ui line 13
en: Slider
ml: നിരക്കി

en: Constants Editor
ml: സ്ഥിരാങ്ക Editor

en: Equation Editor
ml: സമവാക്യ Editor

en: Colors
ml: നിറങ്ങള്‍

en: Fonts
ml: അക്ഷരക്കൂട്ടങ്ങള്‍

en: Cartesian Plot
ml: കാര്‍ട്ടീഷ്യന്‍ പ്ലോട്ട്

en: Polar Plot
ml: പോളാര്‍ പ്ലോട്ട്

en: Show Sliders
ml: നിരക്കികള്‍ കാണിക്കൂ

en: The plot has been modified.
    Do you want to save it?
ml: ഈ പ്ലോട്ടില്‍ മാറ്റം വന്നിരിക്കുന്നു. 
    ഇത് സൂക്ഷിക്കേണ്ടതുണ്ടൊ?

en: This file is saved with an old file format; if you save it, you cannot open the file with older versions of KmPlot. Are you sure you want to continue?
ml: ഈ ഫയല്‍ പഴയ രീതിയില്‍ ആണ് സൂക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നതു്; ഇതിപ്പോള്‍ സൂക്ഷിക്കുകയാണെങ്കില്‍പിന്നെ പഴയ വെര്‍ഷന്‍ കെ-എംപ്ലോട്ട് വെച്ച് തുറക്കുവാന്‍ കഴിയില്ലമുന്നോട്ട് പോകണമെന്ന് ഉറപ്പാണോ?

en: Save New Format
ml: പുതിയ രീതിയില്‍ സൂക്ഷിക്കുക

en: The file could not be saved
ml: ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കുവാനായില്ല

en: Export as Image
ml: ചിത്രമായിട്ട് export ചെയ്യുക

en: Sorry, this file format is not supported.
ml: ക്ഷമിക്കണം, this file format is not supported.

en: Sorry, something went wrong while saving to image "%1"
ml: ക്ഷമിക്കണം, ചിത്രമാക്കി സൂക്ഷിക്കുവാന്‍ ശ്രമിച്ചപ്പോള്‍ എന്തോ പിശക്  സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു"%1"

en: Print Plot
ml: പ്ലോട്ട് അച്ചടിക്കുക

en: Remove stop
ml: Stop നീക്കം ചെയുക

en: x-Axis:
ml: x-അക്ഷം

en: y-Axis:
ml: y-അക്ഷം

en: Functions:
ml: ഫങ്ങ്ഷനുകള്‍
