ktouch - en to ml translation catalogue (285 entries)

note: i18n: tag text i18n: file src/ktouchui.rc line 4
en: F&ile
ml: &ഫയല്‍

note: i18n: tag text i18n: file src/ktouchui.rc line 12
en: T&raining
ml: &പരിശീലനം

note: i18n: tag text i18n: file src/ktouchui.rc line 19
en: &Settings
ml: &സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

note: i18n: tag text i18n: file src/ktouchui.rc line 27
en: Main Toolbar
ml: പ്രധാന ഉപകരണപട്ട

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefcolorspage.ui line 13
en: Color Settings
ml: വര്‍ണ്ണ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefcolorspage.ui line 19
en: Use Custom color for typing line
ml: വരിയ്ക്കായി നിങ്ങള്‍ക്കിഷ്ടമുള്ള നിറമുപയോഗിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefcolorspage.ui line 60
en: The color for the teacher's line
ml: അദ്ധ്യാപകന്റെ വരിയ്ക്കുള്ള നിറം

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefcolorspage.ui line 86
en: Teacher's line
ml: അദ്ധ്യാപകന്റെ വരി

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefcolorspage.ui line 93 i18n: file src/ui/ktouchprefcolorspage.ui line 100 i18n: file src/ui/ktouchprefcolorspage.ui line 344
en: Text:
ml: വാചകം:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefcolorspage.ui line 145
en: Change the text color for the student line
ml: വിദ്യാര്‍ത്ഥിയുടെ വരിയുടെ വാചകത്തിനുള്ള നിറം മാറ്റുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefcolorspage.ui line 148
en: Here you can change the color of the text you type in the student line.
ml: വിദ്യാര്‍ത്ഥിയുടെ വരിയില്‍ ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്ന വാചകത്തിന്റെ നിറം നിങ്ങള്‍ക്കിവിടെ മാറ്റാം.

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefcolorspage.ui line 158 i18n: file src/ui/ktouchprefcolorspage.ui line 165 i18n: file src/ui/ktouchprefcolorspage.ui line 293 i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 644
en: Background:
ml: പശ്ചാത്തലം:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefcolorspage.ui line 207
en: The background for the teacher's line
ml: അദ്ധ്യാപകന്റെ വരിയുടെ പശ്ചാത്തലനിറം

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefcolorspage.ui line 210
en: You can change here the background color for the teacher's line (the line of letters you have to type.)
ml: അദ്ധ്യാപകന്റെ വരിയുടെ (നിങ്ങള്‍ ടൈപ്പ് ചെയ്യാനുള്ള വരി) പശ്ചാത്തലനിറം നിങ്ങള്‍ക്കിവിടെ മാറ്റാം

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefcolorspage.ui line 220
en: Typing line
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യാനുള്ള വരി

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefcolorspage.ui line 232
en: Use different color on miss typing
ml: തെറ്റിയടിച്ചാല്‍ വേറെ നിറം ഉപയോഗിയ്ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefcolorspage.ui line 309
en: Choose the background color for error in typing line
ml: തെറ്റായി ടൈപ്പ് ചെയ്താല്‍ കാണിയ്ക്കേണ്ട പശ്ചാത്തലനിറം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefcolorspage.ui line 331
en: Choose the text color for error in typing line
ml: തെറ്റായി ടൈപ്പ് ചെയ്താല്‍ കാണിക്കേണ്ട വാചകത്തിന്റെ നിറം

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 13
en: Color Scheme Editor
ml: വര്‍ണ്ണങ്ങള്‍ തെരഞ്ഞെടുക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 25
en: User Defined Color Schemes
ml: ഉപയോക്താവു് പറഞ്ഞ നിറങ്ങള്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 64
en: Remove
ml: നീക്കം ചെയ്യുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 79
en: Add
ml: ചേര്‍ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 97
en: Edit Color Scheme
ml: നിറക്കൂട്ട് ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 117
en: Name of color scheme:
ml: നിറക്കൂട്ടിന്റെ പേരു്:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 127
en: &Store Data
ml: വിവരം &സൂക്ഷിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 184
en: Teacher background:
ml: അദ്ധ്യാപകന്റെ പശ്ചാത്തലനിറം:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 198
en: Teacher text:
ml: അദ്ധ്യാപകന്റെ വാചകം:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 215
en: Student background:
ml: വിദ്യാര്‍ത്ഥിയുടെ പശ്ചാത്തനിറം:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 222
en: Student text on error:
ml: വിദ്യാര്‍ത്ഥിയുടെ വാചകത്തില്‍ പിശകു്:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 243
en: Student text:
ml: വിദ്യാര്‍ത്ഥിയുടെ വാചകം:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 250
en: Student background on error:
ml: വിദ്യാര്‍ത്ഥിയുടെ പശ്ചാത്തലത്തില്‍ പിശകു്:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 297
en: Keyboard Colors
ml: കീബോര്‍ഡ് നിറങ്ങള്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 309
en: Background colors for normal keys:
ml: സാധാരണ കീകളുടെ പശ്ചാത്തലത്തിലുള്ള നിറങ്ങള്‍:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 536 i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 588
en: Highlighted background:
ml: എടുത്തുകാണിക്കുമ്പോഴത്തെ പശ്ചാത്തലനിറം

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 543
en: Normal key colors:
ml: സാധാരണ കീ നിറങ്ങള്‍:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 550 i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 623
en: Highlighted text color:
ml: എടുത്തുകാണിക്കുമ്പോഴത്തെ വാചകത്തിന്റെ നിറം

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 557
en: Text color:
ml: വാചകത്തിനുള്ള നിറം:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 571
en: Key frame:
ml: കീ ഫ്രെയിം:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 602
en: Modifier/other keys:
ml: മോഡിഫയര്‍/മറ്റ് കീകള്‍:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchcoloreditordialog.ui line 637
en: Text color
ml: വാചകത്തിനുള്ള നിറം

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchusersetupdialog.ui line 13
en: Setup Users
ml: ഉപയോക്താക്കളെ സജ്ജമാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchusersetupdialog.ui line 39
en: &Add
ml: &ചേര്‍ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchusersetupdialog.ui line 49
en: &Remove
ml: &നീക്കം ചെയ്യുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchusersetupdialog.ui line 75
en: &Close
ml: &അടയ്ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui line 13
en: Training Options
ml: പരിശീലനത്തിനുള്ള ഉപാധികള്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui line 19
en: A&utomatic level adjustment
ml: നിലകള്‍ സ്വയം സജ്ജീകരിയ്ക്കല്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui line 66 i18n: file src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui line 198
en: chars/minute
ml: അക്ഷരങ്ങള്‍/മിനിറ്റു്

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui line 94 i18n: file src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui line 143
en: Typing speed:
ml: ടൈപിങ് വേഗത:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui line 101 i18n: file src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui line 177
en: Correctness:
ml: ശരിയായതു്

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui line 163
en: Workload:
ml: ജോലിഭാരം:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui line 184
en: Complete whole training level before proceeding
ml: മുമ്പോട്ടു് തുടരുന്നതിനു് മുമ്പു് പരിശീലന നില പൂര്‍ത്തിയാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui line 191
en: lines
ml: വരികള്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui line 239
en: Limits to increase a level
ml: ഒരു നില കൂട്ടുന്നതിനുള്ള പരിധികള്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui line 246
en: Limits to decrease a level
ml: ഒരു നില കുറയ്ക്കുന്നതിനുള്ള പരിധികള്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui line 312
en: Disable manual level change buttons
ml: നിലമാറ്റുന്നതിനുള്ള ബട്ടണുകള്‍ പ്രവര്‍ത്തനരഹിതമാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui line 343
en: &Typewriter mode (user must confirm line with Enter)
ml: &ടൈപ്പ് റൈറ്റര്‍ രീതി (Enter ഉപയോഗിച്ചു് ഉപയോക്താവു് വരി ഉറപ്പാക്കണം)

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchpreftrainingpage.ui line 350
en: &Remember level for next program start
ml: അടുത്ത തവണ പ്രോഗ്രാം ആരംഭിക്കുമ്പോള്‍ നില &ലഭ്യമാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefgeneralpage.ui line 13
en: General Options
ml: സാധാരണയുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefgeneralpage.ui line 19
en: Text Line Settings
ml: വാചക വരിയ്ക്കുള്ള സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefgeneralpage.ui line 76
en: Fast
ml: വേഗം

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefgeneralpage.ui line 83
en: Slow
ml: പതുക്കെ

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefgeneralpage.ui line 177
en: Font for displayed/typed text:
ml: പ്രദര്‍ശിപ്പിക്കുന്ന/ടൈപ്പ് ചെയ്യുന്ന വാചകത്തിനുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയം:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchopenrequestdialog.ui line 13
en: Open Something in Editor
ml: എഡിറ്ററില്‍ തുറക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchopenrequestdialog.ui line 19
en: Title Question...
ml: തലക്കെട്ടിനുള്ള ചോദ്യം...

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchopenrequestdialog.ui line 31
en: Current something
ml: നിലവിലുള്ള

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchopenrequestdialog.ui line 38
en: TextLabel
ml: ടെക്സ്റ്റ്ലേബല്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchopenrequestdialog.ui line 51
en: Preset something:
ml: വീണ്ടു് ക്രമികരിക്കുക:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchopenrequestdialog.ui line 67
en: Open file:
ml: തുറക്കേണ്ട ഫയല്‍:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchopenrequestdialog.ui line 77
en: Browse...
ml: പരതുക...

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchopenrequestdialog.ui line 100
en: New something
ml: പുതിയതു്

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchopenrequestdialog.ui line 159
en: &Ok
ml: &ശരി

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchopenrequestdialog.ui line 172
en: &Cancel
ml: &റദ്ദാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 13
en: Keyboard Layout Editor
ml: കീബോര്‍ഡ് മാതൃകാ എഡിറ്റര്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 28
en: Keyboard Identification Data
ml: കീബോര്‍ഡ് തിരിച്ചറിയുന്നതിനുള്ള ഡേറ്റാ

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 36
en: Keyboard title:
ml: കീബോര്‍ഡിനുള്ള തലക്കെട്ട്:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 46
en: Language id:
ml: ഭാഷയുടെ ഐഡി:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 68
en: Comments:
ml: അഭിപ്രായങ്ങള്‍:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 94
en: Key Properties
ml: കീ വിശേഷതകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 102
en: Key type:
ml: കീ തരം:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 112
en: Key text:
ml: കീ വാചകം:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 132
en: Key characters
ml: കീയിലുള്ള അക്ഷരങ്ങള്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 139
en: Top left:
ml: മുകളില്‍ ഇടതു്:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 162
en: Top right:
ml: മുകളില്‍ വലതു്:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 191
en: Bottom left:
ml: താഴെ ഇടതു്:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 214
en: Bottom right:
ml: താഴെ വലതു്:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 267
en: Delete Key
ml: കീ വെട്ടിമാറ്റുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 285
en: Keyboard Edit Options
ml: കീബോര്‍ഡ്ചിട്ടപ്പെടുത്തുന്നതിനുള്ള ഐച്ഛികങ്ങള്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 293
en: Open Keyboard...
ml: കീബോര്‍ഡ് തുറക്കുക...

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 300
en: Set Keyboard Font...
ml: കീബോര്‍ഡിനുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയം സജ്ജമാക്കുക...

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 307
en: Save Keyboard
ml: കീബോര്‍ഡ് സൂക്ഷിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 314
en: Save Keyboard As...
ml: കീബോര്‍ഡ് പേരു് മാറ്റി സൂക്ഷിക്കുക...

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 321 i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 1484
en: Close
ml: അടയ്ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 339
en: Left:
ml: ഇടതു്:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 362
en: Width:
ml: വീതി:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 385
en: Top:
ml: മുകളില്‍:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 408
en: Height:
ml: ഉയരം:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 448
en: Character
ml: അക്ഷരം

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 465
en: or unicode
ml: അല്ലെങ്കില്‍ യൂണിക്കോഡ്

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 531
en: Clear connectors
ml: കണക്ടറുകള്‍ വെടിപ്പാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 538
en: Add/update connector
ml: കണക്ടര്‍ ചേര്‍ക്കുക/പുതുക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 551
en: < modifier key>
ml: < മോഡിഫയര്‍ കീ>

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 599
en: Keyboard Layout (click to activate keys for editing or drag keys)
ml: കീബോര്‍ഡ് മാതൃക (ചിട്ടപ്പെടുത്തുന്നതിനുള്ള കീകള്‍ സജ്ജമാക്കുന്നതിനായി ക്ലിക്ക് ചെയ്യുക അല്ലെങ്കില്‍ വലിച്ചിടുക)

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchkeyboardeditordialog.ui line 621
en: Add key
ml: കീ ചേര്‍ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatuswidget.ui line 37
en: Level
ml: നില

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatuswidget.ui line 64
en: Current level
ml: ഇപ്പോഴുള്ള നില

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatuswidget.ui line 67
en: This shows which level you are at.
ml: നിങ്ങള്‍ ഇപ്പോള്‍ ഏതു് നിലയിലെന്നു് ഇതു് കാണിക്കുന്നു.

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatuswidget.ui line 125
en: Speed
ml: വേഗത

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatuswidget.ui line 207
en: Characters/Minute
ml: അക്ഷരങ്ങള്‍/മിനിറ്റു്

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatuswidget.ui line 210
en: This shows how fast you are typing. It measures the typing speed in characters per minute.
ml: നിങ്ങളുടെ ടൈപ്പിങ് വേഗത ഇതു് കാണിക്കുന്നു. ഒരു മിനിറ്റില്‍ എത്ര അക്ഷരങ്ങള്‍ എന്ന രീതിയില്‍ ടൈപ്പിങ് വേഗത അളക്കുന്നു.

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatuswidget.ui line 229 i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 1313
en: Correctness
ml: ശരിയായതു്

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatuswidget.ui line 324
en: New Characters in This Level
ml: ഈ നിലയിലുള്ള പുതിയ അക്ഷരങ്ങള്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatuswidget.ui line 347
en: new characters
ml: പുതിയ അക്ഷരങ്ങള്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefsoundpage.ui line 16
en: Sound
ml: ശബ്ദം

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefsoundpage.ui line 37
en: Emit a beep on each typing error
ml: ടൈപ്പിങില്‍ ഓരോ പിശകുണ്ടാകുമ്പോഴും ഒരു ബീപ്പ് ചെയ്യുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefsoundpage.ui line 40
en: If checked (default) this will emit a beep each time you make a typing error.
ml: ഇതു് തിരഞ്ഞെടുത്താല്‍ (സ്വതവേ), ടൈപ്പിങില്‍ ഓരോ പിശകുണ്ടാകുമ്പോഴും ഒരു ബീപ്പ് ചെയ്യുന്നതാണു്.

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefsoundpage.ui line 43
en: &Beep on error
ml: പിശകുണ്ടാകുമ്പോള്‍ &ബീപ്പ് ചെയ്യുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefsoundpage.ui line 50
en: Make a typewriter sound for each key pressed
ml: കീ അമര്‍ത്തുമ്പോള്‍ ടൈപ്പ് റൈറ്റിന്റെ പോലെ ശബ്ദമുണ്ടാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefsoundpage.ui line 53
en: If checked this will play a typewriter sound for every key pressed.
ml: ഓരോ കീ അമര്‍ത്തുമ്പോഴും ടൈപ്പ് റൈറ്ററിന്റെ പോലെ ശബ്ദമുണ്ടാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefsoundpage.ui line 56
en: &Typewriter sound when typing
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്യുമ്പോള്‍ ടൈപ്പ് റൈറ്റര്‍ &ശബ്ദം

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefsoundpage.ui line 63
en: Play a sound when the level automatically changes.
ml: ഓരോ നിലയും മാറുന്നതനുസരിച്ചു് ശബ്ദമുണ്ടാക്കുക.

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefsoundpage.ui line 66
en: If this is checked (default) a sound will be played each time you automatically change of level.
ml: ഇതു് തിരഞ്ഞെടുത്താല്‍ (സ്വതവേ), ഓരോ നിലയും മാറുന്നതനുസരിച്ചു് ശബ്ദമുണ്ടാക്കുന്നു.

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefsoundpage.ui line 69
en: &Sound on automatic level change
ml: സ്വയം നില മാറ്റുമ്പോള്‍ ശബ്ദമുണ്ടാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchlevelsummarydialog.ui line 13
en: Training level summary
ml: പരിശീലന നിലയുടെ  സംക്ഷിപ്തം

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchlevelsummarydialog.ui line 19
en: Summary
ml: സംക്ഷിപ്തം

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchlevelsummarydialog.ui line 54
en: High scores for this level
ml: ഈ നിലയിലുള്ള ഏറ്റവും ഉയര്‍ന്ന സ്കോര്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchlevelsummarydialog.ui line 86 i18n: file src/ui/ktouchlevelsummarydialog.ui line 142
en: Date
ml: തീയതി

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchlevelsummarydialog.ui line 91 i18n: file src/ui/ktouchlevelsummarydialog.ui line 147
en: Score
ml: സ്കോര്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchlevelsummarydialog.ui line 96 i18n: file src/ui/ktouchlevelsummarydialog.ui line 152
en: Characters per second
ml: ഒരു നിമിഷത്തില്‍ എത്ര അക്ഷരങ്ങള്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchlevelsummarydialog.ui line 101 i18n: file src/ui/ktouchlevelsummarydialog.ui line 157 i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 296 i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 805
en: Accuracy
ml: കൃത്യത

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchlevelsummarydialog.ui line 110
en: All users high scores for this level
ml: ഈ നിലയില്‍ എല്ലാ ഉപയോക്താക്കളുടേയും ഉയര്‍ന്ന സ്കോറുകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchlevelsummarydialog.ui line 169
en: &Retry level
ml: നില &വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchlevelsummarydialog.ui line 189
en: &Continue to next level
ml: അടുത്ത നിലയിലേക്കു് &തുടരുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchlectureeditordialog.ui line 13
en: KTouch Lecture Editor
ml: കെ-ടച്ച് ലെക്ചര്‍ എഡിറ്റര്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchlectureeditordialog.ui line 25
en: Lecture Properties
ml: ലെക്ചര്‍ സവിശേഷതകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchlectureeditordialog.ui line 45
en: Title:
ml: തലക്കെട്ട്:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchlectureeditordialog.ui line 65
en: Comment:
ml: അഭിപ്രായം:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchlectureeditordialog.ui line 93
en: Level Editor
ml: നിലയുടെ എഡിറ്റര്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchlectureeditordialog.ui line 219
en: New characters in this level:
ml: ഈ നിലയിലുള്ള പുതിയ അക്ഷരങ്ങള്‍:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 19
en: Training Statistics
ml: പരിശീലന സ്ഥിതിവിവരം

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 56
en: Current Training Session
ml: നിലവിലുള്ള പരിശീലന സെഷന്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 88
en: Current Training Session Statistics
ml: നിലവിലുള്ള പരിശീലന സെഷന്റെ സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കു്

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 115 i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 662
en: Lecture:
ml: ലെക്ചര്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 135
en: Levels in this session:
ml: ഈ സെഷനുള്ള നിലകള്‍:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 177 i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 698
en: General Statistics
ml: സാധാരണയുള്ള സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 201 i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 722
en: Characters typed:
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്ത അക്ഷരങ്ങള്‍:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 214
en: The number of words typed so far.
ml: ഇതുവരെ ടൈപ്പ് ചെയ്ത വാക്കുകളുടെ എണ്ണം.

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 230
en: Shows how many wrong characters you did type.
ml: നിങ്ങള്‍ തെറ്റായി ടൈപ്പ് ചെയ്ത അക്ഷരങ്ങളുടെ എണ്ണം കാണിക്കുക.

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 246
en: The number of characters (correct and wrong) that you have typed so far.
ml: ഇതുവരെ ടൈപ്പ് ചെയ്ത അക്ഷരങ്ങളുടെ (ശരിയായതും തെറ്റായതും) എണ്ണം.

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 279 i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 788
en: Mistyped characters:
ml: തെറ്റായി ടൈപ്പ് ചെയ്ത അക്ഷരങ്ങള്‍:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 286 i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 795
en: Words typed:
ml: ടൈപ്പ് ചെയ്ത വാക്കുകള്‍:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 330 i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 836
en: Typing Rate
ml: ടൈപ്പിങ്ങ് തോത്

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 360
en: The number of words you typed per minute.
ml: ഒരു മിനിറ്റില്‍ ടൈപ്പ് ചെയ്ത വാക്കുകളുടെ എണ്ണം.

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 376
en: The number of correct characters you typed per minute.
ml: ഒരു മിനിറ്റില്‍ ടൈപ്പ് ചെയ്ത ശരിയായ അക്ഷരങ്ങളുടെ എണ്ണം.

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 386 i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 886
en: Words per minute:
ml: ഒരു മിനിറ്റില്‍ എത്ര വാക്കുകള്‍:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 393 i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 893
en: Characters per minute:
ml: ഒരു മിനിറ്റില്‍ എത്ര അക്ഷരങ്ങള്‍:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 408 i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 908
en: Character Statistics (characters you need to focus on)
ml: അക്ഷരങ്ങളുടെ സ്ഥിതിവിവരക്കണക്ക്

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 577 i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 609
en: Current Level Statistics
ml: ഇപ്പഴുള്ള നിലയുടെ സ്ഥിതിവിവരക്കണക്ക്

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 669
en: Level:
ml: നില:

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 1077
en: Monitor Progress
ml: പുരോഗതി നിരീക്ഷിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 1094
en: Your Typing Progress
ml: നിങ്ങളുടെ ടൈപ്പിങ്ങ് പുരോഗതി

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 1118
en: Show progress in lecture:
ml: ലെക്ചര്‍ പുരോഗതി കാണിയ്ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 1162
en: Progress Chart Options
ml: പുരോഗതിപ്പട്ടികയുടെ ക്രമീകരണങ്ങള്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 1192
en: Chart Data
ml: പട്ടികാവിവരം

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 1238
en: Session stats
ml: സെഷന്‍ സ്ഥിതിവിവരക്കണക്ക്

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 1326
en: Skill
ml: കഴിവു്

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 1339
en: Words per minute
ml: ഒരു മിനിറ്റില്‍ എത്ര വാക്കുകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 1352
en: Characters per minute
ml: ഒരു മിനിറ്റില്‍ എത്ര അക്ഷരങ്ങള്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 1461
en: Pressing this button will erase the whole training statistics for the current user.
ml: ഈ ബട്ടണ്‍ അമര്‍ത്തിയാല്‍ നിലവിലുള്ള ഉപയോക്താവിന്റെ പൂര്‍ണ്ണ പരിശീലന സ്ഥിതിവിവരക്കണക്കുകള്‍ വെടിപ്പാക്കുന്നു.

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchstatisticsdialog.ui line 1464
en: Clear History
ml: ഹിസ്റ്ററി വെടിപ്പാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefkeyboardpage.ui line 13
en: Keyboard Settings
ml: കീബോര്‍ഡ് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefkeyboardpage.ui line 19
en: Show keyboard
ml: കീബോര്‍ഡ് കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefkeyboardpage.ui line 28
en: Show on the keyboards the keys you have to type
ml: നിങ്ങള്‍ ടൈപ്പ് ചെയ്ത കീകള്‍ കീബോര്‍ഡില്‍ കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file src/ui/ktouchprefkeyboardpage.ui line 81
en: Font for keys on keyboard:
ml: കീബോര്‍ഡിലുള്ള കീകള്‍ക്കുള്ള അക്ഷരസഞ്ചയം:

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/russian.ktouch.xml line 3
en: Russian (auto-generated)
ml: റഷ്യന്‍ (സ്വയമുണ്ടായതു്)

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/hungarian.ktouch.xml line 3
en: Hungarian (auto-generated)
ml: ഹംഗേറിയന്‍ (സ്വയമുണ്ടായതു്)

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/dvorak-fr-1.ktouch.xml line 3
en: Dvorak French (Part 1)
ml: ദ്വോരക് ഫ്രെഞ്ച് (ഭാഗം 1)

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/spanish.ktouch.xml line 3
en: Spanish (auto-generated)
ml: സ്പാനിഷ് (സ്വയമുണ്ടായതു്)

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/el.ktouch.xml line 3
en: Hellenic
ml: ഹെല്ലനിക്

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/dvorak-fr-2.ktouch.xml line 3
en: Dvorak French (Part 2)
ml: ദ്വോരക് ഫ്രെഞ്ച് (ഭാഗം 2)

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/russian_long.ktouch.xml line 3
en: Russian (long auto-generated)
ml: റഷ്യന്‍ (സ്വയമുണ്ടായതു്)

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/french.ktouch.xml line 3
en: French (auto-generated) 1
ml: ഫ്രെഞ്ച് (സ്വയമുണ്ടായതു്) 1

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/espanol2.ktouch.xml line 3
en: Spanish (auto-generated) 2
ml: സ്പാനിഷ് (സ്വയമുണ്ടായതു്) 2

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/nederlands.ktouch.xml line 3
en: Nederlands (auto-generated)
ml: നെദര്‍ലാന്‍ഡ്സ് (സ്വയമുണ്ടായതു്)

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/french2.ktouch.xml line 3
en: French (auto-generated) 2
ml: ഫ്രെഞ്ച് (സ്വയമുണ്ടായതു്) 2

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/dvorak_ABCD.ktouch.xml line 3
en: Dvorak - ABCD
ml: ദ്വോരക് - എബിസിഡി

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/bulgarian.ktouch.xml line 3
en: Bulgarian (auto-generated)
ml: ബള്‍ഗേരിയന്‍ (സ്വയമുണ്ടായതു്)

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/finnish_for_kids.ktouch.xml line 3
en: Finnish For Kids
ml: കുട്ടികള്‍ക്കുള്ള ഫിന്നിഷ്

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/english.ktouch.xml line 3
en: English (auto-generated)
ml: ഇംഗ്ലീഷ് (സ്വയമുണ്ടായതു്)

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/catalan.ktouch.xml line 3
en: Catalan (auto-generated)
ml: കാറ്റലന്‍ (സ്വയമുണ്ടായതു്)

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/german.ktouch.xml line 3
en: German (in 9 levels)
ml: ജര്‍മന്‍ (9 നിലകള്‍)

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/czech.ktouch.xml line 3
en: Czech (auto-generated)
ml: ചെക്ക് (സ്വയമുണ്ടായതു്)

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/dvorak_es.ktouch.xml line 3
en: Dvorak Spanish
ml: ദ്വോരക് സ്പാനിഷ്

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/espanol.ktouch.xml line 3
en: Spanish (auto-generated) 1
ml: സ്പാനിഷ് (സ്വയമുണ്ടായതു്) 1

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/italian.ktouch.xml line 3
en: Italian (auto-generated)
ml: ഇറ്റാലിയന്‍ (സ്വയമുണ്ടായതു്)

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/turkish.ktouch.xml line 3
en: Turkish (auto-generated)
ml: ടര്‍ക്കിഷ് (സ്വയമുണ്ടായതു്)

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/slovenian.ktouch.xml line 3
en: Slovenian
ml: സ്ലോവേനിയന്‍

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/latin.ktouch.xml line 3
en: Latin
ml: ലാറ്റിന്‍

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/dvorak.ktouch.xml line 3
en: Dvorak (auto-generated)
ml: ദ്വോരക് (സ്വയമുണ്ടായതു്)

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/norwegian.ktouch.xml line 3
en: Norwegian
ml: നോര്‍വേജിയന്‍

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/ukrainian.ktouch.xml line 3
en: Ukrainian
ml: യുക്രേനിയന്‍

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/german3.ktouch.xml line 3
en: German (auto-generated)
ml: ജര്‍മന്‍ (സ്വയമുണ്ടായതു്)

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/finnish.ktouch.xml line 3
en: Finnish (auto-generated)
ml: ഫിന്നിഷ് (സ്വയമുണ്ടായതു്)

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/danish2.ktouch.xml line 3
en: Danish (auto-generated)
ml: ഡാനിഷ് (സ്വയമുണ്ടായതു്)

[ctx: Lesson Name]
note: i18n: tag Title i18n: file training/danish.ktouch.xml line 3
en: Danish (complete course)
ml: ഡാനിഷ് (പൂര്‍ണ്ണ കോഴ്സ്)

[ctx: Keyboard Layout Name]
note: i18n: tag Title i18n: file keyboards/sv.keyboard.xml line 3
en: Swedish Keyboard
ml: സ്വീഡിഷ് കീബോര്‍ഡ്

[ctx: Keyboard Layout Name]
note: i18n: tag Title i18n: file keyboards/dvorak.keyboard.xml line 3
en: English Dvorak
ml: ഇംഗ്ലീഷ് ദ്വോരക്

[ctx: Keyboard Layout Name]
note: i18n: tag Title i18n: file keyboards/it.keyboard.xml line 3
en: Italian
ml: ഇറ്റാലിയന്‍

[ctx: Keyboard Layout Name]
note: i18n: tag Title i18n: file keyboards/fr.keyboard.xml line 3
en: French
ml: ഫ്രെഞ്ച്

[ctx: Keyboard Layout Name]
note: i18n: tag Title i18n: file keyboards/en.keyboard.xml line 3
en: English
ml: ഇംഗ്ലീഷ്

[ctx: Keyboard Layout Name]
note: i18n: tag Title i18n: file keyboards/de.keyboard.xml line 3
en: German
ml: ജര്‍മന്‍

[ctx: Keyboard Layout Name]
note: i18n: tag Title i18n: file keyboards/no.keyboard.xml line 3
en: Norwegian
ml: നോര്‍വേജിയന്‍

[ctx: Keyboard Layout Name]
note: i18n: tag Title i18n: file keyboards/dvorak_fr.keyboard.xml line 3
en: French Dvorak
ml: ഫ്രെഞ്ച് ദ്വോരക്

[ctx: Keyboard Layout Name]
note: i18n: tag Title i18n: file keyboards/sl.keyboard.xml line 3
en: Slovenian
ml: സ്ലോവേനിയന്‍

en: Default User
ml: സഹജമായ ഉപയോക്താവു്

en: Imported text from file '%1'
ml: '%1' ഫയലില്‍ നിന്നും ലഭ്യമാക്കിയ വാചകം

en: generated from text file
ml: വാചക ഫയലില്‍ നിന്നും ലഭ്യമാക്കിയതു്

en: all available
ml: ലഭ്യമായവയെല്ലാം

en: Start new training session
ml: പുതിയ പരിശീലന സെഷന്‍ ആരംഭിക്കുക

en: Keep current level
ml: ഈ നില സൂക്ഷിക്കുക

en: Start from first level
ml: ആദ്യ നിലയില്‍ നിന്നും ആരംഭിക്കുക

en: Sound Settings
ml: ശബ്ദ സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

en: Level:  Correct/Total chars: %1/%2  Words: %3
ml: നില:  ശരി/മൊത്തം അക്ഷരങ്ങള്‍: %1/%2  വാക്കുകള്‍: %3

en: Session: Correct/Total chars: %1/%2  Words: %3
ml: സെഷന്‍:  ശരി/മൊത്തം അക്ഷരങ്ങള്‍: %1/%2  വാക്കുകള്‍: %3

en: &Edit Color Scheme...
ml: നിറക്കൂട്ട് &ചിട്ടപ്പെടുത്തുക...

en: &Edit Keyboard Layout...
ml: കീബോര്‍ഡ് മാതൃക &ചിട്ടപ്പെടുത്തുത...

en: &Start New Session
ml: പുതിയ സെഷന്‍ &ആരംഭിക്കുക

en: &Pause Session
ml: സെഷന്‍ &താല്‍ക്കാലത്തേക്കു് നിര്‍ത്തുക

en: &Keyboard Layouts
ml: &കീബോര്‍ഡ് മാതൃകകള്‍

en: Keyboards &Color Schemes
ml: കീബോര്‍ഡുകളും &നിറക്കൂട്ടുകളും

en: &Setup Users...
ml: ഉപയോക്താക്കളെ &സജ്ജമാക്കുക...

en: &Current User
ml: &നിലവിലുള്ള ഉപയോക്താവു്

en: untitled keyboard layout
ml: തലക്കെട്ടില്ലാത്ത കീബോര്‍ഡ് മാതൃക

en: New color scheme
ml: പുതിയ നിറക്കൂട്ടു്

en: Save modified color schemes?
ml: മാറ്റം വരുത്തിയ നിറക്കൂട്ടുകള്‍ സൂക്ഷിക്കണമോ?

en: untitled color scheme
ml: തലക്കെട്ടില്ലാത്ത നിറക്കൂട്ട്

en: Black & White
ml: കറുപ്പും വെളുപ്പും

en: Deep Blue
ml: കടും നീല

en: Could not open/download keyboard file '%1'
ml: കീബോര്‍ഡ് ഫയല്‍ '%1' തുറക്കുവാനോ ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുവാനോ സാധ്യമായില്ല

en: Control key
ml: നിയന്ത്രണ കീ

en: Normal key
ml: സാധാരണ കീ

en: Hidden key
ml: അദൃശ്യമായ കീ

en: Save Keyboard Layout
ml: കീബോര്‍ഡ് മാതൃക സൂക്ഷിക്കുക

en: Really delete this key?
ml: ഈ കീ വെട്ടിമാറ്റണമോ?

en: KTouch keyboard editor
ml: കെ ടച്ച് കീബോര്‍ഡ് എഡിറ്റര്‍

en: This is not a valid unicode number. Please correct the number or enter a character.
ml: ഇതു് ശരിയായൊരു യൂണിക്കോഡ് നമ്പര്‍ അല്ല. ദയവായി നമ്പര്‍ തിരുത്തുക അല്ലെങ്കില്‍ ഉചിതമായ അക്ഷരം നല്‍കുക.

en: Please enter either a character or a unicode number!
ml: ദയവായി യൂണിക്കോഡ് നമ്പര്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഉചിതമായ അക്ഷരം നല്‍കുക!

en: KTouch keyboard editor error
ml: കെ ടച്ച് കീബോര്‍ജ് എഡിറ്ററില്‍ പിശകു്

en: Open Keyboard File
ml: കീബോര്‍ഡ് ഫയല്‍ തുറക്കുക

en: Which keyboard file would you like to edit?
ml: നിങ്ങള്‍ക്കേതു് കീബോര്‍ഡ് ഫയലാണു് ചിട്ടപ്പെടുത്തേണ്ടതു്?

en: Edit current keyboard:
ml: നിലവിലുള്ള കീബോര്‍ഡ് ചിട്ടപ്പെടുത്തുക:

en: Open a default keyboard:
ml: സ്വതവേയുള്ള കീബോര്‍ഡ് തുറക്കുക:

en: Open a keyboard file:
ml: കീബോര്‍ഡ് ഫയല്‍ തുറക്കുക:

en: Create new keyboard
ml: പുതിയ കീബോര്‍ഡ് ഉണ്ടാക്കുക

en: Could not open the keyboard file, creating a new one instead.
ml: കീബോര്‍ഡ് ഫയല്‍ തുറക്കുവാനായില്ല, പകരം പുതിയൊന്നുണ്ടാക്കുന്നു.

en: There were warnings while reading the keyboard file '%1':
    %2
ml: കീബോര്‍ഡ് ഫയല്‍ '%1' ലഭ്യമാക്കുന്നതിനിടെ മുന്നറിയിപ്പുകള്‍ കിട്ടിയിരുന്നു:
    %2

en:  (modified)
ml:  (മാറ്റം വരുത്തിയ)

en: KTouch Keyboard Editor - %1 %2
ml: കെ ടച്ച് കീബോര്‍ഡ് എഡിറ്റര്‍ - %1 %2

en: KTouch Keyboard Editor - %1
ml: കെ ടച്ച് കീബോര്‍ഡ് എഡിറ്റര്‍ - %1

en: <unnamed keyboard file>
ml: <പേരില്ലാത്ത കീബോര്‍ഡ് ഫയല്‍>

en: The keyboard has been changed. Do you want to save the changes?
ml: കീബോര്‍ഡില്‍ വരുത്തിയ മാറ്റങ്ങള്‍ നിങ്ങള്‍ക്കു് സൂക്ഷിക്കണമോ?

en: Could not read the keyboard layout file '%1'. %2
ml: കീബോര്‍ഡ് മാതൃകാ ഫയല്‍ '%1' ലഭ്യമായില്ല. %2

en: Could not download/open keyboard layout file from '%1'.
ml: '%1'-ല്‍ നിന്നും കീബോര്‍ഡ് മാതൃകാ ഫയല്‍ ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുവാനോ തുറക്കുവാനോ സാധ്യമായില്ല.

en: abcdefghijklmnopqrstuvwxyz
ml: അആഇഈഉഊഋഎഏഐഒഓഔഅംഅഃകഖഗഘങചഛജഝഞടഠഡഢണതഥദധനപഫബഭമ യരറലവളഴശഷസ

en: Enter your lines here...
ml: നിങ്ങളുടെ വരികള്‍ ഇവിടെ നല്‍കുക...

[ctx: basically all characters on the keyboard]
en: abcdefghijklmnopqrstuvwxyz
ml: അആഇഈഉഊഋഎഏഐഒഓഔഅംഅഃകഖഗഘങചഛജഝഞടഠഡഢണതഥദധനപഫബഭമ യരറലവളഴശഷസ

en: Please select or enter a file name.
ml: ദയവായി ഒരു ഫയലിന്റെ പേരു് നല്‍കുക അല്ലെങ്കില്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക.

en: The URL seems to be malformed; please correct it.
ml: യുആര്‍എല്‍ തെറ്റാകുന്നു; ദയവായി തിരുത്തുക.

en: ***current***
ml: ***നിലവിലുള്ള***

en: Sessions
ml: സെഷനുകള്‍

en: Training session! The time is running...
ml: പരിശീലന സെഷന്‍! സമയം കടന്നുപോകുന്നു...

en: You rock!
ml: നിങ്ങള്‍ കൊള്ളാലോ!

en: New User
ml: പുതിയ ഉപയോക്താവു്

en: Please enter a unique user name:
ml: ഒരു ഉപയോക്തൃ നാമം നല്‍കുക:

en: This is not a valid (unique) user name!
ml: ഇതു് ശരിയായ ഉപയോക്തൃ നാമമല്ല!

en: Save user list?
ml: ഉപയോക്താക്കളുടെ പട്ടിക സൂക്ഷിക്കണമോ?

en: KTouch
ml: കെ ടച്ച്

en: Copyright (C) 2000-2007 by Håvard Frøiland and Andreas Nicolai
ml: Copyright (C) 2000-2007 - ഹാവര്‍ഡ് ഫ്രോയിലാന്‍ഡ്, ആന്‍ഡ്രിയാസ് നിക്കോളായി

en: Andreas Nicolai
ml: ആന്‍ഡ്രിയാസ് നിക്കോളായി

en: Current maintainer and programmer
ml: നിലവിലുള്ള പാലകനും പ്രോഗ്രാമറും

en: Håvard Frøiland
ml: ഹാവര്‍ഡ് ഫ്രോയിലാന്‍ഡ്

en: Original author, project admin
ml: യഥാര്‍ത്ഥ രചയിതാവു്, പ്രൊജക്ട് അഡ്മിന്‍

en: David Vignoni
ml: ഡേവിഡ് വിഗ്നനി

en: Anne-Marie Mahfouf
ml: ആനി-മേരി മാഫോഫ്

en: All the creators of training and keyboard files
ml: പരിശീലനത്തിനുള്ളതും കീബോര്‍ഡുകളുടേയും ഫയലുകളുടെ സൃഷ്ടാക്കള്‍

en: Training file to open
ml: തുറക്കുവാനുള്ള പരിശീലന ഫയല്‍
