kio4 - en to ml translation catalogue (512 entries)

en: File '%1' is not readable
ml: ഫയല്‍ '%1' ലഭ്യമല്ല

en: ERROR: Unknown protocol '%1'
ml: പിശകു്: അപരിചിതമായ സമ്പ്രദായം '%1'

en: Moving
ml: നീക്കുന്നു

en: Source
ml: ശ്രോതസ്സ്

en: Destination
ml: ലക്ഷ്യസ്ഥാനം

en: Copying
ml: പകര്‍ത്തുന്നു

en: Creating directory
ml: ഡയറക്ടി ഉണ്ടാക്കുന്നു

en: Directory
ml: ഡയറക്ടറി

en: Deleting
ml: വെട്ടി മാറ്റുന്നു

en: File
ml: ഫയല്‍

en: Stating
ml: പറയുന്നു

en: Transferring
ml: മറ്റൊരിടത്തേക്കു് മാറ്റുന്നു

en: Mounting
ml: മൌണ്ടു് ചെയ്യുന്നു

en: Device
ml: ഡിവൈസ്

en: Mountpoint
ml: മൌണ്ടു് പോയിന്റ്

en: Unmounting
ml: അണ്‍മൌണ്ടു് ചെയ്യുന്നു

en: File Already Exists
ml: ഫയല്‍ നിലവിലുണ്ടു്

en: All Pictures
ml: എല്ലാ ചിത്രങ്ങളും

en: &Yes
ml: &ഉവ്വു്

en: &No
ml: &ഇല്ല

en: Data format:
ml: ഡേറ്റാ രീതി:

en: SSL
ml: എസ്എസ്എല്‍

en: Filename for clipboard content:
ml: ക്ലിപ്-ബോര്‍ഡ് (താല്കാലിക വിവര ശേഖരം) ഉള്ളടക്കത്തിനുള്ള ഫയല്‍ പേര്

en: The clipboard is empty
ml: ക്ലിപ്ബോര്‍ഡ് കാലിയാണു്

en: Malformed URL
    %1
ml: തെറ്റായ URL
    %1

en: &Paste File | &Paste %1 Files
ml[0]: ഫയല്‍ &ഒട്ടിക്കുക
ml[1]: %1 ഫയലുകള്‍ &ഒട്ടിക്കുക

en: &Paste URL | &Paste %1 URLs
ml[0]: യുആര്‍എല്‍ &ഒട്ടിക്കുക
ml[1]: %1 യുആര്‍എല്‍സ് &ഒട്ടിക്കുക

en: &Paste Clipboard Contents
ml: ക്ലിപ്ബോര്‍ഡിലുള്ളവ &ഒട്ടിക്കുക

en: Authorization Dialog
ml: അധികാരപ്പെടുത്തലിനുള്ള ഡയലോഗ്

en: 1 item | %1 items
ml[0]: 1 വസ്തു
ml[1]: %1 വസ്തുക്കള്‍

en: Unknown
ml: അപരിചിതം

en: &Rename
ml: &പേരു് മാറ്റുക

en: Suggest New &Name
ml: പുതിയ &പേരു് നിര്‍ദ്ദേശിക്കുക

en: &Skip
ml: &വിട്ടു തുടരുക

en: &Auto Skip
ml: &തനിയെ വിട്ടു തുടരുക

en: &Overwrite
ml: &മാറ്റിയെഴുതുക

en: O&verwrite All
ml: എല്ലാം മാറ്റി&യെഴുതുക

en: &Resume
ml: &വീണ്ടും ആരംഭിക്കുക

en: R&esume All
ml: എല്ലാം വീണ്ടും &ആരംഭിക്കുക

en: This action would overwrite '%1' with itself.
    Please enter a new file name:
ml: ഇങ്ങനെ ചെയ്താല്‍ '%1' ഉപയോഗിച്ചു തന്നെ അതിനെ മാറ്റിയെഴുതുന്നു.
    ദയവായി ഫയലിനു് പുതിയ പേരു് നല്‍കുക:

en: C&ontinue
ml: തു&ടരുക

en: An older item named '%1' already exists.
ml: '%1' എന്ന പേരില്‍ പഴയൊരു വസ്തു നിലവിലുണ്ടു്.

en: A similar file named '%1' already exists.
ml: '%1' എന്ന പേരില്‍ മറ്റൊരു വസ്തു നിലവിലുണ്ടു്.

en: A newer item named '%1' already exists.
ml: '%1' എന്ന പേരില്‍ പുതിയൊരു വസ്തു നിലവിലുണ്ടു്.

en: size %1
ml: വലിപ്പം %1

en: created on %1
ml: %1 തയ്യാറാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: modified on %1
ml: %1-ല്‍ മാറ്റം വരുത്തിയിരിക്കുന്നു

en: The source file is '%1'
ml: '%1' ആണു് ശ്രോതസ്സ് ഫയല്‍

en: The desktop is offline
ml: ഡസ്ക്ടോപ്പ് ഓഫ് ലൈന്‍ ആകുന്നു

en: &Skip File
ml: &ഫയല്‍ വിട്ടു തുടരുക

en: Updating System Configuration
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ ക്രമീകരണം പരിഷ്കരിക്കുന്നു

en: Updating system configuration.
ml: സിസ്റ്റത്തിന്റെ ക്രമീകരണം പരിഷ്കരിക്കുന്നു.

en: URL cannot be listed
    %1
ml: യൂ.ആര്‍.എല്‍ പട്ടികയില്‍ ഉല്പെടുത്തുവാന്‍ കഴിയില്ല

en: Security Information
ml: സുരക്ഷാ വിവരങ്ങള്‍

en: Display SSL &Information
ml: ഇതു കാണിക്കുക : എസ്.എസ്.എല്‍ &വിവരങ്ങള്‍

en: C&onnect
ml: ബ&ന്ധിക്കുക

en: Enter the certificate password:
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റിനുള്ള പാസ്‌വേര്‍ഡ് നല്‍കുക:

en: SSL Certificate Password
ml: എസ്എസ്എല്‍ സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് പാസ്‌വേര്‍ഡ്

en: Unable to open the certificate. Try a new password?
ml: സര്‍ട്ടിഫിക്കേറ്റ് തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമല്ല. പുതിയ പാസ്‌വേര്‍ഡുപയോഗിച്ചു് ശ്രമിക്കണമോ?

en: The procedure to set the client certificate for the session failed.
ml: സെഷനുള്ള ക്ലയന്‍റ്റ് സര്‍ട്ടിഫികെറ്റ് സെറ്റ് ചെയ്യാനുള്ള നടപടി പരാജയപെട്ടു.

en: The server failed the authenticity check (%1).
ml: സര്‍വര്‍ തിരിച്ചറിയല്‍ ചെക്ക് (%1) പരാജയപെട്ടു.

en: Server Authentication
ml: സര്‍വര്‍ ഉറപ്പാക്കല്‍

en: &Details
ml: &വിശദാംശങ്ങള്‍

en: Co&ntinue
ml: തു&ടരുക

en: Would you like to accept this certificate forever without being prompted?
ml: നിങ്ങള്‍ ഈ സര്‍ട്ടിഫികറ്റ് എപ്പോഴത്തേക്കുമായ് അംഗീകരിക്കുന്നോ ചോദ്യങ്ങളില്ലാതെ?

en: &Forever
ml: &എന്നേക്കും

en: &Current Sessions Only
ml: &നിലവിലുള്ള സെഷനുകള്‍ക്കു് മാത്രം

en: SSL certificate is being rejected as requested. You can disable this in the KDE Control Center.
ml: എസ്.എസ്.എല്‍ സര്‍ടിഫികറ്റ് അപേക്ഷയനുസരിച്ച് തള്ളികളയുന്നു. ഇതു അപ്രായോഗികമാക്കാം കെ.ഡി.ഇ നിയന്ത്രണ കേന്ദ്രത്തില്‍ നിന്നും

en: Do you really want to delete this item? | Do you really want to delete these %1 items?
ml[0]: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ വസ്തു വെട്ടിമാറ്റണമോ?
ml[1]: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ %1 വസ്തുക്കള്‍ വെട്ടിമാറ്റണമോ?

en: Delete Files
ml: ഫയലുകള്‍ വെട്ടിമാറ്റുക

en: Do you really want to move this item to the trash? | Do you really want to move these %1 items to the trash?
ml[0]: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ വസ്തു ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്കു് നീക്കണമോ?
ml[1]: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ %1 വസ്തുക്കള്‍ ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്കു് നീക്കണമോ?

en: Move to Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ടയിലേക്കു് നീക്കുക

en: &Trash
ml: &ചവറ്റുകുട്ടയിലിടുക

en: Information
ml: വിവരം

en: Skip
ml: ഇത് വിട്ട് തുടരുക

en: AutoSkip
ml: തനിയെ വിട്ട് തുടരുക

en: Folder Already Exists
ml: ഫോള്‍ഡര്‍ നിലവിലുണ്ടു്

en: Already Exists as Folder
ml: ഫോള്‍ഡറായി നിലവിലുണ്ടു്

en: Acquire Image
ml: ചിത്രം ലഭിക്കുക

en: OCR Image
ml: ഓസിആര്‍ ചിത്രം

en: 1 day %2 | %1 days %2
ml[0]: ഒരു ദിവസം %2
ml[1]: %1 ദിവസങ്ങള്‍ %2

en: No Items
ml: വസ്തുക്കള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: One Item | %1 Items
ml[0]: ഒരു വസ്തു
ml[1]: %1 വസ്തുക്കള്‍

en: No Files
ml: ഫയലുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: One File | %1 Files
ml[0]: ഒരു ഫയല്‍
ml[1]: %1 ഫയലുകള്‍

en: No Folders
ml: ഫോള്‍ഡറുകള്‍ ലഭ്യമല്ല

en: One Folder | %1 Folders
ml[0]: ഒരു ഫോള്‍ഡര്‍
ml[1]: %1 ഫോള്‍ഡറുകള്‍

en: (%1 Total)
ml: (മൊത്തം %1)

en: Could not read %1.
ml: %1 ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Could not write to %1.
ml: %1 തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Could not start process %1.
ml: പ്രക്രിയ %1 തുടങ്ങുവാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Internal Error
    Please send a full bug report at http://bugs.kde.org
    %1
ml: ആന്തരിക പിശകു്
    ദയവായി http://bugs.kde.org-ലേക്കു് ഒരു ബഗ് റിപോര്‍ട്ട് അയയ്ക്കുക
    %1

en: Malformed URL %1.
ml: തെറ്റായ യുആര്‍എല്‍ %1.

en: The protocol %1 is not supported.
ml: %1 സംമ്പ്രദായത്തിനുള്ള പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല.

en: The protocol %1 is only a filter protocol.
ml: %1 സമ്പ്രദായം ഒരു ഫില്‍‌റ്റര്‍ സമ്പ്രദായം മാത്രമാണു്.

en: %1 is a folder, but a file was expected.
ml: പ്രതീക്ഷിച്ചതു് ഒരു ഫയലായിരുന്നു, എന്നാല്‍ %1 ഒരു ഫോള്‍ഡറാണു്.

en: %1 is a file, but a folder was expected.
ml: പ്രതീക്ഷിച്ചതു് ഒരു ഫോള്‍ഡറായിരുന്നു, എന്നാല്‍ %1 ഒരു ഫയലാണു്.

en: The file or folder %1 does not exist.
ml: %1 ഫയല്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ നിലവിലില്ല.

en: A file named %1 already exists.
ml: %1 എന്ന പേരില്‍ ഫയല്‍ നിലവിലുണ്ടു്.

en: A folder named %1 already exists.
ml: %1 എന്ന പേരില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ നിലവിലുണ്ടു്.

en: No hostname specified.
ml: ഹോസ്റ്റ്നാമം നല്‍കിയിട്ടില്ല.

en: Unknown host %1
ml: അപരിചിതമായ ഹോസ്റ്റ് %1

en: Access denied to %1.
ml: %1-ലേക്കുള്ള പ്രവേശനം നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു.

en: Access denied.
    Could not write to %1.
ml: പ്രവേശനം നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു.
    %1 തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Could not enter folder %1.
ml: %1 ഫോള്‍ഡറിലേക്കു് പ്രവേശിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: The protocol %1 does not implement a folder service.
ml: പ്രോട്ടോക്കോള്‍ %1 ഒരു തട്ടം സേവനം പ്രായോഗികമാക്കുന്നില്ല

en: Found a cyclic link in %1.
ml: ഇല്‍ ഒരു സൈക്ലിക്ക്(വ്രിത്താകാരമായ) ബന്ധം കടുപിടിച്ചു

en: Found a cyclic link while copying %1.
ml: %1 പകര്‍ത്തുംബോള്‍ ഒരു സൈക്ലിക്ക്(വ്രിത്താകാരമായ) ബന്ധം കടുപിടിച്ചു

en: Could not create socket for accessing %1.
ml: %1 ഉപയോഗിക്കാന്‍ ഒരു സോക്കറ്റ് ഉണ്ടാക്കുകാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല.

en: Could not connect to host %1.
ml: ഹോസ്റ്റ് %1-മായി ബന്ധപ്പെടുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.

en: Connection to host %1 is broken.
ml: ഹോസ്റ്റ് %1-ലേക്കുള്ള ബന്ധം തകര്‍ന്നിരിക്കുന്നു.

en: The protocol %1 is not a filter protocol.
ml: %1 സമ്പ്രദായം ഒരു ഫില്‍‌റ്റര്‍ സമ്പ്രദായമല്ല.

en: Could not mount device.
    The reported error was:
    %1
ml: ഡിവൈസ് മൌണ്ടു് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.
    രേഖപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്ന പിശകു്:
    %1

en: Could not unmount device.
    The reported error was:
    %1
ml: ഡിവൈസ് അണ്‍മൌണ്ടു് ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമല്ല.
    രേഖപ്പെടുത്തിയിരിക്കുന്ന പിശകു്:
    %1

en: Could not read file %1.
ml: %1 ഫയല്‍ ലഭ്യമാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Could not write to file %1.
ml: %1 ഫയല്‍ തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Could not bind %1.
ml: %1.ബന്ധിക്കാന്‍ കഴിഞില്ല

en: Could not listen %1.
ml: %1.കേള്‍ക്കാന്‍ കഴിഞില്ല

en: Could not accept %1.
ml: %1.സമ്മതിക്കാന്‍ കഴിഞില്ല

en: Could not access %1.
ml: %1-ലേക്കു് പ്രവേശിക്കുവാനായില്ല.

en: Could not terminate listing %1.
ml: %1 പട്ടിക നിര്‍ത്തുവാന് കഴിഞ്ഞില്ല.

en: Could not make folder %1.
ml: %1 ഫോള്‍ഡറുണ്ടാക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Could not remove folder %1.
ml: %1 ഫോള്‍ഡര്‍ നീക്കം ചെയ്യുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Could not resume file %1.
ml: %1 ഫയല്‍ വീണ്ടും ആരംഭിക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Could not rename file %1.
ml: %1 ഫയലിന്റെ പേരു് മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Could not change permissions for %1.
ml: %1-ലേക്കുള്ള അനുമതികള്‍ മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Could not change ownership for %1.
ml: %1-നുള്ള ഉടമസ്ഥാവകാശം മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: Could not delete file %1.
ml: %1 ഫയല്‍ വെട്ടിമാറ്റുവാനായില്ല.

en: The process for the %1 protocol died unexpectedly.
ml: %1 പ്രോട്ടോക്കോളിനുള്ള പ്രക്രിയ അപ്രതീക്ഷിതമായി മരിച്ചു

en: Error. Out of memory.
    %1
ml: പിശകു്. മെമ്മറി ലഭ്യമല്ല.
    %1

en: Unknown proxy host
    %1
ml: അറിയാത്ത പ്രോക്സി ആഥിതേയന്‍ (ഹോസ്റ്റ്)
    %1

en: Authorization failed, %1 authentication not supported
ml: അധികാരപെടുത്തല്‍ പരായജയപെട്ടു, %1 തിരിച്ചറിയല്‍ താങ്ങുന്നില്ല

en: User canceled action
    %1
ml: ഉപയോക്താവ് ഇ പ്രവര്‍ത്തി രദ്ദാക്കിn%1

en: Internal error in server
    %1
ml: സര്‍വറില്‍ ആന്തരിക പിശകു്
    %1

en: Timeout on server
    %1
ml: സര്‍വറില്‍ സമയം കഴിഞ്ഞിരിക്കുന്നു
    %1

en: Unknown error
    %1
ml: അപരിചിതമായ പിശകു്
    %1

en: Unknown interrupt
    %1
ml: അപരിചിതമായ ഇന്ററപ്റ്റ്
    %1

en: Could not delete original file %1.
    Please check permissions.
ml: യഥാര്‍ത്ഥ ഫയല്‍ %1 വെട്ടിമാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.
    ദയവായി അനുമതികള്‍ പരിശോധിക്കുക.

en: Could not delete partial file %1.
    Please check permissions.
ml: ഫയല്‍ ഭാഗം %1 കളയുവാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല.
    ദയവായ് അനുവാദങ്ങള്‍ നോക്കൂ.

en: Could not rename original file %1.
    Please check permissions.
ml: യഥാര്‍ത്ഥ ഫയല്‍ %1-ന്റെ പേരു് മാറ്റുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.
    ദയവായി അനുമതികള്‍ പരിശോധിക്കുക.

en: Could not rename partial file %1.
    Please check permissions.
ml: ഫയല്‍ ഭാഗം %1 ഇന്റെ പേര് മാറ്റാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല.
    ദയവായ് അനുവാദങ്ങള്‍ നോക്കൂ.

en: Could not create symlink %1.
    Please check permissions.
ml: സിംലിങ്ക് (symlink) %1 ഉണ്ടാക്കുവാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല.
    ദയവായ് അനുവാദങ്ങള്‍ നോക്കൂ.

en: Could not write file %1.
    Disk full.
ml: ഡിസ്കില്‍ സ്ഥലം ലഭ്യമല്ല
    അതിനാല്‍ ഫയല്‍ %1 തുറക്കുവാന്‍ സാധ്യമായില്ല.

en: The source and destination are the same file.
    %1
ml: ശ്രോതസ്സും ലക്ഷ്യവും ഒരേ ഫയലുകളാകുന്നു.
    %1

en: %1 is required by the server, but is not available.
ml: സര്‍വറിനു് %1 ആവശ്യമുണ്ടു്, പക്ഷേ ലഭ്യമല്ല.

en: Access to restricted port in POST denied.
ml: 'പോസ്റ്റ്' (POST) ഇലെ റിസ്റ്റ്രിക്റ്റഡ് (അനുവാദം ചുരുങ്ങിയ) പോര്‍ട്ടിലേക്ക് പ്രവേശനം നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Unknown error code %1
    %2
    Please send a full bug report at http://bugs.kde.org.
ml: അപരിചിതമായ പിശകു് കോഡ് %1
    %2
    ദയവായി http://bugs.kde.org-ലേക്കു് പൂര്‍ണ്ണ ബഗ് റിപോര്‍ട്ട് സമര്‍പ്പിക്കുക.

en: Opening connections is not supported with the protocol %1.
ml: ബന്ധങ്ങള്‍ തുറക്കുന്നത് %1 പ്രോട്ടോക്കോളില്‍ താങ്ങുന്നില്ല

en: Closing connections is not supported with the protocol %1.
ml: ബന്ധങ്ങള്‍ അടയ്ക്കുന്നത് %1 പ്രോട്ടോക്കോളില്‍ താങ്ങുന്നില്ല

en: Accessing files is not supported with the protocol %1.
ml: ഫയലുകള്‍ തുറക്കുന്നത് %1 പ്രോട്ടോക്കോളില്‍ താങ്ങുന്നില്ല

en: Writing to %1 is not supported.
ml: %1ഇലേക്ക് എഴുതുന്നത് താങ്ങുന്നതല്ല

en: There are no special actions available for protocol %1.
ml: %1 പ്രോടോക്കോളിനായ് പ്രത്യേക നടപടികളില്ല.

en: Listing folders is not supported for protocol %1.
ml: %1 പ്രോടോക്കോളിനായ് തട്ടങ്ങളുടെ പട്ടിക താങ്ങുന്നില്ല

en: Retrieving data from %1 is not supported.
ml: %1 ഇല്‍ നിന്ന് വിവരങ്ങള്‍ ശേഖരിക്കുന്നത് താങ്ങുന്നില്ല

en: Retrieving mime type information from %1 is not supported.
ml: %1 ഇല്‍ നിന്ന് മൈം(mime) തരം വിവരങ്ങള്‍ ശേഖരിക്കുന്നത് താങ്ങുന്നില്ല

en: Renaming or moving files within %1 is not supported.
ml: %1 ഇനുള്ളില്‍ ഫയലുകള്‍ അനക്കുന്നതോ പേര് മാറ്റുന്നതോ താങ്ങുന്നില്ല

en: Creating symlinks is not supported with protocol %1.
ml: %1 പ്രോട്ടോക്കോള്‍ വച്ച് സിംലിങ്ക്സ് (symlinks) ഉണ്ടാക്കുന്നത് താങ്ങുന്നില്ല

en: Copying files within %1 is not supported.
ml: %1 ഇനുള്ളില്‍ ഫയലുകള്‍ പകര്‍ത്തുന്നത് താങ്ങുന്നില്ല

en: Deleting files from %1 is not supported.
ml: %1-ല്‍ നിന്നും ഫയലുകള്‍ വെട്ടിമാറ്റുവാനുള്ള പിന്തുണ ലഭ്യമല്ല.

en: Creating folders is not supported with protocol %1.
ml: ഫോള്‍ഡറുകള്‍ ഉണ്ടാക്കുന്നതിനുള്ള പിന്തുണ %1 സമ്പ്രദായം നല്‍കുന്നതല്ല.

en: Changing the ownership of files is not supported with protocol %1.
ml: %1 പ്രോട്ടോക്കോള്‍ വച്ച് ഫയലുകളുടെ ഉടമസ്ഥത മാറ്റുന്നത് താങ്ങുന്നില്ല

en: Using sub-URLs with %1 is not supported.
ml: %1- ഉമായി സബ്-യൂ.ആര്‍.എലുകള്‍ (sub-URLs) ഉപയോഗിക്കുന്നത് താങ്ങുന്നില്ല

en: Opening files is not supported with protocol %1.
ml: ഫയലുകള്‍ തുറക്കുന്നതിനുള്ള പിന്തുണ %1 സമ്പ്രദായം നല്‍കുന്നതല്ല.

en: (unknown)
ml: (അപരിചിതം)

en: <b>Technical reason</b>:
ml: <b>സാങ്കേതിക കാരണം</b>:

en: <b>Details of the request</b>:
ml: <b>ആവശ്യത്തിന്റെ വിശദാംശങ്ങള്‍</b>:

en: <li>URL: %1</li>
ml: <li>യുആര്‍എല്‍: %1</li>

en: <li>Protocol: %1</li>
ml: <li>സംമ്പ്രദായം: %1</li>

en: <li>Date and time: %1</li>
ml: <li>തീയതിയും സമയവും: %1</li>

en: <li>Additional information: %1</li>
ml: <li>കൂടുതല്‍ വിവരം: %1</li>

en: <b>Possible causes</b>:
ml: <b>സാധ്യതയുള്ള കാരണങ്ങള്‍</b>:

en: <b>Possible solutions</b>:
ml: <b>സാധ്യതയുള്ള ഉത്തരങ്ങള്‍</b>:

en: (unknown)
ml: (അപരിചിതം)

en: Contact the administrator of the server for further assistance.
ml: കൂടുതല്‍ സഹായങ്ങള്‍ക്കായി സര്‍വറിന്റെ അഡ്മിനിസ്ട്രേറ്ററുമായി ബന്ധപ്പെടുക.

en: Check your access permissions on this resource.
ml: ഈ ശ്രോതസ്സില്‍ നിങ്ങള്‍ക്കുള്ള അനുമതികള്‍ പരിശോധിക്കുക.

en: Your access permissions may be inadequate to perform the requested operation on this resource.
ml: നിങ്ങളുടെ പ്രവേശന അനുവദങ്ങള്‍ ഈ വിഭവത്തിന്‍മേല്‍ അപേക്ഷിച്ച നടപടി ചെയ്യാന്‍ മതിയാവില്ലായിരിക്കാം

en: The file may be in use (and thus locked) by another user or application.
ml: ഫയല്‍ ഉപയോഗത്തിലായിരിക്കാം (അതു കാരണം പൂട്ടിവെച്ചിരിക്കുന്നു) വേറെ ഒരു പ്രയോഗം വക

en: Check to make sure that no other application or user is using the file or has locked the file.
ml: വേറെ ഒരു പ്രയോഗവും ഉപയോക്താവും ഫയല്‍ ഉപയോഗിക്കുന്നില്ലെന്നും പൂട്ടിയിട്ടില്ലെന്നും പരിശൊധിക്കുക

en: There may have been a problem with your network connection.
ml: നിങ്ങളുടെ നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക് കണക്ഷനില്‍ എന്തേലും പ്രശ്നമുണ്ടാവാം.

en: There may have been a problem with your network configuration. If you have been accessing the Internet with no problems recently, this is unlikely.
ml: നിങ്ങളുടെ നെറ്റ്വര്‍ക്ക് (ശ്രംഖല) ക്രമീകരണങ്ങളില്‍ ഒരു കുഴപ്പമുണ്ടായിരുന്നിരിക്കാം. നിങ്ങള്‍ ഇയിടെ കുഴപ്പമില്ലാതെ ഇന്റര്‍നെറ്റ് ഉപയോഗിച്ചിട്ടുണ്ടെങ്കില്‍, ഇത് ശരിയല്ലായിരിക്കാം.

en: Try again, either now or at a later time.
ml: ഇപ്പോള്‍ അല്ലെങ്കില്‍ പിന്നീടെപ്പോഴെങ്കിലും വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: Ensure that the resource exists, and try again.
ml: വിഭവം(റിസോര്‍സ്) നിലവില്ലുണ്ടെന്ന് ഉറപ്പിച്ചിട്ട് വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക

en: The specified resource may not exist.
ml: വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്ന വിഭവം(റിസോര്‍സ്) നിലവില്ലില്ല

en: You may have incorrectly typed the location.
ml: നിങ്ങള്‍ സ്ഥാനം തെറ്റായി ടൈപ്പ് ചെയ്തിരിക്കാം

en: Check your network connection status.
ml: നിങ്ങളുടെ നെറ്റ്വര്‍ക്ക് (ശ്രംഖല) സ്റ്റാറ്റസ് പരിശോധിക്കുക

en: Cannot Open Resource For Reading
ml: വായിക്കുവാനായ് വിഭവം(റിസോര്‍സ്) തുറക്കാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: You may not have permissions to read the file or open the folder.
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് ഫയല്‍ വായിക്കുവാനോ തട്ടം തുറക്കുവാനോ അനുവാദം ഇല്ലായിരിക്കാം

en: Cannot Open Resource For Writing
ml: എഴുതാനായ് വിഭവം(റിസോര്‍സ്) തുറക്കാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: Internal Error
ml: അകത്തുള്ള പിശക്

en: Improperly Formatted URL
ml: തെറ്റായി ഫോര്‍മാറ്റ് ചെയ്തിരിക്കുന്ന യൂ.ആര്‍.എല്‍

en: Unsupported Protocol %1
ml: താങ്ങാത്ത പ്രോട്ടോക്കോള്‍ %1

en: The requested protocol may not be supported.
ml: അപേക്ഷിച്ചിരിക്കുന്ന പ്രോട്ടോക്കോള്‍ താങ്ങുന്നില്ല

en: URL Does Not Refer to a Resource.
ml: യൂ.ആര്‍.എല്‍ ഒരു വിഭവത്തിലേക്ക് ചൂണ്ടുന്നില്ല

en: Protocol is a Filter Protocol
ml: പ്രോട്ടോക്കോള്‍ ഒരു ഫില്‍റ്റര്‍ പ്രോട്ടോക്കോളാണ്

en: Unsupported Action: %1
ml: താങ്ങാത്ത നടപടി: %1

en: Attempt to find another way to accomplish the same outcome.
ml: അതേ ഫലം കിട്ടാന്‍ വേറെ ഒരു വഴി കണ്ടു പിടിക്കാന്‍ ശ്രമം

en: File Expected
ml: ഫയല്‍ പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു

en: The request expected a file, however the folder <strong>%1</strong> was found instead.
ml: അപേക്ഷ പ്രതീക്ഷിച്ചത് ഒരു ഫയലാണ്, പക്ഷെ ഒരു തട്ടം  <strong>%1</strong> ആണതിനു പകരം കണ്ടു പിടിച്ചത്

en: This may be an error on the server side.
ml: സര്‍വര്‍ ഭാഗത്ത് ഒരു പിശകുണ്ടായേക്കാം

en: Folder Expected
ml: തട്ടം പ്രതീക്ഷിക്കുന്നു

en: The request expected a folder, however the file <strong>%1</strong> was found instead.
ml: അപേക്ഷ പ്രതീക്ഷിച്ചത് ഒരു തട്ടമാണ്, പക്ഷെ ഒരു ഫയല്‍  <strong>%1</strong> ആണതിനു പകരം കണ്ടു പിടിച്ചത്

en: File or Folder Does Not Exist
ml: ഫയലോ തട്ടമോ നിലവിലില്ല

en: The specified file or folder <strong>%1</strong> does not exist.
ml: വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്ന ഫയലോ തട്ടമോ <strong>%1</strong> നിലവിലില്ല.

en: The requested file could not be created because a file with the same name already exists.
ml: അപേക്ഷിച്ച ഫയല്‍ ഉണ്ടാക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല കാരണം അതേ പേരുള്ള ഫയല്‍ നേരത്തെ നിലവിലുണ്ട്

en: Try moving the current file out of the way first, and then try again.
ml: ആദ്യം നിലവിലുള്ള ഫയല്‍ വഴിയില്‍ നിന്നും മാറ്റാന്‍ ശ്രമിക്കുക, എന്നിട്ട് വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: Delete the current file and try again.
ml: നിലവില്ലുള്ള ഫയല്‍ കളഞ്ഞിട്ടെ വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക

en: Choose an alternate filename for the new file.
ml: ഫയലിന് വേറൊരു ഫയല്‍ പേര് തിരയുക

en: The requested folder could not be created because a folder with the same name already exists.
ml: അപേക്ഷിച്ച തട്ടം ഉണ്ടാക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല കാരണം അതേ പേരുള്ള തട്ടം നേരത്തെ നിലവിലുണ്ട്

en: Try moving the current folder out of the way first, and then try again.
ml: ആദ്യം നിലവിലുള്ള തട്ടം വഴിയില്‍ നിന്നും മാറ്റാന്‍ ശ്രമിക്കുക, എന്നിട്ട് വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക.

en: Delete the current folder and try again.
ml: നിലവിലുള്ള തട്ടം കളഞ്ഞിട്ട് വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക

en: Choose an alternate name for the new folder.
ml: പുതിയ തട്ടത്തിന് വേറെ പേര് തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Unknown Host
ml: അറിയാത്ത ആഥിതേയന്‍

en: Access Denied
ml: പ്രവേശനം നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Access was denied to the specified resource, <strong>%1</strong>.
ml: പ്രവേശനം നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്ന വിഭത്തിലേക്ക്,<strong>%1</strong>.

en: Write Access Denied
ml: എഴുതാനുള്ള പ്രവേശനം നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Unable to Enter Folder
ml: തട്ടത്തില്‍ കയറാന്‍ കഴിയുന്നില്ല

en: Folder Listing Unavailable
ml: തട്ടത്തിന്റെ പട്ടിക ലഭ്യമല്ല

en: Protocol %1 is not a Filesystem
ml: പ്രോടോക്കോള്‍ %1 ഒരു ഫയല്‍ സിസ്റ്റം അല്ല

en: Cyclic Link Detected
ml: സൈക്ക്ലിക്ക് (വ്രിത്താക്രിതിയിലുള്ള) ബന്ധം കടുപിടിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Request Aborted By User
ml: അപേക്ഷ ഉപയോക്താവ് നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു

en: The request was not completed because it was aborted.
ml: അപേക്ഷ തീര്‍ത്തില്ല കാരണം അത് നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു

en: Retry the request.
ml: അഭ്യര്‍ത്തന വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക

en: Cyclic Link Detected During Copy
ml: പകരുന്ന സമയത്ത് സൈക്ക്ലിക്ക് (വ്രിത്താക്രിതിയിലുള്ള) ബന്ധം കടുപിടിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Could Not Create Network Connection
ml: നെറ്റ്വര്‍ക്ക് (ശ്രംഖല) ബന്ധനം

en: Could Not Create Socket
ml: സോകെറ്റ് ഉണ്ടാക്കാന്‍ കഴിഞില്ല

en: Connection to Server Refused
ml: സര്‍വറിലേക്ക് ബന്ധം നിഷേധിച്ചിരിക്കുന്നു

en: Connection to Server Closed Unexpectedly
ml: സര്‍വറിലേക്ക് ബന്ധം അപ്രതീക്ഷിതമായി നിര്‍ത്തിയിരിക്കുന്നു

en: URL Resource Invalid
ml: യൂ.ആര്‍.എല്‍ വിഭവം (റിസോര്‍സ്) അസാധുവാണ്

en: Protocol %1 is not a Filter Protocol
ml: പ്രോട്ടോക്കോള്‍ %1 ഒരു ഫില്‍റ്റര്‍ പ്രോട്ടോക്കോളല്ല

en: Unable to Initialize Input/Output Device
ml: ഇന്‍പുട്ട്-ഔട്ട്പുട്ട് ഉപകരണം തുടങ്ങാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Could Not Mount Device
ml: ഉപകരണം മൗണ്ട് ചെയ്യാന് കഴിഞ്ഞില്ല

en: Unable to Uninitialize Input/Output Device
ml: ഇന്‍പുട്ട്-ഔട്ട്പുട്ട് ഉപകരണം അണ്‍-ഇനിഷ്യലൈസ് ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Could Not Unmount Device
ml: ഉപകരണം അണ്‍മൗണ്ട് ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Check that no applications are accessing the device, and try again.
ml: വേറെ പ്രയോഗങ്ങള്‍ ഉപകരണം ഉപയോഗിക്കുനില്ലെന്ന് ഉറപ്പു വരുത്തിയിട്ട് വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക

en: Cannot Read From Resource
ml: വിഭവത്തില്‍ (റിസോര്‍സില്‍) നിന്നും വായിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: You may not have permissions to read from the resource.
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് വിഭവത്തില്‍ (റിസോര്‍സില്‍) നിന്നും വായിക്കാന്‍ അനുവാദം ഇല്ലായിരികാം

en: Cannot Write to Resource
ml: വിഭവത്തിലേക്ക് (റിസോര്‍സിലേക്ക്) എഴുതാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: You may not have permissions to write to the resource.
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് വിഭവത്തിലേക്ക് (റിസോര്‍സിലേക്ക്) എഴുതാന്‍ അനുവാദം ഇല്ലായിരിക്കാം

en: Could Not Listen for Network Connections
ml: നെറ്റ്വര്‍ക്ക് (ശ്രംഖല) ബന്ധനങ്ങള്‍ക്കായ് കേള്‍ക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Could Not Bind
ml: ബൈന്റ് ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Could Not Listen
ml: കേള്‍ക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Could Not Accept Network Connection
ml: നെറ്റ്വര്‍ക്ക് (ശ്രംഖല) ബന്ധനം അംഗീകരിക്കാനായില്ല

en: You may not have permissions to accept the connection.
ml: ബന്ധം (കണക്ഷന്‍) അംഗീകരിക്കാന്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് അനുവാദം ഇല്ലായിരിക്കാം

en: Could Not Login: %1
ml: ലോഗിന്‍ ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല : %1

en: Could Not Determine Resource Status
ml: വിഭവം (റിസോര്‍സ്) സ്റ്റാറ്റസ് കണ്ടുപിടിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Could Not Stat Resource
ml: വിഭവം (റിസോര്‍സ്) സ്റ്റാറ്റ് ചെയ്യാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Could Not Cancel Listing
ml: പട്ടിക ഉണ്ടാക്കല്‍ റദ്ദാക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: FIXME: Document this
ml: ഫിക്സമീ (FIXME) : ഇതു ഡോക്കുമെന്റ് ചെയ്യുക

en: Could Not Create Folder
ml: തട്ടം ഉണ്ടാക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: An attempt to create the requested folder failed.
ml: അപേക്ഷിച്ച തട്ടം ഉണ്ടാക്കാനുള്ള ശ്രമം പരാജയപെട്ടു

en: The location where the folder was to be created may not exist.
ml: തട്ടം ഉണ്ടാക്കേണ്ടിയിരുന്ന സ്ഥാനം നിലവില്ലില്ലായിരിക്കാം

en: Could Not Remove Folder
ml: തട്ടം കളയാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: The specified folder may not exist.
ml: വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്ന തട്ടം നിലവിലില്ലായിരിക്കാം

en: The specified folder may not be empty.
ml: വ്യക്തമാക്കിയിരിക്കുന്ന തട്ടം കാലി അല്ലായിരിക്കാം

en: Ensure that the folder exists and is empty, and try again.
ml: തട്ടം നിലവിലുണ്ടെന്നും കാലിയാണെന്നും ഉറപ്പിക്കുക, ഇന്നിട്ട് വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക

en: Could Not Resume File Transfer
ml: ഫയല്‍ മാറ്റം (ട്രാന്‍സ്ഫര്‍) തുടരാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Retry the request without attempting to resume transfer.
ml: അപേക്ഷ വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക ട്രാന്‍സ്ഫര്‍ (മാറ്റുന്നത്) തുടരുന്നത് ശ്രമിക്കാതെ

en: Could Not Rename Resource
ml: വിഭവത്തിന്റെ (റിസോര്‍സ്) പേര് മാറ്റാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Could Not Alter Permissions of Resource
ml: വിഭവത്തിന്റെ (റിസോര്‍സിന്റെ) അനുവാദങ്ങള്‍ മാറ്റാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Could Not Change Ownership of Resource
ml: വിഭവത്തിന്റെ ഉടമസ്ഥത മാറ്റാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Could Not Delete Resource
ml: വിഭവം കളയാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Unexpected Program Termination
ml: അപ്രതീക്ഷിതമായി പ്രയോഗം നിര്‍ത്തി

en: Out of Memory
ml: മെമ്മറി (ഓര്‍മ) കഴിഞ്ഞു

en: Unknown Proxy Host
ml: അറിയാത്ത പ്രോക്സി ആഥിതേയന്‍

en: Double-check your proxy settings and try again.
ml: നിങ്ങളുടെ പ്രോക്സി സജ്ജീകരണങ്ങള്‍ വീണ്ടും പരിശൊധിച്ചിട്ട് വീണ്ടും ശ്രമിക്കുക

en: Request Aborted
ml: അപേക്ഷ നിര്‍ത്തി

en: Internal Error in Server
ml: സര്‍വറില്‍ അകത്തുള്ള പിശക്

en: Timeout Error
ml: ടൈം-ഔട്ട് (സമയം കഴിഞ്ഞു) പിശക്

en: The server was too busy responding to other requests to respond.
ml: സര്‍വര്‍ വളരെ തിരക്കിലായിരുന്നു വേറെ അപേക്ഷകളോടു പ്രതികരിച്ചുകൊണ്ടിരിക്കുന്നത് കൊണ്ട്

en: Unknown Error
ml: അറിയാത്ത പിശക്

en: The program on your computer which provides access to the <strong>%1</strong> protocol has reported an unknown error: %2.
ml: നിങ്ങളുടെ കമ്പ്യൂട്ടറില്‍ <strong>%1</strong> പ്രോട്ടോക്കോളിലേക്ക് പ്രവേശനം തരുന്ന പ്രയോഗം ഒരു അപ്രതീക്ഷിതമായ പിശക് കാണിച്ചിരിക്കുന്നു: %2.

en: Unknown Interruption
ml: അറിയാത്ത മുടങ്ങല്‍

en: Could Not Delete Original File
ml: ഒറിജിനല്‍ (ആദ്യത്തെ) ഫയല്‍ കളയാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Could Not Delete Temporary File
ml: താല്‍ക്കാലിക ഫയല്‍ കളയുവാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Could Not Rename Original File
ml: ഒറിജിനല്‍ (ആദ്യത്തെ) ഫയല്‍ പേര് മാറ്റാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Could Not Rename Temporary File
ml: താല്‍ക്കാലിക ഫയല്‍ പേരു മാറ്റാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Could Not Create Link
ml: ബന്ധം(ലിങ്ക്) ഉണ്ടാക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Could Not Create Symbolic Link
ml: സിംബോളിക്ക് (പ്രതീകമായ) ബന്ധം ഉണ്ടാക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: The requested symbolic link %1 could not be created.
ml: അപേക്ഷിച്ച സിംബോളിക്ക് (പ്രതീകമായ) ബന്ധം %1 ഉണ്ടാക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: No Content
ml: ഉള്ളടക്കം ഇല്ല

en: Disk Full
ml: ഡിസ്ക് മുഴുവനായിരിക്കുന്നു

en: The requested file <strong>%1</strong> could not be written to as there is inadequate disk space.
ml: അപേക്ഷിച്ച ഫയല്‍ <strong>%1</strong>ഇലേക്ക് എഴുതാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല കാരണം ഡിസ്ക് നിറഞ്ഞിരിക്കുന്നു

en: Source and Destination Files Identical
ml: ഉറവിടമായ ഫയലും ലക്ഷ്യമായ ഫയലും ഒരേ പോലെയാണ്

en: The operation could not be completed because the source and destination files are the same file.
ml: നടപടി നടത്താന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല കാരണം ഉറവിടമായ ഫയലും ലക്ഷ്യമായ ഫയലും ഒന്നു തന്നെയാണ്

en: Choose a different filename for the destination file.
ml: ഉദ്ദേശിച്ച ഫയലിന് വേറെ ഒരു പേര് തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Default
ml: സ്വാഭാവികമായ

en: Open with:
ml: ഇതു വച്ചു തുറക്കുക

en: Launching %1
ml: %1 തുടങ്ങുന്നു

en: You are not authorized to execute this service.
ml: ഈ സേവനം നടത്താന്‍ നിങ്ങള്‍ക്ക് അധികാരമില്ല

en: Could not find the program '%1'
ml: പ്രയോഗം '%1' കണ്ടുപിടിക്കാന്‍ കഴിഞ്ഞില്ല

en: Mount
ml: മൗണ്ട്

en: Eject
ml: പുറത്തേക്കെടുക്കുക (ഇജെക്റ്റ് ചെയ്യുക)

en: Unmount
ml: അണ്‍മൗണ്ട്

en: (%1, Link to %2)
ml: (%1, %2ഇലേക്ക് ബന്ധം (ലിങ്ക്))

en:  (Points to %1)
ml: (%1 ഇലേക്ക് ചൂണ്ടുന്നു)

en: Name:
ml: പേര്:

en: Type:
ml: തരം:

en: Link to %1 (%2)
ml: ഇതിലേക്ക് ബന്ധം %1 (%2)

en: Size:
ml: വലിപ്പം:

en: Modified:
ml: മാറ്റിയത്:

en: Owner:
ml: ഉടമസ്ഥന്‍ :

en: Permissions:
ml: അനുവാദങ്ങള്‍ :

en: No service implementing %1
ml: %1 പ്രായോഗികമാക്കുന്ന സര്‍വീസില്ല

en: Creating directory
ml: തട്ടം ഉണ്ടാക്കുന്നു

en: Moving
ml: അനക്കുന്നു

en: Deleting
ml: കളയുന്നു

en: Und&o
ml: മാറ്റി&തിരുത്തുക

en: Und&o: Copy
ml: മാറ്റി&തിരുത്തുക : പകര്‍ത്തല്‍

en: Und&o: Link
ml: മാറ്റി&തിരുത്തുക : ബന്ധം (ലിങ്ക്)

en: Und&o: Move
ml: മാറ്റി&തിരുത്തുക : മാറ്റുന്നത്

en: Und&o: Rename
ml: മാറ്റി&തിരുത്തുക : പേരു മാറ്റല്‍

en: Und&o: Trash
ml: മാറ്റി&തിരുത്തുക : ട്രാഷ് (കളയുന്നത്)

en: Und&o: Create Folder
ml: മാറ്റി&തിരുത്തുക : തട്ടം ഉണ്ടാക്കുന്നത്

en: Unknown protocol '%1'.
ml: അറിയാത്ത പ്രോട്ടോക്കോള്‍ '%1'

en: Can not find io-slave for protocol '%1'.
ml: പ്രോട്ടോക്കോള്‍ '%1'ഇനുള്ള ഐ.ഒ-സ്ലേവ് (io-slave) കണ്ടുപിടിക്കാനാവുന്നില്ല

en: Comment
ml: മൈം തരം

en: Patterns
ml: ‍പാറ്റേണുകള്‍ (ഡിസൈനുകള്‍)

en: Unable to create io-slave: %1
ml: ഐ.ഒ സ്ലേവ് ഉണ്ടാക്കാന്‍ കഴിയുന്നില്ല :

en: Name
ml: പേര്

en: Size
ml: വലിപ്പം

en: Date
ml: തിയതി

en: Permissions
ml: അനുവാദങ്ങള്‍

en: Owner
ml: ഉടമസ്ഥന്‍

en: Group
ml: കൂട്ടം

en: Type
ml: തരം

en: Certificate password
ml: സര്‍ടിഫികറ്റ് പാസ്വര്‍ഡ്

en: KDE SSL Information
ml: കെ.ഡി.ഇ എസ്.എസ്.എല്‍ വിവരങ്ങള്‍

en: Subject
ml: വിശയം

en: Issuer
ml: ഇഷ്യൂവര്‍ (ഇഷ്യൂ ചെയ്യുന്നയാള്‍)

en: Current connection is secured with SSL.
ml: നിലവിലുള്ള ബന്ധം എസ്.എസ്.എല് ഉമായി സുരക്ഷിതമാക്കിയിരിക്കുന്നു

en: Current connection is not secured with SSL.
ml: നിലവിലുള്ള ബന്ധം എസ്.എസ്.എല് ഉമായി സുരക്ഷിതമാക്കിയിട്ടില്ല

note: i18n: tag string i18n: file ./kssl/certificateparty.ui line 43
en: Organization:
ml: സംഘടന

en: State:
ml: സ്റ്റേറ്റ് :

note: i18n: tag string i18n: file ./kssl/certificateparty.ui line 97
en: Country:
ml: ദേശം

note: i18n: tag string i18n: file ./kssl/certificateparty.ui line 16
en: Common name:
ml: സാധാരണ പേര്

en: Email:
ml: ഇ-മെയില്‍:

en: Unknown
ml: അറിയാത്തത്

en: Modulus:
ml: മോഡുലസ് :

en: Exponent: 0x
ml: എക്സ്പോണന്റ് : 0x

en: Prime:
ml: പ്രൈം :

en: The certificate is valid.
ml: സര്‍ടിഫികറ്റ് ശരിയാണ്

en: The certificate is not valid, yet.
ml: സര്‍ടിഫികറ്റ് ശരിയല്ല ഇതു വരെ

en: The certificate is not valid, any more.
ml: സര്‍ടിഫികറ്റ് ശരിയല്ല ഇനിയും മുതല്‍

en: The OpenSSL process ran out of memory.
ml: ഓപ്പണ്‍-എസ്.എസ്.എല്‍ പ്രയോഗത്തിന്റെ ഓര്‍മ്മ (മെമ്മറി) കഴിഞ്ഞു

en: The certificate is invalid.
ml: സര്‍ടിഫികറ്റ് അസാധുവാണ്

en: GMT
ml: ജി.എം.ടി

en: KDE Certificate Request
ml: കെ.ഡി.ഇ സര്‍ടിഫികറ്റ് അപേക്ഷ

en: KDE
ml: കെ.ഡി.ഇ

en: Store
ml: സൂക്ഷിക്കുക

en: Do Not Store
ml: സൂക്ഷിക്കരുത്

en: 2048 (High Grade)
ml: 2048 (വലിയ/കൂടിയ തരം)

en: 1024 (Medium Grade)
ml: 1024 (വലിയ/കൂടിയ തരം)

en: 768  (Low Grade)
ml: 768  (വലിയ/കൂടിയ തരം)

en: 512  (Low Grade)
ml: 512  (വലിയ/കൂടിയ തരം)

en: No SSL support.
ml: എസ്.എസ്.എല്‍ താങ്ങുന്നില്ല

en: Certificate
ml: സര്‍ടിഫികറ്റ്

en: Send certificate
ml: സര്‍ടിഫികറ്റ് അയയ്ക്കുക

en: Do not send a certificate
ml: സര്‍ടിഫികറ്റ് അയയ്ക്കേണ്ട

en: KDE SSL Certificate Dialog
ml: കെ.ഡി.ഇ എസ്.എസ്.എല്‍ സര്‍ടിഫികേഷന്‍ ഡയലോഗ്

en: KDE Wallet Service
ml: കെ.ഡി.ഇ വാളെറ്റ് സേവനം

en: (C) 2002-2008 George Staikos, Michael Leupold, Thiago Maceira
ml: (C) 2002-2008 ജോര്‍ജ് സ്റ്റൈക്കോസ്, മൈക്കള്‍ ലൂപോള്‍ഡ്, തിയാഗോ മാസിയെറ

en: <qt>KDE has requested to open the wallet '<b>%1</b>'. Please enter the password for this wallet below.</qt>
ml: <qt>കെ.ഡി.ഇ '<b>%1</b>' വാളെറ്റ് തുറക്കാന്‍ അപേക്ഷിച്ചിരിക്കുന്നു. ദയവായ് ഈ വാളെറ്റിനുള്ള പാസ്വര്‍ഡ് ടൈപ് ചെയ്യുക.</qt>

en: &Open
ml: &തുറക്കുക

en: Passwords match.
ml: പാസ്വര്‍ഡുകള്‍ ചേരുന്നു

en: Passwords do not match.
ml: പാസ്വര്‍ഡുകള്‍ ചേരുന്നില്ല

en: telnet service
ml: ടെല്‍നെറ്റ് സേവനം

en: telnet protocol handler
ml: ടെല്‍നെറ്റ് പ്രോടോക്കോള്‍ കൈകാര്യം ചെയ്യുന്നത്

en: You do not have permission to access the %1 protocol.
ml: നിങ്ങള്‍ക്ക് %1 പ്രോടോക്കോള്‍ ഉപയോഗിക്കാനുള്ള അനുവാദമില്ല

en: Error connecting to server.
ml: സര്‍വറിലേക്ക് ബന്ധപ്പെടുന്നതില്‍ പിശക്

en: Not connected.
ml: ബന്ധപ്പെട്ടിട്ടില്ല

en: Connection timed out.
ml: ബന്ധം സമയം കഴിഞ്ഞു

en: KSendBugMail
ml: കെ-സെന്റ്-ബഗ്-മെയില്‍(KSendBugMail)

en: (c) 2000 Stephan Kulow
ml: (c) 2000 സ്റ്റീഫന് കുലവ്

en: Stephan Kulow
ml: സ്റ്റീഫന് കുലവ്

en: Author
ml: രചയിതാവ്

en: KMailService
ml: കെ.മെയില്‍ സേവനം

en: Mail service
ml: മെയില്‍ സേവനം

en: Location:
ml: സ്ഥാനം

en: Open
ml: തുറക്കുക

en: Select Icon
ml: ഐക്കണ്‍ തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Icon Source
ml: ഐക്കണ്‍ വിഭവം

en: S&ystem icons:
ml: സി&സ്റ്റം ഐക്കണുകള്‍

en: O&ther icons:
ml: വേ&റെ ഐക്കണുകള്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./kfile/kpropertiesdesktopbase.ui line 204
en: &Browse...
ml: &ബ്രൗസ് ചെയ്യക

en: &Search:
ml: &തിരയുക

en: Actions
ml: നടപടികള്‍

en: Applications
ml: പ്രയോഗങ്ങള്‍

en: Categories
ml: വിഭാഗങ്ങള്‍

en: Devices
ml: ഉപകരണങ്ങള്‍

en: Filesystems
ml: ഫയല്‍-സിസ്റ്റങ്ങള്‍

en: Mimetypes
ml: മൈം-തരങ്ങള്‍

en: Places
ml: സ്ഥലങ്ങള്‍

en: Status
ml: സ്റ്റാറ്റസ്

en: Owner
ml: ഉടമസ്ഥന്‍

en: Others
ml: വേറെ

en: Named User
ml: പേരുള്ള ഉപയോക്താവ്

en: Named Group
ml: പേരുള്ള കൂട്ടം

en:  (Default)
ml: (സ്വാഭാവികമായ)

en: Entry Type
ml: എന്‍ട്രി തരം

en: Named user
ml: പേരുള്ള ഉപയോക്താവ്

en: Named group
ml: പേരുള്ള കൂട്ടം

en: User:
ml: ഉപയോക്താവ്

en: Group:
ml: കൂട്ടം

en: Type
ml: തരം

en: Name
ml: പേര്

en: Save As
ml: പേര് മാറ്റി സൂക്ഷിക്കുക

en: Open file dialog
ml: ഫയല്‍ തുറക്കുക ഡയലോഗ്

en: Device name
ml: ഉപകരണ പേര്

en: Known Applications
ml: അറിയാവുന്ന പ്രയോഗങ്ങള്‍

en: Open With
ml: ഇ പ്രയോഗം ഉപയോഗിച്ച് തുറക്കുക

en: Choose Application for %1
ml: %1 ഇനുള്ള പ്രയോഗം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Choose Application
ml: പ്രയോഗം തിരഞ്ഞെടുക്കുക

en: Contents:
ml: ഉള്ളടക്കം

en: Stop
ml: നിര്‍ത്തുക

en: Points to:
ml: ഇതിലേക്ക് ചൂണ്ടുന്നു :

en: Created:
ml: ഉണ്ടാക്കിയത് :

en: Accessed:
ml: പ്രവേശിച്ചത് :

en: Mounted on:
ml: മൗണ്ട് ചെയ്തത് :

en: 1 file | %1 files
ml[0]: 1 ഫയല്‍
ml[1]: %1 ഫയലുകള്‍

en: User:
ml: ഉപയോക്താവ് :

en: Group:
ml: കൂട്ടം

en: Read
ml: വായിക്കുക

en: Write
ml: എഴുതുക :

en: Special
ml: പ്രത്യേകം

note: i18n: tag string i18n: file ./kfile/kpropertiesdesktopadvbase.ui line 89
en: User
ml: ഉപയോക്താവ് :

en: Group
ml: കൂട്ടം

en: Link
ml: ബന്ധം

en: URL:
ml: യൂ.ആര്‍.എല്‍

en: De&vice
ml: ഉപ&കരണം

en: Device (/dev/fd0):
ml: ഉപകരണം (/dev/fd0):

en: Device:
ml: ഉപകരണം

en: File system:
ml: ഫയല്‍ സിസ്റ്റം

en: Mount point:
ml: ഫയല്‍ സിസ്റ്റം

en: Unmounted Icon
ml: മൗണ്ട് ചെയ്യാത്ത ഐക്കണ്‍

en: &Application
ml: &പ്രയോഗം

en: Your names
ml: അനി പീറ്റര്‍, ഹരി വിഷ്ണു

en: Your emails
ml: harivishnu@gmail.com

note: i18n: tag string i18n: file ./kssl/sslinfo.ui line 30
en: Address:
ml: മേല്‍വിലാസം

note: i18n: tag string i18n: file ./kssl/sslinfo.ui line 72
en: Details:
ml: വിശദീകരണം

note: i18n: tag string i18n: file ./kssl/sslinfo.ui line 126
en: Trusted:
ml: വിശ്കസിക്കാവുന്നത്

note: i18n: tag string i18n: file ./kssl/sslinfo.ui line 154
en: Serial Number:
ml: സീരിയല്‍ അക്കം

note: i18n: tag string i18n: file ./kssl/certificateparty.ui line 104
en: Canada
ml: കാനട

note: i18n: tag string i18n: file ./kssl/certificateparty.ui line 124
en: State:
ml: സ്റ്റേറ്റ് :

note: i18n: tag string i18n: file ./kssl/certificateparty.ui line 131
en: Quebec
ml: ക്വീബെക്ക്

note: i18n: tag string i18n: file ./kssl/certificateparty.ui line 151
en: City:
ml: സിറ്റി :

note: i18n: tag string i18n: file ./kssl/certificateparty.ui line 158
en: Lakeridge Meadows
ml: ലേക്റിഡ്ജ് മെഡോസ്

note: i18n: tag string i18n: file ./misc/kwalletd/kwalletwizardpagepassword.ui line 88
en: Enter a new password:
ml: പുതിയ പാസ്വര്‍ഡ് എന്റര്‍ ചെയ്യുക :

note: i18n: tag string i18n: file ./misc/kwalletd/kwalletwizardpagepassword.ui line 104
en: Verify password:
ml: പാസ്വര്‍ഡ് വേരിഫൈ ചെയ്യുക :

note: i18n: tag string i18n: file ./misc/kwalletd/kbetterthankdialogbase.ui line 69
en: &Deny
ml: &നിശേധിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./misc/kwalletd/kbetterthankdialogbase.ui line 76
en: Deny &Forever
ml: നിശേധിക്കുക &എപ്പോഴേക്കുമായ്

note: i18n: tag string i18n: file ./kfile/kpropertiesdesktopadvbase.ui line 25
en: Terminal
ml: ടര്‍മിനല്‍

note: i18n: tag string i18n: file ./kfile/kpropertiesdesktopadvbase.ui line 130
en: &Username:
ml: &ഉപയോക്താവെ പേര് :

note: i18n: tag string i18n: file ./kfile/kpropertiesdesktopadvbase.ui line 150
en: Startup
ml: സ്റ്റാര്‍ട്ടപ്പ് (തുടക്കം)

note: i18n: tag string i18n: file ./kfile/kpropertiesdesktopadvbase.ui line 193
en: None
ml: ഒന്നുമല്ല

note: i18n: tag string i18n: file ./kfile/kpropertiesdesktopbase.ui line 86
en: Mimetype
ml: മൈം തരം

note: i18n: tag string i18n: file ./kfile/kpropertiesdesktopbase.ui line 91
en: Description
ml: വിശധീകരണം

note: i18n: tag string i18n: file ./kfile/kpropertiesdesktopbase.ui line 102
en: &Name:
ml: &പേര് :

note: i18n: tag string i18n: file ./kfile/kpropertiesdesktopbase.ui line 122
en: &Description:
ml: & വിശധീകരണം

en: Options
ml: ഐച്ഛികങ്ങള്‍

en: This is the name of the file to open.
ml: ഇതാണു് തുറക്കുവാനുള്ള ഫയല്‍.

en: Home
ml: ഹോം

en: Network
ml: നെറ്റ്‌വര്‍ക്ക്

en: Root
ml: റൂട്ട്

en: Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ട

en: &Eject '%1'
ml: '%1' &പുറത്തെടുക്കുക

en: &Safely Remove '%1'
ml: '%1' &സുരക്ഷിതമായി നീക്കം ചെയ്യുക

en: &Unmount '%1'
ml: '%1' &അണ്‍മൌണ്ടു് ചെയ്യുക

en: An error occurred while accessing '%1'
ml: '%1' ലഭ്യമാക്കുമ്പോള്‍ ഒരു പിശകു് സംഭവിച്ചിരിക്കുന്നു

en: New Folder
ml: പുതിയ ഫോള്‍ഡര്‍

en: Create new folder in:
    %1
ml: ഇവിടെ പുതിയ ഫോള്‍ഡര്‍ ഉണ്ടാക്കുക:
    %1

en: A file or folder named %1 already exists.
ml: %1 എന്ന പേരില്‍ ഒരു ഫയല്‍ അല്ലെങ്കില്‍ ഫോള്‍ഡര്‍ നിലവിലുണ്ടു്.

en: You do not have permission to create that folder.
ml: നിങ്ങള്‍ക്കു് ആ ഫോള്‍ഡറുണ്ടാക്കുവാനുള്ള അനുമതിയില്ല.

en: New Folder...
ml: പുതിയ ഫോള്‍ഡര്‍...

en: New Folder...
ml: പുതിയ ഫോള്‍ഡര്‍...

en: Show Hidden Folders
ml: അദൃശ്യമായ ഫോള്‍ഡറുകള്‍ കാണിക്കുക

en: Edit Places Entry
ml: സ്ഥലങ്ങള്‍ക്കുള്ള എന്‍ട്രിയില്‍ മാറ്റം വരുത്തുക

en: Choose an &icon:
ml: ഒരു &ചിഹ്നം തിരഞ്ഞെടുക്കുക:

en: &Only show when using this application (%1)
ml: ഈ പ്രയോഗം ഉപയോഗിക്കുമ്പോള്‍ &മാത്രം കാണിക്കുക (%1)

en: Show Hidden Folders
ml: അദൃശ്യമായ ഫോള്‍ഡറുകള്‍ കാണിക്കുക

en: Create new folder in:
    %1
ml: ഇവിടെ പുതിയ ഫോള്‍ഡര്‍ ഉണ്ടാക്കുക:
    %1

en: You did not select a file to delete.
ml: വെട്ടിമാറ്റാനുള്ള ഫയല്‍ നിങ്ങള്‍ തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല.

en: Nothing to Delete
ml: വെട്ടിമാറ്റാനൊന്നുമില്ല

en: <qt>Do you really want to delete
     <b>'%1'</b>?</qt>
ml: <qt>നിങ്ങള്‍ക്കു് <b>'%1'</b> വെട്ടിമാറ്റണമോ
    ?</qt>

en: Delete File
ml: ഫയല്‍ വെട്ടിമാറ്റുക

en: You did not select a file to trash.
ml: ചവറ്റുകുട്ടയിലിടാനുള്ള ഫയല്‍ നിങ്ങള്‍ തിരഞ്ഞെടുത്തിട്ടില്ല.

en: Nothing to Trash
ml: ചവറ്റുകുട്ടയിലിടാന്‍ ഒന്നുമില്ല

en: <qt>Do you really want to trash
     <b>'%1'</b>?</qt>
ml: <qt>നിങ്ങള്‍ക്കു് <b>'%1'</b> ചവറ്റുകുട്ടയിലിടണമോ
    ?</qt>

en: Trash File
ml: ഫയല്‍ ചവറ്റുകുട്ടയിലിടുക

en: &Trash
ml: &ചവറ്റുകുട്ടയിലിടുക

en: translators: not called for n == 1 | Do you really want to trash these %1 items?
ml[1]: നിങ്ങള്‍ക്കു് ഈ %1 വസ്തുക്കള്‍ ചവറ്റുകുട്ടയിലിടണമോ?

en: Trash Files
ml: ഫയലുകള്‍ ചവറ്റുകുട്ടയിലിടുക

en: The specified folder does not exist or was not readable.
ml: പറഞ്ഞിരിക്കുന്ന ഫോള്‍ഡര്‍ നിലവിലില്ല അല്ലെങ്കില്‍ ലഭ്യമല്ല.

en: Menu
ml: മെനു

en: Parent Folder
ml: പേരന്റ് ഫോള്‍ഡര്‍

en: Home Folder
ml: ഹോം ഫോള്‍ഡര്‍

en: Reload
ml: വീണ്ടും ലഭ്യമാക്കുക

en: New Folder...
ml: പുതിയ ഫോള്‍ഡര്‍...

en: Delete
ml: വെട്ടിമാറ്റുക

en: Sorting
ml: ക്രമത്തിലാക്കുക

en: By Name
ml: പേരനുസരിച്ചു്

en: By Size
ml: വലിപ്പമനുസരിച്ചു്

en: By Date
ml: തീയതിയനുസരിച്ചു്

en: By Type
ml: തരമനുസരിച്ചു്

en: Short View
ml: ലഘുകാഴ്ച

en: Detailed View
ml: വിശദമായ കാഴ്ച

en: Show Hidden Files
ml: അദൃശ്യമായ ഫയലുകള്‍ കാണിക്കുക

en: Show Preview
ml: അച്ചടിക്കുന്നതിനുമുമ്പ് കണ്ടുനോക്കുക

en: &View
ml: &കാഴ്ച

en: Click to Edit Location
ml: സ്ഥാനത്തില്‍ മാറ്റം വരുത്തുന്നതിനായി ക്ലിക്കു് ചെയ്യുക

en: Copy
ml: പകര്‍ത്തുക

en: Paste
ml: ഒട്ടിക്കുക

en: Edit
ml: മാറ്റം വരുത്തുക
