step - en to ml translation catalogue (211 entries)

note: i18n: tag text i18n: file ./step/stepui.rc line 7
en: Main Toolbar
ml: പ്റധാന ഉപകരണനിര

note: i18n: tag text i18n: file ./step/stepui.rc line 12
en: Simulation Toolbar
ml: പരീക്ഷണങ്ങള്ക്കുുള്ള ഉപകരണനിര

note: i18n: tag text i18n: file ./step/stepui.rc line 21
en: &Examples
ml: &ഉദാഹരണങ്ങള്

note: i18n: tag text i18n: file ./step/stepui.rc line 32
en: &Simulation
ml: &പരീക്ഷണം

note: i18n: tag text i18n: file ./step/stepui.rc line 35
en: &Run Speed
ml: &പ്റവവര്ത്തനവേഗം

note: i18n: tag text i18n: file ./step/stepui.rc line 45
en: &Panels
ml: &പട്ടികകള്

note: i18n: tag string i18n: file ./step/configure_controller.ui line 28 i18n: file ./step/configure_meter.ui line 28 i18n: file ./step/configure_graph.ui line 28
en: Data Source
ml: വിവര േസ്റാതസ്സ്

note: i18n: tag string i18n: file ./step/configure_controller.ui line 47
en: Range
ml: പരിധി

note: i18n: tag string i18n: file ./step/configure_controller.ui line 59 i18n: file ./step/configure_graph.ui line 83
en: min:
ml: ചുരുങ്ങിയ:

note: i18n: tag string i18n: file ./step/configure_controller.ui line 75 i18n: file ./step/configure_graph.ui line 99
en: max:
ml: കൂടിയ:

note: i18n: tag string i18n: file ./step/configure_controller.ui line 132
en: Shortcuts
ml: കുറുക്കുവഴി

note: i18n: tag string i18n: file ./step/configure_controller.ui line 138
en: Decrease:
ml: കുറയ്ക്കുക:

note: i18n: tag string i18n: file ./step/configure_controller.ui line 148
en: Increase:
ml: കൂട്ടുക:

note: i18n: tag string i18n: file ./step/configure_controller.ui line 179
en: Increment:
ml: വര്ദ്ധനവ്:

note: i18n: tag string i18n: file ./step/create_gas_particles.ui line 28 i18n: file ./step/create_softbody_items.ui line 28 i18n: file ./step/configure_meter.ui line 47 i18n: file ./step/configure_graph.ui line 216
en: Options
ml: ഇച്ഛകള്

note: i18n: tag string i18n: file ./step/create_gas_particles.ui line 34
en: Area
ml: പ്റദേശം

note: i18n: tag string i18n: file ./step/create_gas_particles.ui line 41
en: The area the gas takes
ml: വാതകം എടുക്കുന്ന പ്റദേശം

note: i18n: tag string i18n: file ./step/create_gas_particles.ui line 61
en: Particles count:
ml: അണുക്കളുടെ എണ്ണം:

note: i18n: tag string i18n: file ./step/create_gas_particles.ui line 68 i18n: file ./step/create_gas_particles.ui line 71
en: The number of partcles of this gas.
ml: ഈ വാതകത്തിലെ അണുക്കളുടെ എണ്ണം

note: i18n: tag string i18n: file ./step/create_gas_particles.ui line 91
en: Concentration:
ml: ഏകാഗ് രത:

note: i18n: tag string i18n: file ./step/create_gas_particles.ui line 112
en: Particles mass:
ml: അണുക്കളുടെ പിണ്ഡം

note: i18n: tag string i18n: file ./step/create_gas_particles.ui line 119 i18n: file ./step/create_gas_particles.ui line 122
en: The mass of one particle
ml: ഒരു അണുവിന്റെ പിണ്ഡം

note: i18n: tag string i18n: file ./step/create_gas_particles.ui line 142
en: Temperature:
ml: താപം:

note: i18n: tag string i18n: file ./step/create_gas_particles.ui line 149
en: 1e21
ml: എല്ഈ21

note: i18n: tag string i18n: file ./step/create_gas_particles.ui line 166
en: Mean velocity:
ml: ശരാശരി ശീഘ്റത:

note: i18n: tag string i18n: file ./step/create_gas_particles.ui line 173 i18n: file ./step/create_softbody_items.ui line 44
en: (0,0)
ml: (0.0)

note: i18n: tag string i18n: file ./step/configure_step_general.ui line 16
en: Display precision:
ml: കൃത്്യത പ്റദര്ശിപ്പിക്കുക:

note: i18n: tag string i18n: file ./step/configure_step_general.ui line 52
en: Show scene axes
ml: കോടാലിരംഗം കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./step/configure_step_general.ui line 59
en: Show tips when creating objects
ml: ഉദ്ദേശ്്യവസ്തു സൃഷ്ടിക്കുമ്പോള് ചെറുകുറിപ്പ് കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./step/configure_step_general.ui line 66
en: Enable OpenGL (EXPERIMENTAL)
ml: ഓപ്പന്ജിഎല് ശേഷിയുള്ളതാക്കുക (പരീക്ഷണാര്ത്ഥം )

note: i18n: tag string i18n: file ./step/configure_step_general.ui line 73
en: Open wikipedia in external browser
ml: പുറമെനിന്നുള്ള ബ്റൗസറില് വികിപീഡ്്യ തുറക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./step/create_softbody_items.ui line 37
en: Position:
ml: സ്ഥാനം:

note: i18n: tag string i18n: file ./step/create_softbody_items.ui line 54
en: Body size:
ml: കായവലിപ്പം:

note: i18n: tag string i18n: file ./step/create_softbody_items.ui line 61
en: (1,1)
ml: (1.1)

note: i18n: tag string i18n: file ./step/create_softbody_items.ui line 71
en: Body mass:
ml: ശരീരപിണ്ഡം:

note: i18n: tag string i18n: file ./step/create_softbody_items.ui line 88
en: Young's modulus:
ml: യങ്ങിന്റെ മാപനാങ്കം:

note: i18n: tag string i18n: file ./step/create_softbody_items.ui line 105
en: Body damping:
ml: ശരീര ആര്ദ് രത

note: i18n: tag string i18n: file ./step/create_softbody_items.ui line 122
en: Body split counts:
ml: ദേഹപരിച്ഛേദങ്ങളുടെ എണ്ണം

note: i18n: tag string i18n: file ./step/create_softbody_items.ui line 129
en: (4,4)
ml: (4.4)

note: i18n: tag string i18n: file ./step/configure_meter.ui line 53
en: Number of digits:
ml: അക്കങ്ങളുടെ എണ്ണം

note: i18n: tag string i18n: file ./step/configure_graph.ui line 34 i18n: file ./step/configure_graph.ui line 109
en: X :
ml: എക്സ്:

note: i18n: tag string i18n: file ./step/configure_graph.ui line 51 i18n: file ./step/configure_graph.ui line 161
en: Y :
ml: വൈ:

note: i18n: tag string i18n: file ./step/configure_graph.ui line 71
en: Ranges
ml: പരിധികള്

note: i18n: tag string i18n: file ./step/configure_graph.ui line 122 i18n: file ./step/configure_graph.ui line 174
en: auto
ml: യാന്ത്റികം

note: i18n: tag string i18n: file ./step/configure_graph.ui line 222
en: Show lines
ml: വരകള് കാണിക്കുക

note: i18n: tag string i18n: file ./step/configure_graph.ui line 229
en: Show points
ml: ബിന്ദുക്കള് കാണിക്കുക

en: Click on the scene to create a %1
ml: %1നിര്മ്മിക്കാന് ഈ കാഴ്പപ്പുറത്ത്  മുട്ടുക

en: Create %1
ml: %1 നിര്മ്മിക്കുക

en: %1 named '%2' created
ml: %2 പേരില് %1 നിര്മ്മിച്ചു

en: Press left mouse button to position first end of a %1
    then drag and release it to position the second end
ml: %1 ന്റെ തുടക്കസ്ഥാനം ഉറപ്പിക്കാന് ഇടത് മൌസ് ബട്ടണ് അമര്ത്തുക <br> മൌസ് വലിച്ച് നീക്കി അമര്ത്തിപ്പിടിച്ചു ബട്ടണ് വിട്ടാല് രണ്ടാമത്തെ അറ്റവും ഉറപ്പിക്കാം

en: Release left mouse button to position second end of the %1
ml: അമര്ത്തിപ്പിടിച്ച ബട്ടണ് വിട്ടാല് %1 ന്റെ രണ്ടാമത്തെ അറ്റം ഉറപ്പിക്കാം

en: Move %1
ml: %1 നീക്കുക

en: several objects
ml: പല വസ്തുക്കള്

en: Change %1.%2
ml: %1 %2 ആയി മാറ്റുക

en: Change %1
ml: %1 മാറ്റുക

en: &Delete
ml: &മായ്ക്കുക

[ctx: Object list]
en: World
ml: ലോകം

en: Palette
ml: വര്ണ്ണഫലകം

en: Pointer
ml: സൂചിക

en: Selection pointer
ml: തെരഞ്ഞെടുപ്പ് സൂചിക

en: Show text
ml: പാഠം കാണിക്കുക

en: can not launch %1
ml: %1 തൊടുക്കാന് കഴിയുന്നില് ല

en: error running %1
ml: %1പ്റവര്ത്തനം പിശകാണ ്

en: %1 reported an error (exit status %2):
    %3
ml:  %1ഒരു പിശകാണെന്ന് അറിയിപ്പുണ്ട്.(ബഹിര്ഗമനഘട്ടം %2) <BR> %3

en: %1 did not create output file
ml: %1 ഒൗട്ട്പുട്ട്ശേഖരം സൃഷ്ടിക്കാന് കഴിഞ്ഞിട്ടില് ല

en: can not open temporary file
ml: താല്കാലികശേഖരം തുറക്കാന് കഴിയില് ല

en: can not open result file
ml: ഫലശേഖരം തുറക്കാന് കഴിയില് ല

en: Move end of %1
ml: %1 ന്റെ അന്ത്്യഭാഗം നീക്കുക

en: Create items...
ml: ഇനങ്ങള് സൃഷ്ടിക്കുക

en: Create soft body items
ml: മൃദുലബിംബത്തിന്റെ ഇനങ്ങള് സൃഷ്ടിക്കുക

en: Create items for %1
ml: %1 ന്റെ ഇനങ്ങള് സൃഷ്ടിക്കുക

en: Objects under mouse:
ml: മൌസിന ് താഴെയുള്ള വസ്തുക്കള്

en: ... (%1 more items)
ml: .....(%1 കൂടുതല് ഇനങ്ങള്)

en: Interactive physical simulator
ml: പ്റതികരിക്കുന്ന ഭൌതിക പരീക്ഷണങ്ങള്

en: Step
ml: പടി

en: (C) 2007 Vladimir Kuznetsov
ml: (c) 2007 വ്ളാദിമര്  കുഷ്നെറ്റ്സോവ്

en: Vladimir Kuznetsov
ml: വ്ളാദിമര്  കുഷ്നെറ്റ്സോവ്

en: Original author
ml: അസ്സല് ഉടമ

en: Carsten Niehaus
ml: കാര്സെന് നീഹാസ്

en: Code contributions
ml: രഹസ്്യഭാഷയുടെ പങ്കാളിത്തം

en: Document to open
ml: പ്റമാണം തുറക്കാന്

en: Delete %1
ml: %1 മായ്ക്കുക

en: Delete several items
ml: പല ഇനങ്ങളും മായ്ചുകളയുക

en: <no object>
ml: <വിഷയം ഇല്്ല>

en: <unnamed>
ml: <പേര ് കൊടുക്കാത്ത>

en: Simulate %1 → %2
ml: %1 → %2 പരീക്ഷണം നടത്തുക

en: Undo history
ml: മുമ്പ് ചെയ്തത് തിരിച്ച് ചെയ്യുക

en: Change solver type
ml: സോള് വര് ഇനങ്ങള് മാറ്റുക

en: Rename %1 to %2
ml: %1 മുതല് %2 വരെ പുതുക്കിയ പേരുകള് നല്കണം

en: Property
ml: ഗുണവിശേഷം

en: Value
ml: മൂല ്യം

en: false
ml: അബദ്ധം

en: true
ml: സുബദ്ധം

en: Properties
ml: ഗുണവിശേഷങ്ങള്

en: &Open Tutorial...
ml: ....&അഭ ്യാസപാഠം തുറക്കുക

en: &Open Example...
ml: ....&ഉദാഹരണം തുറക്കുക

en: Open Down&loaded Example...
ml: ഇറക്കു&മതിചെയ്ത ...ഉദാഹരണം തുറക്കുക

en: Share C&urrent Experiment...
ml: ഇ&പ്പോഴത്തെ ....പരീക്ഷണം പങ്കുവെയ്ക്കുക

en: &Download New Experiments...
ml: &പുതിയ ....പരീക്ഷണങ്ങള് ഇറക്കുമതി ചെയ് യുക

en: Redo
ml: ആവര്ത്തിക്കുക

en: Undo
ml: തിരിച്ച് ചെയ് യുക

en: &Run
ml: &പ്റവര്ത്തിപ്പിക്കുക

en: Execute the program
ml: പദ്ധതി നിര്വവഹിക്കുക

en: Run: Execute the program
ml: പ്റവര്ത്തിപ്പിക്കുക:പദ്ധതി നിര്വവഹിക്കുക

[ctx: @option:radio]
en: 1x Speed
ml: 1x വേഗത

[ctx: @option:radio choose the slow speed]
en: 2x Speed
ml: 2x വേഗത

[ctx: @option:radio]
en: 4x Speed
ml: 4x വേഗത

[ctx: @option:radio]
en: 8x Speed
ml: 8x വേഗത

[ctx: @option:radio]
en: 16x Speed
ml: 16x വേഗത

en: <new file>
ml: <പുതിയശേഖരം>

en: Cannot open file '%1'
ml: %1 ശേഖരം തുറക്കാന് കഴിയില് ല

en: Cannot parse file '%1': %2
ml: %1': %2 ശേഖരങ്ങളെ വ്്യാകരിക്കാന് കഴിയില്്ല

en: <open file: %1>
ml: <%1 ശേഖരം തുറക്കുക>

en: The file "%1" already exists. Do you wish to overwrite it?
ml: "%1" ശേഖരം ഇപ്പോള് നിലവിലുണ്ട്. മാച്ചെഴുതാന് ഉദ്ദേശിച്ചോ?

en: Warning - Step
ml: സ്റ്റെപ്പ് - താക്കീത്

en: Cannot save file '%1': %2
ml: %1.%2ശേഖരം സൂക്ഷിക്കാനായില്്ല

en: The experiment has been modified.
    Do you want to save your changes?
ml: പപരീക്ഷണം പരിഷ്കരിക്കപ്പെട്ടിരിക്കുന്നു. <br> മാറ്റങ്ങള് സുരകഷിതമാക്കണോ?

en: Uploading is still not implemented in kdelibs.
ml: കെഡിഈ ഗ്്രന്ധശാലയില് കയറ്റുമതി ഇനിയും നടപ്പിലാക്കിയിട്ടില് ല

en: Sorry - Step
ml: ക്ഷമിക്കണം - സ്റ്റെപ്പ്

en: &Stop
ml: &നിര്ത്തൂ

en: &Simulate
ml: &പരീക്ഷിച്ചുനോക്കുക

en: Cannot finish this step because local error is greater than local tolerance.
    Please check solver settings and try again.
ml: ഈ ഘട്ടം മുഴുമിക്കാനായില്്ല കാരണം   താങ്ങാവുന്നതിലധികം പിശകുകളുണ്ടിവിടെ <br> ദയവായി സോള് വര് വിതാനങ്ങള് പരിശോധിക്കൂ

en: Cannot finish this step because there are collisions which cannot be resolved automatically.
    Please move colliding objects appart and try again.
ml: ഈ ഘട്ടം മുഴുമിക്കാനായില്്ല <br> കാരണം സ് വയം പരിഹരിക്കാന് കഴിയാത്തത്റ വൈവരുദ്ധ്്യങ്ങളുണ്ട്

en: Cannot finish this step because of an unknown error.
ml: അറിയ പ്പടാത്ത  പിശക്്മൂലം ഈ ഘട്ടം മുഴുമിക്കാനായില്്ല

en: &Undo
ml: & തിരിച്ച് ചെയ്്യുക

en: &Undo: %1
ml: & %1  തിരിച്ച് ചെയ്്യുക

en: Re&do
ml: ആവ &ര്ത്തിക്കുക

en: Re&do: %1
ml: %1 ആവ &ര്ത്തിക്കുക

en: General
ml: സാമാന ്യം

en: Press left mouse button to position
    top left corner of a region for %1
ml: %1 ന ് ഇടത്തേമുകള്ഭാഗം സഥാനമുറപ്പിക്കാന് <br> മൌസിന്റെ ഇടത്തേ ബട്ടണ് അമര്ത്തുക

en: Move mouse and release left mouse button to position
    bottom right corner of the region for %1
ml: %1 ന ് വലത്തേകീഴ്ഭാഗം സ്ഥാനമുറപ്പിക്കാന് <br> മൌസ് നീക്കി ഇടതു ബട്ടണ് വിടുക

en: Please fill in the parameters for the gas particles.
ml: വാതക അണുക്കളുടെ സഥിരരാശികള് പൂരിപ്പിക്കുക

en: Create particles...
ml: രേണുക്കള് സൃഷ്ടിക്കുക

en: Create gas particles
ml: വാതകകണങ്ങള് സൃഷ്ടിക്കുക

en: You are trying to create a very large number of particles. It will make simulation very slow. Do you want to continue ?
ml: വലിയഅളവില്  കണങ്ങള് നിിര്മ്മിക്കാനാണ ് നിങ്ങള് ഉദ്ദേശിക്കുന്നത ്. ഇത ് പരീക്ഷണം മന്ദഗതിയിലാക്കും . തുടരാനുദ്ദേശമുണ്ടോ?

en: Create particles for %1
ml: %1 ന്റെ കണങ്ങള് സൃഷ്ടിക്കുക

en: Click to enter a text
ml: വാക ്യങ്ങള് ചേര്ക്കാന് ഇവിടെ മുട്ടണം

en: &Color
ml: &വര്ണ്ണം

en: &Bold
ml: &തടിച്ച

en: &Italic
ml: &ചെരിഞ്ഞ

en: &Underline
ml: &അടിവര

en: Align &Left
ml: ഇടതുഭാഗം &അണിനിരത്തുക

en: Align C&enter
ml: നടുഭാഗം & അണിനിരത്തുക

en: Align &Right
ml:  വലതുഭാഗം & അണിനിരത്തുക

en: Align &Justify
ml: സന്തുലിതമായി & ഒപ്പിക്കുക

en: &Align
ml: &അണിനിരത്തുക

en: &Font
ml: &അച്ച്

en: Font &Size
ml: അച്ചിന്റെ വലിപ്പം

en: Insert &Image
ml: ഛായ& തിരുകി ക്കയറ്റുക

en: Insert &Formula
ml: ഗണിതസൂത്റം& തിരുകി ക്കയറ്റുക

en: Edit %1
ml: %1 തിരുത്ത്

en: Cannot parse file '%1'
ml: %1ശേഖരം വ ്യാകരിക്കാന് കഴിയുന്നില്്ല

en: Can not find latex installation. You need 'latex', 'dvips' and 'gs' executables installed and accessible from $PATH
ml: ലാറ്റക്സ്് സഥാപിച്ചതായി കാണുന്നില്്. ലാറ്റക്സിന്റെ dvips ; gs എന്നീ നിര്വാഹകങ്ങള് സഥാപിച്ച് $വഴിയില് സന്ധിക്കാന് കഴിയണംല

en: LaTex Formula - Step
ml: ലാറ്റക്സ് ഗണിതസൂത്റം - സ്റ്റെപ്പ്

en: Enter LaTeX formula string
ml: ലാറ്റക്സ് ഗണിതസൂത്റവാക ്യം ചേര്ക്കണം

en: Cannot compile LaTeX formula: %1
ml: ലാറ്റക്സ് ഗണിതസൂത്റം %1സംഗ ്രഹിക്കാന് കഴിയില് ല

en: Cannot parse result image
ml: തല്ഫലമായ ഛായ വ ്യാഖ് യാനിക്കാന് കഴിയില് ല

en: %1.%2
ml: %1 %2

en: [not configured]
ml: രൂപപ്പെടുത്തിയിട്ടില് ല

en: Clear graph
ml: രേഖാരൂപം ഒഴിവാക്കുക

en: Configure graph...
ml: രേഖാലിഖിതം രൂപപ്പെടുത്തുക....

en: Configure graph
ml: രേഖാലിഖിതം രൂപപ്പെടുത്തുക

en: Edit properties of %1
ml: %1 ന്റെ ഗുണവിശേഷങ്ങളിലെ തിരുത്ത്

en: Clear graph %1
ml: %1 രേഖാലിഖിതം ഒഴിവാക്കുക

en: Configure meter...
ml: മീറ്റര്... രൂപപ്പെടുത്തുക

en: Configure meter
ml: മീറ്റര് രൂപപ്പെടുത്തുക

en: Increase value
ml: മൂല ്യം കൂട്ടുക

en: Decrease value
ml: മൂല ്യം കുറക്കുക

en: Decrease controller %1
ml: %1നിയാമകനെ കുറക്കുക

en: Increase controller %1
ml: %1നിയാമകനെ കൂട്ടുക

en: Change controller %1
ml: %1നിയാമകനെ മാറ്റുക

en: Configure controller...
ml: ....നിയാമകനെ പരുവപ്പടുത്തുക

en: Configure controller
ml: നിയാമകനെ പരുവപ്പടുത്തുക

en: Clear trace
ml: അവശേഷിപ്പ് മായ്ക്കുക

en: Clear tracer %1
ml: %1അനുധാവകനെ ഒഴിവാക്കുക

en: Context info
ml: സന്ദര്ഭ വിവരണം

en: Back
ml: പിന്നോട്ട്

en: Forward
ml: മുന്നോട്ട്

en: Sync selection
ml: sync തെരഞ്ഞെടുപ്പ്്

en: Follow selection
ml: തെരഞ്ഞെടുപ്പ്് പിന്തുടരുക

en: Open in browser
ml: മേച്ചില് പാളിയില് തുറക്കുക

en: Documentation
ml: പ്റമാണഗ ്രന്ഥം

en: No current object.
ml: വര്ത്തമാനവസ്തുക്കളില ്ല

en: Documentation error
ml: പിശകായ പ്റമാണീകരണം

en: Documentation for %1 not available.
ml: %1 ന്റെ വിശദീകരണം ലഭ് യമല് ല

en: You can help <a href="http://edu.kde.org/step">Step</a> by writting it!
ml: <a href="http;//edu.kde.org/step">step</a> ക്ക് വിവരണം എഴുതി നിങ്ങള്ക്കും സഹായിക്കാം

en: Wikipedia
ml: വികിപീഡിയ

en: Fetching Wikipedia Information ...
ml: വികിപീഡിയ വിവരണങ്ങളില്...കണ്ടെത്താം

en: Wikipedia error
ml: വികിപീഡിയ പിശകാണ്്

en: Information could not be retrieved because the server was not reachable.
ml: സേവകന്റെ അഭാവം കാരണം വിശദീകരണം ലഭിച്ചിട്ടില ്ല

en: Wikipedia Information
ml: വികിപീഡിയ വിവരരണങ്ങള്

en: Wikipedia Other Languages
ml: വികിപീഡിയ മറ്റു ഭാഷകള്

en: Press left mouse button to position a center of a %1
ml: %1ന ് ഒരു കേന്ദ് രം സഥാപിക്കാന് മൌസിന്റെ ഇടതു ബട്ടണ് അമര്ത്തുക

en: Move mouse and release left mouse button to define a radius of the %1
ml: മൌസ് വലിച്ച്നീക്കി ഇടതുബട്ടണ് വിട്ടാല് %1 ന്റെ അര്ദ്ധവ ്യാസം കാണാം

en: Press left mouse button to position
    top left corner of a %1
ml: %1 ന്റെ ഇടത്തെ മുകളറ്റം ഉറപ്പിക്കാന് <br>മൌസിന്റെ ഇടത്തെ ബട്ടണ് അമര്ത്തുക

en: Move mouse and release left mouse button to position
    bottom right corner of the %1
ml: %1 ന ് വലത്തേകീഴ്ഭാഗം സ്ഥാനമുറപ്പിക്കാന് <br> മൌസ് നീക്കി ഇടതു ബട്ടണ് വിടുക

en: Click on the scene to create a first vertex of %1
ml: %1ന്റെ ആദ ്യത്തെ ലംബം സൃഷ്ടിക്കാന് കാഴ്ചപ്പുറത്ത് ഒന്ന് മുട്ടുക

en: Click on the scene to add new vertex or press Enter to finish
ml: പുതിയ ലംബശീര്ഷം സൃഷ്ടിക്കാന് കാഴ്ചപ്പുറത്ത് ഒന്ന് മുട്ടുകയോ അവസാനിപ്പിക്കാന് Enter അമര്ത്തുകയോ ചെയ് യാം

en: Wrong ID attribute value for %1
ml: %1ന്റെ തിരച്ചറിവിന ് തെറ്റായ ധാര്മ്മികമൂല ്യം

en: Non-unique ID attribute value for %1
ml: %1 ന ്  പ്റ േത ്യക തിരിച്ചറിയല് ധാര്മ്മികമൂല ്യമില ്ല

en: The file is not a StepCoreXML file.
ml: ഇത് ഒരു സ്റ്റെപ്പ്കോര് XMLശെഖരമല് ല

en: Unknown item type "%1"
ml: അറിയപ്പെടാത്ത  "%1" ഇനം

en: Unknown solver type "%1"
ml: അറിയപ്പെടാത്ത  "%1" പരിഹാരഇനം

en: Unknown collisionSolver type "%1"
ml: അറിയപ്പെടാത്ത "%1"കൂട്ടിഇടി പരിഹാാര ഇനം

en: Unknown constraintSolver type "%1"
ml: അറിയപ്പെടാത്ത "%1"സമ്മര്സമ്മര്ദ്ദ പരിഹാാര ഇനം

en: Item "%1" has no stored property named "%2"
ml:  "%1"ഇനത്തിന ് "%2"പേരുള്ള സൂക്ഷിക്കപ്പെട്ട ഗുണവിശേഷങ്ങളില് ല

en: Unexpected tag "%1"
ml: അപ്റതീക്ഷിതമായ "%1"അനുബന്ധം

en: Property "%1" of "%2" has illegal value
ml: "%1"ന്റെ "%2"ഗുണവിശേഷങ്ങള്ക്ക് നിയമാനുസൃതമൂല ്യമില് ല

en: "world" tag not found
ml: "ലോകം" നുബന്ധങ്ങള് കണ്ടില ്ല

en: Error parsing file at line %1: %2
ml: ശേഖരം വരി %1:%2 വ ്യാകരണതെറ്റ്

en: File is not writeble.
ml: ശേഖരം എഴുതാന് പറ്റിയതല് ല
