marble - en to ml translation catalogue (264 entries)

en: Parse error at line %1, column %2:
    %3.
ml: %1 വരി, %2 നിരയില്‍ പാഴ്സ് പിശകു്:
    %3.

en: Save File
ml: ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കുക

en: &Hide
ml: &അദൃശ്യമാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/SunControlWidget.ui line 197
en: Sh&ow
ml: &കാണിക്കുക

en: km
ml: കി.മി

en: m
ml: മി

en: Downloading data...
ml: ഡേറ്റാ ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുന്നു...

en: Download failed: %1.
ml: ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുവാനായില്ല: %1.

en: Download finished.
ml: ഡൌണ്‍ലോട് പൂര്‍ത്തിയായിരിക്കുന്നു.

en: Total Distance: %1 km
ml: മൊത്ത ദൂരം: %1 കിമി

en: Total Distance: %1 m
ml: മൊത്ത ദൂരം: %1 മി

en: not available
ml: ലഭ്യമല്ല

en: Name
ml: പേരു്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/PlaceMarkInfoDialog.ui line 165
en: Description
ml: വിവരണം

en: Path
ml: വഴി

en: File format unrecognized
ml: അപരിചിതമായ ഫയല്‍ രീതി

en: The file is not a valid DGML 2.0 file
ml: ഇതൊരു DGML 2.0 ഫയലല്ല

en: The file is not a valid GPX 1.0 / 1.1 file
ml: ഇതൊരു GPX 1.0 / 1.1 ഫയലല്ല

en: The file is not a valid KML 2.0 / 2.1 file
ml: ഇതൊരു KML 2.0 / 2.1 ഫയലല്ല

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleControlBox.ui line 628
en: Current Location
ml: ഇപ്പോളെവിടെ

en: Version %1
ml: പതിപ്പു് %1

en: <br />(c) 2007, 2008, The Marble Project<br /><br /><a href="http://edu.kde.org/marble">http://edu.kde.org/marble</a>
ml: <br />(c) 2007, 2008, മാര്‍ബിള്‍ പ്രൊജക്ട്<br /><br /><a href="http://edu.kde.org/marble">http://edu.kde.org/marble</a>

en: &Earth
ml: &ഭൂമി

en: &Set Home Location
ml: ആസ്ഥാനം &സജ്ജമാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleAboutDialog.ui line 88
en: &About
ml: &സംബന്ധിച്ചുള്ളതു്

en: Marble Info Center - %1
ml: മാര്‍ബിള്‍ വിവരകേന്ദ്രം - %1

note: i18n: file ./data/legend.html i18n: tag string i18n: file ./src/lib/PlaceMarkInfoDialog.ui line 332
en: Population:
ml: ജനപ്പെരുപ്പം:

en: Capital
ml: തലസ്ഥാനം

en: Regional Capital
ml: തലസ്ഥാനം

en: Location
ml: സ്ഥലം

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 203 i18n: file ./data/maps/earth/precip-july/precip-july.dgml line 189 i18n: file ./data/maps/earth/plain/plain.dgml line 159 i18n: file ./data/maps/earth/temp-dec/temp-dec.dgml line 189 i18n: file ./data/maps/earth/citylights/citylights.dgml line 170
en: Mountain
ml: പര്‍വതം

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 207 i18n: file ./data/maps/earth/precip-july/precip-july.dgml line 193 i18n: file ./data/maps/earth/plain/plain.dgml line 163 i18n: file ./data/maps/earth/temp-dec/temp-dec.dgml line 193 i18n: file ./data/maps/earth/citylights/citylights.dgml line 174
en: Volcano
ml: അഗ്നി പര്‍‌വ്വതം

en: City
ml: സിറ്റി

en: Ocean
ml: മഹാസമുദ്രം

en: Nation
ml: രാജ്യം

en: Continent
ml: ഭൂഖണ്ഡം

en: Other Place
ml: മറ്റു് സ്ഥലം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/PlaceMarkInfoDialog.ui line 280
en: Area:
ml: സ്ഥലം:

en: %1 inh.
ml: %1 ഇഞ്ചു്

en: %1 m
ml: %1 മി

en: Marble - Desktop Globe
ml: മാര്‍ബിള്‍ - ഡസ്ക്ടോപ്പ് ഗ്ലോബ്

en: &Open Map...
ml: ഭൂപടം &തുറക്കുക...

en: Open a file for viewing on Marble
ml: മാര്‍ബിളില്‍ കാണുന്നതിനായി ഒരു ഫയല്‍ തുറക്കുക

en: Save a screenshot of the map
ml: ഭൂപടത്തിന്റെ സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് സൂക്ഷിക്കുക

en: &Print...
ml: &പ്രിന്റ് ചെയ്യുക...

en: Print a screenshot of the map
ml: ഭൂപടത്തിന്റെ സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

en: &Quit
ml: &പുറത്തു് കടക്കുക

en: Quit the Application
ml: പ്രയോഗത്തില്‍ നിന്നും പുറത്തു് കടക്കുക

en: &Copy Map
ml: ഭൂപടം &പകര്‍ത്തുക

en: Copy a screenshot of the map
ml: ഭൂപടത്തിന്റെ സ്ക്രീന്‍ഷോട്ട് പകര്‍ത്തുക

en: &Full Screen Mode
ml: സ്ക്രീന്‍ &പൂര്‍ണ്ണവലിപ്പത്തില്‍

en: Full Screen Mode
ml: സ്ക്രീന്‍ പൂര്‍ണ്ണവലിപ്പത്തില്‍

en: &Clouds
ml: &മേഘങ്ങള്‍

en: &Atmosphere
ml: &അന്തരീക്ഷം

en: Show Atmosphere
ml: അന്തരീക്ഷം കാണിക്കുക

en: What's &This
ml: &എന്താണിതു്

en: Show a detailed explanation of the action.
ml: ചെയ്ത പ്രവര്‍ത്തിയുടെ വിശദീകരണം കാണിക്കുക.

en: &About Marble Desktop Globe
ml: മാര്‍ബിള്‍ ഡസ്ക്ടോപ്പ് ഗ്ലോബ് &സംബന്ധിച്ചുള്ളതു്

en: About &Qt
ml: &ക്യൂ ടി സംബന്ധിച്ചുള്ളതു്

note: i18n: tag text i18n: file ./src/marble_part.rc line 5 i18n: file ./src/marbleui.rc line 5
en: &File
ml: &ഫയല്‍

note: i18n: tag text i18n: file ./src/marble_part.rc line 13 i18n: file ./src/marbleui.rc line 12
en: &Edit
ml: &ചിട്ടപ്പെടുത്തുക

note: i18n: tag text i18n: file ./src/marble_part.rc line 17 i18n: file ./src/marbleui.rc line 16
en: &View
ml: &കാഴ്ച

en: &Help
ml: &സഹായം

en: Ready
ml: തയ്യാര്‍

en: Images (*.jpg *.png)
ml: ചിത്രങ്ങള്‍ (*.jpg *.png)

en: Marble
ml: മാര്‍ബിള്‍

en: An error occurred while trying to save the file.
ml: ഫയല്‍ സൂക്ഷിക്കുമ്പോള്‍ ഒരു പിശകു് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Open File
ml: ഫയല്‍ തുറക്കുക

en: All Supported Files (*.gpx *.kml);;GPS Data (*.gpx);;Google Earth KML (*.kml)
ml: പിന്തുണയുള്ള ഫയലുകള്‍ (*.gpx *.kml);;ജിപിഎസ് ഡേറ്റാ (*.gpx);;ഗൂഗിള്‍ എര്‍ഥ് കെഎംഎല്‍ (*.kml)

en: Position: %1
ml: സ്ഥാനം: %1

en: Altitude: %1
ml: ആള്‍ട്ടിട്യൂഡ്: %1

en: A Desktop Globe
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് ഗ്ലോബ്

[ctx: Application name]
en: Marble
ml: മാര്‍ബിള്‍

en: &Add Place
ml: സ്ഥലം &ചേര്‍ക്കുക

en: Maps...
ml: ഭൂപടങ്ങള്‍...

en: &Download new maps
ml: പുതിയ ഭൂപടങ്ങള്‍ &ഡൌണ്‍ലോട് ചെയ്യുക

en: View
ml: കാഴ്ച

en: Cache & Proxy
ml: കാഷും പ്രോക്സിയും

en: Plugins
ml: പ്ലഗിനുകള്‍

en: Marble Desktop Globe
ml: മാര്‍ബിള്‍ ഡസ്ക്ടോപ്പ് ഗ്ലോബ്

en: Torsten Rahn
ml: ടോര്‍സ്റ്റന്‍ റാന്‍

en: Original Author, Developer and Maintainer
ml: യഥാര്‍ത്ഥ രചയിതാവു്, ഡവലപ്പര്‍, പാലകന്‍

en: Inge Wallin
ml: ഇഞ്ച് വാലിന്‍

en: Enable tab to show the current location
ml: നിലവിലെവിടെന്നു് കാണിക്കുന്നതിനായി ടാബ് സജ്ജമാക്കുക

en: Test Plugin
ml: പ്ലഗിന്‍ പരീക്ഷിക്കുക

en: &Test Plugin
ml: &പ്ലഗിന്‍ പരീക്ഷിക്കുക

en: Compass
ml: കോംപസ്

en: &Compass
ml: &കോംപസ്

en: Satellites
ml: ഉപഗ്രഹങ്ങള്‍

en: &Satellites
ml: &ഉപഗ്രഹങ്ങള്‍

en: &Stars
ml: &നക്ഷത്രങ്ങള്‍

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 5
en: Atlas
ml: അറ്റ്ലസ്

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 233 i18n: file ./data/maps/earth/precip-july/precip-july.dgml line 219 i18n: file ./data/maps/earth/plain/plain.dgml line 189 i18n: file ./data/maps/earth/temp-dec/temp-dec.dgml line 219 i18n: file ./data/maps/earth/precip-dec/precip-dec.dgml line 219
en: Boundaries
ml: അതിര്‍ഥികള്‍

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 246 i18n: file ./data/maps/earth/precip-july/precip-july.dgml line 232 i18n: file ./data/maps/earth/plain/plain.dgml line 202 i18n: file ./data/maps/earth/temp-dec/temp-dec.dgml line 232 i18n: file ./data/maps/earth/precip-dec/precip-dec.dgml line 232
en: Water Bodies
ml: ജലാശയങ്ങള്‍

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 224 i18n: file ./data/maps/earth/precip-july/precip-july.dgml line 210 i18n: file ./data/maps/earth/plain/plain.dgml line 180 i18n: file ./data/maps/earth/temp-dec/temp-dec.dgml line 210 i18n: file ./data/maps/earth/citylights/citylights.dgml line 191
en: Airport
ml: വിമാനത്താവളം

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 237 i18n: file ./data/maps/earth/precip-july/precip-july.dgml line 223 i18n: file ./data/maps/earth/plain/plain.dgml line 193 i18n: file ./data/maps/earth/temp-dec/temp-dec.dgml line 223 i18n: file ./data/maps/earth/precip-dec/precip-dec.dgml line 223
en: International
ml: അന്താരാഷ്ട്ര

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 241 i18n: file ./data/maps/earth/precip-july/precip-july.dgml line 227 i18n: file ./data/maps/earth/plain/plain.dgml line 197 i18n: file ./data/maps/earth/temp-dec/temp-dec.dgml line 227 i18n: file ./data/maps/earth/precip-dec/precip-dec.dgml line 227
en: State
ml: സംസ്ഥാനം

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 250 i18n: file ./data/maps/earth/precip-july/precip-july.dgml line 236 i18n: file ./data/maps/earth/plain/plain.dgml line 206 i18n: file ./data/maps/earth/temp-dec/temp-dec.dgml line 236 i18n: file ./data/maps/earth/precip-dec/precip-dec.dgml line 236
en: Lake
ml: കായല്‍

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 254 i18n: file ./data/maps/earth/precip-july/precip-july.dgml line 240 i18n: file ./data/maps/earth/plain/plain.dgml line 210 i18n: file ./data/maps/earth/temp-dec/temp-dec.dgml line 240 i18n: file ./data/maps/earth/precip-dec/precip-dec.dgml line 240
en: River
ml: നദി

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 263
en: 7000 m
ml: 7000 മി

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 267
en: 5000 m
ml: 5000 മി

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 271
en: 3500 m
ml: 3500 മി

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 275
en: 2000 m
ml: 2000 മി

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 279
en: 1000 m
ml: 1000 മി

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 283
en: 500 m
ml: 500 മി

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 287
en: 200 m
ml: 200 മി

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 291
en: 50 m
ml: 50 മി

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 295
en: 0 m
ml: 0 മി

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 299
en: 0 m (Water)
ml: 0 മി (ജലം)

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 303
en: -50 m
ml: -50 മി

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 307
en: -200 m
ml: -200 മി

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 311
en: -2000 m
ml: -2000 മി

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 315
en: -4000 m
ml: -4000 മി

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 319
en: -6500 m
ml: -6500 മി

note: i18n: file ./data/maps/earth/srtm/srtm.dgml line 323
en: -11000 m
ml: -11000 മി

note: i18n: file ./data/maps/earth/precip-july/precip-july.dgml line 5
en: Precipitation (July)
ml: മഴ (ജൂലൈ)

note: i18n: file ./data/maps/earth/precip-july/precip-july.dgml line 245 i18n: file ./data/maps/earth/precip-dec/precip-dec.dgml line 245
en: Precipitation
ml: മഴ

note: i18n: file ./data/maps/earth/precip-july/precip-july.dgml line 249 i18n: file ./data/maps/earth/precip-dec/precip-dec.dgml line 249
en: 0 mm
ml: 0 മിമി

note: i18n: file ./data/maps/earth/precip-july/precip-july.dgml line 253 i18n: file ./data/maps/earth/precip-dec/precip-dec.dgml line 253
en: 10 mm
ml: 10 മിമി

note: i18n: file ./data/maps/earth/precip-july/precip-july.dgml line 257 i18n: file ./data/maps/earth/precip-dec/precip-dec.dgml line 257
en: 40 mm
ml: 40 മിമി

note: i18n: file ./data/maps/earth/precip-july/precip-july.dgml line 261 i18n: file ./data/maps/earth/precip-dec/precip-dec.dgml line 261
en: 63 mm
ml: 63 മിമി

note: i18n: file ./data/maps/earth/precip-july/precip-july.dgml line 265 i18n: file ./data/maps/earth/precip-dec/precip-dec.dgml line 265
en: 89 mm
ml: 89 മിമി

note: i18n: file ./data/maps/earth/precip-july/precip-july.dgml line 269 i18n: file ./data/maps/earth/precip-dec/precip-dec.dgml line 269
en: 127 mm
ml: 127 മിമി

note: i18n: file ./data/maps/earth/precip-july/precip-july.dgml line 273 i18n: file ./data/maps/earth/precip-dec/precip-dec.dgml line 273
en: 256 mm
ml: 256 മിമി

note: i18n: file ./data/maps/earth/precip-july/precip-july.dgml line 277 i18n: file ./data/maps/earth/precip-dec/precip-dec.dgml line 277
en: 512 mm
ml: 512 മിമി

note: i18n: file ./data/maps/earth/precip-july/precip-july.dgml line 281 i18n: file ./data/maps/earth/precip-dec/precip-dec.dgml line 281
en: 1024 mm or more
ml: 1024 മിമി അല്ലെങ്കില്‍ കൂടുതല്‍

note: i18n: file ./data/maps/earth/plain/plain.dgml line 219
en: Land
ml: ഭൂമി

note: i18n: file ./data/maps/earth/plain/plain.dgml line 223 i18n: file ./data/maps/earth/citylights/citylights.dgml line 216 i18n: file ./data/maps/earth/bluemarble/bluemarble.dgml line 228
en: Water
ml: ജലം

note: i18n: file ./data/maps/earth/temp-dec/temp-dec.dgml line 5
en: Temperature (December)
ml: താപനില (ഡിസംബര്‍)

note: i18n: file ./data/maps/earth/temp-dec/temp-dec.dgml line 244 i18n: file ./data/maps/earth/temp-july/temp-july.dgml line 245
en: Temperature
ml: താപനില

note: i18n: file ./data/maps/earth/openstreetmap/openstreetmap.dgml line 61
en: Transportation
ml: ഗതാഗതം

note: i18n: file ./data/maps/earth/openstreetmap/openstreetmap.dgml line 145
en: Areas
ml: സ്ഥലങ്ങള്‍

note: i18n: file ./data/maps/earth/openstreetmap/openstreetmap.dgml line 65
en: Motorway
ml: റോഡ് ഗതാഗതം

note: i18n: file ./data/maps/earth/openstreetmap/openstreetmap.dgml line 89
en: Track
ml: ട്രാക്ക്

note: i18n: file ./data/maps/earth/openstreetmap/openstreetmap.dgml line 109
en: Railway
ml: റെയില്‍പാത

note: i18n: file ./data/maps/earth/openstreetmap/openstreetmap.dgml line 133
en: Bridge
ml: പാലം

note: i18n: file ./data/maps/earth/openstreetmap/openstreetmap.dgml line 137
en: Tunnel
ml: ടണല്‍

note: i18n: file ./data/maps/earth/openstreetmap/openstreetmap.dgml line 141
en: Railway station
ml: റയില്‍‌വേ സ്റ്റേഷന്‍

note: i18n: file ./data/maps/earth/openstreetmap/openstreetmap.dgml line 149
en: Forest
ml: കാട്

note: i18n: file ./data/maps/earth/openstreetmap/openstreetmap.dgml line 153
en: Wood
ml: തടി

note: i18n: file ./data/maps/earth/openstreetmap/openstreetmap.dgml line 157
en: Golf course
ml: ഗോള്‍ഫ് കോഴ്സ്

note: i18n: file ./data/maps/earth/openstreetmap/openstreetmap.dgml line 161
en: Park
ml: പാര്‍ക്ക്

note: i18n: file ./data/maps/earth/openstreetmap/openstreetmap.dgml line 205
en: Cemetery
ml: ശവക്കോട്ട

note: i18n: file ./data/maps/earth/openstreetmap/openstreetmap.dgml line 232
en: School, university
ml: സ്കൂള്‍, സര്‍വകലാശാല

note: i18n: file ./data/maps/earth/citylights/citylights.dgml line 204 i18n: file ./data/legend.html
en: Populated Places
ml: ജനപ്പെരുപ്പമുള്ള സ്ഥലങ്ങള്‍

note: i18n: file ./data/maps/earth/bluemarble/bluemarble.dgml line 212
en: Ice
ml: മഞ്ഞുകട്ട

note: i18n: file ./data/maps/earth/bluemarble/bluemarble.dgml line 224
en: Desert
ml: മരുഭൂമി

note: i18n: file ./data/maps/earth/precip-dec/precip-dec.dgml line 5
en: Precipitation (December)
ml: മഴ (ഡിസംബര്‍)

note: i18n: file ./data/maps/earth/temp-july/temp-july.dgml line 5
en: Temperature (July)
ml: താപനല (‍ജൂലൈ)

note: i18n: file ./tools/cloudtiles/clouds.dgml line 5
en: Clouds
ml: മേഘങ്ങള്‍

note: i18n: file ./data/legend.html
en: Capitals:
ml: തലസ്ഥാനങ്ങള്‍:

note: i18n: file ./data/legend.html
en: Red:&nbsp;Nation
ml: ചുവപ്പു്:&nbsp;രാജ്യം

note: i18n: file ./data/legend.html
en: Orange:&nbsp;State
ml: ഓറഞ്ച്:&nbsp;സംസ്ഥാനം

note: i18n: file ./data/legend.html
en: Yellow:&nbsp;County
ml: മഞ്ഞ:&nbsp;രാജ്യം

note: i18n: file ./data/legend.html
en: White:&nbsp;None
ml: വെളുപ്പു്:&nbsp;ഒന്നുമല്ല

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/SunControlWidget.ui line 25
en: &Speed
ml: &വേഗത

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/SunControlWidget.ui line 57
en: &Date
ml: &തീയതി

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/SunControlWidget.ui line 82
en: &Time
ml: &സമയം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/SunControlWidget.ui line 93 i18n: file ./src/lib/SunControlWidget.ui line 112
en: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:9pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">Change sun time</p></body></html>
ml: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:9pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">സൂര്യന്റെ സമയം മാറ്റുക</p></body></html>

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/SunControlWidget.ui line 100
en: Now
ml: ഉടന്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/SunControlWidget.ui line 128
en: S&un
ml: &സൂര്യന്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/SunControlWidget.ui line 147
en: None
ml: ഒന്നുമല്ല

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/SunControlWidget.ui line 152
en: Shadow
ml: നിഴല്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/SunControlWidget.ui line 175
en: &Center
ml: &മധ്യഭാഗം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/SunControlWidget.ui line 194
en: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:9pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">Display sun position</p></body></html>
ml: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:9pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">സൂര്യന്റെ സ്ഥാനം കാണിക്കുക</p></body></html>

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleNavigationSettingsWidget.ui line 13
en: Marble Cache Settings
ml: മാര്‍ബിള്‍ കാഷ് സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleNavigationSettingsWidget.ui line 59
en: Follow mouse pointer
ml: മൌസു് പോയിന്ററനുസരിച്ചു്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleNavigationSettingsWidget.ui line 79
en: &On Startup:
ml: &തുടക്കത്തില്‍:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleNavigationSettingsWidget.ui line 96
en: Show Home Location
ml: ആസ്ഥാനം കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleNavigationSettingsWidget.ui line 101
en: Return to last location visited
ml: ഏറ്റവും ഒടുവില്‍ സന്ദര്‍ശിച്ചിടത്തേക്കു് മടങ്ങുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleViewSettingsWidget.ui line 34
en: &Distance:
ml: &ദൂരം:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleViewSettingsWidget.ui line 60
en: Kilometer, Meter
ml: കിലോമീറ്റര്‍, മീറ്റര്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleViewSettingsWidget.ui line 65
en: Miles, Feet
ml: മൈലുകള്‍, അടി

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleViewSettingsWidget.ui line 99
en: Degree (DMS)
ml: ഡിഗ്രീ (DMS)

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleViewSettingsWidget.ui line 104
en: Degree (Decimal)
ml: ഡിഗ്രീ (ഡെസിമല്‍)

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleViewSettingsWidget.ui line 158 i18n: file ./src/lib/MarbleViewSettingsWidget.ui line 213
en: Low Quality
ml: കുറഞ്ഞ നിലവാരം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleViewSettingsWidget.ui line 163 i18n: file ./src/lib/MarbleViewSettingsWidget.ui line 218
en: Normal
ml: സാധാരണ

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleViewSettingsWidget.ui line 168 i18n: file ./src/lib/MarbleViewSettingsWidget.ui line 223
en: High Quality
ml: ഉയര്‍ന്ന നിലവാരം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleViewSettingsWidget.ui line 173 i18n: file ./src/lib/MarbleViewSettingsWidget.ui line 228
en: Print Quality
ml: പ്രിന്റ് നിലവാരം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleViewSettingsWidget.ui line 259
en: &Place names:
ml: &സ്ഥലപേരുകള്‍:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleViewSettingsWidget.ui line 289
en: Native language
ml: സ്വന്തം ഭാഷ

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleViewSettingsWidget.ui line 313
en: Default Map &Font:
ml: ഭൂപ്പടത്തിനു് സ്വതവേയുള്ള &അക്ഷരസഞ്ചയം:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleViewSettingsWidget.ui line 326
en: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:9pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">The default font that gets used on the map.</p></body></html>
ml: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:9pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">ഭൂപടത്തില്‍ സ്വതവേ ഉപയോഗിക്കുന്ന അക്ഷരസഞ്ചയം.</p></body></html>

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleAboutDialog.ui line 13
en: About Marble
ml: മാര്‍ബിളിനെ സംബന്ധിച്ചുള്ളതു്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleAboutDialog.ui line 54
en: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:9pt; font-weight:400; font-style:normal; text-decoration:none;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;"><span style=" font-weight:600;">Marble Desktop Globe</span></p></body></html>
ml: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:9pt; font-weight:400; font-style:normal; text-decoration:none;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;"><span style=" font-weight:600;">മാര്‍ബിള്‍ ഡസ്ക്ടോപ്പ് ഗ്ലോബ്</span></p></body></html>

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleAboutDialog.ui line 61
en: Version Unknown
ml: പതിപ്പു് ലഭ്യമല്ല

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleAboutDialog.ui line 106
en: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:9pt; font-weight:400; font-style:normal; text-decoration:none;">
    <p style="-qt-paragraph-type:empty; margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;"></p>
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">(c) 2007, The Marble Project</p>
    <p style="-qt-paragraph-type:empty; margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px; font-style:italic;"></p>
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">http://edu.kde.org/marble</p></body></html>
ml: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:9pt; font-weight:400; font-style:normal; text-decoration:none;">
    <p style="-qt-paragraph-type:empty; margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;"></p>
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">(c) 2007, മാര്‍ബിള്‍ പ്രൊജക്ട്</p>
    <p style="-qt-paragraph-type:empty; margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px; font-style:italic;"></p>
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">http://edu.kde.org/marble</p></body></html>

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleAboutDialog.ui line 117
en: A&uthors
ml: &രചയിതാക്കള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleAboutDialog.ui line 143
en: &Data
ml: &ഡേറ്റാ

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleAboutDialog.ui line 169
en: &License Agreement
ml: &ലൈസന്‍സ് എഗ്രിമെന്റ്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/PlaceMarkInfoDialog.ui line 13
en: Marble Infocenter
ml: മാര്‍ബിള്‍ വിവരകേന്ദ്രം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/PlaceMarkInfoDialog.ui line 38
en: Data Sheet
ml: ഡേറ്റാ ഷീറ്റ്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/PlaceMarkInfoDialog.ui line 64 i18n: file ./src/lib/PlaceMarkInfoDialog.ui line 67
en: Name of the location
ml: സ്ഥലത്തിന്റെ പേരു്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/PlaceMarkInfoDialog.ui line 73
en: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:9pt; font-weight:400; font-style:normal; text-decoration:none;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;"><span style=" font-size:14pt; font-weight:600;">Name</span></p></body></html>
ml: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:9pt; font-weight:400; font-style:normal; text-decoration:none;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;"><span style=" font-size:14pt; font-weight:600;">പേരു്</span></p></body></html>

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/PlaceMarkInfoDialog.ui line 134
en: Alternative name
ml: മറ്റൊരു പേരു്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/PlaceMarkInfoDialog.ui line 137
en: Alternative name of the location.
ml: സ്ഥലത്തിനു് മറ്റൊരു പേരു്.

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/PlaceMarkInfoDialog.ui line 140
en: Alternative Name
ml: മറ്റൊരു പേരു്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/PlaceMarkInfoDialog.ui line 152
en: Short Description:
ml: ലഘുവിവരണം:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/PlaceMarkInfoDialog.ui line 267
en: 9000.0 m
ml: 9000.0 മി

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/PlaceMarkInfoDialog.ui line 293
en: 0.0 sq km
ml: 0.0 sq കിമി

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/PlaceMarkInfoDialog.ui line 306
en: Country:
ml: രാജ്യം:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/PlaceMarkInfoDialog.ui line 319
en: Country
ml: രാജ്യം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/PlaceMarkInfoDialog.ui line 362
en: Wikipedia
ml: വിക്കിപീഡിയാ

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/PlaceMarkInfoDialog.ui line 406 i18n: file ./src/lib/PlaceMarkInfoDialog.ui line 412
en: Back
ml: പുറകോട്ടു്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/PlaceMarkInfoDialog.ui line 428
en: Forward
ml: മുമ്പോട്ടു്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/PlaceMarkInfoDialog.ui line 444
en: Print Page
ml: താള്‍ പ്രിന്റ് ചെയ്യുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleCacheSettingsWidget.ui line 22
en: C&ache
ml: &കാഷ്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleCacheSettingsWidget.ui line 34
en: &Physical memory:
ml: &ഫിസിക്കല്‍ മെമ്മറി:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleCacheSettingsWidget.ui line 70
en: C&lear
ml: &വെടിപ്പാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleCacheSettingsWidget.ui line 96
en: &Hard disc:
ml: &ഹാര്‍ഡ് ഡിസ്ക്:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleCacheSettingsWidget.ui line 132
en: Cl&ear
ml: &വെടിപ്പാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleCacheSettingsWidget.ui line 158
en: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:9pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">Proxy settings for your local intranet. Please leave empty if there is no proxy.</p></body></html>
ml: <html><head><meta name="qrichtext" content="1" /><style type="text/css">
    p, li { white-space: pre-wrap; }
    </style></head><body style=" font-family:'Sans Serif'; font-size:9pt; font-weight:400; font-style:normal;">
    <p style=" margin-top:0px; margin-bottom:0px; margin-left:0px; margin-right:0px; -qt-block-indent:0; text-indent:0px;">നിങ്ങളുടെ ലോക്കല്‍ ഇന്റ്രാനെറ്റിനുള്ള ക്രമീകരണങ്ങള്‍. പ്രോക്സി ലഭ്യമല്ലെങ്കില്‍ ഇതു് ഉപേക്ഷിക്കുക.</p></body></html>

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleCacheSettingsWidget.ui line 161
en: &Proxy
ml: &പ്രോക്സി

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleCacheSettingsWidget.ui line 167
en: &Url:
ml: &യുആര്‍എല്‍:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleCacheSettingsWidget.ui line 184
en: P&ort:
ml: &പോര്‍ട്ട്:

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleControlBox.ui line 121
en: &Search
ml: &തെരയുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleControlBox.ui line 140
en: Here you can enter the name of the location you are searching for.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് കണ്ടുപിടിക്കുവാനുള്ള സ്ഥലപേരു് ഇവിടെ നല്‍കുക.

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleControlBox.ui line 257 i18n: file ./src/lib/MarbleNavigator.ui line 209
en: Zoom Out
ml: ചെറുതായിക്കാണുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleControlBox.ui line 260 i18n: file ./src/lib/MarbleNavigator.ui line 212
en: Zoom out by pressing this button to see less details.
ml: കുറച്ചു് വിവരങ്ങള്‍ കാണുന്നതിനായി ഈ ബട്ടണ്‍ ഉപയോഗിച്ചിതു് ചെറുതായിക്കാണുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleControlBox.ui line 288 i18n: file ./src/lib/MarbleNavigator.ui line 109
en: Home
ml: ആസ്ഥാനം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleControlBox.ui line 295 i18n: file ./src/lib/MarbleNavigator.ui line 116 i18n: file ./src/lib/MarbleNavigator.ui line 128
en: Right
ml: വലത്തോട്ടു്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleControlBox.ui line 311 i18n: file ./src/lib/MarbleNavigator.ui line 62
en: Up
ml: മുകളിലേക്കു്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleControlBox.ui line 367 i18n: file ./src/lib/MarbleNavigator.ui line 151
en: Zoom In
ml: വലുതായിക്കാണുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleControlBox.ui line 370 i18n: file ./src/lib/MarbleNavigator.ui line 154
en: Zoom in by pressing this button to see more details.
ml: കൂടുതല്‍ വിവരങ്ങള്‍ കാണുന്നതിനായി ഈ ബട്ടണ്‍ ഉപയോഗിച്ചിതു് വലുതായിക്കാണുക.

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleControlBox.ui line 386 i18n: file ./src/lib/MarbleNavigator.ui line 135
en: Down
ml: താഴേക്കു്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleControlBox.ui line 402 i18n: file ./src/lib/MarbleNavigator.ui line 78 i18n: file ./src/lib/MarbleNavigator.ui line 90
en: Left
ml: ഇടത്തോട്ടു്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleControlBox.ui line 547
en: Globe
ml: ഗ്ലോബ്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleControlBox.ui line 590
en: &Theme
ml: &പ്രമേയം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleControlBox.ui line 679
en: &Latitude
ml: &ലാറ്റിട്യൂഡ്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleControlBox.ui line 763
en: L&ongitude
ml: &ലോങ്റ്റിട്യൂഡ്

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleControlBox.ui line 901
en: Track Gps
ml: ജിപിഎസ് നിരീക്ഷിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleControlBox.ui line 940
en: Catch Gps
ml: ജിപിഎസ് ലഭ്യമാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleControlBox.ui line 982
en: Draw
ml: വരയ്ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleControlBox.ui line 1024
en: Go To
ml: എങ്ങോട്ടു് പോകണം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleControlBox.ui line 1117
en: &Save
ml: &സൂക്ഷിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarbleControlBox.ui line 1127
en: &Close
ml: &അടയ്ക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/MarblePluginSettingsWidget.ui line 22
en: P&lugins
ml: &പ്ലഗിനുകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/TileCreatorDialog.ui line 19
en: Creating Map
ml: ഭൂപടം ഉണ്ടാക്കുന്നു

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/TileCreatorDialog.ui line 519
en: Marble needs to create this map. This only needs to be done once and may take a few seconds.
ml: മാര്‍ബിളിനായി നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ മാപ്പുണ്ടാക്കേണ്ടതാകുന്നു. ഇതിനായി അധികം സമയമാവശ്യമില്ല. കൂടാതെ, ഒരിക്കല്‍ മാത്രം ചെയ്താല്‍ മതിയാകുന്നു.

note: i18n: tag string i18n: file ./src/lib/TileCreatorDialog.ui line 557
en: &Cancel
ml: &റദ്ദാക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/plasmoid/worldclockConfig.ui line 34
en: Worldclock Applet Configuration
ml: വേള്‍ഡ്ക്ലോക്ക് ആപ്ലെറ്റ് ക്രമീകരണം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/plasmoid/worldclockConfig.ui line 47
en: Time Display
ml: സമയം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/plasmoid/worldclockConfig.ui line 57
en: The format to display the time in
ml: സമയം കാണിക്കേണ്ട രീതി

note: i18n: tag string i18n: file ./src/plasmoid/worldclockConfig.ui line 60
en: This box allows you to choose the way the time is displayed
ml: സമയം എങ്ങനെ കാണിക്കണം എന്നുള്ളതു് ഈ ബോക്സ് സജ്ജമാക്കുന്നു

note: i18n: tag string i18n: file ./src/plasmoid/worldclockConfig.ui line 64
en: 24-hour clock
ml: 24-മണിക്കൂര്‍ സമയം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/plasmoid/worldclockConfig.ui line 69
en: 12-hour clock
ml: 12-മണിക്കൂര്‍ സമയം

note: i18n: tag string i18n: file ./src/plasmoid/worldclockConfig.ui line 79
en: Check to show the date as well as the time
ml: തീയതിയും സമയവും പരിശോധിച്ചു് കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/plasmoid/worldclockConfig.ui line 85
en: This checkbox allows you to choose to show the date as well as the time
ml: സമയവും തീയതിയും കാണിക്കുന്നതിനായി ഈ ചെക്ക്ബോക്സ് അനുവദിക്കുന്നു

note: i18n: tag string i18n: file ./src/plasmoid/worldclockConfig.ui line 88
en: Show date
ml: തീയതി കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/plasmoid/worldclockConfig.ui line 95
en: Chooses whether to show the full name of the timezone
ml: സമയമേഘലയുടെ പൂര്‍ണ്ണനാമം കാണിക്കുന്നതിനായി സജ്ജമാക്കുന്നു

note: i18n: tag string i18n: file ./src/plasmoid/worldclockConfig.ui line 101
en: Show full timezone name
ml: സമയമേഘലയുടെ പൂര്‍ണനാമം കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./src/plasmoid/worldclockConfig.ui line 126
en: This longitude will be the centre of the map
ml: ഇതു് ഭൂപടത്തിന്റെ മധ്യമാകുന്ന ലോങ്റ്റിട്യൂഡാകുന്നു

note: i18n: tag string i18n: file ./src/plasmoid/worldclockConfig.ui line 129
en: Here you can select the longitude which will be the centre of the map
ml: ഭൂപടത്തിന്റെ മധ്യമാകുന്ന ലോങ്റ്റിട്യൂഡ് നിങ്ങള്‍ക്കിവിടെ തിരഞ്ഞെടുക്കാം.

note: i18n: tag text i18n: file ./src/marble_part.rc line 22
en: &Info Boxes
ml: &വിവര പെട്ടികള്‍

note: i18n: tag text i18n: file ./src/marble_part.rc line 31 i18n: file ./src/marbleui.rc line 26
en: &Settings
ml: &സജ്ജീകരണങ്ങള്‍

note: i18n: tag text i18n: file ./src/marble_part.rc line 41 i18n: file ./src/marbleui.rc line 31
en: Main Toolbar
ml: പ്രധാന ഉപകരണപട്ട

note: i18n: tag string i18n: file ./examples/example1.ui line 53 i18n: file ./examples/example2.ui line 43
en: The Earth
ml: ഭൂമി

note: i18n: tag string i18n: file ./examples/example1.ui line 56 i18n: file ./examples/example2.ui line 46
en: The Marble widget displays a virtual globe.
ml: മാര്‍ബിള്‍ വിഡ്ജറ്റ് വിര്‍ച്ച്വല്‍ ഗ്ലോബ് ലഭ്യമാക്കുന്നു.

note: i18n: tag string i18n: file ./examples/example2.ui line 57
en: Show places
ml: സ്ഥലങ്ങള്‍ കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./examples/example2.ui line 87
en: Show borders
ml: അതിരുകള്‍ കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./examples/example2.ui line 97
en: Show ice / snow
ml: മഞ്ഞു് / മഞ്ഞു്കട്ട കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./examples/example2.ui line 107
en: Show compass
ml: കോംപസ് കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./examples/example2.ui line 117
en: Show grid
ml: ഗ്രിഡ് കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./examples/example2.ui line 127
en: Show rivers / lakes
ml: നദികള്‍ / കായലുകള്‍ കാണിക്കുക
